ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่ชาย-น้องสาว ด้วยรักและผูกพันธ์(ตอนที่1-ตอนที่2)

เริ่มโดย GAMA, กุมภาพันธ์ 25, 2022, 10:53:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GAMA

พี่ชาย-น้องสาว ด้วยรักและผูกพันธ์

ตอนที่ 1

(เครดิต คุณอาร์ท)

สวัสดีครับ ผมชื่ออาร์ท ตอนนี้อาศัยอยู่ด้วยกันกับน้องสาวชื่อเอ เราเคยมีอะไรกันมาตอนเด็ก ตั้งแต่สมัยเรียนมัธยมและเมื่อต้องผ่านช่วงชีวิตมามากมาย สุดท้ายเราก็ตกลงใจที่จะมาอาศัยอยู่ด้วยกันในฐานะผัวเมียในช่วงวัยสามสิบต้นๆนี้เอง

เราสองพี่น้องอาศัยอยู่ในอำเภอแห่งหนึ่ง ในจังหวัดที่อยู่เหนือสุดของประเทศไทย

ตอนนั้นปี46 ผมอายุ18 น้องสาวอายุย่างเข้า17 ผมเรียนอยู่ม.6 ส่วนน้องเอเรียนอยู่ม.5 เราสองพี่น้องสนิทสนมกันมาก แทบจะเป็นเพื่อนกันเลย แต่เราก็ไม่ได้คิดอะไรเกินเลยความเป็นพี่น้อง แถมนอนแยกกันคนละห้องด้วย

ช่วงนั้นหนังน้องแนทกำลังดัง เราสองคนต่างก็อยากรู้อยากเห็น อยากดูหนังน้องแนทกันมาก ผมก็ไปหาCDหนังน้องแนทจากเพื่อนมาดูจนได้ พอพ่อแม่ไม่อยู่บ้าน ผมก็ชวนน้องเอดูหนังน้องแนทกันทันที

ผม:"น้องเอๆ พี่ได้CDน้องแนทมาละ มาดูกันๆ"

น้องเอ:"ไหนๆ เปิดเลยพี่อาร์ท เปิดเลย"

ผม:"รอแป๊บ ใส่แผ่นก่อน อ่ะ.....กดPlayละ"

น้องเอ:"หูย.....นมใหญ่จังพี่"

ผม:"อื้มมมม........."

นี่เป็นครั้งแรกที่เราสองพี่น้องดูหนังโป๊ด้วยกัน เป็นครั้งแรกที่เราสองพี่น้องเห็นผู้ชายและผู้หญิงเอากัน และเราทั้งคู่ไม่เคยมีประสบการณ์ทางเพศมาก่อน เลยพากันดูแบบตั้งอกตั้งใจ และพอดูครั้งแรกผ่านไปก็มีครั้งที่สอง,ที่สาม ซึ่งครั้งหลังๆทำให้ผมรู้สึกมีอารมณ์อยากร่วมเพศ แอบชำเลืองดูน้องสาวอยู่บ้าง ในใจลึกๆอยากลองเย็ดกับน้องสาว แต่ไม่รู้ว่าจะเริ่มต้นอย่างไรดี

จนครั้งที่สี่ พอรอโอกาสที่พ่อแม่ไม่อยู่บ้าน เราก็พากันแอบดูหนังโป๊อีก

พอดูจนมีอารมณ์ร่วมไปกับหนังได้ที่ผมก็แกล้งพูดขึ้นมาลอยๆ

ผม:"ว่าเวลาคนเอากันนี่มันรู้สึกยังไงนะ?"

ตอนนั้นจำได้เลยครับว่าผมมันร้อนวูบวาบทั้งตัวเลย

น้องเอ:"เอก็อยากรู้เหมือนกันค่ะพี่"

ผม:"เรามาลองทำกันเหมือนในหนังเอามั้ย แต่พี่คงไม่สอดใส่หรอก กลัวน้องท้อง เอาแค่ภายนอกกันนะ"

น้องเอ:"โอเคค่ะพี่"

แล้วเราก็พากันถอดเสื้อผ้า

เป็นครั้งแรกที่ผมเห็นน้องสาวของตัวเองอยู่ในร่างเปลือยต่อหน้าผม น้องเอรูปร่างขาวๆบางๆ หน้าตาหน้ารักตามแบบฉบับสาวเหนือ หนักก็น่าจะประมาณ40กว่าโลฯ สูงประมาณ154-155ซม. สัดส่วนก็น่าจะ32-23-34 หีมีหมอยพอประมาณ ดูแล้วน่ารักน่าฟัดไปทั้งตัว

พอเทียบกับตัวผมที่สูง172ซม. หนักก็ใกล้ๆ60โลฯ ขนาดอาวุธก็5x5นิ้วครึ่ง ซึ่งก็เป็นครั้งแรกของน้องเอเหมือนกันที่เห็นผู้ชายแก้ผ้าต่อหน้า

ผมเริ่มต้นด้วยการเข้ากอดจูบกัน

ตอนแรกก็เก้ๆกังๆ เพราะเป็นครั้งแรกของเราทั้งคู่ พอจูบกันเลียนแบบในหนัง ซักพักก็เริ่มคล่อง เราสองคนจูบปากแลกลิ้นกัน ลิ้นมันพันกันไปเองโดยอัตโนมัติ โดยทำไปตามสัญชาตญาณ

ผมเริ่มซุกไซร้น้องเอ เลียนแบบในหนัง กลิ่นสาบสาว,กลิ่นตัวของน้องเอหอมมาก คงเป็นเพราะกลิ่นฟีโรโมนจากตัวน้องเอ ผมสูดดมแลบลิ้นเลีย ซุกไซร้ไปทั่วทั้งตัวน้องสาว

