ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Story Me ตอน 5-8 Copy

เริ่มโดย cyborg0011, มีนาคม 08, 2022, 01:47:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

Story Me ตอนที่ 5 สับสนวุ่นวาย

หลังจากผ่านศึกมาอย่างมากมายภายในไม่กี่วัน หลังกลับมาจากการไปกินข้าวกับครอบครัวน้องมิ้ง ผมก็ไม่ได้เย็ดกับใครอีกเลย นี่ก็ผ่านมาได้ 5 วันแล้ว ผมได้ใช้ชีวิตแบบวัยรุ่นปกติ วันๆก็นั่งเล่นเกม เตะฟุตบอล เที่ยวกับเพื่อนๆ แต่ที่น่าสงสัย คือทำไมพี่น้ำพี่เลี้ยงของผมเธอถึงยังไม่ได้กลับมาสักที?? นี้ก็วันที่ 5 แล้วแต่ผมก็ไม่ได้เดือดร้อนอะไรมากมายหรอกนะ เพราะช่วงปิดเทอมมานี้ ผมได้เย็ดทั้งน้องการ์ตูน พี่แอน น้องมุข น้ากัน น้องมิ้ง ผมมานั่งคิดๆดู ว่าผมยังไม่ได้เย็ดใครมั่ง? แล้วความคิดหนึ่งมันก็แล่นเข้ามาในหัว น้องฝ้ายไง!! น้องฝ้ายเป็นเพื่อนกับพวกน้องมิ้ง ลักษณะเธอเป็นคนผิวแทน หุ่นเหมือนนางแบบ หน้าอกไม่ใหญ่เท่าไหร่ นิสัยดี ฐานะครอบครัวดีสุดๆ แต่เธอจะเป็นคนที่มาร่วมกลุ่มกับพวกน้องมิ้งทีหลังสุด ว่าง่ายๆคือชอบมาช้าอ่ะ ผมกับเธอไม่ค่อยสนิทกันเท่าไหร่ จะได้แค่ทักมากกว่า เธอชอบติดอายๆเวลาผมทัก

วันนี้ก็เช่นกัน.. แก๊งน้องมิ้งได้มาเยือนบ้านผมอีก "เฮียยยยยยยย แค้มมมมมมมม" เสียงแหลมๆของน้องมิ้งได้ยินมาแต่ไกล "ว่าาาาาาาาไงงงงงงง" ผมตอบกลับ แล้วก็เดินไปดูที่หน้าบ้าน เจอน้องมิ้ง น้องการ์ตูน แต่ไม่เห็นน้องฝ้าย สงสัยคงยังไม่มา "อ้าว... เข้ามาสิ" ผมเชิญพวกเธอเข้ามาในบ้าน "แล้วฝ้ายไปไหนล่ะ? ปกติเห็นอยู่ด้วยกันตลอด" ผมถาม "เดี๋ยวมันก็มา เป็นแบบนี้ล่ะ ชอบมาสาย ไม่ตรงเวลา" น้องมิ้งบ่น พวกเธอ2คนไปนั่งบนโซฟาบ้านผม แล้วก็เปิดเกมเล่น คงจะทำเป็นปกติ ส่วนผมเข้ามาในครัวหาไรกิน "เฮียแค้ม ทำอะไรอยู่?" น้องมิ้งเดินเข้าครัวมา "มาหาอะไรกินอ่ะ หิว... พี่น้ำก็กลับบ้าน ไม่มาสักที ถ้ามานะ จะจัดการให้เด็ดขาด" "จัดการแบบไหนเหรอ?"

"เฮ้ย!! น้องมิ้งทำไร? เดี๋ยวการ์ตูนมาเห็นนะ" น้องมิ้งเอามือมาจับควยผม แล้วควักออกมารูดเล่น เหมือนเธอจะรู้ว่าตอนเช้าๆผมไม่ได้ใส่กางเกงใน "ไม่เห็นหรอก การ์ตูนมันติดเกมจะตาย" เธอบอก แต่ยังคงรูดควยผมเล่นอยู่ ผมก็เริ่มชักมีอารมณ์แล้ว "งั้นน้องมิ้งมานี่ๆ" ผมจูงมือเธอมาที่หลังบ้าน ตรงนี้จะมีหน้าต่างเห็นว่าคนที่นั่งอยู่ตรงโซฟาจะทำอะไรอยู่ ผมยังคงเห็นน้องการ์ตูนนั่งเล่นเกมอยู่ ไม่สนใจใคร ตอนนี้น้องมิ้งคุกเข่าลงไปโม๊คควยผม เธออมมันเข้าไปเต็มๆปาก เธอทั้งเลียๆดูดๆเอาฟันคบหัวควยผมเหมือนไม่ได้กินอาหารเช้ามา "ซี๊ดดดดดดดด... ค่อยๆน้องมิ้งๆ.. เสียววววววจังโว้ย!!" น้องมิ้งมองหน้าผมส่งสายตาเย้ายวน เธอโม๊คต่อ ตอนนี้น้ำลายที่โม๊คควยอยู่ หยดลงพื้นเต็มไปหมด

"เฮียแค้มค่ะ มิ้งไปไหน..รู้เปล่า?" การ์ตูนตะโกนมาถาม เมื่อเธอเห็นผมยืนอยู่หลังบ้าน "ซี๊ดดด... โอ๊ยยยยย.. เข้าาาห้องงงงงน้ำอยู่ครับบบบ ซี๊ดดดดด..."ผมตอบไปขนาดโดนโม๊คควยอยู่ "อ้อ โอเคค่ะ" น้องการ์ตูนคงไม่รู้ว่าน้องมิ้งคุกเข่าอยู่หน้าผม โม๊คควยให้ผมอยู่ "ซี๊ดดดดดดด... จะเสร็จจจจจแล้วนนนนะน้องมิ้ง" น้องมิ้งได้ยินอย่างนั้น เธอก็เร่งโม๊คควย เข้าๆๆๆๆ..ออกๆๆๆๆ "อ๊าาากกกกกกกก..เสร็จแล้ว" น้ำว่าวผมกระฉูดใส่ปากน้องมิ้ง เธออมควยพร้อมกลืนน้ำว่าวของผม หลังจากนั้นน้องมิ้งทำเป็นพึ่งออกจากห้องน้ำ แล้วก็เดินไปหาการ์ตูนซึ่งไม่ได้รับรู้อะไรเลย "การ์ตูน เล่นถึงไหนแล้ววว มาเล่นกันเถอะ" เธอชวนการ์ตูนเล่นต่อ

ส่วนผมเข้าไปล้างควยในห้องน้ำ พอออกมาก็เห็นน้องการ์ตูนนั่งเล่นเกมอยู่คนเดียว "อ้าว! มิ้งไปไหนแล้วล่ะ?" ผมถามการ์ตูน "อ๋อ... เมื่อกี้น้ากันมาตามมิ้งไปธุระอ่ะ" เธอตอบ "เหรอ.. เสียดายจัง"  "เสียดายอะไรเหรอเฮียแค้ม? มีไรให้การ์ตูนช่วยได้ไหม?" เธอถามผม "มีสิ แต่จะช่วยได้เหรอ?" ผมถาม "มีสิ ขนาดเย็ดยังทำกันมาแล้วเลย แล้วมีไรจะช่วยไม่ได้อีก" เธอบอกผม 'งั้นมาเย็ดกันเถอะ" ผมชวนเธอ น้องการ์ตูนไม่ตอบแต่เธอปิดเกม แล้วเดินขึ้นห้องผมไป ผมตามเธอไปในห้อง เจอเธอนั่งแก้ผ้าถ่างขาให้ผมอยู่ จากตรงนี้ หีเธอแฉะน้ำเงี่ยนไปหมด ไหลลงเปื้อนทีนอนของผม " การ์ตูนเปิดรูหีให้แล้ว เอาควยพี่มาสำรวจดีกว่าไหมค่ะ" แล้วเธอก็ส่ายเอวโชว์ ยั่วยวนจนผมทนไม่ไหว ถอดกางเกงแล้วเอาควยไปกระแทกรูหีน้องการ์ตูน

