ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Story Me ตอน 9-12 Copy

เริ่มโดย cyborg0011, มีนาคม 08, 2022, 01:54:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

Story Me ตอนที่ 9  "ทะเลสุขใจ"

หมู่บ้านของผม จะจัดทัวร์ไปทะเลกันครับ ซึ่งก็จะเป็นการรวมพวกป้าๆในหมู่บ้านไปนั่นแหล่ะครับ ผมไปเพราะว่ามันฟรีครับ แล้วจะได้สนิทกับพวกป้าๆเพิ่มขึ้นด้วย หลังจากที่ได้ฟังเรื่องมา ผมมาเตรียมตัวครับ วันนี้ที่หมู่บ้านจะไปทัวร์ทะเล 3 วัน 2 คืนครับ โดยจะมีรถทัวร์มารอรับครับ ผมออกไป พวกคนในหมู่บ้านก็เริ่มๆมารวมกันแล้วครับ ...40 กว่าคนได้ ผมก็ไม่ได้คุยกับใครหรอก ไปนั่งรอ "อ้าว! เราไปกับเค้าด้วยเหรอเนี้ย?" พี่แอนเดินมาทักผมครับ ผมนี้ยิ้มเลยครับ มีเพื่อนคุยแล้ว ผมเคยเย็ดเธอไปแล้วครั้งนึ่งครับ (ตอนที่ 2) "ครับ อยู่บ้าน เบื่อๆไม่มีไรทำ ก็เลยไปดูครับ" ผมบอกกะเธอ "พี่ก็มาคนเดียว 55  พี่ก็เบื่อเหมือนกัน ดีล่ะ จะได้มีเพื่อนสักที คิดว่าจะต้องมาอยู่กับพวกป้าๆซะล่ะ" เธอบ่นให้ผมฟัง 'เดี๋ยวพี่มานะ ฝากกระเป๋าหน่อย" เธอโยนกระเป๋าให้ผม แล้วก็เดินไปที่ลงชื่อทัวร์

"ดีค่ะ..เฮียแค้ม" ผมหันไปดูว่าเสียงใคร? "อ้าว! น้องฝ้าย! ไปด้วยเหรอครับ?" น้องฝ้ายครับ เธอเป็นเพื่อนกับน้องมิ้งแล้วก็น้องการ์ตูน เธอจะไม่ค่อยสนิทกับผมหรอกครับ แต่คุยกันได้เรื่อยๆ "แล้วน้องมากับใครครับ?" ผมถามเธอ "มากับแม่ค่ะ แม่อยากไป ฝ้ายเลยต้องไปด้วย' เธอดูไม่ค่อยอยากไปเท่าไร "ดีจ๊ะ แค้ม" แม่น้องฝ้ายชื่อ"แม่โอ๋"ครับ หุ่นของแม่โอ๋ดีมากๆครับ 33-28-36 เพราะเธอพึ่งอายุ 36 เธอแต่งงานเร็วมากแล้วก็มีลูกเร็ว ตอนนี้เธอยังคงรักษาหุ่นดีอยู่เลย "สวัสดีครับแม่โอ๋" ผมทักเธอ "ดีล่ะ ฝ้ายจะได้มีเพื่อนสักที" แม่โอ๋บอกผม น้องฝ้ายหน้าแดง หลบหน้าผมครับ "ปะ เราขึ้นรถันเถอะ คนอื่นๆเริ่มขึ้นรถกันแล้ว" แม่โอ๋ชวนผมขึ้นรถทัวร์ครับ ผมแบกกระเป๋าพี่แอนไปด้วย ผมไปนั่งคนเดียวครับ ข้างๆไม่มีใครนั่งด้วย

