ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักต้องห้าม ห้ามให้ใครรู้ ตอนที่ 3

เริ่มโดย bangkok34, มีนาคม 01, 2022, 07:01:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangkok34

::DookDig:: ::DookDig:: กราบสวัสดีคนอ่านทุกท่าน หายไปนานพอดีช่วงนี้งานเยอะนะครับ
ต้องเคลียโน้นนี้นัน เยอะแยะไปหมด หาเวลามาต่อตอนใหม่ไม่ได้เรยตอนนี้ สะดวกแล้ว ผมวางโครงเรื่องนี้ไว้ 15 ตอน
เท่าเดิมนะ  เอาละไม่ต้องพูดมากมาย มาต่อ มาบาปไปด้วยกันเรย ปล ที่ผมเขียน ไม่มีแนวปวดตับนะ บอกก่อน
               หลังจากที่แม่ฟ้า เปิดซิงเจ้ากานลูกชายตัวเองไปแบบ จัดหนัก เธอ เดินออกจากห้องไปที่ห้องนอนตัวเอง
ณ.ห้องนอนแม่ฟ้า เธอ อมยิ้มเล็กๆ กานลูกชายแม่เป็นผู้ใหญ่สะทีนะ เธอ อิ่มเอมอย่างมาก และล้มตัวลงนอนไป       
ณ.ห้องเจ้ากาน สภาพนี้ยังเขียด เนื่องจาก เจ้ากาน ไม่เคยผ่านผู้หญิงมาก่อน แต่ดันมาโดน แม่ตัวเองเปิด แถมจัดหนัก
ผลเรยออกมา จับไข้ ทันที ตัวร้อน  แม่ฟ้านั้น เธอเหมื่อนจะรู้ ว่าต้องเกิดเหตุนี้ เธอเรย มาดูแล เช็ดเนื้อเช็ดตัวให้ลูกชาย
กานเป็นไงมั้ง โอ้ย แม่ เจ็บตรงนั้นจัง ไม่มีแรงเรย เอาน่า ครั้งแรกก็แบบนี้นะละ อะมาๆ กินยา กินข้าว เดียวแม่จะเช้ดตัวให้
ทาง ฝนพี่สาวคนโต หลังจากเลิกเรียน เธอรู้ว่าน้องชายตัวดีของเธอป่วย รีบเดินมาดูอาการ กาน เป็นไงมั้ง พี่ฝนหรอ อุ้ย
ปวดเนื้อปวดตัวสิ ถามแปลก พี่เพิ่งเลิกเรียนหรอ ฝน สาวน้อยวัย19ปี นักเรียน ม.ปลาย หุ่นนี้ ลอกแบบ แม่ฟ้ามายังกับ
แก่ะ  สวยเหมื่อนแม่ หุ่น นม ตูดนี้ เหมื่อนแม่เรย แม้แต่ความ...... ยังรุนแรงไม่แพ้แม่ ยามอยู่ที่ รร ฝนคือ นรTOpเรียน
เก่ง นิสัยน่ารัก หนุ่มๆชอบมอง ยามที่เธออยู่กับน้องชาย หรือคนเดียวในห้อง เธอคือ เสือสาว และพี่สาวสุด เอโร่ย
พอเห็น เจ้ากาน นอนป่วย เธอรีบมาดูอาการด้วยความเป็นห่วง พอดีแม่ฟ้านั้นเอา ผ้าเช็ดตัวมาให้พอดี ฝน เลิกเรียนแล้ว
หรือลูก มามะ มาช่วยแม่ เช็ดตัว เจ้ากานหน่อย ไข้ขึ้น ไม่ยอมลดลงเรย ฝน และแม่ฟ้านั้น คูแลเจ้ากานอย่างดี แต่กว่า