"อ๊ะ.. อ๊ะ.. อ๊ะ.. ซี๊ดดดดด.. ซี๊ดดดดด.. ซี๊ดดดด.. อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ.... อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ... ค่อยๆสิเฮีย ไม่ต้องรีบหรอก เย็ดหีน้องได้เรื่อยยยย.. ซี๊ดดดดด.. โอ๊ยยยยยยย.. อ๊ะๆ... แรงไปแล้วนะ ซี๊ดๆๆ" ผมหน้ามืดกระหน่ำซอยหีเธอไม่ยั้ง ตับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ!!! "โอ๊ย... โอ๊ย... โอ๊ย... ซี๊ดดดดดดด" "ซี๊ดดดดด... เย็ดดดดหีน้องโคตรมันส์เลย... ซี๊ดดดดดดดด...เสียวโว้ยๆๆๆ..." ปับๆๆๆ!!! ระหว่างซอยหีน้องการ์ตูนอยู่ ผมเอานิ้วแหย่รูตูดเธอ "อ๊ะ.. อ๊ะ... ทำไรรรรอ่ะ..เฮีย น้องไม่พร้อมนะ.." ไม่ทันแล้ว นิ้วผมเข้าไปสุดแล้ว แล้วก็ซอยนิ้ว พร้อมซอยควยกระแทกหีด้วย ท่านี้มันส์มากๆครับ "ซี๊ดดดดดดด... โอ๊ยยยยยยยยยยย... อ๊ากกกกกกกกก.. เสียววววววอ่ะ... เสียว..วววว เฮียแค้มมมมมมจ้าาาาาา... ซี๊ดดดด อ๊ะ.. อ๊ะะๆๆๆๆ ....ซี๊ดดดด" "....ซี๊ดดดดดดด หีน้องก็ฟิตควยเฮียมากเหมือนกัน  ชอบจิงๆ ซี๊ดๆๆๆๆ.... เฮียจะเสร็จแล้วนะ เรามาเสร็จพร้อมกันนะน้องการ์ตูน ซี๊ดดดดดด" เธอไม่ตอบแต่พยักหน้า ผมเร่งซอยหีเธอ ตับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ!!! "อ๊ากกกกกกก... เสร็จแล้วววววว..." ผมพ่นน้ำว่าวใส่หีเธอจนล้นออกมาก "ซี๊ดดดดดดด... เสียวอ่ะเฮียแค้ม ....ซี๊ดดดดดด" ผมยังไม่ได้เอาควยออกจากหีเธอยังค้างไว้ "ซี๊ดดดดด.... เฮียยยยแค้มมมมจ้าาา... ควยยยยยเฮียยยยยยังงงง...ซี๊ดดดดดด..ค้างในหีน้องงอยู่เลย ...ซี๊ดดดดด" ผมถอดควยออกมา ป๊อก! เสียงหลุดควยออกจากหี น้ำว่าวผสมน้ำเงี่ยนไหลออกมารวมกัน "ดูน้ำเงี่ยนสิ ไหลหมดเลยอ่ะ" น้องการ์ตูนพูด

"น้องแค้ม! น้องแค้ม!! พี่กลับมาแล้วจ๊ะ" นี่มันเสียงพี่น้ำนี่ กลับมาก็ไม่บอก ผมรีบให้การ์ตูนแต่งตัว แล้วก็ลงมาเปิดประตูบ้านให้พี่น้ำพร้อมกัน "หวัดดีจ๊ะน้องแค้ม อยู่คนเดียว เหงาไหมเอ่ย?"  เธอถาม "เหงาสิ ก็พี่เล่นหายไปตั้งหายวัน คิดถึงนะนี่รู้ไหม?" ผมตอบเธอ "เฮียแค้ม..งั้นการ์ตูนกลับก่อนนะ" น้องการ์ตูนขอกลับบ้านก่อน "โอเค ไว้เจอกันนะ บายจ๊ะ" ผมโบกมือให้เธอ แล้วหันมาเจอพี่น้ำยิ้มมีอะไรสักอย่าง "ยิ้มอะไรพี่น้ำ? ไปเก็บของเลยนะ แล้วมาเก็บบ้านด้วย เข้าใจแล้วนะ"ผมสั่งเธอ เธอยิ้ม "จ้าๆเจ้านาย แล้วมีอะไรให้พี่น่ำช่วยอีกไหมจ๊ะ..สุดหล่อ?" เธอถามกวนๆ "มีสิครับ เก็บห้องแค้มให้ด้วยนะ แล้วก็อะไรอีกดีนะ" ผมบอกเธอ "จ๊ะ แล้วอะไรอีกเอ่ย?..." "ไม่มีครับๆ" หลังจากนั้น พี่น้ำก็ไปเก็บห้องผม ซึ่งผมผิดพลาดตรงที่ทิ้งคราบน้ำเงี่ยนบนเตียงนะสิ

ณ ห้องนอนของผม พี่น้ำกำลังเก็บห้องนอน "โอ้โห! กลิ่นขนาดนี้ เอ๊ะ! นีjน้ำอะไรเนี้ย? เต็มไปหมดเลย!" เธอเจอน้ำเงี่ยนแล้ว....

ติดตามตอนต่อไปนะครับ ขอโทKที่ตอนนี้ไม่ค่อยมีอะไรนะครับ ขอบคุนที่ติดตามครับทุกๆคน (ใครอ่านมาจนถึงตอน 5 คนนั้นหล่อครับ)

cyborg0011

Story Me ตอนที่ 6 "โอวววว แค้มพี่เสียวววนะ อ๊ะ อ๊ะ"

สวัสดีปีใหม่ครับทุกคน ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ
             เริ่มเรื่องกันต่อเลยดีกว่า หลังจากที่ผมเย็ดกับน้องการ์ตูน แล้วพี่น้ำ  พี่เลี้ยงผมก็กลับมาพอดี เกือบแต่งตัวไม่ทัน ถ้าลืมก็ลองกลับไปอ่านตอนที่ 5 ได้นะครับ ทุกคน

หลังจากพี่น้ำกลับมาจากต่างจังหวัด ผมก็ให้เธอไปเก็บห้องนอนของผม ซึ่งเมื่อ 5 นาทีที่ผ่านมาผมเพิ่งจะเย็ดกับน้องการ์ตูนไป พี่น้ำขึ้นไปเก็บห้องผม ก็เจอกับคราบน้ำเงี่ยนผสมกับน้ำว่าว "เอ๊ะ! น้ำอะไรนะ? น้องแค้มทำอะไรไว้เนี้ยะ? เลอะหมดเลย" เธอสงสัย "น้องแค้มจ๊ะ..น้องแค้ม" เธอเรียกผมให้ขึ้นไปหาที่ห้อง "ว่าไงครับพี่น้ำ?" "นี้น้ำอะไรอ่ะน้องแค้ม?" "อ๋อ พี่คิดวามันคืออะไรล่ะครับ?" ผมกะจะยั่วเธอเล่นสักหน่อย "พี่ไม่รู้จ๊ะ" "พี่ลองชิมดูสิครับ รสชาติเป็นไง?" ผมลองให้เธอชิม เธอทำหน้างง..แล้วก็เอานิ้วเขี่ยขึ้นมาชิมดู "น้ำอะไรอ่ะ? กลิ่นคาวๆ น้ำเค็มๆ" เธอถามผม ผมยิ้มให้เธอ "น้องแค้มอ่ะ..." เธอยิ้มอายๆแล้วก็ผลักผม วิ่งหนีลงไปข้างล่าง ส่วนผมไปอาบน้ำล้างคราบน้ำเงี่ยนน้องการ์ตูนกับน้ำลายน้องมิ้งออกให้หมด

"พี่น้ำครับ" "จ๊ะ พี่อยู่หลังบ้าน" เธอตะโกนตอบมา "เดี๋ยวผมจะไปหน้าหมู่บ้านสักหน่อย จะไปนั่งคุยกับเพื่อนๆนะครับ มีอะไรก็โทรไปเรียกได้นะ" "ได้จ๊ะ ๆ" ผมยิ้มให้เธอ เธอท่าทางอายๆ คงเขินกับเรื่องน้ำว่าว ผมออกมาหาเพื่อนๆ  ณ ที่บ้านของผม พี่น้ำเธอกำลังนั่งซักผ้าอยู่ เธอคิดในใจว่า อยากลองกินน้ำว่าวของน้องแค้มแบบเต็มๆสักครั้ง เธอคิดจะวางแผนลองเย็ดกับน้องแค้มสักครั้ง คงเป็นเพราะเธอเงี่ยนมากๆแล้ว น้ำในหีเธอแฉะไปหมด ในหัวเธอคิดแน่นอนว่ายังไงก็ต้องเย็ดน้องแค้มให้ได้

