ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขออนุญาตสอบถามครับ

เริ่มโดย Boy just boy, กรกฎาคม 06, 2022, 05:36:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boy just boy

ใครเคยคิดที่จะมีอะไรกับสาวใหญ่หรือสาวที่มีอายุเยอะกว่าบ้างครับ

อย่างผมเคยเป็นแฟนสาวที่อายุห่างกันหลายปีมากอายุตอนนั้นแฟน35ปีได้ ตอนมีอะไรผมว่าเป็นงานกว่า
ยังเคยจินตนาการอยากให้มีเด็กวัยรุ่นชายม.ต้น
10-20คนมารุมข่มขืนแฟนตอนไปเที่ยวป่าเขาด้วยกัน 

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::YehYeh::
▪ผมก็จินตนาการแบบนี้มาตั้งแต่เด็กๆ  ก่อนชักว่าวเป็นด้วยซ้ำไป  ทั้งกับญาติผู้หญิง เช่น แม่ น้าสาว อาสาว ป้าสะใภ้ ฯลฯ  ครู อาจารย์  คนแถวบ้าน  ตอนทำงานก็จินตนาการตอนชักว่าวถึงคนที่ทำงาน  เจ้านาย ฯลฯ  ทุกวันนี้ก็ยังเป็นอยู่ครับ  อย่างเมื่อไม่กี่ปีนี้ผมเคยไปอบรมที่แห่งหนึ่ง  แล้วอาจารย์ที่อบรมอายุแก 60 กว่าแล้ว  ผมหงอกครึ่งหัวแล้ว  แต่หน้าตาแกยังสวย  ผิวยังไม่ค่อยเหี่ยว  หุ่นอวบอัด ตูดใหญ่ นมใหญ่ มีอยู่วันหนึ่งผมคุยกับแกโดยบังเอิญ  แล้วเผลอมองเห็นร่องนมแก  แล้วก็สบตาแกรู้สึกว่าแกเป็นคนน่าเย็ดมาก  จนต้องไปชักว่าวในห้องน้ำเลยครับ

::YehYeh::
▪ตอนที่ผมเที่ยวกะหรี่  ส่วนมากก็จะเที่ยวแต่สาวใหญ่ครับ อายุสัก 40 กว่า -50 แก่ที่สุดที่เคยเที่ยวคือ 59 เพราะพวกนี้ส่วนใหญ่จะหุ่นอวบๆท้วมๆหน่อย  บางคนก็อ้วนเลย  ทำให้ดูนมใหญ่ ตูดใหญ่  ซึ่งกระตุ้นอารมณ์มาก   ทั้งตอนที่ผมขยำนมแล้วดูดนมไปด้วย  กับตอนเย็ดในท่ากวางเหลียวหลังแล้วหนอกกระทบก้นดังป้าบๆๆๆนี่ตื่นเต้นมาก   แถมพวกนี้ส่วนใหญ่จะมีอารมณ์ร่วมกับเราไปด้วยนะ  ทั้งยอมดูดควยอมไข่ให้   ตอนโดนเลียหีโดนทิ่มควยก็จะแสดงอารมณ์แบบไม่ปิดบัง  ร้องครางซี้ดซ้าดๆๆๆๆโอ้วอ้าวๆๆๆๆลั่นห้องแบบในหนังเอ๊กซ์เลย    บางคนก็แก่แล้วแต่ยังดูดี  นมยังใหญ่เต่งตึงหย่อนแค่เล็กน้อย  หัวนมยังแดง  รูหีก็ยังไม่บานทั้งๆที่โดนเย็ดมาเป็นร้อยเป็นพันควยต่างจากหีพวกดาราหนังเอ๊กซ์ที่บานเบอะหมดแล้ว   ทั้งๆที่เป็นชาวบ้านธรรมดาคงไม่ลงทุนไปทำศัลยกรรมอะไร  อย่างป้าที่อายุ 59 นี่  ผมเป็นขาประจำเริ่มเที่ยวแกตั้งแต่อายุ 51 (แกหายไปช่วงหนึ่ง 2-3 ปี เพราะกลับไปเปิดร้านเสริมสวยที่บ้านนอกแต่เจ๊ง)  พวกที่นิสัยเลวจริงๆก็เคยเจอบ้างแต่ไม่มาก.

Mazsky

ยังไม่เคยมีแฟนแก่กว่าเกิน7ปีเลยครับ ส่วนมากก็+/-2ปีขึ้นไป

ผมชอบสาวออฟฟิศที่ดูดีหน่อยคุยกันรู้เรื่อง พวกอายุไม่ถึง25นี่คุยไม่รู้เรื่องจริงๆ

อ้างจาก: Mazsky เมื่อ กรกฎาคม 06, 2022, 06:20:39 หลังเที่ยง
ยังไม่เคยมีแฟนแก่กว่าเกิน7ปีเลยครับ ส่วนมากก็+/-2ปีขึ้นไป

ผมชอบสาวออฟฟิศที่ดูดีหน่อยคุยกันรู้เรื่อง พวกอายุไม่ถึง25นี่คุยไม่รู้เรื่องจริงๆ
ใช่ครับอายุเยอะๆหน่อยคุยรู้เรื่องครับ

::Shout::
▪เมื่อหลายปีก่อน  ครั้งหนึ่งตอนไปงานศพคนที่ทำงานที่ต่างจังหวัด   ผมเห็นผู้หญิงสองคนที่เป็นระดับผอ.ทั้งคู่  อายุเกือบๆ 50 แล้ว  ถึงจะใส่ชุดงานศพสีดำ  แต่มันดันขับเน้นให้เห็นรูปร่างทั้งสองคนอย่างเด่นชัด  นอกจากผิวขาวผ่องเต่งตึงไม่เหี่ยวไปตามวัยแล้ว  ยังสังเกตเห็นว่าทั้งคู่นมใหญ่  ตูดใหญ่ น่าเย็ดมาก  แถมตอนแกลงรถก็ยังสังเกตเห็นร่องนมแกทั้งสองคน  ทั้งที่เมื่อก่อนผมไม่เคยรู้สึกมีอารมณ์เงี่ยนกับทั้งสองคนนี้  แต่วันนั้นพอกลับถึงบ้านต้องชักว่าวไปสองปี้ดเลย  ตอนชักว่าวก็จินตนาการว่าได้เย็ดกับผู้หญิงสองคนนี้แบบThreesome สองหญิงหนึ่งชายอย่างในหนังเอ๊กซ์   แบบมีคนหนึ่งดูดควยให้ปากก็ดูดนมเลียหีอีกคน  ควยทิ่มหีอีกคนปากก็เลียหีเลียแตดให้อีกคน  แล้วน้ำควยแตกใส่ปากทั้งสองคนพร้อมกัน

เคยรู้จักสาวใหญ่คนนึงอายุเกือบๆแล้ว แต่ยังหุ่นดีsexyมาก มีครอบครัวแล้วแต่แยกอยู่กับสามีไม่รู้ทะเลาะอะไรกัน นึกๆอยากชวนแกไปเที่ยว ต่างจังหวัดแล้วแอบพาพวกแก๊งเด็กวัยรุ่น
แก๊งเด็กแว้นแถวๆนั้นมารุมข่มขืนแกแบบoutdoor

MU-RUN

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กรกฎาคม 08, 2022, 03:28:25 หลังเที่ยง
::Shout::
▪เมื่อหลายปีก่อน  ครั้งหนึ่งตอนไปงานศพคนที่ทำงานที่ต่างจังหวัด   ผมเห็นผู้หญิงสองคนที่เป็นระดับผอ.ทั้งคู่  อายุเกือบๆ 50 แล้ว  ถึงจะใส่ชุดงานศพสีดำ  แต่มันดันขับเน้นให้เห็นรูปร่างทั้งสองคนอย่างเด่นชัด  นอกจากผิวขาวผ่องเต่งตึงไม่เหี่ยวไปตามวัยแล้ว  ยังสังเกตเห็นว่าทั้งคู่นมใหญ่  ตูดใหญ่ น่าเย็ดมาก  แถมตอนแกลงรถก็ยังสังเกตเห็นร่องนมแกทั้งสองคน  ทั้งที่เมื่อก่อนผมไม่เคยรู้สึกมีอารมณ์เงี่ยนกับทั้งสองคนนี้  แต่วันนั้นพอกลับถึงบ้านต้องชักว่าวไปสองปี้ดเลย  ตอนชักว่าวก็จินตนาการว่าได้เย็ดกับผู้หญิงสองคนนี้แบบThreesome สองหญิงหนึ่งชายอย่างในหนังเอ๊กซ์   แบบมีคนหนึ่งดูดควยให้ปากก็ดูดนมเลียหีอีกคน  ควยทิ่มหีอีกคนปากก็เลียหีเลียแตดให้อีกคน  แล้วน้ำควยแตกใส่ปากทั้งสองคนพร้อมกัน
ผมชอบจินตการแบบนี้เหมือนกัน เย็ดสาวใหญ่แบบหญิง 2 ชาย 1 บางทีก็ให้แฟนเล่นสวมบทเป็นสาวน้าเธอบ้าง พี่สาวเธอบ้าง ให้ผมเย็ด จบด้วยน้ำควยราดหน้าไม่ว่าจะจิตนาการหรือเย็ดแฟน

::Doubt::
แต่ประสบการณ์ที่หมิ่นเหม่ที่สุดมีอยู่สองครั้ง  ตอนที่แม่ป่วยแล้วแกกินยาจนหลับไม่รู้สึกตัว  แล้วผมเกิดอารมณ์อยากเย็ดแกจริงๆ  แต่ก็ทำได้แค่ถกชุดนอนดูหีดูนมลูบๆคลำๆแล้วก็ไปชักว่าว

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

เป็นประจำ  แต่ได้เย็ดกับแม่จริงๆตั้งแต่อายุ 15 แม่อายุ 40  เลยไม่ค่อยจินตนาการเท่าไหร่