ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กว่าจะถึงฝั่งฝัน 14.25 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

เริ่มโดย worming, กุมภาพันธ์ 18, 2022, 08:54:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worming

เพื่อความบันเทิง หากเพื่อนๆ คนไหนยังไม่อ่านตอนแรก แนะนำให้กลับไปอ่านตอนแรกก่อนนะครับ รับรองเรื่องนี้เร้าใจตั้งแต่อักษรตัวแรกเลยครับ อิอิ

ตอนที่​ 1​
https://xonly8.com/index.php?topic=205096.0

ตอนที่แล้ว
กว่าจะถึงฝั่งฝัน https://xonly8.com/index.php?topic=256081.0
ผมมันไม่เอาไหน https://xonly8.com/index.php?topic=256031.0

ต่อจากตอนที่แล้ว

น้องลูกค้า "เฮ้ย เพื่อน นี่พี่มายด์ที่กูโม้ให้พวกมึงฟังบ่อยๆ คนนี้โครตเด็ด"

ขวัญ "....." โบกไม้โบกมือเล็กน้อยด้วยความอับอาย นี้ก็ครั้งที่เท่าไหร่ก็ไม่รู้ที่ต้องถูกพามาอวดแบบนี้ แต่ยังไงขวัญก็ยังทั้งอายทั้งกลัวว่าจะเจอคนรู้จักอยู่ดี แต่โชคยังเข้าข้างอยู่ที่ยังไม่เคยเจอคนที่รู้จักเลย

น้องลูกค้า "เฮ้ย มิกซ์ นี่ไงคนที่กูมานวดด้วยทุกรอบ เป็นไง สวยมั้ยเพื่อน เดี๋ยวกูรีบไปก่อนนะ เดี๋ยวไม่คุ้ม 555"

ขวัญ "นะๆๆๆ.... (นายมิกซ์) "

น้องลูกค้า "ไปกันเถอะครับพี่มายด์ เร็ว"

แล้วขวัญก็โดนน้องลูกค้าคนนี้จูงมือเดินไปที่ห้อง ส่วนเพื่อนของน้องลูกค้าคนนี้คือนายมิกซ์จริงๆ หรอเนี่ย แล้วนายมิกซ์ก็มองตามขวัญจนสุดสายตา ส่วนขวัญก็กำลังอึ้งอยู่ทำอะไรไม่ถูก เมื่อกี้ยังคร่ำครวญอยู่แท้ๆ ว่าโชคยังเข้าข้าง แต่ก็ดันมาเจอคนที่รู้จักขวัญจนได้ แถมเขาคนนั้นดันกลายเป็นนายมิกซ์อีก ดีนะที่ขวัญสวมแว่นไว้ แต่ไม่รู้ว่าจะตบตาคนสายตาดีอย่างนายมิกซ์ได้หรือป่าว แล้วน้องลูกค้าก็พาเดินไปถึงห้อง และพอน้องถอดเสื้อผ้าออกหมดก็จัดกับขวัญท่าหมาทันที

มายด์ "วันนี้แข่งชนะล่ะสิ ยิ้มแฉ่งมาเชียว อารร์ อือออ อร๊อยยสส์"

น้องลูกค้า "พี่มายด์รู้จักกับไอ้มิกซ์ใช่มั้ยครับ" ไม่นะ ทำไมชวนเปลี่ยนเรื่องคุยซะดื้อๆ อย่างนี้เลยล่ะ

มายด์ "ห๊ะ ป่ะๆ ป่าว ไม่เคย โอ๊ยสส์ อ๊าาารรรร์ เบาๆ ก่อนสิ"

น้องลูกค้า "พี่มายด์ไม่ต้องมาเนียนเลยครับ เรื่องแบบนี้ผมถนัด โดยเฉพาะไอ้มิกซ์ผมรู้นิสัยมันดี"

มายด์ "มะไม่รู้จักกันจริงๆ อ๊าารรร์ ซีดสส์ เบาๆ เบาๆ อร๊ออยยยสสส์"

น้องลูกค้า "จริงหรอครับ งั้นให้ผมลองพาพี่มายด์ไปให้ไอ้มิกซ์ดูมั้ยครับ แล้วถามไอ้มิกซ์มันว่ารู้จักพี่มายด์หรือป่าว"

มายด์ "อ๊าารรร์ มะ..ไม่ได้นะ...ไม่ได้..อ๊ะๆๆๆ อร๊าารรรสส์"

น้องลูกค้า "นั่นไง ถ้าไม่รู้จักกันแล้วทำไมจะพาลงไปไม่ได้ล่ะครับ"

มายด์ ".....อารร์ๆๆๆๆๆ อืออๆๆๆๆๆ..."

น้องลูกค้า "เงียบไม่ตอบแสดงว่ายอมรับ"

มายด์ "มะๆ...ไม่ใช่ซะหน่อย"

น้องลูกค้า "งั้นลงไปตอนนี้เลย"

มายด์ "ได้ๆๆๆ อารรร์ๆๆๆๆ ยอมรับก็ได้ พี่รู้จักกับนายมิกซ์"

น้องลูกค้า "จริงหรอครับ แบบนี้สิเย็ดมันเร้าใจสุดๆ 555"

มายด์ ".....อารร์ๆๆๆๆๆ อืออๆๆๆๆๆ..."

น้องลูกค้า "แล้วพี่กับมันรู้จักกันได้ยังไงครับ"

มายด์ ".....อารร์ๆๆๆๆๆ อืมมมๆๆๆๆๆ..."

น้องลูกค้า "ถ้าไม่บอกผมจับลงไปตอนนี้เลยนะ"

มายด์ "บะๆๆ..บอกๆๆๆ...อารร์..เธอก็เย็ดเบาๆ หน่อยสิ เดี๋ยวพี่จะน้ำแตกนะ..."

น้องลูกค้า "เบาไม่ได้หรอกครับ แบบนี้ต้องเย็ดหนักๆ ฮึ๊ยยย!!!..."

มายด์ "อร๊อยยสส์..ได้ๆๆ บอกแล้ว.. แต่เธอห้ามไปบอกใครนะ โดยเฉพาะนายมิกซ์"

น้องลูกค้า "แน่นอนอยู่แล้ว แต่ให้บอกความจริงนะครับ ไม่งั้นพาไปหาไอ้มิกซ์จริงๆ ด้วย 555 โอ๊ยซี้ดดสส์ ตื่นเต้นดีว่ะ"

มายด์ "คะคือ...อื้มมสส์ พี่เป็นพี่สะใภ้มันหน่ะ อาร์ๆๆๆๆ"

น้องลูกค้า "จริงๆ หรอครับพี่มายด์ เหี้ย กูได้เย็ดพี่สะใภ้ไอ้มิกซ์ ไอ้สัส จะแตกแล้วครับ โอ๊ยๆๆ อรร๊าาาาซซซซ์ เชี่ย น้ำแตกเลยผม"

มายด์ "อ๊ะๆๆๆๆๆ.....อ๊ารสส์..อ๊ารสส์..อ๊ารสส์..อ๊ารสส์..อ๊ารสส์..อร๊อยยสสสส์....." ขวัญทรมาณเสียวอย่างมาก อยากน้ำแตกแค่ไหนก็น้ำแตกออกมาไม่ได้

น้องลูกค้า "เหี้ย สุดยอดเลย แล้วพี่มายด์ไม่น้ำแตกสักน้ำเลยหรอครับ พี่ทนได้ไงเนี่ย เมื่อวานยังน้ำแตกรัวๆ อยู่เลย กว่าผมจะแตกน้ำแรกพี่มายด์ก็เล่นไปห้าหกน้ำ"

มายด์ "อาารร์...อาารร์..พอดีมีคนสั่งห้ามไม่ให้พี่น้ำแตกหน่ะ"

น้องลูกค้า "ห๊ะ.. ใคร...ใครหรอครับพี่" แล้วเราก็คุยกันทั้งๆ ที่ควยยังอยู่ในหีขวัญอย่างเต็มลำ

มายด์ "คนที่พาพี่มาที่นี่นั่นแหล่ะ"

น้องลูกค้า "โหย งั้นอย่าบอกนะว่าเมื่อวานเค้าสั่งห้ามไม่ให้พี่กลั้นน้ำแตก"