น้องเอร้องครวญครางด้วยความเสียวซ่าน

น้องเอ:"ซี้ดดดดดด อาาาาาาา"

ผมเริ่มซุกไซร้ลงมาตามแบบในหนังที่น้องแนทโดนซุกไซร้ ผมก็กำลังซุกไซร้เลียนแบบ

ผมดูดนมและเอาลิ้นเลียหัวนมของน้องเอ น้องเอร้องเสียวแอ่นนมขึ้นสู้ลิ้นของผม และร้องครางเสียวไม่หยุด ผมดูดเลียซุกไซร้นมทั้งสองเต้า ซ้าย-ขวา สลับไปมา

แล้วผมก็ลากลิ้นลงมาวนๆที่รอบๆสะดือและท้องน้อยของน้องสาวของตัวเอง กว่าจะลงมาถึงตรงนี้ได้ ผมทำไปเลียนแบบหนังไป เล่นเอาน้องสาวผมนอนเสียวจนบิดตัวไปมาเลยครับ

ผมซุกไซร้ต่ำลงมาที่ท้องน้อย และลงมาหยุดที่ร่องหีของน้องสาว ที่มีหมอยพอประมาณ กลีบแคมหีปิดสนิท ดูสวยงามมาก ผมเอาลิ้นแตะพาดตรงร่องหี กวาดตวัดลิ้นจากล่างขึ้นบน จนลิ้นผมไปโดนเม็ดแตด ก็ยิ่งทำให้น้องเอร้องครางเสียวดังยิ่งขึ้น แอ่นกระดก ยกสะโพก อ้าหีให้ผมเลีย

ผมรู้สึกถึงน้ำหีของน้องสาวตัวเองไหลออกจากรูหีมาแตะที่ลิ้น มีกลิ่นหอมแปลกๆและน้ำลื่นๆหวานๆแบบแปลกๆ แต่ผมก็ดูดกินเข้าไป ยิ่งดูดกินก็ยิ่งไหลซึมทะลักออกมา จนน้องสาวของผมกระตุกเสร็จคาลิ้นของผมไปพร้อมกับเสียงร้องครางเสียว

อารมณ์ของผมตอนนั้นก็ถึงขีดแบบสุดๆ แต่ก็ไม่กล้าเย็ดหีน้องสาว เพราะกลัวพลาดทำน้องสาวท้อง และกลัวที่จะมีปัญหาตามมา

พอน้องสาวเสร็จไปแล้ว ผมก็สอนน้องสาวให้ดูดควยผม เหมือนน้องแนทดูดเลียควยผู้ชายในหนัง

น้องสาวก็ดูดควยผมจนน้ำแตก น้ำควยของผมพุ่งออกมาแรงมากครับ พุ่งเข้าใส่ปากน้องเอ จนน้ำควยบางส่วนพุ่งใส่ตัวน้องเอจนเลอะนมเลอะตัว และน้องก็บอกว่ารู้สึกรสชาติมันแปลกๆดี

นี่เป็นครั้งแรก ของเราสองพี่น้อง ที่ช่วยกันเสียวจนเสร็จ แต่ก็ไม่ได้สอดใส่กัน ซึ่งก็ทำกันแบบกล้าๆกลัวๆแต่อยากลอง แต่ก็เสียวสนุกดี

ตั้งแต่นั้นมา เราก็แอบทำกันทุกครั้งเมื่อมีโอกาส ถ้าพ่อแม่ไม่อยู่บ้าน

ตอนนั้น ยังไม่คิดจะเย็ดน้องสาว เพียงแค่อยากช่วยกันเพียงแค่นี้  ผมไม่ได้คิดมาก่อนว่าจะทำเรื่องอย่างนี้กับน้องสาว และก็ไม่อยากทำอะไรที่มากกว่านี้ เพราะกลัวปัญหาที่จะตามมาครับ

ประมาณช่วงปี47 ผมอายุย่างเข้า19 เรียนเพิ่งจบม.6กำลังเตรียมเข้ามหาวิทยาลัย โดยน้องเอย่างเข้า18 อยู่ม.5ก็กำลังจะขึ้นม.6

จนวันนึงผมไปกินเหล้ากับเพื่อนๆ ก่อนแยกตัวกันกลับบ้าน ผมก็เข้าเซเว่นฯ ไม่รู้คิดยังไง ได้ซื้อถุงยางฯมากล่องนึง เอามาเก็บไว้แต่ก็ยังไม่ได้ใช้ครับ ไม่มีโอกาสได้ใช้เลย แต่ในใจลึกๆอยากลองเย็ดน้องสาวมาก แต่ใจไม่กล้า

จนวันหนึ่ง พ่อแม่ไปซื้อของในตัวเมือง ผมเลยชวนน้องเอมาดูหนังน้องแนทอีก แล้วก็ดูหนังเรื่องอื่นๆต่อไปด้วย

ซึ่งเราก็แอบช่วยกันมาแล้วสองสามเดือน ซึ่งคอยหาโอกาสตอนพ่อแม่ไม่อยู่บ้านเอา มาวันนี้ก็มีโอกาส

เราช่วยเหลือกันตามปกติ เหมือนที่เคยๆช่วยทำกันมาทุกครั้ง

กอดจูบ,ลูบไล้,ซุกไซร้,ดูดเลียให้กันและกัน ผมเลียหีให้น้องเอ และน้องเอก็ดูดควยผมจนเราสองพี่น้องเสร็จไปด้วยกันทั้งคู่

