ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แคชเชียร์ที่รัก ความวายป่วงที่แท้จริง ep.1

เริ่มโดย deamondear, มีนาคม 08, 2022, 12:16:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rruuaayy

amtorff73

สาวแคชเชียร์ร้านเหล้านี่จะว่ายากก็ยากนะครับ เพราะเธอก็มีงานประจำอยู่แล้ว และชุดความคิดก็ไม่ได้เป็นแบบ PR ร้านเหล้า ที่ต้องหิวเงินตลอดเวลา เผลอๆอีกความคิดของเธอก็เห็นว่า พวกผู้ชายที่มาร้านก็เหมือนกันนั่นแหละ
ผมว่าต้องใช้สกิลบวกความจริงใจเข้าสู้แล้วล่ะครับ ถ้าจะจีบจริงน่ะ

Komsan Tanunchai Olympus

mrbirddum

Cassa

Ngomngai

pongphun2397

เอ้า สรุปคดีพลิก กลายเป็นน้องแคชเชียร์ได้ยังไงเนี่ย

automilo

lucipher666a

Yeilow

natt4556

cooking_gear

การเชื่อมต่อของสองตอนก่อนหน้าแบบนี้ผมชอบแฮะ ทำได้ดีเลยครับ