ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 53

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มีนาคม 08, 2022, 12:58:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dragonhead

เจ๊หมิวน้องโทนยังคงเส้นคงวา ต่อปากต่อคำทันกันได้ตลอด...พี่หญิงจะมีบทบาทมากขึ้นอีกหรือปล่าว...น่าจะเป็นน้ำจิ้มรสเด็ดอีกถ้วยที่ชวนให้ติดตาม 🥰🥰🥰

sukray ruktum

ต่อมเผือกทำงานทันทีแบบนี้นักสืบหมิวอยู่เฉยไม่ได้แล้ว

chang1978

ถึงกับทำให้เฮียแมนหงอได้ ไม่ธรรมดาจริงๆ

toy5599

หาไม่ ยากอยู่แถวนั้นและ จะได้ไปหา พี่หญิง มั้ย

Nattapon Saithong

สนุกดีครับ แต่ละฉากแค่ละตอนนี่ยังกับบทละครเลย ขอบคุณที่อัพให้ถี่ๆเลยนะครับ

Kingmar

สรุปเจ้หมิวจะได้อาจารย์ดีไหมเนี่ย

ว่าแต่เจ้ขยันหางานให้พี่ให้น้องจัง 555. พี่แมนจะโดนบ้างแล้ว.

pd19811983

ต้องขู่ถึงจะเอาสองคนนี้อยู่ ให้พี่หญิงจัดการเลย

jumpman

แสบทั้งคู่เลย ทั้งพี่แมนกับโทน

Night Sky

วิชาพี่หญิงต้องเข้าแล้วใช่ป่ะเจ้หมิว

solid17

มีคนที่แมนและโทนกลัวโผล่มาแล้ว หมิวต้องไปเอาวิชามาปราบเจ้าโทนเลย

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

555 จะไปเรียนวิชาปราบลิงกับพี่หญิงนิเอง
ส่วนเจ้าลิงก็ไวจริงๆ

minky way

พี่หญิงนี่คงต้องเทพขนาด จัดการคุมพี่แมนกะโทนได้แนู่หมัด เจ๊หมิวต้องไปเรียนวิชาแล้วแร่ะ ไม่งั้น โดนลิงหลอกซ้ายหลอกขวาจนไปไม่เป็นแน่ๆ  ::Thinking::
"ถ้าหมิวอยากให้โทนฟังหมิว หมิวต้องทำให้โทนรู้สึกว่าหมิวเป็นคนสำคัญของโทนนะ แล้วทุกๆคำที่พูดออกมาต้องทำให้โทนรู้สึกว่ามันเป็นคำพูดจากคนที่สำคัญและเคารพรัก"  ::Glad:: ได้สุดยอดเคล็ดวิชาจริงๆด้วย  งานนี้เจ๊หมิวต้องไปปรับเป็นกระบวนท่า "อืม...ไม่รักเจ๊แล้วเหรอ" แน่เลย 55555 แล้วก็สงสารพี่แมนนะ  คงโดนมิใช่น้อย

ryu

อีกหน่อยเธอคงเข้าใจ. พี่แมนก็เศร้าเป็นเหมือนกันนะครับ

J1234

ซวยยกตี้ 555+
แต่หมิวพัฒนามาไกลเลยนะ มองจากตอนนั้นกับตอนเวอร์ปัจจุบัน

jmanus