ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมชอบ 'นาถ' จากเรื่องเกมรักภารโรงเฒ่า ผมควรทำยังไงดีครับ?

เริ่มโดย declangombley, มีนาคม 02, 2022, 04:03:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

declangombley

ชอบความน่ารักร้ายๆแบบหลอนๆ ดาร์กๆจิตๆ อ่านแล้วหลงรัก ผมต้องทำยังไงดีครับ
เลิกเขียน เลิกแต่ง พอๆ เบื่อว่ะ

nato87

ผมไม่แน่ใจว่าท่านติดตามวงการไอดอลญี่ปุ่นหรือเปล่านะ แต่ต้นแบบของเธอคือ Mayu Watanabe อดีตสมาชิกวง AKB48 เธอมีผลงานถ่ายแบบชุดว่ายน้ำเยอะมาก และผมได้นำเธอมาเป็นต้นแบบน้องนาถ นาถลดา สาวน้อยจากปักษ์ใต้จอมปั่นประสาทของเรื่อง

จริง ๆ ก็ยังมีดารา AV อีกคน ที่ผมเล็ง ๆ เอาไว้ว่าถ้าหากมีโอกาสได้เขียนภาค Spin-Off น้องนาถเวอร์ชั่นโตเป็นสาวเต็มตัว ผมอาจจะใช้เธอเป็นต้นแบบน้องนาถอย่าง Ai Hoshina แทนในอนาคต

เธอเป็นดารา AV ที่ผมชอบมาก และ Mayu Watanabe กับ Ai Hoshina มีสิ่งหนึ่งที่เหมือนกันคือ 'บั้นท้าย' ของพวกเธอสวยและกลมกลึงมากครับ โดย Ai Hoshina ผมมองว่าเธอจะมี Sex Appeal สูงกว่า Mayu Watanabe เสียดายที่เธอไปทำศัลยกรรม จะมีอยู่ช่วงหนึ่งที่หน้าตาเธอดูแปลกไปจากเดิม ผมชอบหน้าเดิม ๆ ของเธอมากกว่า หน้าปัจจุบันเธอก็สวยนั่นแหละ แต่ของแบบนี้มันนานาจิตตังครับ 5555+

ผมให้ลายแทงท่านไปละ หวังว่ามันอาจช่วยบรรเทาความต้องการของท่านได้ไม่มากก็น้อยนะครับ

อันนี้คือตัวอย่างภาพหน้าปกผลงานของเธอในปัจจุบันครับ (สังเกตว่าหน้าเธอเปลี่ยนไป ส่วนหนึ่งเพราะวัย และการทำศัลยกรรมด้วย)

ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller