ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แมว/มุย/เอก...เราสามคน (๔) copy

เริ่มโดย cyborg0011, กุมภาพันธ์ 17, 2022, 01:31:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

แมว/มุย/เอก...เราสามคน (๔)

แมว-มุย-เอก 4

(ถึงผู้อ่าน แนะนำว่าควรที่จะอ่านตอนก่อนหน้าก่อน เพื่อที่จะได้เข้าใจเรื่องอย่างต่อเนื่อง)

ผมผ่านอาทิตย์หลังสอบที่แสนสนุกมา โดยที่ไม่มีวันลืมได้เลยในชีวิตนี้ ผมไปส่งแมวถึงบ้านเมื่อวันอาทิตย์ แล้วหลังจากนั้นมา ผมก็ไม่ได้เจอกับแมวอีกเป็นเวลาหลายอาทิตย์ เราได้แต่โทรคุยกัน ความจริงผมก็อยากจะเจอ แต่เป็นเพราะว่าคะแนนมิดเทอมของผม อาการน่าเป็นห่วงพอควร ผมเองก็โดนที่บ้านด่าหาว่าผมไปอยู่คนเดียวแล้วไม่เรียน ฯลฯ และหากผมไม่มีการพัฒนาก็มีหวังต้องไปอยู่กับป้าเหมือนกัน ผมเลยต้องฟิตตัวเองเรื่องการเรียนมากหน่อย

วันนี้เป็นวันอาทิตย์ จะว่าไปแล้วก็ครบรอบ 1 เดือนพอดีที่ผมเปิดบริสุทธิ์ตัวเอง ผมตื่นตั้งแต่เช้าไปวิ่ง เมื่อกลับมาผมก็แวะร้านอาโกเจ้าประจำ เพื่อที่แวะกินกาแฟ ไข่ลวก ปาท่องโก๋ ผมเห็นเพื่อนซี้ผมนั่งอยู่ก่อนแล้ว ไอ้มุยนั่นเอง ผมก็เดินไปหาและนั่งโต๊ะตัวเดียวกัน พร้อมกับสั่งกาแฟอาโก ไอ้มุยถามผมว่าผมหายไปไหนในคืนพิเศษนั้น และคุยกันถึงเหตุการณ์คืนนั้นต่อ

"มึงบ้าเหรอวะ แฟนมึงเอามาแจกเพื่อนได้ไงวะ? มึงไม่รักแมวเหรอ?" ผมด่าไอ้มุยพร้อมถามคำถาม "ไม่หรอก กูเคยคุยกับแมวแล้ว เรื่องเซ็กส์หมู่เนี่ย แล้วเค้าอยากที่จะลอง ไม่รู้พูดจริงพูดเล่น แต่คือกูเอาจริง แล้วกูก็ไม่อยากหาคนอื่นมาหมู่ด้วย เพราะกูไม่ไว้ใจ เลยชวนมึงมาไง" ผมถึงเข้าใจจุดมุ่งหมายของสองคนนั้นตอนนี้เอง สรุปแล้วผมเป็นตัวประกอบในคืนนั้น ผมไม่คิดอะไรมาก เพราะผมไม่มีส่วนเสียเลย มีแต่ส่วนได้ "แมวเค้าคงคิดไม่ถึงว่า กูจะเอาจริง และที่สำคัญคือพูดปุ๊บกูทำทันทีเลย เค้าคงไม่ได้เตรียมใจเท่าไหร่" ไอ้มุยพูดต่อ "แล้วแมวเป็นอย่างไรบ้าง? รู้สึกเค้าเจ็บมากเลยนะ" ผมถามไอ้มุย "ก็คงงั้นมั๊ง ตอนที่กูเอาออกมาจากประตูหลังนะ เห็นว่ามีเลือดไหลออกมาด้วยนะ แต่ไอ้เอกเอ๊ย ฟิตสุดๆเลย แล้วมันก็คนละแบบกับประตูหน้าด้วยนะ คืนนั้นกูก็ทำต่ออีกว่ะ ท่าทางจะเจ็บ เช้ามาหายหน้าไปเลย คงหนีกลับบ้านแล้วมั๊ง กูโทรไปก็ไม่รับสาย"