มายด์ "ชะ..ใช่....อาารรร์...แต่เธอไม่ต้องห่วงพี่หรอกนะ เธอก็ตามปกติเธอนั่นแหล่ะ"

น้องลูกค้า "โหย ทำไมพี่ไม่บอกผมแต่แรก ผมก็เล่นไปซะ"

มายด์ "ไม่เป็นไรหรอก เธอเสียตังค์มาแล้วเธอก็ต้องคุ้มเงินเธอสิ"

น้องลูกค้า "ไม่เป็นไรหรอกครับ แค่นี้พี่ก็แย่อยู่แล้ว มาเจอนักเย็ดขั้นเทพอย่างผมพี่ยิ่งจะทรมาณยิ่งไปอีกหน่ะสิ"

มายด์ "ขอบใจนะ ตอนนี้พี่เสียวทรมาณใจจะขาดอยู่แล้ว"

น้องลูกค้า "แล้วไอ้ตัวหนีบหัวนมกับกางเกงในมุกนี่ก็โดนมันสั่งให้ใส่ด้วยอ่ะดิครับ"

มายด์ "ใช่..."

น้องลูกค้า "แล้วมันให้ใส่ตั้งแต่ตอนไหนอ่ะครับ ตัวหนีบยังสั่นอยู่เลยนะครับเนี่ย"

มายด์ "ใส่ตั้งแต่เช้าแล้ว อันนี้พอใส่แล้วก็สั่นเลย"

น้องลูกค้า "โหย แบบนี้ก็ทรมาณแย่เลยสิครับ"

มายด์ "ใช่..."

น้องลูกค้า "แล้วมาทำแบบนี้สามีพี่ไม่ว่าหรอครับ"

มายด์ "บ้าหรอ เรื่องนี้พี่ไม่ให้รู้หรอก ขนาดนายมิกซ์ยังไม่รู้เลย แต่เธอห้ามไปบอกใครเด็ดขาดนะ อร๊อยส์ ไหนบอกว่าจะไม่เย็ดพี่แล้วไง"

น้องลูกค้า "ผมไม่ได้บอกว่าจะไม่เย็ดหนิครับ แค่จะเย็ดเบาลง"

มายด์ "อ๊อยสส์..อ๊อยสส์..อ๊อยสส์......"

น้องลูกค้า "แล้วพี่มารับงานแบบนี้ได้ยังไงอ่ะครับ"

มายด์ "อารร์..ได้ทีก็ไล่ถามเลยนะ..ออยยสส์..ก็นายมิกซ์ไปเล่นพนันบอลแล้วเสียมา แล้วไม่มีปัญญาจ่าย ไม่อยากให้พ่อแม่รู้ แล้วก็ไปโดนพวกโต๊ะบอลทำร้ายมาอีก พี่เห็นแบบนั้นก็เป็นห่วงเลยไปช่วย เลยต้องมาทำแบบนี้ไง"

น้องลูกค้า "ไอ้มิกซ์เนี่ยนะเสียบอล มันเซียนจะตายจะไปเสียได้ไง ได้ยินว่ามันไปได้สเต็ปมาหลายล้าน ว่าแต่เรื่องพันนี้มันก็เอาแน่เอานอนไม่ได้แหล่ะนะ"

มายด์ "พี่เห็นสภาพนายมิกซ์โดนทำร้ายมาเลยใจอ่อนด้วยแหล่ะ"

น้องลูกค้า "ว่าแต่ชุดที่พี่ใส่นี่ก็คุ้นๆ นะครับ ใช่ชุดพี่จริงๆ หรือป่าว"

มายด์ "..... อ๊อยส์.อ๊อยส์.อ๊อยส์.อ๊อยส์...ชะๆๆ..ใช่...ไหนบอกว่าจะเบาลงไง"

น้องลูกค้า "ก็พี่ตอบผมช้าหนิ ผมเลยขอลงโทษพี่ซะหน่อย"

มายด์ "อ๊อยส์.อ๊อยส์.อ๊อยส์...ช้าลงเหมือนเดิมได้มั้ย"