แล้วเราก็เริ่มยกสองอีก เพราะยังมีอารมณ์คั่งค้างอีกมาก เข้ามากอดจูบ,ลูบไล้,ซุกไซร้กันและกันเหมือนเดิม

พอดุ้นควยของผมแข็งตัวก็เอาไปถูไถภายนอกที่ร่องหีน้องสาว ซึ่งน้องสาวเองก็อ้าหีให้ผมเอาดุ้นควยถูร่อง

จนผมรู้สึกว่าอยากทำมากกว่านี้อีก อยากเย็ด อยากเอาดุ้นควยเสียบเข้ารูหีน้องสาว และผมก็ได้ซื้อถุงมาเก็บไว้แล้ว

ผม:"น้องเอจ๋าาา เราลองเอากันจริงๆดูไหม?"

น้องเอ:"จะดีเหรอพี่ น้องกลัวท้อง"

ผม:"ไม่เป็นไร...พี่มีถุงยาง.."

น้องเอ:"อ๊ะ...ก้อด้าย"

ผมรีบเอาถุงยางฯสวมเข้าดุ้นควย พอได้ที่แล้ว ก็กดหัวควยมุดเข้ารูหีน้องสาวของตัวเองไป

น้องเอ:"โอ๊ย!"

น้องเอ:"โอ๊ย...เจ็บพี่ เอาออกๆ"

ผมกดแรงไปหน่อย หัวควยมุดเข้ารูหีไป ดุ้นเสียบลึกเข้าไปจนเลยหัวเงี่ยง พอเห็นน้องเอร้องเจ็บ เอามือดันอกผม ผมก็รีบถอดดุ้นออกจการูหี มีเลือดไหลซึมตามออกมานิดหน่อยนึง

น้องเอ:"โอย.....เจ็บมากเลยพี่ เจ็บสุดๆเลย"

วันนั้นเลยพอกันแค่นั้นเลยครับ

(พอนึกย้อนกลับไป ผมก็รู้สึกขำตัวเองเหมือนกัน ที่แทงเข้าไปแบบไม่รู้งาน ทำให้น้องสาวต้องร้องเจ็บ และบ่นเจ็บไปหลายวันเลย)

พอเสียบกันตอนแรก น้องไม่รู้สึกโอเค เราก็ไม่ได้ทำกันอีกไปหลายวันเลยครับ แต่ผมก็ไม่ยอมแพ้

ระหว่างนั้นผมก็ไปศึกษาหาวิธีการเอากัน แอบถามเพื่อนมั่ง หาอ่านเอามั่ง จนมั่นใจละ ว่าคราวต่อไปจะต้องไม่พลาดอีก

คราวนี้พอมีโอกาส ตอนแรกน้องผมไม่ยอมหรอกครับ ผมก็บอกว่า ถ้าเจ็บอีก จะหยุดทำแล้ว และก็จะไม่เอากันอีก

น้องเอก็เลยยอมให้เอากันอีก

เราก็เริ่มกอดจูบ,ซุกไซร้กันเหมือนเดิม และผมพยายามเล้าโลมน้องเอให้นานขึ้น คราวนี้ผมค่อยเป็นค่อยไปครับ ไม่สนใจหนังแล้วว่าทำท่าไหนยังไง

กอดจูบลูบไล้ ซุกไซร้กันนานหน่อย ตั้งแต่ซอกคอ,ติ่งหู จนถึงนมทั้งสองเต้า แล้วซุกไซร้ลากลิ้นลงต่ำไปเรื่อยๆ จนถึงร่องหี ผมเลียหีน้องสาวนานจนแน่ใจว่ารูหีลื่นพอที่จะเสียบดุ้นควยเข้าไปได้แล้ว ผมก็สวมใส่ถุงยางเตรียมสอดใส่ทันที

ผมค่อยๆเสีบดุ้นควยเข้ารูหีน้องสาวไป พอน้องบอกเจ็บก็หยุด แล้วก็พยายามบอกน้องว่าอย่าเกร็ง ผมพยายามดูดเลียหัวนมน้องเอไปด้วย พอน้องเอเริ่มเสียวก็จะค่อยๆกดหัวควยให้มุดเข้ารูหีไปอย่างช้าๆเบาๆ

ในที่สุด ดุ้นควยของผมก็สอดใส่เข้าไปสุดครับ รู้สึกว่าข้างในมันรัดตุบๆ ผมเองก็เสียวมากกลัวจะน้ำแตกซะก่อนที่จะยังไม่ได้ซอย

เลยเสียบแช่ไว้สักพักไว้แค่นั้นก่อน หันไปเล้าโลมน้องสาวต่อ พอน้องสาวเริ่มครางเสียวผมก็ค่อยๆเริ่มซอยกระเด้าควยไปเรื่อยๆ

เสียงแจ่ะๆจากดุ้นควยที่กำลังซอยเข้า-ออกรูหี ผสมกับเสียงร้องครางของน้องสาว

ผม:"น้องเอ....หายเจ็บยัง?"