เจ้ากานจะหายป่วย เล่นจับไข้ นอนสงบเป็นผักอยู่ 3วัน มันถึงหายดีละไป รร ได้ หลังจากเลิกเรียน เจ้ากานกับฝน สองพี่
น้องมาถึง บ้าน พวก ป้าๆลุงๆ พ่อบ้านแม่บ้านกำลังทำความสะอาด บ้าน ลุง ป้า ทำความสะอาดหรอครับ ครับ คุณหนู
เลิกเรียนแล้วหรอ คับลุง ค่ะป้า เลิกเรียนกันละ แม่ฟ้าละ  อ่อ คุณผู้หญิงแกไป นอกบ้านนะ ครับๆ เจ้ากาน ฝน ก็ขึ้นห้อง
ของตนเอง เพื่อจะอาบน้ำ ห้องเจ้ากาน ดุ้นของมัน เจ้ากานลองถอกออกมา มันรูดได้จนสุด หัวถอกบาน เนื่องมาจาก
แม่ฟ้า แบบจัดหนักไป มันยิ้มๆละอาบน้ำ ทำความสะอาดร่างกาย ตกเย็น แม่ฟ้า กลับมา เธอเห็น กาน ฝน ลูกสองคน
รอมันกลับมา ความเหนื่อยจากงานต่างๆ หายไปหมด ไง สองคน แม่ กินไรยัง ครับ ค่ะ มาๆๆ แม่ซื้อ ของกินมาเพียบเรย
หลังจากที่กินจนอิ่ม ตก ดึก ก้อกๆๆๆ กาน อยู่ไหม ครับแม่ เปิดออกมา แม่ เจ้ากานหน้าเหว่อ แม่ฟ้ามาหาในชุด นอน
สีดำ ชุดนอนไม่ให้นอน กาน หายดีละสินะ มามะ มาให้แม่ หายเหงาหน่อย มันเหงือตก ถอยหลัง พับๆๆๆๆๆ จน ชน
เตียงถึงกับหงายหลัง แม่ฟ้า เธอ อมยิ้ม กาน ช่วยแม่หน่อยนะ แม่เหงามาก เธอจับ กางเกงลูกชายถอดออก เผยให้
เห็น ดุ้น ขนาด52ยาว6นิ้ว นอนสงบอยู่ แม่ฟ้าเธอ คว้าดุ้นมา ดูด เลียทันที ถอกเปิดหัว ละ ดูดๆๆเลียๆ เธอวนลิ้นละดูด
สุดโหดมาก ทำเอาเจ้ากาน ร้องลั้น แม่ โอ้ยยยยย อ่าซี้ดดดดดดด เสียว ครับแม่ อู้ยยย เสียวอู้ยยยยยย เสียวหรอ กาน
แม่ฟ้านั้น เธอ ดูดเม้ม เน้นๆ แรงๆ บ้วบๆๆๆๆๆๆๆ  เจ้ากานถึงกับเด้งควยสู้ปากแม่ฟ้าแบบสุดชีวิต  กาน แม่ทนไม่ไหวละ
เธอขึ้นคล่อมเจ้ากานเอาโคกสวาทแนบหน้า เจ้ากานนั้นเหมื่อนจะรู้งาน เธอจับตูกแม่ฟ้าแหวกกรีบ ละ ลงลิ้นตวัดทันที
อู้ยยยยย กาน ดีจังดูดแรงๆ แพรบๆๆๆๆ ทางแม่ฟ้านั้นธอดูด ควยเจ้ากานสวนทันที บ้วบๆๆๆๆ ทางเจ้ากานเองดูดร่องสวาท
แม่ฟ้าอย่างไม่มีคนยอม  กาน อ้า า า า า า า า า า ซี้ดดดดดดด เธอ ยกโคกสวาทออก นั่งหันหลัง ละกดเอวลงใส่ดุ้น
เจ้ากานทันทีครับ ปับๆๆๆๆๆ เสียงขย่ม ควยแม่ฟ้า เธอ ร่อนส่ายเอว และขย่มควยเจ้ากานแบบลืมตาย  ทางเจ้ากานเอง