น้องลูกค้า "เพิ่มแล้วเพิ่มเลยครับ ช้าลงไม่ได้แล้วครับ"

มายด์ "อ๊อยส์.อ๊อยส์.อ๊อยส์.อ๊อยส์ๆๆๆๆๆ...แล้วเธอเร็วขึ้นทำไมเนี่ย"

น้องลูกค้า "ชุดนี้มันชุดอาจารย์ที่มหาลัยชอบใส่หนิครับ แบบนี้พี่มายด์ก็คืออาจารย์มหาลัยใช่ไหมครับเนี่ย"

มายด์ "อ๊อยส์ๆๆๆๆๆ..บะ..เบาๆ....อ๊อยส์ๆๆ..ชะๆ..ใช่.."

น้องลูกค้า "อย่าบอกนะครับว่าสอนมหาลัยเดียวกับที่ไอ้มิกซ์เรียนอยู่"

มายด์ "อ๊อยส์ๆๆๆๆๆ....ชะๆ..ใช่..อร๊อยสส์ ไหนบอกว่าจะเบาไง"

น้องลูกค้า "อย่าบอกนะครับว่าพี่มายด์คือคนที่ไอ้มิกซ์เข้าไปทักทายที่โรงอาหารตอนนั้นอ่ะครับ"

มายด์ "อ๊อยส์ๆๆๆๆๆ....ชะๆ..ใช่..อร๊อยสส์...อ๊ะๆๆๆๆๆๆ..เบาเบ๊า!!!..อร๊อยสส์!!...อร๊อยสส์!!...อร๊อยสส์!!...อร๊อยสส์!!...!!!"

น้องลูกค้า "เหี้ย พี่มายด์คืออาจารย์คนสวยคนนั้นสัส เล็งไว้ตั้งนาน ที่แท้ก็ได้เย็ดมาหลายรอบแล้วโว้ยยยย เอสโซ่ เชี่ย!!!!! แตกรอบสองแล้วเว้ยยย โคตรเสียวหัวควยยยยยยยยยย"

บ้าจริง ไหนบอกจะเบาลงไง นี่มันหนักกว่าเมื่อวานอีกนะเนี่ย แถมขวัญยังน้ำแตกเองไม่ได้อีก แบบนี้ขวัญต้องแบกรับความทรมาณเสียวอย่างมากเลยหน่ะสิ แล้วขวัญก็โดนน้องลูกค้าคนนี้เย็ดแบบหนักๆ ทั้งชั่วโมงจนมีคนมาเคาะประตูห้องเลยทีเดียว พอเสร็จขวัญก็ได้แต่ขอร้องไม่ให้น้องไม่บอกเรื่องนี้กับใครซึ่งน้องเค้าก็รับปาก ส่วนขวัญก็ได้แต่ภาวณาว่าน้องจะทำตามสัญญาจริงๆ พอเดินลงไปข้างล่างน้องก็รีบเข้าไปคุยอะไรกับเจ้ก็ไม่รู้ ส่วนไอ้ริวคุงก็มาพาขวัญกลับไปที่รถตู้ทันที แต่ตอนนี้ไม่รู้ว่านายมิกซ์ก็ไปอยู่ไหน หวังว่าคงจะจำขวัญไม่ได้ด้วยนะ พอขวัญโดนผูกตามัดมือไขว้หลังเสร็จก็ต้องโม๊กให้คนที่อยู่บนรถตู้แล้วก็ให้เลือกรูเองและให้พูดคำร่านๆ ไปด้วยอีก พวกมันบอกว่ายังไม่ให้ขวัญน้ำแตก ให้รอแตกกับผัวทั้งสองของมึง แต่ตอนนี้ให้มึงบอกฝันดีกับชู้ของมึงก่อน แล้วมันก็ต่อสายพี่แม็กซ์ให้ขวัญ แล้วขวัญก็ได้แต่คุยไปว่ากำลังขับรถกลับบ้านอยู่แถมยังต้องโกหกว่าพึ่งดูหนังเสร็จอีก แต่ดีนะที่ขวัญไปดูหนังมาจริงๆ เลยพอคุยเนื้อหาหนังให้พี่แม็กฟังได้บ้าง ส่วนพี่แม็กซ์ก็บอกว่าคิดถึง อยากกลับไปนอนกอดภรรยาเร็ว ๆ ส่วนขวัญยิ่งฟังก็ยิ่งหดหู่ใจที่ตอนนี้ขวัญเองก็กำลังขย่มควยใส่รูหีตัวเองอยู่ทั้งๆ ที่พี่แม็กซ์ต้องทำงานต่างจังหวัด แล้วเราสองคนก็บอกรักกันและบอกฝันดีก่อนที่จะวางสายไป พวกมันบอกว่าเป็นชู้ก็ทำได้แค่คุยก็พอ พอผ่านไปสิบกว่านาทีก็ถึงสะพานลอยเดิมอีก ไอ้คนจรสองคนก็รออยู่ที่บันไดสะพานลอยอยู่แล้ว มันแก้มัดที่ข้อมือและแก้ทีผูกตาขวัญออกแล้วก็ให้ขวัญไปถ่ายรูปถ่ายคลิปกับคนจรทั้งสองคนทันที

