ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 4 ตอน 20 รักเธอเสมอ (อวสาน)

เริ่มโดย magna67t, กุมภาพันธ์ 14, 2022, 08:01:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hamyaiyao

รอติดตามผลงานต่อไป ขอแนวแบบหมอ นางพญาบาล อีกนะ

Sujit.c

peddo

มาถึงตอนจบเสียที คอยลุ้นทุกสองวันว่าจะมามั้ย
โบ๊ตคงจะลำบากแบบมีความสุขอย่างนี้ไปเรื่อยๆ รักคนแสนงอนถ้าทนได้ก็ทนไปครับ ก็มีมุมน่ารักเหมือนกัน แต่ต้องระวังถ้าแตกคอกันเมื่อไหร่ โมโนจะเสียเปรียบ เพราะมีเรื่องให้ขุดมากกว่าเรื่องของโบ๊ต ยกเว้นจะรู้เรื่องของบีท แต่ความลับไม่มีในโลก อาจต้องยื่นหมูยื่นแมวให้โมโนได้เจอปั้นเป็นครั้งคราว (ยังไม่เลิกคิดเรื่องนี้ 555)
อีกคนที่จะตามลุ้นนะครับ คือหมอเพชร จะปล่อยให้เธอเป็นเพชรไม่มียักษ์ได้ไง น่ารักขนาดนี้ น่าจะมีเรื่องที่เธอเป็นตัวนำบ้างครับ

Dark_hell

ลงตัวแบบก็ลงตัวแหละ พี่น้อง มีเหตุผลรองรับ และมีความเป็นไปได้ที่ปั้นจะเชื่อและไม่ระแวง

Pigdavil

[email protected]

อยากให้ทำภาคต่อจังเอาเป็นแยกภาคของแต่ละคู่เลยก็ได้ยังคิดถึงหมอโบนัสอยู่เลย

Numpu Lee

โอ้ไม่น่ะจบแล้ว ยังมีคลุมเคลืออีกตั้งหลายคน

saranchai

จบแล้ววววว เรื่องแปดปีก็รออ่านเสมอนะครับ เป็นกำลังใจท่านผู้เขียนเสมอ

pomm99

darkdoremon

เดินทางมาถึงตอนจบแล้ว ขอบคุนที่เขียนเรื่องสนุกๆให้อ่านนะครับ

Daxamoo

::YarKK::จะจบแบบแฮปปี้หรือมีหักมุมอีกนะ รอรอ