ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขออนุญาตสอบถามครับ

เริ่มโดย Boy just boy, กรกฎาคม 08, 2022, 02:31:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boy just boy

มีใครตอนเรียนอยู่เคยมีอาสาว น้าสาว
อาสะใภ้ น้าสะใภ้ แล้วนึกอยากพาเพื่อนๆที่โรงเรียนมารุมบ้างครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Glad::
▪ตอนเด็กๆผมเคยจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกับน้า  แต่มาตอนแก่สองสามปีมานี้เองครับที่กลับมาจินตนาการถึงน้าสาว  และผู้หญิงคนอื่นๆที่ผมเคยจินตนาการถึงตอนชักว่าว  ทั้งครู  อาจารย์  เจ้านายเก่า  ตอนชักว่าวแล้วมีผู้ชายคนอื่นเป็นพวกเด็กกุ๊ยแถวบ้านอายุแค่ 14-15  สัก 20 คน มารุมเย็ดตอนแก่ๆนี่แหละ  แบบทั้งหีทั้งตูดพร้อมกันปากก็อมควยไปด้วย  บางทีก็มีแบบเย็ดหีเย็ดตูดสองควยในรูเดียวแบบหนังเอ๊กซ์เลย

Boy just boy

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กรกฎาคม 08, 2022, 02:55:54 หลังเที่ยง
▪ตอนเด็กๆผมเคยจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกับน้า  แต่มาตอนแก่สองสามปีมานี้เองครับที่กลับมาจินตนาการถึงน้าสาว  และผู้หญิงคนอื่นๆที่ผมเคยจินตนาการถึงตอนชักว่าว  ทั้งครู  อาจารย์  เจ้านายเก่า  ตอนชักว่าวแล้วมีผู้ชายคนอื่นเป็นพวกเด็กกุ๊ยแถวบ้านอายุแค่ 14-15  สัก 20 คน มารุมเย็ดตอนแก่ๆนี่แหละ  แบบทั้งหีทั้งตูดพร้อมกันปากก็อมควยไปด้วย  บางทีก็มีแบบเย็ดหีเย็ดตูดสองควยในรูเดียวแบบหนังเอ๊กซ์เลย
อาผมขาวมากครับตัวเล็กๆหมวยๆ ตอนเด็กๆนึกอยากให้พวกแก๊งเด็กแว้นมารุมอาเลยครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

อ้างจาก: Tomhh เมื่อ กรกฎาคม 08, 2022, 04:24:19 หลังเที่ยง
อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กรกฎาคม 08, 2022, 02:55:54 หลังเที่ยง
อาผมขาวมากครับตัวเล็กๆหมวยๆ ตอนเด็กๆนึกอยากให้พวกแก๊งเด็กแว้นมารุมอาเลยครับ
::DookDig::
ผมเคยแต่แอบดูนมอาตอนให้นมลูก  หัวนมแกยังแดงอยู่  แต่กลับไม่ค่อยรู้สึกอะไรเท่ากับตอนเห็นนมน้า