"กระเป๋าพี่ล่ะไอ่น้อง?" พี่แอนขึ้นมาแล้ว "อยู่นี่แล้วครับ" ผมตอบเธอ "งั้นพี่นั่งด้วยนะ พี่ไม่อยากนั่งกับพวกป้าๆ" เธอบอก "เชิญจ๊ะสาวน้อย" "แหมๆ เรียกซะพี่อายุน้อยกว่าเลยนะ เดี๋ยวเถอะ " แล้วพี่แอนก็มานั่งข้างผมครับ รถทัวร์คันนี้ประกอบไปด้วย คนในหมู่บ้าน 42 คนครับ ทั้งคันผมรู้จักอยู่ 3 คนคือ พี่แอน น้องฝ้าย แม่โอ๋ ครับ ที่สำคัญเป็นหญิงทั้งหมดด้วย รถเดินทางไปชะอำครับ ตอนนี้เวลา 10.00 เราก็มาถึงชะอำกัน มาพักที่โรงแรม 5 ดาวแห่งหนึ่งครับ ผมได้ห้องหนึ่งเลยครับ เพราะผมมาคนเดียว ผมเก็บของเสร็จก็ออกไปเดินเล่นข้างนอกครับ เจอพี่แอนกำลังซื้อของอยู่ "อ้าว! ซื้ออะไรอยู่ครับพี่แอน?' ผมเดินเข้าไปทักทายเธอ "พี่มาดูเฉยๆ ยังไม่ซื้อหรอก เราไปเล่นน้ำกันเถอะ" เราสองคนไปเล่นน้ำกันครับ เล่นน้ำไปถึงประมาน 14.00 ก็แยกกันกลับห้องมาอาบน้ำ  ผมอาบน้ำเสร็จก็มานอนเล่นบนเตียง นึกในใจ ถ้าได้หญิงมาเย็ดสักคนนะคงมันส์อยู่

ก็อก!! ก็อก!! ผมเดินไปเปิดประตูออก "พี่เอาครีมมาให้จ๊ะ" พี่แอนเธอเอาครีมกันแดดมาให้ผม "ครับ เข้ามาก่อนเลย" ผมเชิญเธอเข้ามาในห้อง "มะ เดี๋ยวพี่ทาให้นะ นอนลง..ๆ" ผมไม่ได้ใส่เสื้อด้วยครับ ผมนอนคว่ำให้เธอ เธอเอาครีมมาทาหลังให้ผมครับ ทาไปได้สักพัก เธอคงมีอารมณ์มั่งครับ "แค้มพลิกตัวสิ พี่ทาข้างหน้าให้ " พี่แอนบอก ผมพลิกตัวมานอนให้พี่แอนทา ซึ่งผมใส่แค่บ๊อกเซอร์ตัวเล็ก ไม่ได้ใส่กางเกงใน ระหว่างที่พี่แอนทาให้ผมอยู่ ผมดันไปเห็นหน้าอกเธอครับ เธอไม่ได้ใส่ยกทรง แล้วอารมณ์ของผมก็เริ่มมีครับ ควยผมเริ่มตื่น มันเริ่มขยายตัวใหญ่ขึ้นครับ พี่แอนทาไปสักพัก เธอก็สังเกตเห็นควยผมครับ "นี่ให้พี่ทาควยให้เปล่าจ๊ะ?" ผมตกใจเลยครับ ไม่คิดว่าเธอจะเร็วขนาดนี้ "งั้นพี่ก็ช่วยผมหน่อยนะ " ผมบอกเธอ