จับเอว แม่ฟ้า เด้งสวน ร้องลั้น อ้า า า า า า า แม่ฟ้า แม่ แม่ เสียวหัวควย เบาๆใจจะขาด ทางแม่ฟ้าเอง อดทนหน่อย
กาน เป็นลูกผู้ชายต้องอดทน เธอพูดจบเร่งขย่มๆๆๆๆๆ น้องห้องเจ้ากาน มีคนแอบดู ภาพๆนั้นอยู่ จะเป็นใครเป็นไปไม่ได้
นอกจาก ฝน พี่สาวของเจ้ากาน ลูกคนโตของแม่ฟ้า คุณแม่ กับกาน มีอะไรกันหรอ เธอตาโตยืนแอบดูสิ่งที่เปิดขึ้น
ทำเอาร่องกรีบสวาทของเธอเปียกทันที เธอแอบดูไป อู้ย อยากทำกับกานจัง พี่เองอยากเป็นเหมื่อนกัน ทางแม่ฟ้าเอง
เร่งขย่มควยเจ้ากานแบบลืมตาย กานมามะ ท่านี้สิ แม่ฟ้าเธอไปยืนแอ่นท่าหมาหมอบ ทำเอาเจ้ากานแข็งตั้งทันที
มันเดินมาประกบ ละกระแทกร่องสวาทแม่ฟ้าทันที ปับๆๆๆๆๆๆๆ เจ้ากานเริ่มเป็นงาน มันจับสะโพกแม่ฟ้า ละกระแทก
แรงๆหนักๆทันที อ้า า า า า า า า า า า า า า า า กาน แรงอีกๆๆๆ ลุก แม่ชอบแรงๆหรือครับ ใช้จะแม่ชอบแรงๆ
เย็ดแม่แรงๆ แรงอีกๆๆๆ แม่ชอบ แม่ ผมไม่ไหวละจะแตกแล้ว แรงๆเรยกาน แม่จะเสร็จแล้ว แรงๆเรยกาน เจ้ากานเร่ง
กระแทกสดแรง ป้าบๆๆๆๆๆๆๆ แม่ผมแตกแล้ว อ้า า า า า า า า า า า แม่ฟ้าร้องลั้นห้อง เจ้ากานแตกในร่องสวาท
แม่ฟ้าทันที  กานนน เก่งมาก วันนี้พอแค่นี้ก่อน แล้ว แม่จะสอนกานอีกนะ คะครับแม่  ก่อนกลับ แม่ฟ้าไม่ลืม นั่งลงละ
ดูดดุ้นเจ้ากานให้ ก่อนกลับ บ้วบๆๆๆๆๆๆ จุฟอ้าาาาาา  หวานดีจัง นอนหลับฝันดีนะ กาน ครับแม่ เจ้ากานลงไปนอน
หลับแบบหมดแรง ทาง ฝน รู้ว่า แม่ฟ้าจะออกมา เธอรีบเข้าไปหลบในห้องนอนตัวเองทันที  จบตอนที่3
จบไปละตอนที่สาม งานนี้มันแค่ เบาๆ งานนี้เราบาปไปด้วยกัน

1819

ของหื่นไปด้วย แล้ว บาปแล้วจิตจกเสียวไม่สุดครีบไรท์  แต่ ไรท์อย่าเว้นนาน ขอยาวเนื้อเรื่องอีกนิดนะครับ

แม่ฟ้าก็โหดเกิน  ไม่ถนอมเจ้ากานเลย  เดี๋ยวพี่ฝนมาแจมด้วย ก็ไม่มีแรงทำทั่วถึงหรอก    ครับ
edit ฝนจะแอบมาแจมหลังแม่ฟ้าคืนนีีเลยไหม นะ 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

review1972

เนื้อเรื่อง บทดีครับชอบแนวนี้มากๆตินิดตรงที่เหมือนจะรีบไปหน่อย

mihime