ช่วงเย็นวันนั้น ผมกลับมาจากเตะฟุตบอล เหนื่อยสุดๆ "โอ๊ย...เหนื่อยๆ" "แหม่ๆ เหนื่อยเหรอจ๊ะน้องแค้ม ไปอาบน้ำก่อนไป" พี่น้ำโยนผ้าเช็ดตัวให้ผม ผมเดินเข้าห้องน้ำไป "น้องแค้ม เดี๋ยวพี่ไปเปิดแอร์บนห้องให้นะจ๊ะ แล้วจะเอาอะไรหรือเปล่า?" "ก็ดีครับ แต่คงเอาไม่ไหวหรอก ..ล้อเล่นนะพี่น้ำ" ผมล้อเล่นกับเธอ "เอาไม่ไหวเหรอจ๊ะ ให้พี่ช่วยไหมล่ะ?" เธอพูดมาแบบนั้น ทำผมคิดหนักเลย ควยตั้งเลยครับ อยากเย็ดขึ้นมาเลย ของดีๆอยู่ใกล้ๆ ทำไม่คิดไม่ออก เพราะพี่น้ำหุ่นนี้ก็ดีมากๆ เลย 37-28-36 น่าจับกระแทกมาก "พี่จะช่วยอะไรผมเหรอ?" ผมตะโกนจากห้องน้ำ "อยากรู้ก็เปิดประตูห้องน้ำสิจ๊ะ" พี่น้ำบอก

ผมเปิดประตูห้องน้ำออก โอโห้!! ผมยืนตะลึงอยู่ได้สักแป็บ พี่น้ำก็เอามือมาจับแขนผม "จะดูแบบนี้ไปอีกนาน หรือว่าจะอยากสำรวจที่อื่นด้วยจ๊ะ" เธอเรียกสติผมกลับมา จะไม่ให้ผมตะลึงได้ไง เพราะเธอเล่นนุงผ้าเช็ดตัว ผืนเล็กมากขนาดนั้น เห็นหุ่นเธอแล้วควยตั้งแบบสุดโด่ง ผมจูงเธอเข้ามาในห้องน้ำ เธอไม่อายผมแล้ว เธอถอดผ้าออก ทำผมใจเต้นรัวโคตรๆ ก็นมเป็นนม เอวเป็นเอว โหนกหีนูนออกมา น่าเลียมากเลย "แหม!! มองไม่เลิกเลยนะ หน้าอกพี่เป็นไงจ๊ะ..สวยเปล่า?" "สวยมากๆครับพี่" "แล้วจะไม่ลองจับดูเหรอจ๊ะ?" เธอเอามือผมไปจับนมเธอ โอโห้!! มันใหญ่กระชับมากครับ ผมจับไปแต่ยังไม่เต็มมือเลย แล้วก็เริ่มเค้นนมเธอ บีบๆ จับเต้านมเธอ2ข้างบีบๆนวดๆ

เธอหลับตาเริ่มครางออกมา "อืออออ.. อางงง ...อือออ ..ซี๊ดดดด ..ซี๊ดดดดด ..โอ๊ย ..พี่เสียวจังเลยน้องแค้ม ซี๊ดดดด... โอ้วววว..." ผมลงไปเลียหัวนมเธอ รัวลิ้นเร็วๆจนเธอร้องไม่เป็นศัพท์ "ซี๊ดดดดด อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ ซี๊ดดดดด อืมมมมมม เสียววววววว..อ๊ากกกก...ซี๊ดดดดดด...อ๊ะ เสียวจังเลย...ซี๊ดดด...โอ๊ยยยย พี่ทนไม่ไหวแล้ววววว..." เธอร้องอย่างหนัก แล้วก็เอามือไปจับควยผมรูดขึ้นๆลงๆ ผมก็ไม่ยอมแพ้ เอามือไปล้วงหีเธอ มันมีน้ำเงี่ยนเต็มไปหมดเลยครับ เอานิ้วแหย่เข้าไปในรูหี "ซี๊ดดดดด.. อ๊ากกกกกกก... ซี๊ดดดดดดด..." ผมรัวนิ้วเกี่ยวเบ็ดให้เธอดัง...แจะ แจะ แจะ แจะ แจะ เธอเกร็งไปทั้งตัวเลยครับ "ซี๊ดดดดดด.. อ๊าาาาา.. ชอบจังงงเลยยย เร็วววอีกกก... อ๊าาาาา... อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ...ซี๊ดดดด อ๊ากกกกกก... เสร็จแล้ววววว..น้นนน..น้องงแค้มมมจ้าา ... ซี๊ดดดดดด..." เธอกระตุกแล้วก็ปล่อยน้ำเงี่ยนออกมาเต็มนิ้วผมไปหมด

"น้องแค้ม มะพี่โม๊คให้นะจ๊ะ" เธอยิ้มแล้วรีบนั่งคุกเข่า อ้าปากโม๊คควยผม ผงกหัวเข้าๆออกๆ "ซี๊ดดด..โอ๊ย..ย ..ซี๊ดดดด... เยี่ยยมมมไปเลยยยพี่น้ำ ดูดแรงงงงงเลยยยย... ซี๊ดดดดดด.." เธอทั้งโม๊ค ดูดควยจนแก้มตอบ ทั้งเอาลิ้นเลียควยจากหัวไปโค่นเลย "ซี๊ดดดดดด...พี่น้้ำ เลียไข่ให้ผมด้วยนะนะนะ... ซี๊ดดดดดดดด..." เธอเอาลิ้นไปเลียไข่ผม แล้วก็อมไข่ผมเข้าไปทั้งใบ "ซี๊ดดดดดดด สุดยอดดดดเลยยยยยย อ๊ะ อ๊ะ...ซี๊ดดดดดดดด ไม่ไหวแล้วคับ" เธอเปลี่ยนมาโม๊คควยผมต่อ "ซี๊ดดดดดดดด..อ๊า อ๊า..อ๊า อ๊า..ซี๊ดดดด พอก่อนเถอะพี่น้ำ มาเย็ดเถอะ อยากกระแทกหีพี่น้ำมากแล้วครับ" พี่น้ำให้ผมนั่งลงกับพื้น เธอขึ้นคร่อมตัวผม เอาควยผมไปจ่อหีเธอแล้วก็กดลงมามิดด้าม เธอร้องลั่นเหมือนต้องการมันมากๆ ไม่มีอาการเจ็บเลย "อ๊ากกกกกกกกกกก... ซี๊ดดดดดดดดดดด... อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ...อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ..ซี๊ดดดดดดดด... เสียวววววอ่ะ... น้องแค้มมม.. ซู๊ดดดด..อ๊าาาาา ชอบที่สุดเลยๆ" เธอร้องเป็นชุดเลยครับ ผมก็ไม่ไหวเหมือนกัน เธอเล่นขย่มมาซะแบบนี้ ตับ..ตับ..ตับ..ตับ.. ๆๆๆๆๆ "อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ พี่น้ำเก่งงงจิงงงงๆครับ ซี๊ดดดด... ถ้ารู้ว่าพี่เย็ดดีขนาดนี้ ผมมา..ซี๊ดดดดด กระแทกหีพี่ไปนานแล้ว ซี๊ดดดด..อ๊ะๆๆๆๆๆๆๆ...โอ๊ยยยยยย..เสียวๆๆๆ...ซี๊ดดดดด.." ตับๆๆๆๆๆๆๆๆ!!!! เธอยังคงขย่มควยผมอยู่แบบนั้น 10 นาที

"พี่น้ำเราเปลี่ยนท่ากันนะ..นะ" "ซี๊ดดดด.. อ๊าาา... อยากได้ท่าอะไรจ๊ะ? ซี๊ดดดดด..." เธอถามผมทั้งที่ขย่มอยู่ "ซี๊ดดดด.. อ๊ะๆๆๆๆๆ..พี่น้ำ แค้มชอบท่าโก่งตูดให้ผมหน่อย" ผมบอกเธอ พี่น้ำเธอถอดหีออกจากควยผม "อ๊ะ อ๊ะ... ไม่อยากเอาออกเลยอ่ะ ....อ๊าาา" เธอหันตูดเธอให้ผม ผมเอาควยจ่อหีแล้วกระแทกเข้าไปเต็มที "อ๊ะ.... ซี๊ดดดดดด... แทงมาแบบพี่ไม่ทันตั้งตัวเลยนะ ซี๊ดดดดด... อ๊าาาาาาา... พี่ชอบท่านี้เหมือนกันนะ ซี๊ดดด.. อ๊ะ เย็ดเถอะน้องแค้ม พี่เสียวมากๆๆเลยซี๊ดดด...." เธอขอร้องผม "ได้เลยครับ ผมจะทำให้พี่เสียวแบบสุดๆเลย" ผมเริ่มซอยหีพี่น้ำ..ปั่บๆๆๆๆๆๆๆๆ!!! ซอยถี่ๆ "อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ....โอ๊ยยยย.... อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ ซี๊ดดดดดด..... แรงๆเลย แรงอีกๆ ซี๊ดดดดด... อ๊ะ อ๊าาาาาาาา... ซี๊ดดดดด... แรงๆเลยจ๊ะน้องแค้มมมม..อ๊าาาา... ซี๊ดดดดด.." ผมกระแทกไปเรื่อย ก็เอานิ้วไปเขี่ยรูตูดพี่น้ำเล่น