แล้วเธอก็หยุดทา หันมาถอดกางเกงผมออก แล้วก็โม๊คควยให้ผมครับ "ซี๊ดดดดดดดด... โอ๊ยยยย.. สุดยอดดดดเลยพี่แอนนนน..." "อืมมมม... อืมมมมม... ชอบบปะล่ะ?" เธอถามผม เธอใช้ลิ้นเก่งมากครับ เก่งที่สุดที่ผมเจอแล้ว ผมเอามือล้วงไปจับนมเธอ บีบเล่นครับ "อืมมม.. อืมมมมม.. บีบแรงๆๆเลย ..อืมมม" เธอบอกผม ผมเลยถอดเสื้อเธอออกครับ พี่แอนก็คลานมาบนตัวผม แล้วก็เลียหัวนมผมครับ เธอเลียได้เยี่ยมมากๆ เสียวสุดใจเลย "อ๊ากกกก.. ซี๊ดดดด... เสียวววววว... ดูดดดดแรงๆๆๆพี่แอนนนน ...ซี๊ดดด" ผมบอกเธอ แล้วเธอก็ถอดกางเกงเธอออกครับ ผมเอามือไปจับหีเธอ ซึ่งโหนนหีเธอใหญ่มากๆเลยครับ ผมเอานิ้วสอดเอาไปให้หีเธอครับ "ซี๊ดดดดดดดด... อืมมมมมมม... อย่างงนั้นนล่ะ พี่ชอบบบ ...อ๊าาาา" ผมเกี่ยวเบ็ดให้เธอ ส่วนเธอก็ยังเลียหัวนมให้ผมอยู่ครับ "ซี๊ดดดด... อ๊ากกกกก... พี่เสียวววววจังงเลย ...ซี๊ดดดดด โอ๊ยยยย ...ซี๊ดดดด" เธอครางเยอะมากๆครับ

ผมเปลี่ยนจากเกี่ยวเบ็ค มาเป็นเอานิ้วสอดเข้ารูตูดเธอครับ ผมอยากลองมาก "อ๊ะ..อ๊ะ..อ๊ะ..ไม่เอาาาน้าาา ซี๊ดดดดด ...โอ๊ยยย" ผมยัดนิ้วเข้าไปในรูตูดเธอได้แล้ว แล้วก็เข้าๆออกๆจนเธอไม่ไหว "ซี๊ดดดดด.. พี่ไม่ไหวแล้ววว เย็ดกันเถอะๆๆๆนะๆๆ" เราสองคนเปลี่ยนท่ามาเป็นท่าเย็ดครับ ผมเอาควยไปยัดใส่หีพี่แอน "อ๊ากกกกกกกก...ซี๊ดดดด" เธอบิดไปบิดมาครับ คงจะไม่ได้โดนมานานครับ "ซี๊ดดด..พี่เสียวว ...ซี๊ดดดด..จังเลยยยยย อ๊าาาาาชอบที่สุดเลย ...อ๊ากกก" เธอคราง "ผมจะกระแทกล่ะนะ ซี๊ดดด... พี่แอนนน ..ซี๊ดดด " "เอาเลยจ๊ะ เอาแรงๆๆ...ซี๊ดดดเลยนะจ๊ะ" พี่แอนบอก ผมเริ่มซอยหีเธอเข้าสุดออกสุด ปั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ!!!!! "อ๊ะ..อ๊ะ.. ซี๊ดด อ๊ะ..อ๊างงงง..อืมมมม อ๊ะ..อ๊ะ..พี่จะเสร็จแล้ววววว อ๊ากกกกกกกก.. ซี๊ดดด.." เธอเสร็จแล้วครับ ส่วนผมยังไม่เสร็จเลย

