ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryuta] Kao Yori Dungo คัดตัวมั่วเซ็กซ์(Chichi Nikurin) [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 22, 2022, 06:49:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องที่ 11 จากมังงะ [Ryuta] Chichi Nikurin
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
**ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

**ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงอย่างไร???(ปิดเม้นท์ด้วยนะ)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kenata

เดี๋ยวคุณเธอ จะเสียรุ่นน้องให้เพื่อน ไปนะ

edit : น่าน ว่าแล้ว

::Oops::

Wichana

เหมือนจะอินโนเซ้นแต่สภาพเหมือนผ่านมาเยอะเลยแฮะ แต่เพื่อนชวนมาทำแบบนี้เพื่ออ

Edit
ที่แท้ก็ช่ำชอง แถมเสียรุ่นน้องให้อีกตังหาก

MooOon

เอาตรงๆผมอยากให้สาวผมสั้นจบกับอีกคนที่ที่เเอบชอบยัยตัวยุนะ

แล้วให้ผู้ชายทุกคนลงแขกยัยผมยาวเเทนมากกว่า แต่ดูจากเเนวแล้ว

สาวผมสั้นคงโดนลงเเขกแน่ๆ เห้อๆ

--------------------------------------------------

เอาจริงคิดตอนจบได้ตรงเเล้วนะ แต่ไม่ชอบที่สาวผมสั้นมั่วกับคนอื่นได้ง่ายๆนี่แหละ

ไม่แน่พระเอกที่ชอบสาวผมยาวแต่เเรกอาจจะรับที่สาวผมสั้นมั่วกับคนอื่นได้ก็ได้มั้ง

ดูเหมือนผู้ชายคนเดียวจะเอาสาวผมสั้นไม่อยู่แน่ๆ

keatmano

ท่าทางตัวต้นเรื่องคงขอเข้าแจมด้วยเพื่อเป็นการลดโหลด แล้วเจ้าของห้องต้องขอเป็นคนแรกก่อน หลังจากนั่นก็มั่วไปหมดแล้ว ... ส่วนจะเลือกใคร สงสัยต้องมีรอบต่อไป

ไม่นึกว่าจะกลายเป็นแบบนี้ ... หักมุมได้ดี

Panya Ans56

Kit.m555

ไม่รู่จะเลือกอย่างไงเลยเรียกมาทั้งหมดเลยทีเดียว
::HoHo::
EDIT : คนเรียกมาคัดก็โดนด้วยแหะ แถมโดนข้างหลังอีก  ::Shower::

Creader

โดนรุมมั้ยนะ

ตอนจบหักมุมดี
แถมเสียหนุ่มที่แอบชอบด้วยอ่า

kasana

ก็ดูชอบนะ แถมไม่ได้ตกใจอะไรเลย สงสัยเป็นแผนมาหลอกผู้ชาย

555555 เสียคนที่ชอบไปเฉย

penguinzz

เตรียมตัวมาอย่างดีเลยนะเนี่ย ท่าทางน่าจะเชี่ยวชาญอยู่แล้ว

เอ้าเสียคนที่ชอบให้เฉย หักมุมสุด 555

bigboy001

::Bloody::

โอโหวงานนี้ ไม่ได้วัดก่อนหรอกเชื่อดิ
สาวเจ้ากินรวบ 2 ควบแซนวิชไม่เหลือแน่นอน
มันคือข้ออ้างทำทีอยากทดสอบ
แต่จริงๆคืออยากโดนรุมมากกว่า!

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

変Man

นี่มันคัดตัวกันยังไงนี่ สาวผมสั้นเองก็ช่ำชองน่าดูเลย
สาวมีประสบการณ์ดีกว่าสินะ เเอบสมน้ำหน้าหัวดำด้วย

Crystal Blood

สาวผมสั้นน่าจะโดนรุม ส่วนเพื่อนชั้งยุคงจะโดนด้วยหละนะ

Notapat

เตรียมมาอย่างดี ตอนจบอาจจะมั่วซั่วกันแน่นวลลล ::Evil:: ::Evil::

-------------------------------

สุดท้าย คนที่ชอบก็บั้ยยยยย ::HoHo:: ::HoHo::

YOGI02