"อ๊ะ อ๊ะ น้องแค้มทำอะไรนะจ๊ะ? พี่ไม่เคยโดนเย็ดตูดเลยนะ ซี๊ดดดดด... อ๊ะ... อ๊ะ..." "งั้นเรามาลองดูไหมครับ? ซี๊ดดดด... หีพี่น้ำโคตรฟิตเลย ผ่านมากี่ควยแล้วครับนี่ ซี๊ดดดดด..." ผมถามเธอ "ก็ 2 รวมของน้องแค้มก็เป็น 3 อ่ะจ๊ะ ซี๊ดดดดด... อ๊ะ อ๊ะอะอะ อ๊ะะอ อ๊ะ อ๊ะ ..." หน้าพี่น้ำบอกถึงอารมณ์แบบสุดๆไม่ไหวแล้ว ผมเอานิ้วยัดเข้ารูตูดเธอได้แล้ว แล้วก็เอาเข้าๆออกๆ ตอนนี้พี่น้ำโดนเย็ด 2 รู พร้อมๆกัน "ซี๊ดดดดดด อ๊าาาาาาาาาา ไม่ไหวววววแล้ววว... เสียวววววว... ซี๊ดดดด อ๊ะ...น้องแค้มมมจ้าาาา..." "ซี๊ดดด.. โอ๊ยยยย.. เสียวโว้ยย.. พี่น้ำครับ ผมขอเย็ดตูดพี่น้ำได้ไหมครับ ซี๊ดดดด""จะทำอะไรก็ทำเลยจ๊ะ พีให้หมดเลยจ๊ะ ซี๊ดดดด" เธอบอกผม "งั้นผมเย็ดดดด ตูดพี่น้ำเลยนะครับ? ซี๊ดดดด..." ผมถอดควยออกมาดังป๊อก!! พี่น้ำเอนหีตามมา คงเสียดาย ผมเอาควยไปถูรูตูดพี่น้ำ

"ซี๊ดดดดด... เอามันเข้าไปเถอะจ๊ะจ้ะจะ ซี๊ดดด... พี่เสียวมากกกกแล้ววว... อ๊าาาาา..." ผมกดควยเข้าไปรูตูดพี่น้ำ "ซี๊ดดดด... เอาเข้าได้... ครึ่งควยแล้วครับพี่น้ำ... ซี๊ดดดดด... โอ๊ยยยย เสียว... เสียว..." "สุดควยยังจ๊ะ ๆ ๆ ซี๊ดดดดด... พี่เสียวมากเลยอ่ะ ไม่เคยเลยอ่ะ" เธอร้อง ผมเลยกระแทกแบบชุดเดียว ตับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ!!! "อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ...อ๊าาาาา อ๊ะ..อ๊ะ อ๊ะอ๊ะ..อ๊ะ อ๊ะ..อ๊ากกกกกก พี่จะเสร็จแล้ววววนะ ซี๊ดดด..." เธอร้องบอกผม "งั้นเรามาเสร็จพร้อมๆกันเลยครับ ซี๊ดดดดดด... โอ๊ย.. โอ๊ย โอ๊ย... เสียวโว้ยๆๆ ซี๊ดดดดด..." ผมกระแทกตูดพี่น้ำได้ 5 นาทีก็เสร็จ " อ๊ากกกก... พี่ครับบบบบ ซี๊ดดดด...อ๊าาาาา" "อ๊าาาาา... น้องแค้มมมมม พี่เสร็จแล้วววววจ๊ะ... อะ..อะ..." ผมเสร็จใส่ตูดเธอแบบหมดน้ำเลย ผมถอดควยออกมา พี่น้ำก็มาอมทำความสะอาดให้

"พี่น้ำนี่ก็เงี่ยนเหมือนกันนะครับ ไม่น่าเชื่อเลย" ผมบอกเธอ "ก็น้องแค้มล่ะ ให้พี่ชิมน้ำว่าวน้องแค้มทำไมล่ะ?" เธอบอก "เอ๊ะ! แต่พี่น้ำยังไม่ได้กินน้ำว่าวผมเลยนะครับ" ผมคุยกับเธอระหว่างที่เราอาบน้ำกันอยู่ "งั้นให้พี่โม๊คให้ปะล่ะ" พี่น้ำทำท่าเหมือนจะต้องการอีก "โถ..พี่ครับ น้ำผมหมดแล้ว รอพุ่งนี้เช้าล่ะกัน" ผมบอกกับเธอ "พรุ่งนี้ยังไงอ่ะจ๊ะ?" เธองง "เอางี้ครับ ผมให้พี่กินน้ำว่าวผมได้ แต่ต้องพรุ่งนี้ตอนเช้านะคับ พี่ตื่นตอนไหน? อยากกินตอนไหน? มาโม๊คควยผมถึงห้องเลยก็ได้ครับ" ผมตกลงกับเธอ "จริงๆนะน้องแค้ม ห้ามผิดสํญญานะค่ะ" "จ้าๆ ไม่ผิดหรอกครับ สํญญาเลย" ผมแกล้งเอาควยไปถูปากพี่น้ำ เธอยิ้ม "บ้า!! น้องแค้มอ่ะ! ไปออกจากห้องน้ำเถอะ อยู่มานานล่ะ" เธอนุ่งผ้าแล้วก็ออกไปก่อน 

จบกับตอนที่ 6 แล้วครับ ติดตามตอนที่ 7 ได้เร็วๆนี้ครับ ติ ชม กันได้นะครับแบบสุภาพๆ

โดย: lames    เวลา: 2011-1-2 01:50
ขอบคุณมากๆครับที่เอามาให้อ่านกัน

โดย: นีโอ    เวลา: 2011-1-2 08:02
เยียมครับ เดินเรื่องได้สนุก ขอบคุณครับ
และสวัสดีปีใหม่ //  นีโอ

cyborg0011

โดย: ultramanseven    เวลา: 2011-1-4 22:35     

Story Me ตอนที่ 7 "ตกใจ กังวล กระแทก"

สวัสดีทุกคนครับ วันนี้จะมาต่อตอนที่ 7 จาก 6 ตอนที่ผ่านมา ถ้าไม่ดีก็ขอโทดไว้ด้วยนะครับเพราะผมพึ่งจะเคยเขียนเป็นครั้งแรก ......จากตอนที่  6  ผมเย็ดกับพี่น้ำครั้งแรกหลังจากอยู่กันมา 3  ปี โดยพึ่งจะรู้ตัวว่าของดีอยู่ใกล้ๆนี้เอง รู้งี้เย็ดตั้งแต่แรกแล้วล่ะครับ ผมได้สัญญากับพี่น้ำไว้ว่า เช้าวันต่อมาพี่น้ำสามารถมาโม๊คควยผมได้ถ้าต้องการน้ำว่าวของผม

เริ่มเช้าวันต่อมา 6:30 ก๊อก!! ก๊อก!! "น้องแค้ม ตื่นหรือยังจ๊ะ?" พี่น้ำมาแต่เช้า เธอมาเคาะห้องผม "งั้นพี่ขอเข้าไปหน่อยนะ" เธอเข้ามาให้ห้องผม ทั้งที่ยังใส่ชุดนอนอยู่ "แหม!! ยังหลับอยู่เลยนี้หน๊า" พี่น้ำบ่นแล้วก็มานั่งข้างๆตัวผมซึ่งหลับไม่รู้เรื่องอะไรเลย "เมื่อคืนคงเหนื่อยมากแน่เลย งั้นเดี๋ยวพี่ช่วยนะจ๊ะ" เธอพูดกะผม แล้วก็ดึงการเกงผมลง ทำให้ควยดีดตัวออกมา ทุกเช้าควยจะโด่ใช่ปะครับ "ว้าว!! ตั้งแต่เช้าเย ขนาดยังไม่ตื่นนะเนี้ย" เธอพูด แล้วก็เอาลิ้นมาเลียที่ปลายควยของผม เอาลิ้นมาวนรอบๆหัวควย จากนั้นก็เอาลิ้นเลียจากหัวควยไปโค่น แล้วก็มาที่ไข่ผม เธอเลียๆได้แป็บนึงก็อมไข่ผมเข้าไป "อือออ...ควยน้องแค้มนี้ใหญ่ดีจิงๆ ทีหลังต้องขยันมาโม๊คล่ะ..." เธอเลียไปบ่นไป "อือออ.. อือออ.. อ๊ะ.. อ๊าาาา... อือออ.."