"น้องแค้มยังไม่เสร็จเหรอ งั้น..." เธอพลิกตัวโก่งตูดให้ผม แล้วเอามือตีก้นเธอ "มาเข้ารูนี้เลยจ๊ะ" ผมไม่รอช้า เอาควยกระแทกรูตูดพี่แอนทันที "ซี๊ดดดด.. เสียวสุดดดเลยพี่แอน ...ซี๊ดดดดด แน่นควยไปหมดแล้ว" "อ๊ากกกกกก... พี่เสียววววมากกอ่ะ ...ซี๊ดดๆ" ผมซอยตูดพี่แอน ตับๆๆๆๆๆๆๆๆๆ!!!! ได้ 10 นาที "พี่แอน ซี๊ดด ผมจะเสร็จจจจแล้ว..อ๊ากกกกก..." ผมเสร็จใส่รูตูดเธอครับ "ซี๊ดดดด....อ๊ากกกก" ผมคาควยไว้ต่อยังไม่เอาออกครับ พี่แอนไม่พูดอะไร แต่หน้าเธอแนบกับหมอน นอนหอบอยู่ครับ รูปร่างเธอดีมาก.จนผมมองแล้วทนไม่ไหว เอาควยออกมา แล้วก็ไปยัดใส่หีเธออีกครับ "อ๊ะ..ยังมีอีกเหรอจ๊ะ อ๊ะอ๊ะ..น้องแค้มมม อ๊ะ อ๊ะ ซี๊ดดดด.. ยังไม่หมดเหรอ ซี๊ดดดด... อืมมมม ค่อยๆสิ ...ซี๊ดดด พี่ไม่หนีไปไหนหรอก ซี๊ดดดดดอ๊ากกกกก อย่างนั้นล้ะๆ" ผมซอยควยเป็นจังหวะๆ จนพี่แอนร้องครางไม่หยุด "ซี๊ดดดดด หีพี่แอนฟิตมากครับ ซี๊ดดดด... เย็ดเท่าไรก็ไม่เบื่อ ...ซี๊ดดดดด ...อ๊ะๆๆๆๆ...จะเสร็จแล้ววววว ...อ๊ากกกก ...ซี๊ดดด โอ๊ยยยยยย" ผมดึงควยออกมา ไปเสร็จใส่หน้าพี่แอนครับ เธอก็ยื่นหน้ามาให้แล้วก็โม๊คควยผม เธอเลียทำความสะอาดให้ผมครับ จากนั้นเรานอนกอดกัน แล้วก็แต่งตัวลงไปข้างล่าง เพราะหัวหน้าหมู่บ้านเรียกไปร่วมงานเลี้ยงครับ

ทริปเที่ยวทะเลของผมยังไม่จบหรอกนะ ยังไม่..อีกกับ ครั้งแรกของแม่ลูก น้องฝ้ายกับแม่โอ๋ ติดตามตอน 10 นะครับ ขอบคุนมากๆครับ

cyborg0011

โดย: ultramanseven    เวลา: 2011-1-9 09:29     ชื่อกระทู้: story Me 10

Story Me ตอนที่ 10 "ไปที่อื่นกันเถอะ"

หลังจากเย็ดกับพี่แอนเสร็จ(ตอน 9) เรา2 คนก็แยกกับไปอาบน้ำแต่งตัว แล้วก็ไปร่วยงานที่ห้องประชุมของโรงแรม ผมกับพี่แอนลงมา งานก็เริ่มไปก่อนแล้ว "แอน! แอน! มานี้ๆ...มานั่งกับพวกป้านี้ๆ มีเรื่องจะคุยเยอะเลย" ป้านิดบ้านแกอยู่ใกล้ๆกับบ้านพี่แอน "พี่คงต้องไปนั่งกับป้านิดแล้วล่ะ แค้มหาที่นั่งได้หรือเปล่า?" พี่แอนบอก "อ๋อ เดี๋ยวแค้มหาเอง ไม่เป็นไรหรอกครับ พี่แอนตามสบายเลย" ผมบอกเธอ "พี่ว่า... พี่ก็สบายตัวมาจากบนห้องแล้วนะ" เธอยิ้มแล้วก็เดินไปนั่งกับพวกป้าๆ