ขวัญที่สวมชุดอย่างเต็มยศพร้อมชั้นในวิตถารแถมหัวนมที่เริ่มสั่นตั้งแต่เมื่อเช้าตอนนี้ก็ยังสั่นอยู่ ขวัญค่อยๆ เดินไปที่บันไดสะพานลอยด้วยความเสียวที่สะสมจนเลยคำว่าแทบขาดใจไปแล้ว ไอ้ริวบอกให้ไอ้คนจรสองคนลวนลามตามสบาย ส่วนมันก็ได้แต่เก็บรูปไปเก็บคลิปไป ขวัญโดนสองคนแย่งกันจูบแย่งกับจับหีจับนม นี่พวกมันจะให้คนจรจัดสองคนนี่เป็นผัวของขวัญและจะให้พี่แม็กซ์เป็นชู้ของขวัญจริงๆ หรอเนี่ย พอมันได้ภาพตอนแย่งกันจูบปากแย่งกันจับหีจับนมขวัญแล้วไอ้ริวคุงก็ให้คนนึงไปนั่งควยชี้โด่ที่บันได มันสั่งให้ขวัญไปนั่งคร่อมมันท่าหันหน้าออกแล้วอีกคนก็เอาควยมาให้โม๊ก แล้วขวัญก็ทั้งขย่มไปโม๊กอีกควยไปจนทั้งสองน้ำแตกใส่ตัวขวัญ แล้วไอ้ที่นั่งอยู่ก็เปลี่ยนเป็นรูตูดส่วนอีกคนนึงก็ย้ายมาเอาควยจ่อรูหี ส่วนไอ้ริวคุงก็ได้แต่ถ่ายรูปถ่ายคลิปเสียวๆ ไป ส่วนขวัญก็เสียวแทบขาดใจอยู่ก็ยังน้ำแตกไม่ได้อีก มันบอกว่าจะให้น้ำแตกตอนมึงโดนผัวมึงแบบไม่ใส่เสื้อผ้า แต่ตอนนี้ขวัญอยากจะน้ำแตกใจจะขาดอยู่แล้วก็ได้แต่ทรมาณเสียวต่อไป แล้วควยที่จ่อรูหีก็ยัดเข้ามาทีเดียวมิดโคนก่อนที่ทั้งสองคนจะช่วยกันกระหน่ำเย็ดขวัญอย่างเอาเป็นเอาตายที่บันไดสะพานลอย พอสองคนน้ำแตกก็ย้ายมาข้างล่างให้ขวัญเกาะราวบันไดยืนและโดนยกขาข้างนึง แล้วสองคนก็ยัดควยเข้ามารูละควยก่อนที่จะกระหน่ำเย็ดทั้งสองรูอีกจนแตกใส่ชุดสูทตัวเก่งของขวัญไปคนละน้ำ แล้วไอ้ริวคุงก็สั่งให้พวกนั้นถอดชุดที่ขวัญสวมอยู่จนหมด หัวนมขวัญก็ถึงกับโล่งไปด้วยเลยทีเดียว พอพวกนั้นเอาควยยัดทั้งสองรูได้ก็รีบกระหน่ำซอยโดยทันที ขวัญที่เสียวใจจะขาดอยู่ก็ภาวณาให้พวกไอ้ริวคุงสั่งให้ขวัญน้ำแตกซะที ตอนนี้ขวัญทรมาณเสียวจะแย่อยู่แล้ว เมื่อกี้มันบอกว่าพอขวัญเปลือยจะสั่งให้ขวัญน้ำแตกไม่ใช่หรอ แล้วทำไมตอนนี้ยังไม่สั่งอีกล่ะ แต่ในระหว่างที่ขวัญคร่ำควญยังไม่ทันจบไอ้ริวคุงก็สั่งให้ขวัญน้ำแตกทันที ขวัญที่เสียวตาลอยอยู่ก็ถึงกับน้ำแตกออกมาทันทีเลยทีเดียว ขวัญรีบกล่าวคำขอบคุณพวกมันพร้อมๆ กับตัวเองที่น้ำแตกแรงอย่างมาก ร่างกายขวัญดิ้นแรงมากจนขวัญจับราวสะพานแทบไม่อยู่ ส่วนคนจรสองคนนั้นก็ถึงกับร้องโอ๊กแต่ก็ยังกระหน่ำเย็ดต่อโดยไม่สนใจว่าขวัญจะกำลังน้ำแตกอย่างแรงขนาดไหน แถมพวกมันยังบอกว่าชอบเย็ดขวัญแบบนี้มาก มันตอดรัดควยพวกมันแรงดีแล้วพวกมันก็กระแทกสวนทั้งๆ อย่างนั้น ส่วนขวัญก็เสียวแทบขาดใจตาลอยลอยอีก กว่าจะน้ำแตกจบขวัญก็แทบหมดแรง แต่ความเสียวที่สั่งสมมาตั้งแต่ก่อนเข้าไปในซ่องจนถึงตอนนี้ก็ได้ระบายออกไปจนหมดแล้ว ตอนนี้ขวัญรู้สึกโล่งในสมองเป็นอย่างมากแบบไม่เคยมีมาก่อน ขวัญต้องขอบคุณพวกมันมากๆ ที่สั่งให้ขวัญน้ำแตกสักที ขวัญรับรู้ได้ถึงความทรมาณในการสั่งห้ามไม่ให้น้ำแตกและความสุขเหมือนขึ้นสวรรค์เมื่อโดนสั่งให้น้ำแตกได้ แล้วพอขวัญโดนสองรูไปกับท่านี้ได้แค่นาทีกว่าๆ ก็น้ำแตกออกมาเป็นรอบที่สองและรอบที่สามออกมาอย่างติดๆ

