ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รอยทรงจำ ตอน Project Mint ep14.9

เริ่มโดย midobun001, กุมภาพันธ์ 17, 2022, 09:51:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

midobun001

รีวิวตอนที่แล้วให้ฟังด้วยนะครับ ถ้ายังไม่หน่ำใจก็จัดไปอีกตอน ฝันดีครับ หวังว่าจะนอนหลับอย่างอ่อนเพลีย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ติดตามเนื้อเรื่องหลัก และแนว Erotic จาก readawrite นะครับ
ผลงานผม จะเป็นแนว BiSex หน่อยๆนะครับ

ถ้าคอมเม้น ฝากให้คะแนนผลงานด้วยครับ
เนื้อเรื่องเข้าใจง่าย / ฉาก เซ็กส์ซีน / คำบรรยาย / มุมมองการเล่า
จำนวนหน้ากระดาษ / การใช้คำเปรียบเทียบ / ตอนที่ชอบมากที่สุด

เพื่อใช้ปรับปรุงเนื้อหาในเนื้อเรื่องถัดๆไปครับ

รวมวาป
https://xonly8.com/index.php?topic=252283.msg2330925#msg2330925

biggiggog

งานนี้ใครจะเป็นรายต่อไป จัดมาเลย
ขอบคุณครับ

เอกเอก

หวังว่าจะได้ของใหม่นะครับ ส้มก็ดีครับ

จรัญ บุญชู

น้องแทมโดนจัดหนักแล้วล่ะ...แล้วใครจะเข้ามาล่ะ...หรือว่าน้องแต๋ม

นาสตา

sommchai

::Evil::คนที่เข้ามาคงเป็นส้ม คงมาแอบดูนานแล้วสิเตรียมพร้อมเข้ามาเลย

วสันต์ ชาญวิทย์

พระเอกช่วงนี้คงเป็นเลิฟแน่นอนล่ะสิ

ryg123456

ใครมาหาพี่เลิฟหล่ะ แล้วพี่แกผลิตน้ำทันไหมเนี่ย

KonMol2

โอ้วโหวน้องแทมรอบนี้โดนจัดหนักทั้งหน้าและหลังเลย น่าจะสำลักความสุขไปอีกเยอะ แล้วใครละจะมาต่อคิวน้องแทม ไม่พลาดคือแต๋มแน่นอน

1819

แทมโดนบุกถ้ำทองแล้ว  ล่ะซิ แรก ก็เกรงๆขัดๆเจ็บๆพอสักพักก็สุดติ่งเลย แต๋มออกมาช่วยแน่ๆ ว่า แต่ ไอ้ ค่ายนี้ มันมุ่่วsex กันเยอะไปไหม    ทั้งเพื่อน พี่น้อง มั่วกันไปหมด  ทั้งภาค  แต่ละคน กลัดมันกันมาก
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

sammyadong

naniaa

Komratouy13

achuya

ขอบคุณมากครับ เรื่องน่าติดตามมาก ต่อไปจะเป็นใครนะ

Jim Lord

เจ้าเลิฟจะไหวมั้ยเนี่ย มีคนมารอต่อคิวแล้ว