ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryuta] Kao Yori Dungo คัดตัวมั่วเซ็กซ์(Chichi Nikurin) [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 22, 2022, 06:49:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Summermay

งานนี้จะ"หมู่"หรือจ่า แต่น่าจะมาทางหมู่นะ

คนที่หมายปองดันโดนงาบไปซะอีก

Minibar

ประชุมใหญ่

อ้าวผิดแผนไปหมด จริงๆคือเข้าแผนไปหมดหึหึ แต่สุดท้ายแป๊วววเลย น่าสงสาร

xoxo5555

แม่สาวผมยาวคิดเก่ง คนเสนอ ไม่น่ารอดเลยนะ

Edit จะสมน้ำหน้ายัยผมยาวดีมั้ยนะ คิดเก่งมาก คนที่ชอบก็บายไปซะละ 5555

eknow

ทรงเซียนเลยนะนั่น ทำเป็นเล่นไป

นั่น โดนแย่งแทนเลย ::Cold::

arainaaa

รุ่นน้องเนี่ย โดนแย่งแน่แบบนี้แต่มาถึงก็โม้กเซียนเลยนี่ผิดสังเกตุนา

edit: นั่นไงลีลานัก โดนซะเลยโดนตูดไม่พอ เค้าไปคบกับอีกคนอีก

iten1234

จ่กเลือก กลายเป็นลงแขก เปลี่ยนใจคบกับรุ่นน้องสะได้

phoneee

::Bloody:: คัดตัว auddition แบบนี้ต้องจบลงด้วยความรักกครับ ตามสูตรการ์ตูนยุ่น

ab123ab123

ทำไมดูช่ำชองจัง ละรุ่นพี่นี่จะโดนด้วยไหมนิ

5555 ตอนจบพีค อารมแบบอยากแกล้งเค้าแต่โดนแทน

mspeed

ไปเชื่อคำแนะนำแบบนี้ พลาดแล้วหล่ะ
มีหวังโดนรุม ไม่ได้แฟนเป็นตัวเป็นตนแน่เลย

อ้าวสุดท้ายกลายเป็นคู่นี้ไปเสียอย่างนั้น
ผิดคาดนิดหน่อยนะ

Kang2018

kengkun

เดี๋ยวสาวผมยาวตามไปปะนะ

---

นี่ไง จะมาเหลี่ยมคนเดียวไม่ได้หรอกนะ  ::Grimace::

tee1402

srzce

ถึงกับต้องคัดคนเลือก

โดนแยกแฟนเลย555

Exordia

ปิดลงด้วยการเป็น sex หมู่ ผมสั้นน่าจะโดนหนักแน่ๆ

xtazy

สาวหวานกลายร่างเป็นสาวหื่นแล้ว แต่ว่าทางแก้จะเป็นยังไงกันนะ อย่าบอกว่าเพื่อนผมยาวจะเข้าไปแบ่งภาระด้วยล่ะ

อยากแกล้งเพื่อนแหละดูออก ทำเป็นช่วยจับคู่ให้ สุดท้ายก็แพ้เพราะลีลาตัวเองสู้สาวหวานไม่ได้