แล้วไอ้ริวคุงก็ให้ย้ายมาที่บันไดทางขึ้นสะพานลอยในท่าขวัญนั่งหันหน้าออกคร่อมคนที่นั่งอยู่และโม๊กให้กับไอ้คนที่ยืนอยู่ ทุกอย่างกลับมาเป็นหนังม้วนเดิมเพิ่มเติมคือขวัญตัวเปลือยล่อนจ้อนท้าทายคนที่ขับรถผ่านไปมาแถวนั้น พอมันได้รูปจนพอใจมันก็ให้เปลี่ยนเป็นโดนสองรูที่บันไดก่อนที่จะขึ้นไปบนสะพานลอย ขวัญโดนคนจรเย็ดแบบแซนวิชจนพวกมันแตกไปคนละสองน้ำและยังต้องโม๊กควยคู่จนสองคนน้ำแตกราดหน้าขวัญก่อนที่จะโดนถ่ายรูปสองควยที่ชี้ใส่หน้าขวัญที่มีน้ำควยเลอะเต็มหน้าขวัญอยู่ แล้วไอ้ริวก็พาขวัญกลับไปที่รถตู้ แต่ก่อนไปก็เหมือนจะมีไอ้คนจรคนนึงมันถามไอ้ริวคุงว่ามันขอพาเพื่อนมันคนนึงมาร่วมด้วยได้ไหม ไอ้ริวก็บอกว่าไม่มีปัญหาก่อนที่จะพาขวัญเดินต่อไป พอขวัญโดนผ้าผูกตากับผูกแขนไขว้หลังเสร็จก็พาขึ้นไปโม๊กและเลือกรูพร้อมกับให้พูดคำร่านๆ ต่อไปจนมาส่งที่ลานจอดรถปั๊มน้ำมัน