ผมไม่อยากบอกเลยว่า แมวยังอยู่ในตึกนี้อยู่เลย ผมนั่งคุยเรื่อยเปื่อยอีกเดี๋ยว ไอ้มุยมันก็เล่าเรื่องที่ผมไม่เชื่อหูตัวเองให้ฟังอีกครั้ง "ไอ้เอก มึงรู้จักพี่นีหรือเปล่า? พี่สาวของไอ้นอยน่ะ" ไอ้มุยถาม ผมพยักหน้าเป็นคำตอบ ทำไมผมจะไม่รู้จัก ไอ้นอยก็เป็นเพื่อนกลุ่มเดียวกันกับผมและไอ้มุย ไอ้นอยมีพี่สาวตัวเล็ก หน้าตาน่ารักมาก เรียนอยู่มหาลัยแล้ว ปี 2 แล้วมั๊ง ผมจำไม่ได้เพราะว่าไม่ค่อยได้สนใจเธอเท่าไหร่ แต่ที่ผมรู้คือเธอมีแฟนแล้ว ผมได้รู้จักพี่นีพร้อมกันกับไอ้มุยเมื่อครั้งที่ไปเที่ยวบ้านของไอ้นอย

"กูฟันแล้ว.." ผมอ้าปากค้าง และแทบจะไม่เชื่อว่ามันจัดการกับพี่สาวของเพื่อนมันเอง "ไม่ต้องทำงงหรอก มึงฟังถูกแล้วหละ กูมีอะไรกับพี่นีแล้ว" แล้วมันก็เริ่มเล่าให้ผมฟังถึงรายละเอียด "เมื่อสองอาทิตย์ที่แล้ว พอกูเล่นบอลเสร็จ กำลังจะกลับบ้าน ก็มาเจอพี่นี พี่นีเค้ามาแวะรับไอ้นอยมันไปเป็นเพื่อนหาแฟนเค้าที่แถวพุทธมณฑล เพราะถนนมันมืด พี่เค้ากลัว แต่พอดีนอยมันกลับไปก่อนนานแล้ว พี่เค้าก็ถามกูว่าไปแทนได้มั๊ย? แล้วจะกลับมาส่ง ไอ้กูก็คิดว่าไม่มีอะไร..ก็เลยไป รถก็โคตรติดเลยวันนั้น กว่าจะไปถึงสายสี่ ปาเข้าไปเกือบทุ่ม ไปถึงแล้ว แฟนแกดันไปเที่ยวชะอำกับเพื่อนๆอีก พี่นีแกหงุดหงิดน่าดู กูก็ทำอะไรไม่ถูก ขากลับมาเค้าก็เลยเลี้ยงก๋วยเตี๋ยวเป็นค่านั่งรถ แล้วระหว่างกินก๋วยเตี๋ยวเค้าก็คุยกับกู เค้าบอกว่ากูดูดีนะ ยิ่งตอนที่กูแต่งชุดว่ายน้ำ"

ผมสงสัยว่าไอ้มุยมันมีเวลาตอนไหนที่ไปว่ายน้ำ แล้วทำไมผมไม่รู้ "อ้าว แล้วมึงไปว่ายน้ำที่ไหน? ทำไมกูไม่รู้วะ?" "กูไปว่ายที่มหาลัยที่พี่นีเค้าเรียน ก็วันไหนไม่เล่นบอลก็ไปว่ายน้ำ แล้วกูก็เจอพี่นีเค้าบ่อย เพราะว่าเค้าก็ชอบมาว่ายน้ำกับแฟนเค้า ต่อนะเว้ย แล้วพอกินเสร็จ พี่เค้าก็จะกลับมาส่ง ระหว่างทางพี่เค้าก็เลี้ยวไปถนนนึง เงียบมากเลย ไม่มีรถวิ่งสักคัน แล้วพี่แกก็จอดรถ พี่เค้าหันมาหากูแล้วก็ถามกูว่า 'มุย มุยเคยไปเที่ยวผู้หญิงหรือเปล่า?' กูก็ตอบไปว่าไม่เคย กูไม่ได้โกหกนะ แต่กูไม่เคยไปเที่ยวผู้หญิงเลย พี่เค้าก็พูดต่อว่า 'พี่เห็นมุยตอนอยู่ใส่กางเกงว่ายน้ำตัวเดียว มันอูมใหญ่เห็นแล้วเกิดอารมณ์มากเลย พี่ว่าของมุยท่าทางมันจะไม่เล็กแน่ๆ ขอพี่ดูได้มั๊ย?'

