ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), มิถุนายน 29, 2023, 03:21:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชอบหรือไม่?

ชอบ
7 (87.5%)
ไม่ชอบ
1 (12.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 8

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
      มีท่านใดชอบอ่านเรื่องเสียวหรือดูหนังโป๊แนวนักเรียนชายเย็ดกับครูผู้หญิงบ้างครับ?

เป็นแนวที่ผมชอบมาตั้งแต่เด็ก  โดยเฉพาะแนวที่ครูโดนนักเรียนลงแขกข่มขืนรุมเย็ดหลายๆคน แบบสัก 10 คน  แล้วเย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกันหรือเย็ดสองควยในรูเดียวทั้งหีทั้งตูดจนบานทั้งสองรูเลย

สาเหตุที่ผมชอบแนวนี้มาตั้งแต่เด็กๆ  เพราะผมจะเจอกับพวกครูที่สวย เซ็กซี่  น่าเย็ด มาหลายคนตั้งแต่ตอนเด็กๆ จนประทับอยู่ในจิตใต้สำนึก  จนอยากจะเย็ดกับครูหลายคนจนต้องจินตนาการถึงตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกันเป็นประจำ  โดยเฉพาะพวกครูอาจารย์สาวใหญ่ที่อายุ 40-50 ขึ้นไป  แม้กระทั่งตอนหลังๆตอนไปฝึกอบรมสัมมนา ก็จะจินตนาการว่าได้เย็ดกับพวกวิทยากรฝึกอบรมตอนชักว่าวเป็นประจำเลย

joker socool

ชอบแนวครูแต่ไม่ชอบเกี่ยวข้าวครับ  เด็กจนโตเจอครูสวยๆไม่ได้จริงมันคอยแต่จะแอบคิดอยู่เรื่อย  คิดแล้วเขียน  เขียนแล้วคิดแต่ไม่กล้าทำอะไรเพราะเรายังห่วงอนาคต  ก็ครูอ่ะนะ  ขึ้นชื่อเรื่องฝีปากอยู่แล้ว  ขืนทำอะไรไม่ดีจะโวยวายให้เราลำบากซะเปล่าๆ  ::Dribbling::

RRRR

ตอนสมัยเรียนมัธยมปลาย ครูประจำผมจะเป็นทรงคุณนายผัวเป็นนักบินมีลูก 3 คน ผิวเข้มหน่อยแต่สวย ผมสั้น ชอบใส่เสื้อเชิ้ตเข้ารูป ถ้ามองผ่านกระดุมจะเห็นเสื้อในเป็นประจำ แล้วพอวันจบ ม.6 เป็นวันปัจฉิม ทำให้ผมได้มีโอกาสครั้งแรกและครั้งเดียวในชีวิตที่ได้กอดครูคนนั้น บอกได้คำเดียวครับว่านมใหญ่มากๆ แต่มีความรู้สึกว่าเต้านมยังเต่งตึง อายุครูคนนั้นในเวลานั้นอายุประมาณ 48 แต่ไม่เกิน 50 จำอายุเขาไม่ได้ แต่ปัจจุบันอายุก็ใกล้จะ 60 แล้วน่าจะเกษียน ไม่มีนี้ก็ปีหน้าครับ

Minho87

ผมชอบมาก สาเหตุที่ชอบเพราะตอน ม.1 เรียนกับครูคนหนึ่งแล้วครูให้ไปช่วยยกของ จนตอนยกครูก็ก้มลงคอเสื้อมันเปิดจนผมเห็นนมแก หลังจากนั้นผมก็แอบดูครูบ่อยๆและก็ชอบแนวนี้ไปเลย

Boy just boy

ครูทีผมเคยเจอแล้วอยากจัดแกมากๆเป็นครูสมัย ม.ปลายครับ ตอนนั้นแกอายุ25,26ได้ ตอนนี้ที่เจอล่าสุดแกอายุ41ได้ มีลูกแล้ว1คน แยกกันอยู่กับผัว แกเป็นคนน่ามากหน้าตาอ้อนควยมาก บ้านอยู่อยุธยา แต่ทำงานอยู่อีกจังหวัดใกล้เคียง นี่นึกอยากจัดกับแกบนรถแบบoutdoorมาก

ตอนหลังๆ 3-4 ปี มานี้ผมกลับมาชอบจินตนาการว่าได้เย็ดกับครู อาจารย์ ที่เคยเรียนด้วยเมื่อหลายปีที่แล้ว ซึ่งอายุ 60 ขึ้นไป บางคนก็อายุ 70 แล้ว  หลายคนก็เป็นคนที่ผมไม่เคยคิดถึงในด้านกามารมณ์มาก่อน  บางคนเคยคิดถึงแต่ก็ไม่เคยจินตนาการถึงว่าได้เย็ดกันตอนชักว่าว หรือเคยทำไม่กี่ครั้ง  เพราะความรู้สึกตะขิดตะขวงใจที่บางคนเป็นคนที่ผมเคารพนับถือเลยไม่อยากคิดในด้านกามารมณ์มาก่อน   แต่มันก็ทำให้ผมรู้สึกเสียวซ่านมันสะใจมากกว่าตอนจินตนาการถึงคนอื่น

GAMA

เคยเห็คลิปในXNXXครับ ครูสาวไทยอายุประมาณ30กว่าๆกับนักเรียนชายม.ต้น
ข้าพเจ้าเขียนเรื่องราว เพื่อบูชาเทพเจ้าแห่งด้านมืด

Boy just boy

อ้างจาก: GAMA เมื่อ สิงหาคม 08, 2023, 05:42:37 หลังเที่ยง
เคยเห็คลิปในXNXXครับ ครูสาวไทยอายุประมาณ30กว่าๆกับนักเรียนชายม.ต้น
ช่วงอายุกำลังได้อารมณ์เลยครับ
นี่นึกถึงตอนเรียนเลย