ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียมีชู้ (NTR Remake) ตอนที่ 2

เริ่มโดย Koog Google, มีนาคม 03, 2022, 03:06:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sarit Rarit

เมียก็ไม่เบานะมีลูกอยู่แล้วก็ไม่เว้น แซ่บจริงๆ

note_ut

จับได้แล้วมีแก้แค้นมั้ยครับเรื่องนี้

Mix_Xer

มีเปลี่ยนมุมมองการเล่าเรื่องของตัวละครด้วย

หลวงจีนหอไตร

mrtevada

เซน น๊จ่ะบอกให้

bomomy

sirasit khamsom

Man_On_The_Moon

เรียบร้อยสิแบบนี้ เสร็จหนุ่มแปลกหน้าเลยแบบนี้

amtorff73

เขาว่าความห่างไกลทำให้คนเราเหงา แต่ดูจากอันนี้แล้ว คงทำให้เราเหงา+เงี่ยนมากกว่านะครับ ไกลสามี ไม่มีคนช่วย ใครผ่านเข้ามาในชีวิตและถูกใจ ก็เป็นจุดเริ่มต้นความเสียวดีๆนี่เอง หวังว่าคุณภรรยาจะแค่แก้เหงานะครับ

Yossakorn02

chrawat supathong

miru_mishi

Prik110927

::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::เมียต้องการสูงมาก เจอคนถูกใจอีก

We love you so much

อยากอ่านตอนจุดเริ่มต้นที่โดนดุ้นใหญ่ส่าสาวเจ้าจะเกร็งแค่ไหน