ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 53

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มีนาคม 08, 2022, 12:58:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

singkanong

ว้าววมาไวได้ใจ FC หลายแท้ติดตามอยู่ครับเปิดร้านเกะให้ไวด้วยนะครับ

marco35

โทนนี่ร้ายแบบมึนๆนะ โดยเฉพาะกับเจ๊

Raymond

เจ๊หมิว ท่าจะหงุดหงิดจริง พิมพ์ผิดเยอะ พิมพ์ไปหงุดหงิดไปป่าวครับ

อ่านจบแล้วทำไมเหมือนเจ๊สะใจที่ได้แฉพี่แมน

Aerials

สนุกมากๆเลยครับ ผมนี่อ่านไปยิ้มไปคนเดียว หยุดอ่านไม่ได้เลย

zeebraa

ออกมาไวสมกับที่ตั้งตารอเลย งานนี้พระเอกของเราเรียบร้อยเป็นพิเศษ

Mowax

นึกว่าพี่หญิงจะเป็นคริปโตไนท์ของพี่(ซุบเปอร์)แมนคนเดียว สรุปโทนด้วย...อ่อๆๆเป็นsuper boyแหง ::Hmmm:: ::Oops::

saekow

ได้ครูสอนวิธีกำราบลิงโทนแล้วเหรอเนี้ย  คุณหมิว

guang_k

ไวสมชื่อซารุซังเลย น่าจะต้องมีเรื่องของพี่หญิงอีกหลายตอนแน่ แล้วก็อย่างที่เทพโทนบอกงานนี้มีแอบไปขอเคล็ดลับแน่ แล้วอาจจะช่วยพี่ชายให้กลับมาคืนดีกับพี่หญิงอีกครั้ง

ทำไมอ่านจบแล้วรู้สึกว่าคุณหมิวสะใจมากเลยกับการได้แกล้งพี่แมนครั้งนี้ มีความรู้สึกว่าความสัมพันธ์ระหว่างพี่แมนกับพี่หมอหญิงกำลังจะกลับมาช้าๆ และมั่นคงมาก คุณหมิวน่าจะได้ฝึกวิชากับพี่หญิงเยอะแน่ถึงปราบคุณโทนได้ในเรื่องหลัก เพราะในเรื่องนั้นความสัมพันธ์เปลี่ยนไปเยอะเลยจากเรื่องนี้

Daxamoo

ขัดใจทุกเรื่องไม่ยอมตามใจนี่เองเลยต้องเป็นคนตามดูเอาเอง

Sur9x

เจ้หมิว คิดถึงงานเขียนซึนๆของเจ้นะครับ

thongdaeng_skk

สงสัยเหมือนกันว่าหมอหญิงทำไงถึงทำให้โทนเชื่อฟังง่ายๆ

txxt30

ซีนนี้เจ๊หมิวออกอาการลูกคุณหนูสุดๆ

ฮั่นแน่ ไปหาพี่หญิงเพื่อจะขอวิชาปราบลิงทะโมนจอมมึน ว่าแต่เจ๊หมิวจะทำยังไงให้ตนเองเป็นคนสำคัญของเจ้าลิงได้ล่ะ รึจะเอาอย่างเจ๊จ๋าที่ใช้ประโยคเด็ด  "ไม่รักเจ๊แล้วเหรอ"  คริ คริ

[email protected]

ชอบก้อบอกเลยสิเอาจิงๆ เล่นตัวกันทั้งสองคนนี้ 

Joepure~☆

เจ๊หมิว ดิ่งไปขอวิชาจากพี่หญิงแน่

Edit: แล้วเจ๊หมิวก็หางานให้พี่แมนอีกจนได้ คริปโตไนต์ได้ออกฤทธิ์อีกแน่

n_neng

พี่แมนรู้ทันเลย ว่าจะถามวิธีจัดการลิงป่า แต่พี่หมิวจะยอมฟังหรือ ดื้ออย่างนี้ นายโทนเสร็จแน่