พวกมันทิ้งขวัญไว้ไกลรถอีกแล้วแต่พอขวัญเปิดในถุงก็มีชุดที่ขวัญใส่ไป แต่พอขวัญหยิบชุดขึ้นมาดูก็โดนเขียนตัวใหญ่ๆ ที่หลังเสื้อเหมือนเดิม แล้วขวัญก็ต้องเดินตัวเปลือยไปที่รถอีกแล้วหรอเนี่ย คราวนี้รถจอดอยู่หน้าเซเว่นเลยและขวัญก็โดนคนเห็นอยู่สามสี่คนก่อนที่ขวัญจะรีบขับรถออกมา พอกลับถึงบ้านก็ต้องฝันเหมือนเดิมอีก ฝันคราวนี้ยิ่งโดนคนจรจัดแซนวิชตลอดทั้งคืนจนละเมอตอนเช้าอีก  

คุยกับผู้แต่ง

ขออนุญาตฝากผลงานสำหรับเพื่อนๆ สายเปย์ด้วยนะครับ อิอิ (ฝากตามไปอุดหนุนเพื่อเป็นแรงผลักดันด้วยนะครับ)
https://www.readawrite.com/a/1631cc13f1a6e105d78ad276bbc6917c?preview=1
https://fictionlog.co/b/5defc0ef82fbb1001b17de20

และขอรบกวนฝากกดอ่านเพิ่มยอดวิวให้กับซอมบี้เวปนี้ด้วยนะครับ (ตอนนี้เปิดอ่านฟรีอยู่ครับ แหะๆ)
https://www.readawrite.com/?action=manage_article&article_id=02f3bca4a44dddc0a8351081d2c4aed1&tab=mainManageChapter

ตอนต่อไปนะครับ อิอิ
https://xonly8.com/index.php?topic=256292.0
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

จรัญ บุญชู

นี่ถ้าให้มิกซ์แจมด้วย...แล้วจะรู้ว่าเป็นอาจารย์หรือเปล่านะ

BłäčkMäñ_60

1819

ปิดปากไอ้มิกซ์ เลยถ้ารู้  แต่ขวัญ นี่ ก็โง่ไปป่าว   เพื่อนมันถามอะไรก็ตอบไปหมด    พอกัน ทั้งพี่สะใภ้กับน้องเขย โง่ ซ้ำซ้อน จึงต้องตกเป็นเหยื่อ พวกนีีีี แล้วก็ไม่พยายามจะแก้    วนลูปเสียวไม่ไปไหน 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

DarkGearmour

กรรมของจารย์ขวัญไม่จบไม่สิ้น
โดนแรงส์ขึ้นแรงส์ขึ้น ไม่น่าจะจบง่าย

olemantu

ไอ้ริวคุงยังพามาบริการคนจรไม่เลิกนะ ต่อไปพอย้ายซ่องแล้วคราวนี้คงได้เจอกับสิ่งแปลก ๆอย่างอื่นของมันอีกแน่ ๆละ

grindsaw

วนไปวนมาแล้วก็กลับมาอยู่ทีเดิม เอามาทรมานเสียวแล้วก็จัดหนัก มันมีตอนจบไหมเนี่ย

veecross

ถ้านายมิกซ์ เป็นลูกค้า มายด์คงทำหน่าไม่ถูกเผลอๆอาจความแตกก โดนมิกซ์ขอทุกวัน

oddsk

bronzehead

คนจร 2 คนนี้โขคดีจริง คนอื่นต้องเสียเงินไปเอาในซ่อง 2 คนนี้นอนอยู่เฉยๆ ไม่ต้องเสียเวิน

julia

นายเมฆรู้ความลับทั้งหมดของอาจารย์ขวัญแล้ว จะจัดฉากหลอกให้นายมิกซ์เพื่อนรักได้เอากับอาจารย์ขวัญบ้างไหม