"กูนึกไม่ถึงเลยว่ะ กูงงไม่รู้ว่าจะทำยังไงดี แต่กว่ากูจะพูดอะไร มือของพี่เค้าก็มาถึงเป้ากูแล้ว กูกระตุกตัวหนีว่ะ แต่ไม่พ้น กูเอามือจับมือพี่เค้าออก พี่เค้าก็บอกว่า 'ไม่เป็นไรน่าขอดูเฉยๆ' พี่เค้าเอามือลูบของกูข้างนอกแล้วก็บอกว่า 'ใหญ่แล้วเหรอ แน่นดีจัง' กูไม่อยากบอกเค้าเลยว่าของกูยังไม่ใหญ่เลย กูยังไม่มีอารมณ์เลยว่ะ เพราะกูรู้ว่าแฟนพี่เค้าโหด และหากรู้ว่ากูมายุ่งกะแฟนเค้า กูโดนกระทืบตายแน่" มันหยุดเล่า หันไปสั่งโอเลี้ยงอาโกมา ผมเองก็หันไปสั่งด้วย "แต่มึงห้ามเค้าไม่ได้หรอก พี่เค้าถอดเข็มขัด รูดซิปกางเกงกูเลย แล้วแกก็ลูบเล่นที่ปลายแท่งกู นานเข้ากูก็เริ่มมีอารมณ์ มันก็ค่อยๆพองเว้ย พี่เค้าบอกว่า 'ยังใหญ่ได้อีกเหรอ?' แล้วแกก็จับจนกระทั่งมันใหญ่สุด แน่นปั๊กเต็มกางเกงในกูนั่นหละ พี่นีหันหน้ามามองหน้ากู ทำหน้าโอ้โห แล้วแกก็ก้มลงไปเปิดกางเกงในกูแล้วก็เอาปากอมของกูเลย"

แค่มันเล่าของผมก็แน่นแล้วเหมือนกัน ผมลุกขึ้นไม่ได้เลย เพราะว่ามันจะเห็นชัดมาก เนื่องจากผมใส่กางเกงบอล "กูก็เลยเอนตัวไปทางพี่เค้า แล้วก็ถลกกระโปรงพี่เค้าขึ้น รูดกางเกงในพี่เค้าลง กูก้มลงไปไม่ได้เพราะว่ามันไม่ถนัด กูก็เลยส่งมือกูลงไปสำรวจแทน ของพี่เค้าก็คับแน่นดี และมีน้ำเปียกๆอยู่แล้ว กูก็เลยตกเบ็ดช่วยพี่เค้า พี่เค้าก็ตอบสนองด้วยการใช้ปากให้กู สักครู่นึงพี่เค้าก็หอบๆ กูก็พอจะรู้ว่าเค้าเกือบถึงแล้ว จู่ๆพี่เค้าก็หยุดทำกูเว้ย แล้วก็บอกกูว่า 'พี่สอนมุยแล้วกันนะ' ซึ่งกูก็ไม่เอาเว้ย พี่นีย้ายฝั่งมานั่งข้างกู เลื่อนเบาะไปจนสุดทางด้านหลัง เอนเบาะลงหมด