น้องเอ:"ซี้ดดดด อูยยยยย หายเจ็บแล้วพี่ แต่รู้สึกอย่างอื่นแปลกๆ อาาาา อาาาา"

ผมว่าน้องสาวผมคงรู้สึกเสียวนั่นแหละ และนี่ก็เป็นครั้งแรกที่น้องสาวโดนเย็ดด้วย และผมเองก็เช่นกันที่ได้เย็ดหีเป็นครั้งแรก ผมก็กระเด้าซอยควยเข้า-ออกรูหีไปเรื่อยๆ จนน้องสาวเริ่มร้องครางดังขึ้นๆ และร้องครางดังครั้งสุดท้ายเสียงเหมือนในหนังโป๊เลย

จนผมรู้สึกว่าข้างในรูหีของน้องเอมันตอดรัด ขมิบเป็นจังหวะถี่ๆ แล้วน้องก็เกร็งตัวครับ
แล้วก็น้องก็รู้สึกผ่อนลง ผมเองตอนนั้นไม่เข้าใจว่ามันคืออะไร มารู้ทีหลังคือน้องมันมันเสร็จครับ

ส่วนตัวผมยังไม่เสร็จ เพราะตอนนั้นมัวแต่พะวงว่าน้องเป็นอะไรไหม จะเจ็บไหม เลยไม่ได้คิดถึงเรื่องความเสียวควยของตัวเอง แล้วก็ซอยกระเด้าควยไปเรื่อยๆไม่ได้เร็วอะไรมาก ซอบแบบเนิบๆ พอรูหีน้องตอดขมิบรัดดุ้นควย

ผมซอยกระเด้าต่อไปอีกสักสามสี่นาทีผมก็น้ำแตก เป็นครั้งแรกที่แตกในรูหีของน้องสาวตัวเอง แต่มีถุงยางฯป้องกัน

ผม:"เป็นไงบ้างจ๊ะ?"

น้องเอ:"รู้สึกเบาๆหวิวๆค่ะพี่ โล่งๆเหมือนตัวลอยๆเลย"

แล้วเราก็กอดจูบกันนิดนึง ผมก็ถอนดุ้นควยออกมา

หลังจากนั้น เราก็แอบเย็ดกันอีก โดยหาโอกาสที่พ่อแม่ไม่อยู่บ้าน และผมก็เย็ดจนถุงยางฯหมดกล่องนี้ แล้วซื้อกล่องใหม่ขนาด52 เพราะขนาด49มันรู้สึกคับควย แล้วเราก็หาโอกาสเย็ดกันทุกครั้ง ที่พ่อแม่ไม่อยู่บ้าน จากนั้นผมก็เข้ามหาลัย ย้ายมาในตัวอำเภอเมืองครับ.

จบตอนที่ 1.
ข้าพเจ้าเขียนเรื่องราว เพื่อบูชาเทพเจ้าแห่งด้านมืด

Otaza

GAMA

อ้างจาก: Otaza เมื่อ กุมภาพันธ์ 26, 2022, 12:09:39 ก่อนเที่ยง
หายไปนานเลยครับ ยินดีที่กลับมาครับ
ขอบคุณครับ
นานๆมาที เขียนเรื่องแล้วเอาลงผิดห้องเฉยเลยครับ 555+
ข้าพเจ้าเขียนเรื่องราว เพื่อบูชาเทพเจ้าแห่งด้านมืด

poison_react

ได้อ่านแนวนี้บางทีก็ตื่นเต้นนะครับ ยิ่งมาจากเรื่องจริงแล้วยิ่งเสียวครับ ได้ทำกับคนที่รักและผูกพันจริงๆ ยิ่งเป็นของต้องห้ามด้วย ยิ่งรู้สึกตื่นเต้นและมีค่ามากครับ

swss2511

ballnakrab

Pager

เร้าใจดีมากเลยครับบ พี่ชายน้องสาววว
น่าลุ้นต่อไปป

GAMA

อ้างจาก: poison_react เมื่อ กุมภาพันธ์ 26, 2022, 01:08:28 ก่อนเที่ยง
ได้อ่านแนวนี้บางทีก็ตื่นเต้นนะครับ ยิ่งมาจากเรื่องจริงแล้วยิ่งเสียวครับ ได้ทำกับคนที่รักและผูกพันจริงๆ ยิ่งเป็นของต้องห้ามด้วย ยิ่งรู้สึกตื่นเต้นและมีค่ามากครับ
ขอขอบคุณอีกหนึ่งกำลังใจครับ
แต่ละเรื่อง ตอนต่อจะเข้ามาช้า เพราะต้องรอต้นทาง ส่งข้อมูลมาก่อน แล้วค่อยแต่งและเกลาสำนวนวครับ

GAMA

อ้างจาก: swss2511 เมื่อ กุมภาพันธ์ 26, 2022, 07:34:59 ก่อนเที่ยง
วัยกำลังอยากรู้อยากลอง
ประมาณนั้นครับ แต่เรื่องแนวนี้ก็เป็นอีกด้านหนึ่งของสังคม ที่ไม่ค่อยมีใครรับรู้ครับ

GAMA

อ้างจาก: ballnakrab เมื่อ กุมภาพันธ์ 26, 2022, 12:33:12 หลังเที่ยง
สุดยอดครับ วัยรุ่นอยากลอง ต้องป้องกัน
ใช่ครับ เห็นว่าป้องกันมาตลอด จนเมื่อปีสองปีที่แล้วที่ตกลงจะอาศัยอยู่ด้วยกันแบบผัวเมีย
น้องสาวเค้าก็หันไปใช้ยาคุมฯป้องกันแทนครับ (ตอนนี้ ยสตน.)

