ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พยาบาล 3

เริ่มโดย DR.MAN, กุมภาพันธ์ 23, 2022, 12:19:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bbbb1405

number6

เพื่อนรักหักเหลี่ยมกันแบบเงียบๆ ชะเอมร้ายลึกแสดงความเป็นเจ้าของเต็มที่เลย บีบีคงมีอะไรในใจหลายอย่าง ส่วนมีนาอยากแซ่บอย่างเดียวเลย ก่อนบีบีกลับจะมีโอกาสได้เปิดอกเปิดใจคุยกันไหมนะ

swss2511

เก็บสามสาวเพื่อนซี้จนครบจะได้ไม่น้อยใจ

chanky2007

น่าอิจฉาสุดๆ เหมาะกับคำว่าอวดครับ

ขอบคุณครับ

คงมีหลายคนติดตามผลงานต่อ ส่วนการขายเซตรูป ผมว่า น่าจะมีคนซื้อแหละครับ ถ้าเขาเก็บงานด้วยรูปด้วย
แค่เสนอว่า ถ้าขายเซตรูปจริง ใช้วิธีเบลอหน้า ดีกว่าใส่กรอบหนาๆ ครับ (แจกฟรีใส่เซนเซอร์เป็นบล็อก ส่วนขายใส่เซนเซอร์เฉพาะส่วน ทำให้มองเห็นชัดเจนขึ้น แค่ไม่รู้หน้าตาอะไรแบบนั้น)
แต่สุดท้ายก็แล้วแต่ไรเตอร์แหละครับ ลองพิจารณาแล้วกันครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

testman

สงสาร บีบี จ๋อยไปเลย ส่วนมีนานี่ น่ากลัวจริง ๆ ถ้าเอมรู้เนี่ย ทะเลาะกันตายแน่

ไป ๆ มา ๆ เอาขึ้นไปขายหมดซะแล้ว ใจจริงอยากให้เป็นลง 1 ตอนล่าสุดเต็ม ๆ ไว้ในนี้ พอมีตอนใหม่ ก็ค่อยเอาออก อย่างน้อยให้มีสักตอนเต็ม ๆ ไว้ เผื่อมีคนมาติดตาม ชใหม่ จะได้ไม่เห็นว่า เอะอะก็จะขายของจนไม่รู้เนื้อหาจริง ๆ เต็ม ๆ สักตอน
เรื่องรูป ถ้าจะลงผมว่าลงไปเหอะ แต่ถ้าคิดว่า จะเก็บไว้เป็น special สำหรับบางอย่าง เช่นจะเก็บตังจริง ๆ ก็อย่าลงแต่รูปแบบนี้เลยเลยครับ ลงแบบอันเซ็น และ ลงคลิปไปด้วยเลย น่าจะดีกว่า

ตะวันแดง

kpnttn

เปิดประตูออกมา ชะเอมยืนรออยู่หน้าห้อง สาวๆ เตี๊ยมกันไว้แล้ว จบเห่เลย

tarapong

มีนาต้องมีภาคต่อและภาคซ้ำนะครับ ขอบคุณ​มาก​ครับ​

drblackjack

เทพจริงๆครับ จัดครบทั้งแก๊งค์
น้องบีบีย้ายกลับบ้านน่าจะเป็นโอกาสมากกว่านะครับ จะได้นัดเจอกันได้ง่ายกว่าเดิม