"พี่นีไล่กูไปที่วางขาแล้วแกก็นอน ลงบนที่นั่งด้านกู กูก็บอกว่า 'พี่ ผมทำไม่ได้ครับ เดี๋ยวแฟนพี่เอาเรื่องผมตายแน่' พี่นีตอบกูว่า 'ไม่เป็นไรหรอก แฟนพี่จะรู้ได้ไงถ้าเราสองคนไม่บอกใคร?' แต่กูก็กลัวเรื่องตามหลังมาอีก ก็บอกพี่เค้าว่ากูไม่มีถุงยางมาเลย พี่เค้าก็บอกว่า 'ไม่เป็นไร เมนส์พี่เค้าหมดเมื่อวาน ช่วงปลอดภัย' ว่าแล้วพี่เค้าก็เอามือมารูดกางเกงในกูลง ปล่อยให้ของกูออกมาแกว่งข้างนอก พี่เค้าบอกว่า 'เบาๆ ด้วยนะ ของมุยมันใหญ่มากเลย พี่ชักกลัวแล้ว'

ผมเอาโอเลี้ยงมาดูดแก้คอแห้ง เพราะว่าอ้าปากค้างฟังมัน แล้วผมก็อินไปในเหตุการณ์ด้วย "กูก็ยังไม่เริ่ม กูถามพี่เค้าว่า 'พี่เค้าเคยแล้วยัง?' พี่เค้าก็ยิ้มและบอกกูว่า 'ไม่ต้องห่วง พี่เค้ารู้แล้วว่าเป็นไง?' กูก็เริ่มถอดเสื้อและเสื้อในของพี่เค้าออก โอ้โห ไอ้เอกเอ๊ย ซ่อนรูปจังว่ะ พอออกมาบึ้มเลย ของพี่แกเต็มมือดีเหมือนกัน แล้วกูก็ถอดเสื้อกูอย่างเดียว สถานที่ไม่อำนวยเว้ย กูก็ไม่ได้ถอดกระโปรงพี่นีเหมือนกัน แล้วกูก็ลงไปกอดพี่เค้าแล้วบอกว่า 'ผมทำพี่ได้จริงนะ' พี่เค้าพยักหน้า กูก็เอามือกูจับแท่งแล้วหาทางเข้าอยู่ ท่าทางพี่แกตื่นเต้นน่าดูเลยว่ะ

"พอกูหาทางเจอ ก็ดันเข้าไป..ไม่เข้าเว้ย พี่แกเถิบตัวหนีว่ะ กูก็ลุกขึ้นมา จับเอาก้นพี่เค้ามาไว้ที่ริมเบาะ แล้วให้พี่เค้าเอาขาพาดไว้ที่คอนโซลหน้า แล้วกูก็เอาของกูจ่อไปอีกที ก่อนดันกูก็บอกให้พี่เค้าทำตัวสบายๆ แล้วกูก็เริ่มใส่เข้าไป ยากเหมือนกันว่ะ กูเลยไม่แน่ใจว่าที่พี่เค้าบอกกูว่ารู้แล้วน่ะ เคยลองหรือเปล่า? กูก็ดันอยู่นานเลย เข้าไปได้แค่หัวเอง แน่นสุดๆเลย พี่เค้าก็เจ็บด้วย กูก็คาไว้แล้วดันลงไปใหม่ ก็ไปได้อีกนิดหน่อย กูก็ต้องรอจนพี่เค้าไม่เจ็บ ก็กดลงไปอีก กว่าจะลงสุดก็หมดไปเกือบสิบนาทีแล้ว จริงๆ กูก็ใส่ไม่หมดหรอกว่ะ สุดทางก่อน กูก็ฝังตัวอยู่ในพี่เค้านาน จูบพี่แกไปพลาง จนพี่เค้าบอกว่าค่อยยังชั่วแล้ว กูก็เลยสาวเข้าออกว่ะ พี่เค้าไม่แน่นมากเหมือนแมว แต่ก็นับว่ารัดเปี๊ยะเลย กูก็ทำเรื่อยๆ พี่แกซี๊ดตลอดเวลา กูถามว่า 'เป็นไงมั่ง?' พี่นีบอกว่ารู้สึกเหมือนของแกกำลังจะฉีก เจ็บ แต่เสียวมาก กูก็เลยทำช้าลงอีก รอให้น้ำพี่เค้าออกมามากๆ แล้วกูก็เดินเครื่องตามปกติ