ส่วนผมก็มองไปรอบๆงาน เราจะไปไหนดี? ไม่ค่อยสนิทกับคนพวกนี้เท่าไร "เฮียแค้ม..ไม่มีที่นั่งเหรอ?" เสียงเด็กสาวอายุ 15 ปีร้องเรียกผม ผมหันไปตามเสียง...น้องฝ้ายนั่นเองครับ เธอนั่งอยู่กับแม่โอ๋ของเธอ แล้วก็พวกน้าๆในหมู่บ้านครับ "เฮียแค้มมานั่งนี้ก็ได้นะ ยังว่างอยู่" น้องฝ้ายเอามือตีเก้าอี้ เธอดูสนิทกับผมมากขึ้น "อ้าว! แค้มไม่มีที่นั่งเหรอลูก? มาๆนั่งกับน้องฝ้ายๆนี้เลย" แม่โอ๋เรียกผมให้ไปนั่งด้วย "ขอบคุณครับ " ผมไปนั่งข้างๆน้องฝ้าย ผมมองดูที่โต๊ะพวกแม่โอ๋กับน้าๆคุยกันใหญ่เลย ส่วนน้องฝ้าย เธอก้มหน้าเลยดูโทรศัพท์ "น้องฝ้าย เบื่อเหรอ?" ผมเห็นเธอเบื่อๆ เลยถามไป "อืมมมม... ช่ายแล้ว ไม่มีอะไรทำเลย ฝ้ายเซ็งๆ" เธอทำหน้าเซ็งๆ "แค้ม แล้วนี้มาคนเดียวเหรอลูก?" แม่โอ๋เอ่ยถามผม "ครับ ผมมาคนเดียว อยู่บ้านเบื่อๆ ก็เลยมากับทัวร์ครับ" ผมตอบเธอ "อ๋อ แล้วที่บ้านมีใครอยู่จ๊ะ?" "มีพี่เลี้ยงอยู่ครับ" ผมตอบกลับไป

"งั้นนี่ก็นอนคนเดียวนะสิ ห้องออกจะกว้างนะ" แม่โอ๋ถามผม "ครับ นอนคนเดียว ปกติก็นอนคนเดียวอยู่แล้ว" "เหรอ! ถ้ามีคนไปนอนด้วยคงจะสนุกกว่านี้นะ เอางี้ไหม? คืนนี้แค้มมานอนกับพวกแม่ มานอนเป็นเพื่อนน้องฝ้าย" เธอเล่นชวนผมไปซะแบบนี้ "แม่อ่ะ จะบ้าเหรอ?" น้องฝ้ายแทรกขึ้นมา "ก็ไม่เห็นเป็นอะไรเลย เฮียแค้มเค้ามาคนเดียว ก็ท่าทางเหงานะ" แม่โอ๋บอกฝ้าย ผมไม่ได้ตอบอะไร ได้แต่ดู 2 แม่ลูกคุยกัน "ฝ้ายไม่คุยกับแม่ล่ะ.. ฝ้ายไปเดินเล่นข้างนอกนะ" แล้วเธอก็ลุกออกไป เดินออกจากห้องประชุม ผมเห็นเธอเดินไปทางสระน้ำของโรงแรม "อะไรกันลูกคนนี้ แล้วไปคนเดียวด้วย เกิดโดนทำอะไรขึ้นมาจะทำยังไง?" แม่โอ๋บ่น แล้วก็มองมาที่ผม "จริงสิ แค้มไปดูน้องให้แม่หน่อยนะ" เธอขอร้องผม "ได้ครับ" ผมลุกแล้วเดินตามฝ้ายไปที่สระน้ำของโรงแรม

ผมเดินไปถึงสระว่ายน้ำ ไม่มีคนเพราะช่วงนี้มืดแล้ว บวกกับเป็นช่วงที่ไม่มีคนมาพักที่โรงแรมเท่าไหร่ ผมเห็นน้องฝ้ายเดินเล่นอยู่ข้างๆสระว่ายน้ำ มองดูเธอแล้วก็น่ารักไปอีกแบบ น้องฝ้ายเป็นผู้หญิงผิวสีแทนไม่ค่อยขาว แต่ผิวดีเพราะแม่เธอดูแลดี หุ่นเธอเหมือนนางแบบ เรียกง่ายๆว่าหุ่นดีกว่าน้องมิ้งและน้องการ์ตูน เธอไปนั่งเก้าอี้แถวๆสระน้ำ ผมเดินไปหาเธอ "มานั่งทำไรอยู่คนเดียว?" ผมทักเธอ "อ้าว..เฮีย ตามมาด้วยเหรอ?" เธอถามผม "แม่ให้ตามมาอ่ะ" "ถ้าแม่ไม่ให้ตามมา เฮียจะตามมาหรือเปล่า?" ผมนั่งลงข้างๆเธอ "ก็น่าจะตามมานะ" ผมเห็นเธอก้มหน้าแอบยิ้ม เธออยู่ในชุดสีขาวกระโปรงสีขาว หน้าอกเธอไม่ใหญ่มากครับ น่าจะประมาน 32 ได้ กำลังพอดีมือเลย  "แล้วนี่เราจะทำไร?" ผมถามเธอ "ไม่รู้สิ ไปเดินเล่นชายหาดกัน" เธอชวนผม