GAMA

อ้างจาก: minmomo เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2022, 04:51:07 ก่อนเที่ยง
เอาให้ท้องโตเลย
คงไม่ได้ครับ เพราะเขาสองคนได้ผ่านชีวิต ผ่านอะไรๆมาเยอะมาก กว่าจะมาถึงตรงนี้ได้ครับ พอได้พูดคุยกันก็เลยได้เข้าใจ

GAMA

อ้างจาก: Pager เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2022, 05:24:52 หลังเที่ยง
เร้าใจดีมากเลยครับบ พี่ชายน้องสาววว
น่าลุ้นต่อไปป
ขอบคุณครับ แต่ตอนต่อไปก็อาจจะช้าหน่อยนะครับ เหมือนเรื่องอื่นๆที่ผมเขียน แต่ละตอนจะอืดซักหน่อยกว่าจะได้เอาลง

GAMA

ตอนที่ 2

ช่วงที่ผมเข้ามหาลัย น้องยังเรียน ม. 6 ผมก็ได้ย้ายไปอยู่ในตัวอำเภอเมือง

ช่วงปีแรกๆนี้ผมกับน้องไม่มีโอกาสได้เย้ดกันเลยครับ เพราะผมต้องกลับบ้านเสาร์อาทิตย์ และพ่อแม่ก็อยู่บ้านตลอด

แต่ผมได้มีโอกาสเย้ดกับผู้หญิงคนอื่นอยู่บ้าง เพื่อฝึกท่วงท่า,ลีลาและประสบการณ์

ช่วงอยู่บ้านผมก็ได้แต่แอบกอด,จูบและหอมกันกับน้องเอ ช่วงตอนพ่อแม่เผลอน่ะครับ

ก็ไม่ได้จะหาโอกาสอะไรมากขนาดนั้นครับ เพราะคิดอยู่ไว้ว่ายังไงเสีย ปีหน้าน้องเอก็ตามเข้ามาเรียนมหาลัยในเมืองเหมือนกัน

มันก็จริงตามนั้น

พอผมจบปี 1 น้องเอก็เข้าเรียนมหาลัยในเมือง แต่คนละที่กับผม คือผมเรียน ม.แห่งหนึ่ง ส่วนน้องสาวของผมเรียนม.ราชภัฏฯ

ส่วนเรื่องที่พักนั้น ผมพักอยู่หอนอกคนเดียว ส่วนน้องเอพักหอหญิงกับเพื่อน ซึ่งเราอยู่ไกลกันพอสมควร(ประมาณ10กิโลฯ)

แต่ไม่เป็นปัญหาครับ น้องเอมักหาข้ออ้างกับเพื่อนๆเพื่อมานอนกับผมเสมอๆ

เพื่อนน้องเอก็ไม่ได้เอะใจอะไร เพราะเข้าใจว่าน้องสาวผมไปหาแฟน

ส่วนผมก็มีแต่เพื่อนผู้ชาย ผู้หญิงที่เคยคบๆกันช่วงตอนปีหนึ่ง ก็ผ่านมาแล้วผ่านไป

เพื่อนๆผมเองก็ไม่เคยมาที่ห้องผมเลยสักครั้ง จึงเป็นโอกาสที่ดี ที่น้องสาวจะมาหาผม

วันศุกร์ คืนแรกที่เราเย้ดกัน

พอน้องเอมาหาผมที่หอพัก เราสองพี่น้องโผเข้ากอดจูบกัน พาไปอาบน้ำด้วยกัน นี่เป็นครั้งแรกในรอบปีที่เราจะได้มาเย็ดกันอีก เพราะเราทั้งสองคนอัดอั้นมานานแล้ว

พออาบน้ำเสร็จเราก็พากันขึ้นเตียงเลย

เรากอดจูบกันอย่างดูดดื่ม ซุกไซร้กันไปมา น้องเอนอนหงายอ้าขาให้ผมเลียหี ผมก้มลงเลียหีที่ไม่ได้เลียมาเป็นปีๆ ทั้งเลียหี,ดูดแตด จนน้องเอเสียว แอ่นสะโพก ร่อนส่ายไปมา

พอเห็นน้ำเงี่ยนไหลออกมาจนหีแฉะ ผมก็สวมถุงยางอนามัย แล้วค่อยๆกดหัวควยเข้ารูหีของน้องสาวของผมไป

น้องเอ:"อาาาาาา พี่อาร์ท...ยังคับแน่นดีจัง"

ผมไม่ตอบ ได้แต่เอาปากเม้มเลียหัวนมของน้องเอขณะที่กำลังเริ่มซอยกระเด้า กะจะให้น้องเอเสียวทั้งหัวนมและรูหี น้องเอเริ่มร้องครางดังขึ้นเพราะความเสียว

"อาาาาา ซี้ดดดดดด อาาาาาาาา"

ยิ่งน้ำหีไหลออกมามากขึ้น ก็ยิ่งซอยกระเด้าควยเข้า-ออกรูหีได้สะดวกยิ่งขึ้น เสียงแจ่ะๆๆของดุ้นควยที่ซอยกระเด้ารูหี ก็ดังประสานกับเสียงร้องครางของน้องสาวของผม

แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะๆๆๆๆ

อาาาาา อาาาาา อ้าาาาา ซี้ดดดด อาาาาา

เนื่องจากผมได้รับประสบการณ์ใหม่ๆจากการได้เย็ดกับสาวๆคนอื่น เมื่อตอนเรียนอยู่ปี1 ผมก็เอาประสบการณ์มาใช้กับน้องสาวของผมบ้าง

มีผ่อนหนัก ผ่อนเบา ยืดเวลาการหลั่งออกไป จนน้องสาวของผมนั้นเสร็จไปล่วงหน้าก่อนแล้ว ผมก็กระเด้าซอยไปอีกหลายทีกว่าผมจะเสร็จได้ น้องสาวของผมถึงกับเสร็จขมิบตอดรูหีแบบซ้ำๆหลายที จนผมรู้สึกถึงดุ้นควยที่โดนรูหีตอดรัดได้เลยครับ