"สักเดี๋ยวพี่แกเริ่มบิดไปบิดมา จนกูต้องจับให้แกอยู่นิ่งๆ ไม่งั้นแทงพลาดแน่ๆ แล้วกูก็เดินเครื่องเต็มที่เลย พี่แกแหกปากร้องดังสุดๆ ถ้ามีรถจอดข้างๆ ได้ยินเสียงพี่เค้าแน่ พี่เค้าก็เริ่มตอดกูเว้ย แรงดีเหมือนกัน แล้วกูก็เอาออกมา เปลี่ยนให้พี่เค้านอนตะแคง เอาขาสองข้างมาติดกัน แล้วกูก็สอดเข้ารวดเดียวเลย พี่แกร้องจ๊ากเลย กูไม่คิดว่าไอ้น้ำหล่อลื่นมันจะแห้งไปเร็ว กูก็เลยต้องชะลออีก แต่ไม่นานก็เริ่มได้เหมือนเดิม ท่านี้แน่นสุดยอดเลย กูรู้สึกว่าของพี่เค้าอาจจะเจ็บมากได้ เนื่องจากมันแน่นมากเลย กูก็ไม่เคยทำยัยแมวท่านี้ด้วย พี่เค้าร้องตลอดว่าเสียว เสียว อีกเดี๋ยวกูก็จับพี่เค้าพลิกคุกเข่าบนเบาะ แล้วกูก็เข้าประกบ ทำจนกูรู้สึกว่ารถมันสั่นไปทั้งคันเลยว่ะ ทำอีกสักพัก พี่เค้าก็ทนไม่ไหว ขึ้นสวรรค์ไปก่อน กูก็ต่ออีกนิดก็ทนไม่ได้ ปล่อยน้ำเข้าตัวพี่แกสุดๆเหมือนกัน" แล้วไอ้มุยก็ดูดโอเลี้ยงรวดเดียวจบหมดแก้ว ก่อนมองหน้าผม

"ให้กูทายมั๊ย? ว่าต่อไปเป็นไง?" ผมพยายามเดาเหตุการณ์ "มึงทายไม่ถูกหรอก พอกูเสร็จ ก็ถอนลำออกมา พี่เค้าเอาทิชชูมาเช็ดให้กู และน้ำกูที่ล้นมาที่หน้าขาของพี่เค้า และบอกว่าของแฟนเค้าไม่ใหญ่มากเท่าไหร่ แล้วเค้าไม่เคยถึงจุดสุดยอดกับแฟนเค้าได้เต็มที่สุดๆ เหมือนที่กูทำเลย พี่แกเอากางเกงในใส่แล้วก็ใส่เสื้อ กูรูดเอากางเกงในขึ้นมาก่อน ในรถมันแคบชิบหาย แต่ก็สนุกดีว่ะ พอพี่เค้าแต่งตัวเสร็จ กูก็เอาเสื้อกูมาใส่ แล้วพี่เค้าก็ขับกลับมาส่งกู แต่ว่าไม่ได้ส่งหรอก พี่เค้ามาค้างทั้งเสาร์อาทิตย์กับกูเลย ก็เลยได้ทดสอบกันใหม่ในที่โล่งกว่า" ผมถอนหายใจ สวรรค์ช่างส่งไอ้มุยมาให้เป็นเสือจริงๆ แมวเป็นของมันยังไม่กี่เดือนเอง มันก็มีคนมาขอให้เป็นชู้อีก แต่ผมก็ไม่ได้พูดอะไร

ผมสงสัยอยู่อย่างเดียว "แล้วแมวเค้าไม่มาหามึงเหรออาทิตย์นั้นน่ะ?" "มาเว้ย มาวันอาทิตย์ พี่นีเค้ากลับไปตอนบ่าย ยัยแมวมาสักหนึ่งชั่วโมงให้หลังได้" "มึงคงไม่เล่าให้แมวฟังว่าเกิดอะไรขึ้นใช่มั๊ยวะ?" ผมดักคอมันไว้ "เออ ไม่เล่าว่ะ กูสงสารแมวสุดเลย ไม่อยากให้แมวรู้ว่ะ มึงก็อย่าเล่านะเว้ย" พอเสร็จแล้วไอ้มุยก็เรียกคิดเงิน มื้อนี้มันเลี้ยงผม เป็นค่านั่งฟังมัน ผมก็ขึ้นลิฟท์ขึ้นไปพร้อมกับมัน แล้วผมก็ลงก่อน ผมนึกในใจว่าเดี๋ยวผมคงต้องจัดการช่วยตัวเองสักหน่อย