5 นาทีต่อมา เราทั้งคู่มาเดินอยู่ที่ชายหาดของโรงแรม "ทะเลตอนกลางคืนนี่ มองไม่เห็นอะไรเลยนะ แต่รู้สึกสบายใจดีจัง" เธอมองไปรอบๆ ผมไม่พูดอะไร เธอเดินนำหน้าผมไปนิด แล้วก็หันมาหยุดมองผม ผมก็มองเธองงๆ เธอเดินเข้ามาจับมือผม "ขอจับมือหน่อยนะ" แล้วเราก็เดินจับมือกัน ผมก็เห็นเธอยิ้มแบบอายๆอีก สักพักเราเดินมาถึงมุมมืดๆ เธอหยุดเดิน "อ้าว..เป็นไรเหรอ?" ผมถามเธอ แต่เธอกับหันมากอดผม ผมทำอะไรไม่ถูก จะตกใจ? หรือจะงง? หรือจะดีใจ? "ฝ้ายรู้สึกดีนะ..เวลาได้อยู่กับเฮียแบบนี้" เธอบอกผม หัวเธอซบอกผมอยู่ ผมมองเธอแล้วก็เอามือลูบหัวเธอ เรายืนกอดกันได้ 5 นาที เธอก็ปล่อยผม "ปะ กลับไปหาแม่กันเถอะ" เธอชวนผมเดินกลับ

เราเดินมาถึงห้องประชุมที่เค้าจัดงานกัน แต่ไม่เจอแม่โอ๋แล้ว "อ้าว...น้าค่ะ แม่ไปไหนแล้ว?" น้องฝ้ายถามน้าๆที่นั่งอยู่ที่โต๊ะ "แม่หนูเค้าง่วง ก็เลยขึ้นห้องไปก่อนแล้วจ๊ะ" น้าที่โต๊ะบอก "โถ..แม่นะแม่" น้องฝ้ายทำหน้าบูดๆ "ปะเฮีย ขึ้นไปหาแม่กัน" ผมตามน้องฝ้ายขึ้นไปบนห้องพักเธอ ก๊อก! ก๊อก! "แม่เปิดหน่อยๆ" แต่ไม่มีเสียงตอบกลับมา "เปิดเองก็ได้" เธอหยิบการ์ดเปิดห้องมาใช้ เราเข้าไป ก็เจอแม่โอ๋นอนหลับไปแล้ว น้องฝ้ายเดินเข้าไปหา "แม่ๆ ทามไมนอนเร็วจัง" "อืมมมม... แม่ง่วงนอนอ่ะ นี้มันกี่โมงแล้ว?" เธอถามน้องฝ้าย ผมมองดูนาฬิกา "อืม...ก็ดึกแล้วนะ" นี่ก็ 5 ทุ่มแล้ว "แต่ฝ้ายยังไม่ง่วงนอนเลยนะ" น้องฝ้ายบ่นกับแม่ "ก็ไปเดินเล่นต่อสิ แต่อย่าไปไกลนะ แล้วเฮียแค้มอยู่ด้วยเปล่า?" แม่โอ๋ถาม "อยู่นู้นไง" น้องฝ้ายชี้มาที่ผม "งั้นก็ไปกับเฮียแค้มซะ แม่จะได้ไม่เป็นห่วง" เธอฝากฝ้ายไว้กับผม "งั้นฝ้ายไปแล้วนะ ปะ..เฮีย เราไปที่อื่นกันดีเถอะ" น้องฝ้ายออกตัวนำผมไป

