ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบเสียวกับคนสวน3 (พงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ)

เริ่มโดย drof666, กุมภาพันธ์ 22, 2022, 02:59:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

applej2k

ผลงานท่านพงษ์เทพยอดเยื่ยมทุกเรื่องจริงๆ ฟอร์มไม่ตกเลย มีแต่ขึ้นจริงๆ
ปล มาบ่อยๆจะดีม้ากกกมากครับ
ขอบคุณครับ

Ken Tip

เข้ามาเจอผลงานใหม่ของคุณพงษ์เทพ ดีใจมากครับ ติดตามและชอบทุกเรื่องเลย อยากให้มาเรื่อยๆครับ

jingjing199212

ติดตามผลงานของคุณพงษ์เทพมาตลอด เป็นผู้ประพันธ์ในดวงใจเลยครับ  เฝ้ารอคอยว่าเมื่อไหร่คุณพงษ์เทพจะแต่ง บาปสวาท2018 ต่อ  พยายามค้นหาเผื่อว่ามีไปลงไว้ตาม ebook ที่ไหน แต่ก็ไม่เจอเลย  ช่วยกรุณาแต่งต่อด้วยเถอะครับ

Chetang

ผลงานยังคุณภาพเหมือนเดิม ต่อไปโจต้องถูกคุณเาลงโทษแล้ว

notbaby007

แค่ลิ้นก็เสร็จไปแล้วสี่รอบ​ คงไม่รอดแน่ๆแบบนี้ได้ผัวเพิ่ม​

Blackmay

Panya Ans56

พงษ์เทพ บรรยายได้เสียวสะแดวแห้วเลยครับ มารอติดตามนะครับ ขอเรื่องเก่าให้จบด้วย

ALUTB01 .

คนสวนได้สวนหีนายแน่ๆงานนี้ เจอควยเข้าไปคงแตกนับไม่ถ้วนลืมผัวแน่ๆ

Ada Valentine

เยี่ยม ไม่ผิดหวัง ยังรอเรื่องเก่าๆ มาต่ออยุ่

saka2520

ติดตามมานานไม่เคยผิดหวังจริงไปครับทั่ั่น

peddo

น้ำเหนอบ่ามาสี่ครั้ง พม่ายังไม่ได้เข้าเมือง ดูซิว่า โจจะยอมหมอบเพราะเมื่อยลิ้น หรือจะตีหักเข้าเมืองคาสายคุณสาไหม

dragonfly silver

taton

เสียดายตอนโทรศัพท์ ไอ้โจไม่จิ้มคุณนายให้รู้แล้วรู้รอดไปเลย