ผมเริ่มรู้สึกตัวแล้ว "ซี๊ดดดดด.. อ๊ะ... อ๊ะ.." ผมรู้สึกตัวลืมตาขึ้นมาดู ภาพที่เห็น..คือพี่น้ำกำลังโม๊คควยให้ผม แบบสุดลำควย เธอโม๊คควยผมจนน้ำลายเต็มควยผมไปหมด เธอผงกหัวขึ้นๆลงๆ...จ๊วบๆๆๆ!!!! "พี่น้ำครับ ซี๊ดดดดด..มาแต่...ซี๊ดดดด เช้าเลยยยยนะครับ ซี๊ดดดดด..." "ก็พี่รอไม่ไหวววววนี่นาาาา..." เธอตอบผม แล้วก็ลงไปโม๊คต่อ "ซี๊ดดดดด...แบบนั้นนนน ซี๊ดดดดด... ช่ายยยเลยพี่น้ำ... ซี๊ดดดด.. อ๊าาาา.. เสียววว" ผมเสียวสุดๆ เพราะตื่นมาก็เจอแบบนี้ใครจะไม่เสียวมั่งล่ะ สักพักพี่น้ำเธอปลดกระดุมเสื้อออก แล้วเอาหน้าอกเธอมาบีบควยผม เธอชักว่าวให้ผมโดยใช้นมชักว่าวให้ แล้วก็โม๊คควยไปด้วย มันสุดยอดไปเลยครับ

"ซี๊ดดดดดด... พี่น้ำเก่งงง ซี๊ดดดด...มากกกเลยครับ ซี๊ดดด... โอ๊ยยยย...เสียวววว...เสียวววว" เธอยิ้มน้ำลายไหลมาตามมุมปาก "พี่เต็มใจจ้า" แล้วเธอก็โม๊คควยต่อ ท่าทางเธอจะชอบมากๆ "น้องแค้ม พี่ไม่ไหวแล้วจ๊ะ ขอเย็ดนะ น้องแค้มไม่ต้องลุกมาหรอกจ๊ะ พี่น้ำทำเอง"  เธอบอกผม แล้วก็ลุกไปถอดกางเกง ขึ้นมาคร่อมตัวผม เอาหีเธอมาจ่อควยผม หีพี่น้ำตอนนี้น้ำเงี่ยนไหลออกมาเยอะไปหมด เธอเอาควยผมไปถูๆ "ซี๊ดดดดดดด อ๊ากกกก..เสียวอ่ะน้องแค้ม... ซี๊ดดดดดด" "ก็เย็ดสิครับๆๆๆ ผมก็ไม่ไหววววเหมือนกันนนน ซี๊ดดดดดดด" เธอค่อยๆนั่งลงมา ควยผมเริ่มค่อยๆเข้าไปในหีเธอ เข้าไปได้ครึ่งควย "อ๊ะอะอะอะ ซี๊ดดดดด เสียวววว น้องแค้มมมม อ๊ากกกกกกกกก อ๊ะ อ๊ะ" พี่น้ำเธอกดหีเธอลงมามิดควยผมเลย แล้วไม่รอช้าเธอซอยเอวถี่สุดๆ ผมแทบไม่ตั้งตัวเลย

"อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ธ อ๊ะ ซี๊ดดดดด โอ๊ยยๆๆๆๆๆๆอ๊ะ อ๊ะ ซี๊ดดดดด น้องแค้มมมม ซี๊ดดดดด  อ๊ากกกก เสียวๆๆ...โอ๊ย...โอ๊ย.." เธอร้องครางแบบสุดๆ หลับตาเอนหลังทำให้ผมเห็นเต้านมเธอแบบเต็มๆตา ผมขึ้นไปเลียหัวนมเธอ "อ๊ากกกกก...อ๊ะ อ๊ะ เสียววววววจังเลยน้องแค้มม... ซี๊ดดดด... ดูดแรงงๆๆเลยจ๊ะจะจะ ซี๊ดดด... อ๊ากกกกก ไม่ไหวแล้ววววววว อ๊าาาาา ซี๊ดดดด อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ พี่จะไม่ไหวแล้วน้าาาาาา ซี๊ดดดดดด อ๊ะ น้องแค้ม..น้องแค้ม อ๊ะ อ๊ะ " เธอขย่มควยผมแบบสุดแรง ตับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ!!!! "อ๊ากกกกกกกก!!"  เธอเสร็จแล้วครับ พี่น้ำกระตุกหี 4-5ครั้ง แล้วเธอก็นอนฟุบกะอกผม ผมเอามือลูบหัวเธอ เธอนอนเหนื่อย เหงื่อเต็มตัวไปไหน "ตอนแรกพี่กะว่าจะไม่ทำถึงขนาดนี้เลย แค่จะมากินน้ำว่าว แล้วก็ไป สุดท้ายพี่ก็ยังไม่ได้กินเลยอ่ะ " เธอบอก

"พี่น้ำ... แต่แค้มยังไม่เสร็จเลยนะครับ พี่น้ำเสร็จคนเดียวเลยนะ" เธอได้ยินผมตอบแบบนั้น ก็ลุกขึ้นมา "จริงเหรอค่ะน้องแค้ม? น้องห้ามโกหกพี่นะ" เธอถามผมแบบกระวนกระวาย "จริงๆครับพี่น้ำ" ผมตอบเธอ "งั้นให้พี่ทำไงดีอ่ะ?"เธอถาม "พี่มานอนอ้าปากสิครับ" เธอดูงง แต่เราก็แลกทีกัน พี่น้ำนอนอ้าปาก ส่วนผมก็ไปนั่งบนตัวเธอ แล้วก็เอาควยไปให้พี่น้ำดูด เธอดูดๆเลียๆไปสักพัก ผมก็ให้เธอโม๊ค แล้วก็ซอยควยเข้าๆออกๆ เธอก็ไม่ได้ขัดอะไร กลับใช้ลิ้นตวัดหัวควยผมเหมือนกัน ผมซอยควยใส่ปากเธอแบบรัวๆ "ซี๊ดดดด.. พี่น้ำๆๆ แค้มมม เสร็จแล้ววววว ซี๊ดดด...อ๊าาา...." ผมปล่อยน้ำว่าวใส่ปากเธอ แล้วก็เอาควยออกมา เธอยิ้มแล้วก็ขึ้นมานั่งข้างผม อ้าปากให้ดูน้ำว่าวผมอยู่ในปากเธอเต็มไปหมด แล้วก็กลืนหมดเลย "พี่เสร็จธุระล่ะ งั้นพี่ไปทำงานบ้านแล้วนะน้องแค้ม " เธอมาหอมแก้มผมแล้วก็ลงไปข้างล่างบ้านครับ

ส่วนผมดูนาฟิกา เพิ่งจะ 7:30 เอง นอนต่อดีกว่า ...จนกระทั่ง12:30 "น้องแค้มจ๊ะๆ" พี่น้ำขึ้นมาปลุกผม "น้องการ์ตูนมาหา รออยู่ข้างล่างจ๊ะ" "ครับ เดี๋ยวผมลงไปนะ" ผมแต่งตัวสักพัก ก็ลงไปข้างล่าง เจอน้องการ์ตูนนั่งรออยู่ ผมเห็นพี่น้ำกำลังเก็บทำความสะอาดบ้านอีกฝั่ง "ดีจ๊ะ..การ์ตูน มีอะไรเหรอมาคนเดียว?" ผมถามเธอ "ดีค่ะเฮียแค้ม การ์ตูนมาเล่าอะไรให้ฟังอ่ะ" เธอท่าทางอยากเล่ามากๆ "อืม มีไรอ่ะ?" "ก็เมื่อคืนอ่ะ การ์ตูนไปห้างกับเพื่อน แล้วก็ไปเห็นมิ้งเดินอยู่กับผู้ชายจากโรงเรียนอื่น" ผมตกใจ แล้วก็ไม่สบายใจเลย เพราะในบรรดาผู้หญิงที่ผมเย็ด น้องมิ้งคือคนที่ผมชอบที่สุด "การ์ตูนจะเข้าไปทักล่ะ แต่เห็นเค้า 2 คนดูสวีตกันสุดๆ เลยไม่เข้าไปกวนดีกว่า" "แล้วการ์ตูนรู้เปล่า? ว่ามิ้งไปไหนต่อ?" ผมถาม "เอ่อ....น่าจะไปข้างนอกกันต่ออ่ะ แต่ไม่รู้ว่าไปไหน? เห็นนั่งรถไปด้วยกันอ่ะค่ะ" เธอบอกผม  "อ๋อ โอเคครับ ถ้ารู้อะไรอีกช่วยมาบอกด้วยนะครับ"