เราออกมาเดินแถวๆสระน้ำอีกที คราวนี้ไม่มีใครอยู่แล้ว เงียบสงบมาก "เฮียแค้ม..มีแฟนยังอ่ะ?" น้องฝ้ายถาม "ยังหรอก ทามไมเหรอ?" เธอยิ้ม "เปล่า แค่อยากรู้เฉยๆ" เธอบอกผม "มีอีกเรื่องนึง ขอถามได้เปล่าๆ?" "อืม..ได้สิ" "งั้นเฮียมานี่ๆ" เธอจูงมือผมไปหลังห้องน้ำตรงสระว่ายน้ำครับ มันจะเป็นช่องเล็กๆ แต่พอเข้าไปก็ใหญ่เหมือนกัน ในนี้น่าจะอยู่ได้ 4 คน น้องฝ้ายพาผมเข้ามา "เข้ามาในนี้ ทำไมเหรอ?"ผมถามเธอ "แล้วจะถามว่าแล้วเรื่องอย่างว่า... เฮียเคยมียัง?" ผมตกใจไม่คิดว่าเธอจะกล้าถาม "อายุ 20 ก็ต้องเคยแล้วสิ" ตอบแบบอายๆ "จิงอ่ะ แล้วเฮียมีไปกี่คนแล้ว" เธอถามต่อ ผมนึกในใจ..ก่อนปิดเทอมก็เย็ดไป 4 คน ช่วงปิดเทอมมานี้ น้องการ์ตูน พี่แอน น้องมิ้ง น้ากัน พี่น้ำ "ก็ประมาน 9 คน" "จริงเหรอ? เฮียได้ขนาดนั้นเลยเหรอ?" เธอถามผมแบบสนใจมาก แล้วเธอก็เงียบไป

"อ้าว ฝ้ายเป็นไร?" ผมถามเธอ "เปล่า คือ....ฝ้ายอยากเป็นคนที่ 10 ได้ไหม?" เธอบอกผม ตอนนี้หน้าเธอแดงมากๆ ผมอึ้งไปสักพัก น้องฝ้ายถอดเสื้อสีขาวเธอออก เหลือแต่ยกทรง ผิวสีแทนเป็นอะไรที่ผมชอบมาก แล้วน้องฝ้ายก็เป็นคนสวยด้วย เธอจะสวยมากกว่าน่ารัก เธอเข้ามากอดผม แล้วเราก็จูบกัน ผมลองแลกลิ้นกับเธอ คิดว่าเธอจะไม่เป็น แต่เธอกลับแลกตอบกับมาได้เก่งมาก ลิ้นเราพันกันในปาก น้ำลายตอนนี้เต็มในปากเราทั้งคู่เลย ผมรู้สึกได้ว่าเธอตัวอ่อนแล้ว คงเริ่มมีอารมณ์  ผมเอามือไปบีบนมเธอ นมกำลังพอดีมือจริงๆ เราแลกลิ้นกัน มือผมก็เค้นนมน้องฝ้าย "อืมมมมมม อือออออ อ๊ะ อืมมมม" เธอดูเริ่มมีอารมณ์ เธอเป็นคนปลดยกทรงเธอออกเองเลย ทำให้ผมเห็นหน้าอกเธอแบบเต็มๆ นมเธอสวยมากๆครับ

