ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), กุมภาพันธ์ 13, 2022, 07:05:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Falling::
▪ ขออนุญาตถามแต่ละท่านครับ  ตอนที่ชักว่าว   ท่านจินตนาการถึงใครแล้วรู้สึกมันสะใจที่สุดครับ?

cd13579

คนรู้จัก เน็ตไอดอล ดารา ว่ากันไปครับ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

▪ของผมนี่มีหลายคน  แล้วแต่ช่วงเวลาครับ  สมัยเรียน ม.๒ เพิ่งหัดชักว่าวใหม่ๆจะสะใจตอนจินตนาการถึงน้าสาว  แล้วก็ครูประจำชั้น  แกเป็นคนขาวหมวย  ผมหยิกๆ   นมใหญ่ ตูดใหญ่  เสียงแหบๆ  อายุแกน่าจะเกือบๆ ๔๐ แล้วหล่ะ   หน้าตาแกน่าเย็ดเหมือนดาราหนังเอ๊กซ์ญี่ปุ่น  กับครูอีกคน  แกจะผอมๆผิวคล้ำๆหน่อย  อายุก็น่าจะเกือบๆ ๔๐ เหมือนกัน  แต่บุคลิกท่าทางดัดจริต  หน้าตาน่าเย็ดคล้ายๆพวกดาราผู้หญิงเอเชียที่เล่นหนังเอ๊กซ์ฝรั่ง  แถมแกชอบแต่งตัวโป๊ๆด้วย  แล้วก็จำแกมาชักว่าวเรื่อยมาหลายๆปีเลยครับ
▪▪ตอน ม.๔ ก็มีครูอีกคนหนึ่ง อายุ ๒๘ เพิ่งกลับเข้ารับราชการหลังจากลาศึกษาต่อปริญญาโท   แกเป็นคนเรียบร้อยนะ    แต่หุ่นแกน่าเย็ดมาก  นมใหญ่ ตูดใหญ่   หน้าตาก็สวยคมเข้มแบบไทยๆ
▪▪▪ ตอน ม.๕ ก็ชอบจินตนาการถึงครูภาษาไทยคนหนึ่ง  อายุน่าจะประมาณ ๔๐  แกเป็นคนปากจัดด่าเก่งเจ้าอารมณ์  แต่ชอบแต่งตัวโป๊ๆ  ตัวสูง ขาวอวบ  นมใหญ่ ตูดใหญ่   กับครูสอนคอมพิวเตอร์อีกคน  อายุน่าจะไม่เกิน ๓๐ นี่ก็ชอบแต่งตัวโป๊ๆ   นมใหญ่ๆ ดัดผมหยิกๆ  หน้าตาเงี่ยนๆเหมือนดาวโป๊สมัยก่อน  แล้วก็ครูอีกคนหนึ่งแกก็อายุน่าจะเกือบๆ ๔๐ แล้ว  เป็นคนสวย ขาวอวบ นมใหญ่ ตูดใหญ่ น่าเย็ด  แบบดาราหนังเอ๊กซ์  ญี่ปุ่น   แต่ผมต้องเก็บกดไว้ไม่กล้าคิดเพราะแกเป็นคนใจดี   จนผมเรียนจบแล้ว  ผมถึงกล้าจินตนาการว่าเย็ดกับแกตอนชักว่าว

▪จริงๆแล้วผมเป็นคนที่ชักว่าวเกือบทุกวันอยู่แล้ว   แต่จะไม่ค่อยรู้สึกอะไรเป็นพิเศษ   กับบางคนที่ยอมรับว่าในใจลึกๆก็อยากเย็ดกับเขาแหละแต่ก็ระงับใจไว้ไม่นึกถึง   แต่พอตอนหลังๆจากเรียนจบปริญญาแล้วนี่  ผมเหมือนตบะแตกเลย  พอเวลารู้สึกถูกใจใครก็จำมาจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกันเลย  ที่สะใจมากๆก็มี อาจารย์คนหนึ่งที่เคยเรียนด้วย  ผัวแกเป็นนายพลเป็นเพื่อนกับพ่อผมด้วยตอนสาวๆแกสวยมาก   ตอนทำงานก็จำผู้หญิงที่ทำงานหลายคนมาจินตนาการโดยเฉพาะคนที่แก่ๆหน่อยและตำแหน่งสูงๆ อายุสัก ๔๐-๕๐  บางคนก็ไม่สวยหรอกแต่มันแวบเข้ามาในความคิดเอง   ตอนหลังเมื่อไม่นานมานี่เอง ก็จินตนาการถึงอาจารย์คนหนึ่งอายุ ๖๐ กว่าแล้ว ผมก็หงอกครึ่งหัวแล้ว  แต่จู่ๆวันหนึ่งผมสบตากับแกแล้วเกิดอารมณ์  แถมสังเกตว่าแกนมใหญ่ตูดใหญ่  เลยต้องรีบไปชักว่าวในห้องน้ำเลย   แต่ที่แปลกหน่อยก็คือ  เคยจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกับพนักงานนิติบุคคลของคอนโดมิเนียมที่ท้องแก่อยู่  อายุแกก็น่าจะเกือบๆสี่สิบเหมือนกัน  แบบเย็ดตอนท้องอยู่นี่แหละ  ซึ่งจริงๆแกก็น่าเย็ดจริงๆทั้งๆที่ยังท้องอยู่เพราะหน้าแกเงี่ยนมากคล้ายดาวโป๊ไทยสมัยก่อน แถมแกยังชอบสักตามตัวอีก  นอกจากนั้นก็จินตนาการถึงพนักงานเซเว่นหน้าซอยสองสามคน  หน้าตาก็ถือว่าพอใช้ได้  แต่ตัวจะเล็กๆนมแบนๆหน่อย  ที่อายุน่าจะแค่สักยี่สิบต้นๆนี่แหละน่าถือว่าอายุน้อยที่สุดแล้วที่ผมเคยจำมาจินตนาการ

▪▪แถมตอนหลังๆเกือบทุกครั้งเวลาชักว่าาจะเป็นการจินตนาการว่าเย็ดแบบถึงลูกถึงคนเลย  ทั้งดูดนมเลียหีอมควยเย็ดตูด  แถมบางทีก็จินตนาการว่ามีผู้ชายคนอื่นมาร่วมวงสัมมนาลงแขกด้วย  แบบเย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกันแบบหนังเอ๊กซ์เลย

▪▪▪แต่แปลกอย่างหนึ่งนะครับ  คือผมแทบจะไม่ได้จินตนาการถึงพวกคนดังๆ เช่น ดารา นักร้อง ฯลฯ เลย  มีเพียงช่วงแรกๆที่หัดชักว่าวเท่านั้น

declangombley

โดยส่วนตัว มันส์ที่สุดเลย จะชอบคนในเครื่องแบบ จินตนาการว่าคนๆนั้นเขาขายบริการทางเพศครับ
มักเป็นคนในเครื่องแบบที่ทำอาชีพต่างๆ เช่น แอร์โฮสเตส พยาบาล เซลล์ขายรถ พนักงานแบงค์ ฯลฯ
เลิกเขียน เลิกแต่ง พอๆ เบื่อว่ะ

cqx

คิดถึงหน้าเมียตอนโดนคนอื่นเอา

::ChuChu::
อ้างจาก: cqx เมื่อ กุมภาพันธ์ 14, 2022, 08:57:11 หลังเที่ยง
■ มีหลายครั้งเหมือนกัน  ที่จินตนาการว่าคนที่แอบชอบ  โดนพวกเด็กกุ๊ยขี้ยาแถวบ้านลงแขกสักยี่สิบคน  โดนแบบเย็ดหีเย็ดตูดปากก็อมควยไปด้วยเหมือนหนังเอ๊กซ์   ตอนชักว่าวชุดใหญ่(ไม่ใช้มือ  แต่ใช้หมอนกับผ้าห่มมาวางกองๆกันแล้วเอาควยสอดชักเข้าชักออก  จะทำได้นานกว่าใช้มือ)  จะรู้สึกเสียวมันสะใจมากกว่า

k9g9r9

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กุมภาพันธ์ 15, 2022, 04:53:37 หลังเที่ยง
::ChuChu::
อ้างจาก: cqx เมื่อ กุมภาพันธ์ 14, 2022, 08:57:11 หลังเที่ยง
■ มีหลายครั้งเหมือนกัน  ที่จินตนาการว่าคนที่แอบชอบ  โดนพวกเด็กกุ๊ยขี้ยาแถวบ้านลงแขกสักยี่สิบคน  โดนแบบเย็ดหีเย็ดตูดปากก็อมควยไปด้วยเหมือนหนังเอ๊กซ์   ตอนชักว่าวชุดใหญ่(ไม่ใช้มือ  แต่ใช้หมอนกับผ้าห่มมาวางกองๆกันแล้วเอาควยสอดชักเข้าชักออก  จะทำได้นานกว่าใช้มือ)  จะรู้สึกเสียวมันสะใจมากกว่า
ผมว่าเมียกับคนที่แอบชอบมันคนละฟิลกันนะ

ส่วนตัวผมช่วงนี้ก็จะนึกถึงพี่สะใภ้ประจำเลยครับ อายุพอๆกันด้วย

MU-RUN

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กุมภาพันธ์ 13, 2022, 08:46:40 หลังเที่ยง
▪จริงๆแล้วผมเป็นคนที่ชักว่าวเกือบทุกวันอยู่แล้ว   แต่จะไม่ค่อยรู้สึกอะไรเป็นพิเศษ   กับบางคนที่ยอมรับว่าในใจลึกๆก็อยากเย็ดกับเขาแหละแต่ก็ระงับใจไว้ไม่นึกถึง   แต่พอตอนหลังๆจากเรียนจบปริญญาแล้วนี่  ผมเหมือนตบะแตกเลย  พอเวลารู้สึกถูกใจใครก็จำมาจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกันเลย  ที่สะใจมากๆก็มี อาจารย์คนหนึ่งที่เคยเรียนด้วย  ผัวแกเป็นนายพลเป็นเพื่อนกับพ่อผมด้วยตอนสาวๆแกสวยมาก   ตอนทำงานก็จำผู้หญิงที่ทำงานหลายคนมาจินตนาการโดยเฉพาะคนที่แก่ๆหน่อยและตำแหน่งสูงๆ อายุสัก ๔๐-๕๐  บางคนก็ไม่สวยหรอกแต่มันแวบเข้ามาในความคิดเอง   ตอนหลังเมื่อไม่นานมานี่เอง ก็จินตนาการถึงอาจารย์คนหนึ่งอายุ ๖๐ กว่าแล้ว ผมก็หงอกครึ่งหัวแล้ว  แต่จู่ๆวันหนึ่งผมสบตากับแกแล้วเกิดอารมณ์  แถมสังเกตว่าแกนมใหญ่ตูดใหญ่  เลยต้องรีบไปชักว่าวในห้องน้ำเลย   แต่ที่แปลกหน่อยก็คือ  เคยจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกับพนักงานนิติบุคคลของคอนโดมิเนียมที่ท้องแก่อยู่  อายุแกก็น่าจะเกือบๆสี่สิบเหมือนกัน  แบบเย็ดตอนท้องอยู่นี่แหละ  ซึ่งจริงๆแกก็น่าเย็ดจริงๆทั้งๆที่ยังท้องอยู่เพราะหน้าแกเงี่ยนมากคล้ายดาวโป๊ไทยสมัยก่อน แถมแกยังชอบสักตามตัวอีก  นอกจากนั้นก็จินตนาการถึงพนักงานเซเว่นหน้าซอยสองสามคน  หน้าตาก็ถือว่าพอใช้ได้  แต่ตัวจะเล็กๆนมแบนๆหน่อย  ที่อายุน่าจะแค่สักยี่สิบต้นๆนี่แหละน่าถือว่าอายุน้อยที่สุดแล้วที่ผมเคยจำมาจินตนาการ

▪▪แถมตอนหลังๆเกือบทุกครั้งเวลาชักว่าาจะเป็นการจินตนาการว่าเย็ดแบบถึงลูกถึงคนเลย  ทั้งดูดนมเลียหีอมควยเย็ดตูด  แถมบางทีก็จินตนาการว่ามีผู้ชายคนอื่นมาร่วมวงสัมมนาลงแขกด้วย  แบบเย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกันแบบหนังเอ๊กซ์เลย

▪▪▪แต่แปลกอย่างหนึ่งนะครับ  คือผมแทบจะไม่ได้จินตนาการถึงพวกคนดังๆ เช่น ดารา นักร้อง ฯลฯ เลย  มีเพียงช่วงแรกๆที่หัดชักว่าวเท่านั้น

สาวๆที่ผมชอบเอามาว่าว ส่วนใหญ๋ก็เป็นสาวมีอายุ ประมาณ 30-50 เหมือนกันครับ
สาวที่ตอนผมเป็นวัยรุ่น จะมีน้าข้างบ้านเป็นผู้จัดการธนาคาร เคยเห็นตอนเธออยู่ในชุดซับในชุดธนาคารแล้วอยากเย็ดเธอมาก อยากจับเย็ดแรงๆ กระแทกไม่พัก พอน้ำหีเธอออกก็จะเอาควยไปเช็ดน้ำหีที่หน้าเธอ แล้วกลับมาเย็ดต่อ
ส่วนสมัยนี้ เจอสาวถูกใจบางทีอาจไม่สวย แต่ถ้าเห็นแล้วเงี่ยนก็ว่าวครับ
แต่มาช่วง 4-5 ปีนี้ ผมเริ่มเบื่อๆแค่เย็ดแบบแรงๆ เริ่มชอบแบบเย็ดไปด่าไปด้วย ยิ่งฟิน
พอน้ำควยจะแตก ก็จะคิดว่าชักแตกใส่หน้าสาวๆใหญ่พวกนั้นไปทุกคน

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

แม่เพื่อนหรือญาติผู้ใหญ่ของเพื่อน  เมียเจ้านาย  ตอนหลังก็แม่ของเพื่อนลูกที่โรงเรียน