พอผมเสร็จ น้องเอก็เสร็จตามผมแล้ว ร่างกายก็ผ่อนอาการเกร็งตัวลง

ผมพักได้หน่อยเดียว ก็เปลี่ยนถุงยางอนามัยถุงใหม่ พอสวมใส่เสร็จ ก็จับน้องเอพลิกให้ลองขึนขย่มควยของผมดู

และตอนนี้น้องเอก็เริ่มขย่มควยของผม จากช้าๆเป็นเร่งเร็วขึ้นๆ สองมือของผมช่วยกำขยำ เค้นคลึงสองเต้าของน้องสาว มีบ้างเป็นบางครั้งที่ผมยันตัวขึ้น จับตัวน้องเอขย่มในท่าลิงอุ้มแตง กอดจูบแลกลิ้นกัน แล้วผมก็เอนหลังลงไปใหม่ ให้น้องเอนั่งขย่มดุ้นควยของผมต่อ

น้องเอร้องคราง พลางบดร่อนส่ายหี ขย่มดุ้นควยของผมขึ้นลง จนน้องเอร้องดังขึ้นๆ ผมรู้สึกถึงรูหีที่กำลังขมิบตอดดุ้นควยของผม แล้วเราก็เสร็จไปพร้อมกันอีก

น้องเอฟุบลงบนอกของผม แต่ยัง!   ยังไม่จบครับ!

ผมจับน้องเอให้พลิกนอนหงาย ให้พักหายใจหายคอก่อน แล้วผมก็ถอดถุงยางฯเดิมออก แล้วสวมถุงยางฯใหม่ใส่ควย ซึ่งกะจะใช้ให้หมดกล่องไปเลยในคืนนี้

แล้วจับน้องเอพลิกคลานในท่าหมา พอผมเสียบดุ้นควยเข้ารูหีของน้องเอได้ ผมก็เริ่มซอยกระเด้าควย ซึ่งรูหีก็ลื่นดีอยู่เพราะน้ำหีมันไหลหลั่งออกมามากมายตอนที่น้องสาวของผมเสียวเสร็จ

ผมเริ่มกระเด้าซอยควยให้แรงขึ้นๆเร็วขึ้นๆ เสียงดังแจ่ะๆก็เริ่มเปลี่ยนเป็นดังปั่บๆเพราะแรงกระแทกควย ส่วนน้องเอนั้นไม่ต้องพูดถึงครับ ร้องครางเสียวแอ่นหีรับแรงกระเด้าจากผม

ปั่บ ปั่บ ปั่บ ปั่บ ปั่บๆๆๆๆ

อาาาา อ้าาาาา อ้าาาา พี่อาร์ทททท อาาาา อาาาาา

ผมรู้ว่าน้องเอใกล้จะเสร็จแล้ว ผมก็เร่งซอยเด้าเร็วๆรัวๆ เย็ดกระแทกแรงๆจนเสียงตั่บๆดังแข่งกับเสียงร้องครางของน้องเอ

จนกระทั่งน้องเอเกร็งกระตุกเสร็จถึงจุดสุดยอด และผมก็เสร็จตามน้องสาวของผมไป

นี่ฟินมากครั้บ คืนแรกที่ได้นอนด้วยกันทั้งคืน แบบไม่ต้องพะวงว่าใครจะมาเห็น

เรียกว่าเราจัดกันทั้งคืนเลย ผมซึ่งมีประสบการณ์เซ้กที่เอามาเย้ดกับน้องสาวของผม จนทำให้น้องของผมแปลกใจเลย

ถึงแม้จะเหนื่อยและสนุก แต่ก็ไม่ลืมที่จะใส่ถุงยางฯป้องกันทุกครั้งครับ

สมัยนั้นพวกมือถือสมาร์ทโฟนที่จะอัดคลิปหรือพวกโซเชียลต่างๆยังไม่ทันสมัย ก็ไม่มีปัญหาเรื่องภาพหลุด คลิปหลุด หรือใครที่จะมารู้เรื่องพวกเรา

และเราสองพี่น้องก็กอดกันนอนไปอย่างมีความสุข

พอเสาร์เช้าผมก็ขับมอไซค์พาน้องกลับบ้านที่ต่างอำเภอ

พ่อแม่ก็วุ่นกับงาน ไม่ค่อยมีเวลามาดูว่าผมกับน้องสาวอยู่กันยังไงที่ตัวเมือง แต่พอถึงเวลา ผมกับน้องสาวก็กลับบ้านไปหาพ่อแม่ทุกอาทิตย์ พอมาถึงผมกับน้องสาวก็ช่วยกันซักผ้าบ้าง,อยู่ช่วยงานบ้านไปตามเรื่อง และตอนกลางคืนก็นอนห้องใครห้องมัน

พอตอนบ่ายๆก็พากันนั่งมอเตอร์ไซต์กลับตัวเมือง

ผมชวนน้องสาวแวะที่หอฯของผมก่อน ก็ไม่ใช่อะไรหรอกครับ แค่ชวนกันเย็ดก่อนไปส่งน้องสาว

พอแวะหอฯแล้วพากันเข้าห้องผม เราสองพี่น้องก็รีบถอดเสื้อผ้าออกอย่างรวดเร็ว โผเข้ากอดกัน ขึ้นเตียงกอดจูบลูบคลำ กะจะเย็ดกันก่อนที่จะไปส่งน้องที่หอฯ

ผมกอดจูบน้องสาว และซุกไซร้ซอกคอ,ติ่งหู ลงลิ้นละเลงไปใต้งแต่ซอกคอจนถึงนมสองเต้า น้องสาวกอดประคองผม แอ่นนมให้ผมเลีย 

ผมดูดเลียหัวนม ซุกไซร้เต้านมซ้ายขวาสลับไปมา น้องเริ่มร้องครางเสียวออกมาแล้ว ผมจึงรีบๆเร่งเผด็จศึก ค่อยๆซุกไซร้ลงไปที่หว่างขา เลียหีน้องสาวผม ซึ่งยิ่งเลียก็ยิ่งชอบ ไม่มีหีใครที่เลียได้อย่างมีความสุขได้เทียบเท่ากับหีของน้องเออีกแล้วครับ

ผมเลียหี อีกทั้งดูดกินน้ำหีของน้องสาวของตัวเอง น้องสาวผมก็ร้องครางดังขึ้นๆทุกที ผมก็ต้องรีบเผด็จศึกให้ไว

ผมรีบสวมถุงยางฯ แล้วค่อยๆเสียบดุ้นควยเข้ารูหีน้องเอ น้องเอร้องครางเบาๆ ก้มมองดูดุ้นควยของผมที่กำลังมุดๆเข้าไปในรูหี

"อาาาาาา ซี้ดดดดดดด......."

เสียงน้องเอร้องครางเบาๆ ขณะที่จ้องมองดูหีที่กำลังโดนเสียบจากดุ้นควยของผม ผมค่อยๆกดซอยให้ดุ้นควยมุดลึกเข้าไปทุกทีๆ จนมุดเข้าไปจนสุดโคน

พอดุ้นควยของผมมุดเข้าไปจนสุด ผมก็ขึ้นทับน้องสาวแล้วจูบปากกัน ผมเริ่มซอยกระเด้าเบาๆ เสียงแจ่ะๆๆของน้ำหีเวลาที่กำลังซอยควย ก็เริ่มดังขึ้นแข่งกับเสียงร้องครางของน้องเออีกแล้ว

ด้วยแรงแห่งความเงี่ยน ถึงแม้ว่าเราจะเงี่ยน แต่เราก็ยังมีสติอยู่ว่าเราเป็นพี่น้องที่กำลังเย็ดกันเอง แต่เราก็มีถุงยางฯป้องกัน ทำให้รู้สึกปลอดภัยที่ได้เย็ดกันเพื่อระบายความเงี่ยนของเราทั้งสองคน

พอนึกย้อนกลับไปแล้ว สิ่งที่ทำตอนนั้นผมไม่ได้รู้สึกว่าเป็นความรักครับ คล้ายๆเหมือนความเงี่ยนมากกว่า

เพราะก็คิดอยู่ว่า พอหลังจากเรียนจบไป ต่างคนก็ต้องมีคนของตัวเอง ดังนั้น พอได้อยู่ด้วยกันแบบนี้ เมื่อได้โอกาสเย็ดกันก็ต้องเย็ดกันให้เต็มที่

ผมซอยกระเด้าเร็วขึ้น,แรงขึ้น เสียงแจ่ะๆก็ยิ่งดังขึ้น ขณะที่เสียงของน้องสาวก็ร้องครางด้ังยิ่งขึ้นเหมือนกัน

"อาาาา อาาาา อาาา พี่จ๋าาาาาา"

น้องเอร้องเรียกชื่อผมเหมือนน้องเอใกล้จะเสร็จแล้ว ทีนี้ผมเร่งซอยกระเด้าเน้นๆรัวๆ จนน้องเอร้องลั่นห้อง และเราก็เสร็จไปพร้อมๆกัน

ช่วงบ่ายๆอากาศร้อน เราสองพี่น้องเหงื่อท่วมตัว เหนื่อยหอบแฮ่กๆเลยครับ

ผม:"น้องเอจ๋าาา อีกทีนะ นะ นะ"

น้องเอ:"อื้ม....ก็ด้าย"

ผมถอดถุงยางฯเก่าออก รีบสวมถุงฯใหม่ใส่ควยอย่างรวดเร็ว แล้วจับน้องเอพลิกในท่าหมา แล้วเอาควยเสียบหีเริ่มซอยกระเด้าทันที

เสียงบั่บ บั่บ บั่บ บั่บ บั่บ บั่บ บั่บๆๆๆๆ ดังไปทั้งห้อง

ที่ต้องเย็ดท่าหมาเพราะอากาศมันร้อนครับ อยู่ท่านี้จะได้ระบายเหงื่อได้ง่ายกว่า ผมซอยกระเด้สอัดควยเข้าหีน้องสาวแท้ๆของตัวเอง

น้องสาวของผมเองก็เริ่มร้องครางออกมาอีกแล้ว แต่ทีนี้ผมเย็ดได้อึดขึ้นกว่าเดิม เพราะเสร็จไปแล้วหนึ่งน้ำ ผมซอยกระเด้าไปเรื่อยๆ สังเกตุเห็นน้องเอเกร็งตัวกระตุกเสร็จมือจิกผ้าปูที่นอน แต่ผมก็ยังไม่หยุดซอยกระเด้า เพียแค่ผ่อนๆแรง พอน้องเอเริ่มทรงอาการได้ ผมก็เริ่มซอยกระแทกต่อ จนน้องเอเริ่มครางเสียวออกมาอีกครั้ง

"อ้าาาา อ้าาาาา อ๊าาาาาาาา"

ผมรู้ว่าน้องสาวของผมใกล้จะเสร็จอีกรอบแล้ว ทีนี้ผมอัดรัวเลยครับ เสียงตั่บๆรัวๆจนน้องสาวต้องร้อง"อ๊า"ยาวๆ และเราก้เสร็จไปพร้อมกันทั้งคู่อีกรอบ

เหนื่อยครับ เหนื่อยมากจริงๆ เราพากันนอนพักสักครู่ แล้วพากันไปอาบน้ำ จากนั้นผมก็พาน้องไปส่งที่หอฯและพากันหาอะไรกินตอนเย็นแถวนั้น

มันเป็นวันแรกๆในรอบปี ที่เรากลับมาเย้ดกัน เราสองพี่น้องมีความสุขมากครับ

เราเย้ดกันทุกครั้งที่เจอกันครับ สมัยนั้นพวกเรายังเป็นวัยรุ่นอยู่ ก็ต้องสองน้ำเป็นอย่างน้อย จากนั้นก็อาบน้ำด้วยกัน แล้วนอนกอดกัน โดยเฉพาะทุกวันศุกร์ น้องจะนั่งรถประจำทางจากม.ราชภัฏฯมาลงที่หน้าม.ของผม แล้วเดินเข้าหอฯผมเลย แล้วเราก็นอนค้างด้วยกัน พอรุ่งเช้าก็พากันกลับบ้าน พอบ่ายวันอาทิตย์ก็กลับมา โดยบางครั้งก็มาแวะที่หอฯผมเพื่อเย็ดกันก่อนแล้วผมจะขับรถไปส่งน้องที่หอฯม.ราชภัฏฯ เป็นอย่างนี้มาตลอด

สมัยมหาลัยก็มีคนมาจีบน้องผมหลายคนครับ  น้องสาวเคยคุยกันกับผมเรื่องนี้ ผมเองก็ไม่ห้าม แต่ลึกๆก็แอบหวงครับ

แต่ก็ต้องยอมรับ เลยไม่ห้ามอะไรน้องสาว แต่น้องก็ยังไม่เจอคนที่ถูกใจซักที

ผมจึงได้เย้ดน้องสาวมาตลอดสมัยเรียนมหาลัย จนคนแถวๆหอเข้าใจว่าผมเป็นแฟนของน้องด้วยซ้ำ

ถ้าถามว่าผมกับน้องหน้าตาคล้ายกันไหม อย่างที่ในรูปแหละครับ ต่างกันเยอะ แค่สีผิวผมกับน้องก็ต่างกันแล้ว ผมจะออกตัวสูงใหญ่ผิวคล้ำหน่อยออกไปทางพ่อ ส่วนน้องจะออกตัวเล็กๆขาวๆบางๆไปทางแม่ครับ

มันก็เลยไม่ได้เป็นที่สังเกตเท่าไร แต่สุดท้ายแล้วจะมีใครแอบสงสัยหรือไม่ อันนี้ผมก็ไม่รู้ครับ ช่วงนั้นไม่ถูกจับได้ก็พอแล้ว

ชีวิตของเราสองพี่น้องก็จะวนเวียนแบบนี้ไปจนเรียนจบ

และจะพีคๆตอนช่วงปีสามขึ้นปีสี่ ผมได้พาน้องไปเปลี่ยนบรรยากาศที่อื่นบ้าง อย่างเช่น พากันไปเที่ยวที่เชียงใหม่

คืนแรกที่รีสอร์ทนั้น ช่วงนั้นไม่ใช่ฤดูท่องเที่ยว และคนพักก็น้อยมาก บริเวณที่เราพักจะมีคนมาพักน้อยเพราะเราได้บ้านพักหลังที่ไกลออกมาหน่อย

คืนนั้นผมกับน้องเริ่มด้วยท่า69กัน แต่ก็นึกสนุก ลองชวนกันออกมาเย็ดตรงระเบียงดู โดยน้องยืนเกาะระเบียงให้ผมเย็ดจากด้านหลัง

ตื่นเต้นสุดๆครับ เพราะกลัวคนจะผ่านมาเห็นก็กลัว ยิ่งกลัวก็ยิ่งเงี่ยน ผมเย็ดกันกัน้องสาวในท่านี้จนเสร็จไปด้วยกัน

แล้วเราก็พากันไปเที่ยวหลายที่ ทั้งม่อนแจ่ม,น้ำพุร้อนสันกำแพง,ฯลฯ แต่ส่วนใหญ่จะอยู่ในตัวเมือง เที่ยวผับกันมากกว่า

โดยจะพักโรงแรมแถวย่านนิมมานฯ

ที่พากันไปเที่ยวเชียงใหม่ ก็เพราะ ถ้าเย็ดกันแต่ในห้องผมที่หอฯ ก็จะรู้สึกจำเจ จะพากันไปเที่ยวแถวๆนั้นก็กลัวจะไปเจอคนรู้จัก เพราะเป็นคนในพื้นที่ ก็เลยพากันาเที่ยวเชียงใหม่ น้องสาวเริ่มมาหัดกินเบียร์เป็นเพื่อนผมก็เพราะออกเที่ยวนี่แหละ

ชีวิตของเราสองพี่น้อง ก็จะได้เย็ดกันแบบนี้จนเรียนจบ

จบตอนที่2

DR.MAN

ผมว่าผมเห็นโพสที่มีรูปคู่สองพี่น้องอยู่นาาาา  ลบไปแล้วหรอครับ  อยากบอกว่าโคตรแซ่บเลย

ตอนที่ 2 ท่าน โพสเป็นตอนใหม่แยกได้นะครับ  ไม่ต้องโพสเป็นกระทู้ตอบต่อจากตอนที่ 1