"โอเคค่ะ แล้ววันนี้เฮียแค้มไปไหนหรือเปล่า?" เธอถามผม "ไม่ไปนะครับ ถามไมเหรอ?" "เฮียแค้มไปส่งการ์ตูนที่เรียนได้ปะค่ะ การ์ตูนเรียนบ่ายโมงค่ะ"  เธอขอร้องผม "อ้อ ได้เลยๆ งั้นรอเฮียอาบน้ำแป็บนะ" ผมเข้าไปอาบน้ำแล้วก็คิดว่า คนที่น้องมิ้งอยู่ด้วยคือใคร? แล้วเค้าไปไหนกันต่อ? ผมอาบเสร็จก็ออกไปส่งน้องการ์ตูน ระหว่างบนรถ "เฮียแค้ม คือว่าเดือนหน้า การ์ตูนจะไปแคนาดา 1 เดือนนะค่ะ" "อ้าวเหรอ? ทำไมไปนานจังเลยครับ?" ผมถามเธอ "ไปหาญาติอ่ะค่ะ พ่อกับแม่จะไป การ์ตูนเลยต้องไปด้วย" "อ๋อ ครับๆ" "เฮียไม่โกรธน้องนะ " เธอถาม "อ่อ ไม่โกรธๆ อย่าลืมคิดถึงกันมั่งล่ะ" "อยู่แล้ว ไม่มีทางลืมหรอกค่ะ" เธอบอก แล้วก็มาถึงที่เรียนพิเศษของน้องการ์ตูนพอดี ผมส่งน้องการ์ตูนแล้วก็ขับรถกลับ

ระหว่างทาง ผมดันไปเห็นน้องมิ้งกำลังเดินออกมาจากห้างแถนนั้น เธอมากับผู้ชายคนนึง อายุน่าจะใกล้น้องมิ้ง ทั้งคู่ขึ้นแท็กซี่ ผมสงสัยมากๆเลยขับรถตามไป ตามไปสักพัก รถแท๊กซี่ก็เลี้ยวเข้าโรงแรมม่านรูด ผมท้อเลยครับ เห็นแบบนี้ทำอะไรไม่ถูกเลย ผมจอดรถรออยู่หน้าโรงแรม 2 ชั่วโมง ทั้งคู่ก็เดินออกมา น้องมิ้งควงแขนชายคนนั้นออกมา ทั้งคู่ดูสนิทกันมาก ผมมองเธอหน้าตาอิ่มเอมมาก ผมตัดสินใจขับรถผ่านทั้งคู่ โดนตั้งใจให้น้องมิ้งเห็น เธอมองมาที่รถ เห็นผมขับผ่าน แล้วผมก็มองเธอด้วยสายตาโกรธ เศร้า สับสน แล้วก็ซิ่งรถออกไป กระจกหลังเห็นเธอหันมามอง โดยมีแฟนเธอทำท่าทางงง

ผมกลับมาที่บ้าน ได้แต่นั่งซึม..ทำไรไม่ถูก ตอนนี้ก็เวลาประมาน 20 :30 ผมออกไปข้างนอกไปเดินเล่นแถวหมู่บ้านครับ เดินเหม่อ..ไม่รู้สึกตัว แล้วก็มีคนวิ่งมาจับแขนผม "เฮียแค้ม! เฮียแค้ม!" ผมหันไปดู น้องมุขนี่เอง "อ้าว! มาตั้งแต่เมื่อไรเนี้ย?" ผมถามเธอ "มาเมื่อตอนเย็น มากับแม่ เฮียแค้มไปหาแม่เค้าหน่อยนะ แม่อยากเจออ่ะ" น้องมุขดึงผมเดินไปบ้านเธอ ผมเข้าไปในบ้านน้องมุข เจอป้าเธอกับอีกคนคือแม่เธอ แม่น้องมุขสวยเหมือนลูกสาวครับ หุ่นลูกสาวคงมาจากแม่นี้ล่ะ "สวัสดีครับแม่" ผมทักทายเธอ "หวัดดีจ๊ะ นี่แค้มใช่หรือเปล่าเนี้ย? โอโห้!! หล่อกว่าที่มุขมันบอกอีกนะ" เธอชมผม "เนี้ย...มุขมันพูดถึงแค้มตลอดเลยตอนอยู่เชียงใหม่ แม่ละอยากมาเห็นจริง" เธอบอกผม ผมรู้สึกดีครับที่มีคนมาชม แต่น้องมุขนะสิ ยิ้มไม่หุบ มือก็มาควงแขนผมอีกเหมือนเป็นคู่รัก แล้วพาแฟนมาแนะนำให้แม่รู้จักประมานนั้น

หลังจากนั้น ผมก็เดินกลับบ้าน มีน้องมุขเดินมาส่งด้วย "เฮียแค้มเป็นอะไรเหรอ?" น้องมุขถามผม "เปล่าหรอก ไม่มีอะไรหรอก" "จริงๆนะ แน่ใจนะ" น้องถามอีกรอบ "อืม จริงๆ" น้องมุขเงียบได้สักพัก ระหว่างที่เราทั้งคู่เดินมาถึงสโมสร "มานี้ๆ เฮีย" น้องมุขก็ดึงแขนผมเข้าไปในสโมสร สโมสรที่หมู่บ้านตอนกลางคืนจะไม่มีใครอยู่เลยครับ ผมเคยมีประสบการณ์กับน้องมิ้งที่นี้แล้วด้วย น้องมุขจูงมือผมเดินเข้าห้องน้ำสโมสรไป แล้วก็ปิดประตูล็อกห้องน้ำ "เฮียแค้มเป็นอะไรอ่ะ? ไม่เหมือนเดิมเลย" "เปล่า... ไม่ได้เป็นอะไรไง.." ผมตอบเธอ "งั้นน้องจะไม่ถามแล้ว" ผมไม่ได้ตอบอะไร

แต่สิ่งที่ผมจะทำคือผมจับตูดน้องมุขหันมา แล้วก็ถอดกางเกงน้องมุขออก "เฮียแค้ม จะทำอะไรอ่ะ?" "เฮียขอระบายหน่อยเถอะ" ที่จริงผมคิดถึงเรื่องของน้องมิ้งเมื่อตอนกลางวัน เลยจะระบายมันออกมาหน่อย ผมงัดควยออกมา แล้วก็ยัดเข้าหีน้องมุขมิดด้าม "โอ๊ยยยยยยยยยยยยย...โอ๊ย โอ๊ยยยยยยย เฮียยยยยย ช้าๆๆๆสิ น้องเจ็บนะ" ผมไม่พูดอะไร เริ่มกระแทกควยใส่หีเธอ ปั่บ! ปั่บ! ปั่บ! ปั่บ! ปั่บ! ปั่บ! เธอเริ่มจะตอบสนองแล้ว "ซี๊ดดดดดด.. อ๊อ..อ๊อ..อ๊าาาาา ซี๊ดดด... แรงๆอีก... แรงๆๆๆๆเลยเฮียแค้มมมม... ซี๊ดดดดด... อ๊ะ ...อ๊ะ ...อ๊ะ ซี๊ดดดดด... โอ๊ยยยย" "ซี๊ดดดดด ...เย็ดมันส์ชิบหาย หีน้องมุข ....ซี๊ดดดด โดนมาเยอะแล้ว ...ซี๊ดดด ทำไมยังฟิต ...ซี๊ดดด อ๊าาา ขนาดนี้ล่ะ ซี๊ดดดด" ผมถามเธอ แล้วก็ซอยถี่กว่าเดิม ปั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ!!!