"ฝ้ายยังไม่เคยให้ใครดูเลยนะ เฮียเป็นคนแรก" เธอบอกผม ผมรู้สึกดีกับเธอมากๆ ผมพาเธอออกมาจากหลังห้องน้ำ พาเธอนอนลงตรงที่เค้าเอาไว้นอนตากแดด "เดี๋ยวมีคนมาเห็นนะ" เธอกลัว "ไม่มีหรอก เพราะตรงนี้มุมบังสายตา" ผมบอกเธอ แล้วก็ลงไปดูดหัวนมเธอ ส่วนอีกมือก็บีบนมอีกข้าง "อ๊าาาาา.. ซี๊ดดดดดดดด... เฮียยยยย เสียวอ่ะ ดูดอีกเยอะๆเลย ...อ๊าาาาา" เธอเด้งหน้าอกให้ผมเลียเต็มที "ซี๊ดดดดดดดด... โอ๊ยยยยยย ยยย" ผมเอามือล้วงไปในกระโปรงเธอ แล้วเอานิ้วสอดเข้ากางเกงในเธอ ตอนนี้หีแฉะน้ำเงี่ยนหมดแล้วครับ ผมเอานิ้วเขี่ยร่องหีเธอ "ซี๊ดดดดดดดด.. อ๊ากก... อ๊ะ อ๊ะ..." ขนาดผมยังไม่ได้สอดนิ้วเข้าไป เธอครางซะน่าเย็ดขนาดนี้ ปากผมก็ดูดหัวนมเธอต่อ มือนึงบีบนมน้องฝ้าย ส่วนอีกมือล้วงหีเธอ "ซี๊ดดด อ๊ะ อ๊ะ ฝ้ายยย อ๊ากกกก เสียวๆๆอ่ะ " ตัวเธอบิดไปบิดมา คงจะเสียวสุดๆ

ผมเอานิ้วสอดเข้ารูหีเธอ แล้วก็เกี่ยวเบ็ดต่อให้เธอเลย ดัง..แจะ!! แจะ! แจะ! "อืมมมมม อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ..อ๊าาาาา อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ..ซี๊ดดดด..อ๊ะ" เธอมองหน้าผมแล้วก็เอามือมาปลดกางเกงผมลงไปกองกับพื้น รวมถึงกางเกงใน จนตอนนี้ควยออกมาให้เธอเห็นแล้ว ดูน้องฝ้ายจะไม่ค่อยอายเท่าไร เธอจับมันรูดขึ้นๆลงๆ "ซี๊ดดดดด..น้องฝ้ายมือนุ่มจังนะ ...ซี๊ดดดดดด" เธอยิ้มแล้วก็เริ่มชักว่าวให้ผม ผมถอดกางเกงในเธอออก แล้วก็ถกกระโปรงเธอขึ้น ตอนนี้เหลือแต่หีเธอที่อยู่ตรงหน้า ผมบอกให้ฝ้ายหยุดชักว่าวให้ แล้วก็ลงมาเลียหีเธอ ผมลงลิ้นที่ร่องหี เธอครางไม่เป็นศัพท์  "อ๊าาาาาาาาาาาาา.. อ๊ากกกก อ๊างง ...อ๊าาาาา ...ซี๊ดดดดดดด เฮียจ้าาาาาา อืมมมมม ฝ้ายยยยยเสียววววว..อ๊าาาา" เธอกดหัวผมแน่น ผมเล่นลิ้นกับหีเธอ น้ำเงี่ยนรวมกับน้ำลายผมหมดแล้ว "โอ๊ยยยยยยย...ซี๊ดดดดดด ฝ้ายยยจะเสร็จแล้ววววนะเฮียยยยยย อ๊อ..อ๊อออ อ๊าาาาาา " เธอกระตุก จนน้ำกระเด็นใส่หน้าผม

ผมลุกขึ้นมานั่งบ้าง น้องฝ้ายเธอคงจะรู้ เราสลับที่กัน เธอลงมาโม๊คควยให้ผม ดูเธอจะหิวมาก เอาควยเข้าปาก เธอทั้งดูดทั้งเลีย..ใช้ลิ้นตวัดหัวควยให้ผม จนแทบเสร็จ "ซี๊ดดด... อย่างนั้น น้องฝ้ายยย ..อ๊าาาาา เก่งมากกกก ซี๊ดดดดดด" ผมปล่อยให้เธอโม๊คไป 5 นาทีจนพอใจ ถ้านานกว่านี้ผมเสร็จแน่ๆ ผมอุ้มน้องