ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryuta] How To Motivate Her! เผด็จศึกสาวฮิคิโคโมริ(Chichi Nikurin) [By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 14, 2022, 06:49:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

"ฮิคิโคโมริ" กระทรวงสาธารณสุขญี่ปุ่นให้คำจำกัดความ หมายถึงคนที่ตัดขาดตัวเองจากสังคมภายนอกเป็นเวลาหกเดือนขึ้นไป และปฏิสัมพัทธ์เพียงแค่กับคนในบ้านเท่านั้น
ที่มา: กรมสุขภาพจิต

เรื่องที่ 5 จากมังงะ [Ryuta] Chichi Nikurin
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
**ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kenata

เข้าตำรา เห็นงานเป็นลม เห็นนม สู้ตาย เลยแฮะ

edit : บักพระเอก อึดดีนะ จัดเต็มกันแบบนั้นแล้วยังเก็บของกันไหวอีกน่ะ

::HeyHey::

Raymond

จะจับอย่างเดียวเร้อ เดี๋ยวก็ลามไปอย่างอื่น

โดนจนเพลียหลับไปเลย แต่ก็สบายละ

MooOon

เเนวแบบนี้ผู้หญิงต้องโง่กว่าคนปกติทั่วๆไปสินะ 555+

เอาจริงๆคนเป็นพ่อก็ตรรกะแปลกๆ พาลูกสาวมาแต่ไม่ลูกแลให้ดีอีก

เดาว่านางเอกคงไม่รอด แล้วไอ้ผู้ชายทำเสร็จก็หลบต่อแน่ๆ

------------------------------------------------------

มันก็อ่านเพลินดีนะ ก็เข้าใจว่าโดจินคนมันต้องมีรโง่ แต่คนพ่อนี่คือ

โง่สนิทเลย พอๆกับลูกสาวเลย 555+ สบายตัวไอ้ผมทองไปเลย

ns52800189NS

Creader

จะรักษาหายมั้ย

โดนเอาไปซ่อนในถังเลยนะ 555

lunla

ได้ความรู้ใหม่เลย ไอ้เราอ่านชื่อออกก็คิดไปสะว่าเป็นตัวละครในเทพนิยายญี่ปุ่น เป็นคำจำกัดความ ของคนที่โลกส่วนตัวสูงนิเอง แหมเพิ่งอ่านใช้ศัพท์อิงลิชอะไรสักอย่าง นึกไม่ออก

ใช่คำว่า "Introvert" หรือเปล่า

Tdestiny

หน้าตานางเหมือนกันทุกepเลย แต่คนบะบทบาท

แต่อ่านแล้วชอบอยู่ดีครับ555

รอชมตอนต่อเลยครับผม

phatsa

ข้อแลกเปลี่ยนน่าสนใจเลยรีบทำงานเลย

Edit เอาซะนางเอกเพลียเลย

samsung014

พ่อพาลูกสาวมาเจออะไรใหม่ๆสินะ อิอิ
ไหนว่าแค่จับก้น นี่มันจับกดชัดๆ ว่าแต่ไปเอาตุ๊กตามาจากไหนเนี่ย 555

xoxo5555

จับ 1 ที อย่างอื่นอีกหลายที

จับกดไปเลย 55555 แต่หุ่นหลอกมันมาจากไหนกัน

bunhelupu

มาแบบนี้โดนแน่นอน

อืมม ยอมเค้าง่ายไปนิดแหะ

simongang

วางเงื่อนไขอะไรแบบนั้น

ของเค้าดีจริงๆ

変Man

คุณพ่อนี่เปิดช่องให้หัวทองฟันลูกสาวตัวเองชัดๆเลย
คุณลูกว่าบื้อแล้วเจอคุณพ่อเข้าไปนี่คือโคตรบื้อเลย อย่างว่าhentai logic is ture

kurokami

จับคู่หวานๆ พ่อหนุ่มเลย

แต่มันก็ใช้งานได้อยู่ดี