"โอ๊ยยยยย อ๊อ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อืมมมมมมมม ...อ๊ะ อ๊ะ เฮียแค้มๆๆๆๆ ...ซี๊ดดดด น้องเสร็จแล้ววววววว ....อ๊าาาาาาาาาา" เธอกระตุกแล้วก็ตัวอ่อนไปเลย ผมอุ้มเล่นแล้วเดินไปตรงที่ล้างมือ กระหนำซอยหีเธอ ตับๆๆๆๆๆๆๆ!!!! "อ๊าาาาาาาาาาา อ๊ากกกกกกก ยังไม่ อ๊าาาาาาาา..เสร็จอีก..ซี๊ดดดดดดดด...เหรอ? ซี๊ดดดดดด โอ๊ยยยยย" น้องมุขเสียวจนตัวเกร็งไปหมด "อ๊ากกกกกก.... จะเสร็จแล้วววววววว.. ซี๊ดดดดดดด อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊า อ๊าาา.... เสร็จแล้ววววว น้องมุขขขข ...ซี๊ดดดดด อ๊ากกก..." ผมปล่อยน้ำว่าวใส่หีเธอเยอะมาก จนมันไหลออกมาจากหี ผมเอาควยออกจากหีน้องมุข แล้วเรา 2 คนก็แต่งตัว น้องมุขเดินไปส่งผมที่บ้าน แล้วก็กลับ "เฮียแค้ม  น้องไปแล้วนะ เดี๋ยวพรุ่งนี้มาหาใหม่นะ วันนี้เฮียแกล้งน้อง ไว้เอาคืนแน่ " เธอยิ้มแล้วก็วิ่งกลับบ้านไป

ผมกลับเข้ามาในบ้านเจอพี่น้ำนั่งดูทีวี "พี่น้ำ..." ผมเรียกเธอ "ว่าไงจ๊ะ?" ผมควักควยออกมา แล้วก็ตรงเข้าไปจับยัดใส่ปากเธอ "ว้ายยยย..น้องแค้ม บอกก่อนสิๆๆ" เธอตกใจแต่ก็อมเข้าไป แล้วก็เลียๆขึ้นๆลงๆ "รสชาติแปลกๆ ไปทำอะไรมาเนี้ย" ผมคลายควยผมออกมาแล้วก็ถาม "ผมไปเย็ดหญิงมาครับ" เธอยิ้มแล้วก็โม๊คต่อ เธอโม๊คจนผมจนผมเสร็จใส่ปากเธอ "น้องแค้มอ่ะ ไปมีอารมณ์มาจากไหนเยอะจัง? ดูสิ..พี่ต้องอาบน้ำอีกรอบเลยนะ " เธอมาเลียควยทำความสะอาดให้ผม แล้วก็เดินเข้าห้องน้ำไป ส่วนผมไปอาบน้ำแล้วก็ขึ้นห้องไป คิดว่าน้องมิ้งทำไปยังไง ผมมารู้สึกตัวว่าคิดมากเกินไป นอนดีกว่า

จบอีกตอนแล้วนะครับ ขอบคุณที่ติดตามนะครับ ไว้รอตอนต่อไปครับ ติ-ชมได้นะครับ

cyborg0011

Story Me ตอนที่ 8 "น้องแพน"

มาถึงตอนที่ 8 แล้วครับ ใครที่อ่านไม่รู้เรื่องช่วยไปอ่านตอนเก่าๆด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ วันนี้ไม่มีอะไรจะพูดนะครับ มาเริ่มกันเลยดีกว่า

จากตอนที่แล้ว... น้องมิ้งของผมก็ไปมีแฟนแล้ว ผมรู้สึกเศร้าใจอย่างบอกไม่ถูก แล้วก็ไประบายกับน้องมุขและพี่น้ำ 

เช้าวันนี้ผมตื่นมาโดยที่ไม่รู้ว่าจะทำอะไรดี เรื่องเมื่อวานมันยากที่จะทำใจให้ยอมรับ ผมเดินลงมาข้างล่าง พี่น้ำทำงานบ้านเป็นปกติ ผมมานั่งดูทีวีได้สักพัก พี่น้ำก็เดินมาหา "วันนี้เป็นไรจ๊ะหนุ่มน้อย? หน้าตาไม่ค่อยดีเลยนะ มีอะไรให้พี่ช่วยหรือเปล่าจ๊ะ?" เธอถามผม แล้วก็เอามือมาจับแก้มผม "รู้สึกไม่ค่อยดีอ่ะครับ..พี่น้ำ" ผมตอบเธอ "อ้าว! ไม่สบายหรือเปล่าจ๊ะน้องแค้ม?" เธอดูตกใจ "ไม่หรอกครับ เดี๋ยวผมไปเล่นคอมฯหน่อยนะครับ" ผมเดินขึ้นไปบนห้อง นั่งเล่นคอมฯ

ผมเข้าเว็บหาเพื่อนทางอินเตอร์เน็ตครับ แล้วก็ไปเจออยู่อีเมล์หนึ่ง ผมแอดเธอไป เธอก็ทักกลับมาครับ "ดีครับ ชื่ออะไรเหรอ?" "ดีค่ะ ชื่อแพน อยู่พระราม 3 ค่ะ" เธอชื่อ"แพน" ผมเลยถามต่อไป "แล้วแพนมีรูปให้ดูเปล่าครับ?" "มีๆ รอแป็บนะ" ผมรอได้สักแป็บ เธอก็ส่งรูปมาให้ เธอเป็นเด็กผู้หญิงอายุ 14 ครับ ขาวมากๆ หน้าตาไม่่ค่อยน่ารักเท่าไร คงได้ความขาวมากกว่า เราคุยกันไปได้ 2-3 ชั่วโมง เราเริ่มสนิทกัน "แพนครับ วันนี้แพนว่างหรือเปล่า?" "ว่างค่ะ ทามไมเหรอ? จะชวนไปไหนเหรอ?" เธอถามผม "อืม ไปเที่ยวเป็นเพื่อนแค้มหน่อยสิ ช่วงนี้เศร้าๆอยู่" "ได้สิ งั้นอีก 30 นาทีเจอกันนะแค้ม" เธอเรียกผม-แค้ม-เฉยๆครับ

30 นาทีต่อมา ผมขับรถมาถึงห้างแถวๆพระราม 3 ผมไปรอแพนหน้าห้างครับ "ดีค่ะ นี่แค้มหรือเปล่า?" "อืม.. ใช่ครับ แพนหรือเนี้ย?" แพนเป็นคนละคนกับรูปเลย เพราะเธอหน้าตาน่ารักกว่าในรูป ขาวมากๆ หุ่นเธออวบๆไม่อ้วน ที่สำคัญหน้าอกเธอใหญ่มากครับ น่าจะ 34 ได้ "เราไปกันเถอะ แค้ม " เธอชวนผม เราเดินเที่ยวห้างกัน เริ่มจะสนิทกันมากกว่าเดิม "แพน..เราดูหนังกันเปล่า?" ผมชวนเธอดูหนัง "อืม..เอาสิๆ วันนี้แพนกลับดึกได้" เราจองหนังแล้วก็เข้าไปดูเลย ที่นั่งของเรา เป็นที่แพงสุดครับ ผมจ่ายเลี้ยงแพน

เราดูหนังไปได้สักพัก ผมก็เอามือไปโอบเอวเธอ ซึ่งเธอไม่ว่าอะไร หันมายิ้มให้ แล้วก็มานั่งชิดตัวผม ผมรู้สึกดีมากครับกับแพน ซึ่งที่จริงเราพึ่งเจอกันไม่ถึง 7 ชั่วโมงเลย เรานั่งกอดกันได้สักพัก เธอเริ่มเอามือมาจับที่ควยผม แล้วก็ปลดกางเกงผมออก งัดควยผมออกมารูดเล่น ครับ "อืมมมม.. อืออออ.." ผมครางออกมานิดๆ มือของผมล้วงหน้าอกเธอ นมเธอใหญ่มากๆครับ ผมบีบ เค้นนมธอเล่น รู้สึกดีจริงๆ "อืออออออออ.. อ๊าาาาาา.." เธอหลับตาร้องครางออกมา มือยังคงรูดควยผมอยู่ สักพักเธอก็ก้มมาอมควยผม ผมแปลกใจเล็กน้อยครับ เธอโม๊คควยเก่งมากครับ เหมือนผ่านมาเยอะอยู่ "อืออออออ... เสียวววนะแพน ...ซี๊ดดดดด" เธอโม๊คเร็วขึ้นเรื่อยๆ จนผมทนไม่ไหว "อ๊ากกกก... ซี๊ดดดดดด... เสร็จจจแล้วแพนนนนน ...อ๊ากกก" ผมเสร็จใส่ปากเธอ เธอเลียควยให้สะอาดแล้วก็ทำตัวปกติครับ หลังจากหนังจบ ผมก็ไปส่งแพนที่บ้าน "ไว้เรามาเจอกันอีกนะแค้ม" เธอบอกผม "อืม..ได้เลย โทรมาแล้วกันนะ" ผมบอกเธอ แล้วก็แยกกันครับ