แต่แล้วผมก็ต้องเปลี่ยนใจกระทันหัน "แมว..มาได้ยังไง? มาถึงเมื่อไหร่ล่ะ?" แมวนั่นเอง เธอมองผมในชุดวิ่งแล้วยิ้มให้ เธอบอกว่ามานานแล้ว แต่ผมไม่อยู่ ไม่อยากขึ้นไปหาไอ้มุยด้วย เพราะเธอมาเช้ามาก กลัวว่ามุยยังนอนอยู่ แต่ว่าผมไปไหนไม่รู้ เธอก็นั่งอ่านหนังสือรอที่หน้าห้อง ผมเปิดประตูห้องแล้วให้เธอเข้าไป เธอยังไม่ได้กินข้าวเลย ผมเลยลงไปหาอาโกเป็นรอบที่สองและหาอะไรมาให้เธอกิน ผมนั่งคุยเป็นเพื่อนเธอที่โต๊ะ "แล้วแมวจะไปไหนวันนี้ มาหาไอ้มุยหรือเปล่า?" ผมถาม แมวบอกว่ามาหาผมโดยเฉพาะ เธอรู้สึกว่าช่วงหลังนี้มุยเปลี่ยนไป ไม่ค่อยอยากจะอยู่กับเธอเท่าไหร่ บางเย็นก็ไม่ให้เธอมาหา ซึ่งผิดกับเมื่อก่อนนี้มาก ผมรู้ว่าเพราะอะไร แต่ก็บอกเธอไม่ได้ ผมนั่งคุยเป็นเพื่อนจนเธอกินเสร็จ

ผมเองเวลาเจอแมว..ผู้หญิงคนแรกของผม ผมอยากที่จะเข้าไปกอดไปแสดงความรัก แต่ว่าผมยังนึกเสมอว่าเธอเป็นแฟนไอ้มุยมัน แม้ว่าเธอจะเคยมีอะไรกับผมก็ตาม แต่ดูแมวจะไม่คิดอย่างนั้น เธอไม่ค่อยคิดเรื่องเซ็กส์เท่าไหร่ แมวบอกผมว่ามันเป็นส่วนประกอบของชีวิต ทุกอย่างอยู่ที่จิตใจทั้งนั้น ตอนที่ผมยืนล้างจานอยู่ เธอเข้ามาหาผม และโอบเอวผมแล้วเอาหัวชะโงกมาที่ไหล่ผม เธอจะดูผมล้างจาน แต่ทำไมต้องดูท่านี้ด้วย นมของเธอกำลังมาดันที่หลังผม ผมนึกไปถึงเรื่องที่ไอ้มุยเพิ่งเล่าแล้วก็อดเสียวไม่ได้ พยายามข่มใจ

แต่แล้ว..แมวก็เปลี่ยนมือลงมาที่เป้าผมเหมือนกัน ผมถอยตัวกลับตามสัญชาติญาณ แต่เธอยืนหลังผม ก็เลยชนกันอีก เธอลูบมันเล่นไปมา แล้วบอกว่า "ของเอกก็ใหญ่เหมือนกันนะ" แล้วเธอก็วนมาด้านหน้าผม เธอนั่งลงตรงตำแหน่ง และบอกให้ผมล้างจานต่อ ผมรีบบอกว่าผมไปวิ่งมายังไม่ได้อาบน้ำ ตัวเหม็นนะ แมวไม่สนใจเธอบอกว่า "แมวชอบกลิ่นของเอกมากเลย" แล้วเธอก็รูดกางเกงผมลง แล้วก็ใช้ปากประกบกับอาวุธผมที่กึ่งแข็งกึ่งอ่อนอยู่ ผมเริ่มล้างจานไม่เป็นสุขแล้ว ผมล้างมือและเอามือมาจับที่หัวของแมว เธอพยายามกลืนของผมเข้าให้ได้มากที่สุด

