ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เบลล์ หมอสาวชนบท ตอนที่ 8

เริ่มโดย kamlk, มีนาคม 07, 2022, 07:08:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asdf4321

ผู้ใหญ่เข้มทนจริง โดนยิงยังมีแรงมาเล่นเสียวอีก
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

bomberwing

ถ้าคุณหมอจะขนาดนั้น ก็โดนไปเถอะครับ
ถ้าไม่โดนคงเสียหน้าน่าดูเชียว โอกาสมาถึงขนาดนี้แล้ว

1819

เบลต้องรอด ต้องรอดทุ่มสุดตัวขนาดนี้  แต่ถ้ารอดไอ้เข้มจะยอมปล่อยไหม  เปลื้อยขนาดนี้แล้ว  แต่ พูดก็พูดเถอะ ถ้าครั้งนี้รอด ก็ไม่รอดครั้งหน้า โดนฉุดโดนวางยา ขน่ดน้ ยังอยู่เพื่ออะไร มัน ไม่เมคเซนต์เลย   เป็นหมอนะ  น่าจะคิดได้
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

syncbkmz0011

ดูท่าแล้วหมอเบล์ไม่รอดจากเสี่ยเข้มแน่ๆ
มีครั้งที่ 1 ก็มีครั้งที่ 2 ก็มีครั้งคต่อๆไป
แต่เสี่ยเข้มนี่หื่นจริงเจ็บขนาดนี้ยัง...

lungpee

ครั้งนี้หมอเบลน่าจะรอดไปอีกครั้งหนึ่ง

Kfg asdf

acerr

biggiggog

สภาพผู้ใหญ่เข้มยังไม่พร้อม
น่าจะเป็นโอกาสหน้าละกัน
ขอบคุณครับ

jaja

เสียวที่แผลแล้วยังมาเสียวที่หำอีกมีความสุขเหลือเกินผู้ใหญ่

dumrongsak

ชะตาหอยจะขาดวันนี้ไหมนะ ผู้ใหญ่มาแต่ละทีนี่ดุดันจริงๆ

sun_307

จะรอดไหมหมอเบลล์ รอดโดนเปิดซิงมาหลายรอบแล้ว

youang

ถ้าหมอจะทำขนาดนี้ เยเถอะครับ ^^

Davilhades

หมอเบลนี่มีแต่คนจ้องจะงาบจริงๆ

siam4long