ผมกลับมาบ้าน "พี่น้ำครับๆ แค้มหิวแล้ว" "จ้าาาาา อยากกินอะไรล่ะ?" พี่น้ำตอบกลับมา "ผมอยากกินพี่น้ำอ่ะครับ" ผมกวนเธอ พี่น้ำยิ้มเดินเข้ามากอดเอวผม "มาสิ พี่ก็อยากกินแค้มเหมือนกัน" เธอบอกผม แล้วผมก็จูบปากเธอ เรายืนแลกลิ้นกัน ลิ้นผมเข้าไปพันกับลิ้นพี่น้ำ น้ำลายของเราเต็มไปหมด ผมพาพี่น้ำมาที่โซฟา "อืออออออ... อ๊างงงงงงงงง" พี่น้ำคราง เราสองคนมานั่งบนโซฟานั่วเนียกันเต็มที่ พี่น้ำถอดเสื้อเธอ ออกเหลือแต่ยกทรงเธอ แล้วเธอก็ถอดเสื้อผมออกด้วย เรายังแลกลิ้นกันอยู่ "อ๊างงงง... อือออออ อือมมมมม อืออออ... อ๊าา" เธอร้อง ผมเอามือไปเค้นนมเธอ มันใหญ่มากครับ จับไม่หมดเลย เค้นจนเธอร้อง "อ๊าาาาา... ซี๊ดดดดด... ซี๊ดดดด บีบแรงอีกกกก ...แรงงงง อีกกกกนะ ...ซี๊ดดดดดด"

เธอปลดยกทรงเธอออกครับ แล้วเอานมมาให้ผมบีบเล่น ผมลงไปเลียหัวนมเธอ ดูดแรงสุดๆจนเธอครางดังมาก "อ๊ากกกกกก ซี๊ดดดดดดดด อย่างนั้นนนนล่ะละละ ซี๊ดดดด" เธอกดหัวผมไว้แน่นเลย ผมถอดกางเกงเธอออก เธอไม่ได้ใส่กางเกงในครับ นิ้วผมเขี่ยติ่งหีเธอเล่นครับ "อ๊ากกกกกกกก ซี๊ดดดดดด.. อ๊าาาาา.. อย่าาาาาแกล้งงงง..ซี๊ดดดดด..กันสิ พี่เสียววววนะ..นะ..." เธอคราง ผมไม่สนใจไรครับ เธอถอดกางเกงผมออก แล้วก็ลงมาโม๊คควยผมใหญ่เลย เธอคงหิวมาก ผมนั่งดูเธอโม๊คควยอยู่ครับ หัวเธอขึ้นๆลงๆ ลิ้นเลียจากโค่นจนสุด แล้วเธอก็ลงไปอมไข่ต่อ ดูดไข่ผมจนผมเสียวสุดๆ "ซี๊ดดดดดด..พี่น้ำ เสียวววววววมากกกกก.... ซี๊ดดดดดด... ชอบมากกกกครับบบ ซี๊ดดดด... อ๊ากกกกก" เธอมองด้วยตายั่วยวนผม แล้วก็เอาลิ้นมาตวัดหัวควยผม เธอรัวลิ้นใส่หัวควยผม จนผมแทบแตกคาปากเธอ ผมให้เธอหยุดโม๊คควย เธอทำท่าเสียดาย ตอนบอกให้หยุด ลิ้นเธอยังเลียควยอยู่เลย น้ำลายพี่น้ำเต็มควยผมไปหมด

ผมจับเธอนอนลงบนโซฟา แล้วก็ลงไปเลียร่องหีเธอ ตวัดลิ้นรัวๆเหมือนเลียไอติม "อ๊ากกกกกก... อ๊ะ อ๊ะ... ซี๊ดดดดด... อ๊ากกกก อ๊าาาาาาา... เสียวววววว.. อ๊ากกกก อ๊าาาาากกก ซี๊ดดดดดดด.... แค้มจ้าาาาา พี่..ซี๊ดดด..เสียววววว เร็วววอีกจ๊ะๆๆๆ ....อย่างนั้นๆๆๆ ....ซี๊ดดดด ยอดเลยยยยย ...อ๊ากกก" เธอร้องไม่หยุดเลย น้ำหีเธอเต็มหน้าผมไปหมด "ซี๊ดดดด ...เย็ดเถอะ ...เย็ดดดดดพี่เถอะ อย่าทรมานพี่เลยนะ... ซี๊ดดดดด" ผมลุกขึ้นแล้วเอาควยมาจ่อที่รูหีเธอ แล้วก็กดเข้าไปมิดด้าม เธอตาลุกวาวเลยครับ คงเสียวแบบสุดตัวเลย "ซี๊ดดดดดดดดดดดดด โอ๊ยยยย... ทำไมเสียวอย่างงงงนี้.. ซี๊ดดดดด... กระแทกกกเลยจ๊ะ...แค้มมมม " เธอขอร้องผม หน้าตาเธอมีอารมณ์สุดครับ เธอมองผมแบบไม่ไหวแล้วเร็วๆเถอะ ผมเริ่มซอยหีเธอครับ ปั่บ! ปั่บ! ปั่บ! ปั่บ! "อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ ซี๊ดดด... โอ๊ยยยย... อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ..นั้นแหล่ะๆๆๆอ๊ะ...อ๊ะ...อ๊าาาาา " พี่น้ำร้องได้เสียวสุดๆ "โอ๊ยยยยย..พี่น้ำ หีพี่น้ำเย็ดยังไก็ไม่เบื่อ ซี๊ดดดดดดด.. เสียวหัวควยมากกกก... ซี๊ดดดด.. โอ๊ยยยย"... ปั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ!!!!! ผมซอยหีพี่น้ำรัวๆ ได้ 20 นาที

"อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ ซี๊ดดดดดด ยังไม่...ซี๊ดดดดด..อ๊ะ..อ๊ะ..เสร็จอีกเหรออออจ๊ะ ...ซี๊ดดดดดด ...โอ๊ยยยย" ผมซอยหีเธอ น้ำเงียนเธอไหลเต็มควยผมไม่หมด "ซี๊ดดดด ...ยังเลยยยครับบบ วันนี้เย็ดหีพี่มันส์มากกกก.. ซี๊ดดดด.. โอ๊ยยยย..เสียวโว้ยยยย... ซี๊ดดด" "งั้นต่อเลยจ๊ะ เอาให้สุดๆๆๆเลย ซี๊ดดดดด.. เสียวววววววว..น้องแค้มมมมม ซี๊ดดดด.. อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ.." ผมก้มไปดูดหัวนมเธอ "ซี๊ดดดดดอ๊ะ อ๊ะน้องแค้มมมม พี่เสร็จจจจไป 4 รอบบบแล้ววววนะ ซี๊ดดดดด... อ๊ากกก... ทำไมวันนี้อึดจังงงงจ๊ะ...ซี๊ดดด ...อ๊ากกกกก พี่จะเสร็จอีกรอบแล้วๆๆๆๆ ซี๊ดดดดดด..." "พี่น้ำๆๆๆ...ซี๊ดดดดด... รอผมก่อนนนน...ซี๊ดดดดอ๊ะ อ๊ะ...." ผมกระแทกแบบแรงสุดๆ ตับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ!!!! "อ๊ากกกกกกกกกกกกก... เสร็จแล้วววววพี่น้ำๆๆๆ อ๊ากกกก.." ผมปล่อยน้ำว่าวมาพร้อมกับพี่น้ำ "อ๊าาาาาาาา... สุดยอดเลยน้องแค้มมมม ...พี่ชอบมากๆๆๆเลยจ๊ะ ...ซี๊ดดดด" "ผมก็ชอบบบบเหมือนกันครับ ซี๊ดดดดด เสียวไม่หายเลยๆๆๆ "

เราสองคนก็ลุกไปอาบน้ำด้วยกัน ผมกับพี่น้ำต่อในห้องน้ำอีกรอบ เช้าวันต่อมา ผมออกมาที่สโมสรของหมู่บ้าน เจอคนในหมู่บ้านกำลังยืนประชุมกันอยู่ครับ ในกลุ่มนั้นมีพี่แอนอยู่ด้วย "มีอะไรเหรอครับพี่แอน?" ผมถามเธอ "อ้าว! น้องแค้ม ไม่เจอกันนานเลยนะ นี่หมู่บ้านเราจะไปเที่ยวทะเลกัน ไปหรือเปล่าน้องแค้ม? บ้านละ 2 คนอ่ะ" เธอบอกผม ซึ่งทางหมู่บ้านจะจัดไปแบบนี้ 2 ปีครั้ง ผมกลับมาที่บ้านแล้ว ก็คิดว่าน่าจะไปคลายเครียดหน่อย อีกอาทิตย์หลังจากนี้คงสนุกแน่ๆเลย

จบตอนที่ 8 ครับ อาจจะไม่สนุกหน่อยนะครับตอนนี้ ขอโทษด้วยนะครับ ติดตามตอนต่อไปนะครับ

peddo

รวมสาวๆ ไปทะเล น้ำแตกกระจายแน่ ความลับก็ขะแตกด้วย ระวังอย่าให้ของลับแตกนะครับ

sixdevil7