ผมดึงแมวขึ้นมาและก็พาเธอไปที่ห้องนอน ผมถอดเสื้อกางเกงออกหมด และก็โอบกอดแมว จูบเธออย่างที่ผมอยาก เธอพอใจมาก ผมเริ่มลงต่ำ มาจนถึงช่องแคบของเธอ ผมใช้นิ้วชอนไช เธอบิดตัวด้วยความเสียวสักครู่ พอน้ำเธอออกมามาก ผมก็เปลี่ยนขึ้นไปที่หัวนมเธอ ผมไซ้ที่หูเธอและบอกเธอเบาๆว่า "เข้าแล้วนะ" แล้วผมก็กดปลายหัวถอกที่ปากประตูร่องเสียวของเธอ ครั้งนี้มันเข้าไปง่ายเพราะน้ำเธอยังมากอยู่ ผมดันค่อยข้างเร็วเข้าในตัวเธอ แมวสูดปากแล้วกระเถิบตัวหนีการเข้ามาของควยผม ผมจับเธอไว้แล้วดันควยสุดแรงเข้าอีกที ควยผมก็ฝังอยู่เกือบมิดลำ แมวร้องซี๊ดด้วยความเสียว

ผมถามว่าเจ็บหรือเปล่า? แมวบอกยังเจ็บอยู่แต่ไม่มากเหมือนครั้งก่อนๆ ผมก็เริ่มเคลื่อนที่ลำแท่งเข้าออกตัวเธอ มันเป็นไปตามธรรมชาติและความอยากของเราสองคน สักพักผมก็เปลี่ยนลองทำท่าที่ไอ้มุยเพิ่งเล่าให้ผมฟัง ผมถอนตัวออกมาก่อน และให้แมวนอนที่กลางเตียง เธอนอนตะแคงพับขาไว้ด้วยกัน ผมจับปลายแท่งควยของผมจ่อที่รูหีของเธอแล้วกดลง ครั้งนี้กลับเข้าได้ยากมาก จนผมรู้สึกว่าหากผมดันเข้าไปอีกเธอเจ็บแน่ๆ ผมเลยใช้น้ำลายจำนวนมาก มาทาที่หัวดุ้นผมและปากถ้ำเสียวเธอก่อนสอดเข้าไป แมวร้องลั่น ครู่หนึ่งควยผมก็เข้าไปอัดแน่นอยู่ในตัวเธอ มันแน่นสุดๆจริงๆ ผมดันเข้าทุกครั้งปลายจะชนปากมดลูกของแมวอย่างเต็มที่ ผมจึงต้องทำอย่างระวังพอสมควร

ท่านี้ทำให้ทั้งแมวและผมเสียวมาก เธอทนไม่ไหวและถึงเป้าหมายไปก่อนอย่างค่อนข้างรุนแรง ผมรู้สึกว่าโพรงหีของเธอบีบแท่งควยของผมอย่างเต็มที่ ผมพลิกให้เธอนอนคว่ำหน้าแล้วทำต่อ เธอร้องตลอดเวลา ผมเองก็เร่งเร็วขึ้นตามลำดับ จนผมคิดว่าใกล้จะไม่ไหวแล้ว แมวก็เริ่มมีอาการเช่นกัน ผมรีบพลิกเธอกลับให้นอนหงาย และจับควยของผมสอดลงร่องหีทันทีทั้งลำ และเดินเครื่องเต็มที่ จนของผมพุ่งออกมาอย่างแรง ผมรู้สึกว่าแมวได้ถึงพร้อมผม โพรงเธอดูดรัดของผมในขณะที่ผมก็ปล่อยน้ำเสียวเข้าสู่ตัวเธอ เราถึงจุดสุดยอดครั้งนี้นานมาก ผมเสียน้ำไปเยอะเลย เรากอดกันและจูบกัน โดยที่ควยของผมยังคงคาอยู่ในตัวโพรงหีของเธอ มันเป็นความสุขที่เรา ลืมไม่ได้จริงๆ

swss2511