ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), มีนาคม 02, 2022, 11:51:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::JubuJubu::
ขอถามหลายๆท่านครับ  เพราะเหตุใดถึงชอบอ่านเรื่องแนวคนในครอบครัวเย็ดกันแบบผู้หญิงอาวุโสกว่าผู้ชาย เช่น แม่กับลูก  หลานชายกับน้าสาว หลานชายกับป้า ฯลฯ  เป็นพิเศษครับ  โดยเฉพาะแม่เย็ดกับลูก ซึ่งตัวผมเองก็อธิบายไม่ถูกเหมือนกัน  แต่ก็ชอบมากโดยเฉพาะเรื่องที่โดนโจรบังคับให้ลูกเย็ดกับแม่นี่  เคยอ่านครั้งแรกเมื่อเกือบยี่สิบปีก่อน  อ่านแล้วเสียวมากจนบอกไปถูกเลย

MU-RUN

::Suffocate::ผมขอออกตัวก่อนครับว่า ผมชอบแนวแม่ลูกเหมือนกัน แต่เป็น แม่ยาย ลูกเขยน่ะครับ ถ้าแบบแม่ลูกที่ท่านว่าผมก็อ่านได้นะ แต่ไม่อิน

johnyred59

คล้ายๆกัน ชอบพ่อเลี้ยง กับลูกเลี้ยง

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

::Evil::
ผมชอบแนวลูกข่มขืนแม่ ยิ่งพาพวกมารุมเย็ดด้วยยิ่งชอบ

Boy just boy

อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ มีนาคม 17, 2022, 08:28:50 หลังเที่ยง
ผมชอบแนวลูกข่มขืนแม่ ยิ่งพาพวกมารุมเย็ดด้วยยิ่งชอบ
แนวเดียวกันครับ แบบลูกม.ต้นพาเพื่อนๆที่โรงเรียนหรือแก๊งเด็กแว้นมารุม

Boy just boy

อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ มีนาคม 17, 2022, 08:28:50 หลังเที่ยง
ชอบแนวนี้เหมือนกันครับ ชอบแบบลูกยังเรียนอยู่คุณแม่อายุไม่มาก แล้วข่มขืนแม่โดยเพื่อนๆที่โรงเรียนหลายๆคนมารุมด้วย
แล้วแบล็คเมล์แม่มาเรื่อยๆ

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)