ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mataro (Mataro)] Imouto-kei Kyonyuu เธอกับเขา เราสองคน[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 04, 2022, 07:31:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapeeza

อ่าวว มีมาอ่อยแบบนี้คาดว่าจะไม่เหลือนะแบบนี้ แต่แอบลุ้นว่าจะสามพีไหมม

สาวผมสั่นร้ายจริงๆๆๆๆ

etracker

เป็นใครก็ยอมล่ะครับ สาวน่ารักขนาดนี้มาบอกว่าชอบ เสนอตัวให้อีกต่างหาก มีปัญหาค่อยว่ากัน แต่คิดว่าน่าจะไม่เป็นไรหรอก

เป็นสาวที่แสบจริงๆ อยากมีสาวแสบแบบนี้บ้างเลย

lunla

สาวน่ารักมารุกสะขนาดนี้ ปฏิเสธไปก็จะใจดำไปนะครับ

mongk

เพื่อไม่ให้เสียเพื่อนไป ควรจะคบทั้งคู่พร้อมกันเลย

bigboy001

::Thinking::
เดาว่า ไอ้หนุ่มน่าจะลงเอยกับแฟนตัวเอง แต่ก็ยังไปแอบกินตับเพื่อนสาวคนสนิทด้วย
พล็อตเรื่องออกแนวรุมกินโต๊ะฝ่ายชาย โดยฝ่ายหญิงผลัดกันรีดน้ำแน่ๆเลย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

oyoyo

แอบเคลมแฟนเพื่อน กลายเป็นรัก3เส้าไปซะละ
อาการิก็น่ารักนะ พระเอกจะได้คนไหนก็คือดีทั้งนั้น
--------------
หน้าสุดท้าย สัมผัสได้ถึงความยันของยูอิ งานนี้สุดท้ายอาการิคงรู้แหละ
เพราะสาวยันชอบแสดงความเป็นเจ้าของ ยูอิไม่ทนแอบคบแอบกินแบบเงียบๆได้ตลอดไปแน่

asdw

คงได้ทั้งสอง แต่ก็แอบคิดว่าอีกคนคงหลีกทาง

Kit.m555

หลอกมาสารภาพรักและเยไปในตัวสินะ  ::GiveMe::
EDIT : เคยไม่ใส่ถุงไหม ถามได้โหดมาก  ::Horror::
ปล่อยให้ทำอยู่ฝ่ายเดียวได้ไง ::HeyHey::

chang1978

คงจะต้องแอบๆสินะ เพราะอีกคนก็มีแฟนแล้วและยังเป็นเพื่อนกันอีก

put2569

ถ้ามาแนวนี้ แอบรักแฟนเพื่อน ก้อคงไม่เหลือหรอก เพื่อนมาเห็นก้อลงร่วมแจมด้วยตามเคย

puwana007

dek doi

Tdestiny

สาวๆสารภาพรักมันดีจิมๆ

ว่าแต่เรื่องนี้จะฮาเร็มไหม ขอลุ้นหน่อยดีกว่า

ไม่ตรงที่คิดแต่ก็แจ่มครับ

Tm1

มันน่าจะมี 3 คนแต่เรื่องนี้อ่านแล้วยังไม่ค่อยเข้าใจ

elviswhat

เห็นเงียบ ๆ แบบนี้ฟาดเรียบมานักต่อนัก รึพ่อหนุ่มของเราอาจจะได้มีแฟนเป็นสองสาวเลยรึเปล่านะ

หืมม ยูอิ นี่ร้ายไม่เบาแอบกินแฟนเพื่อนแล้วให้ทำแบบนี้อีก ยอมกินยาคุมเองซะด้วย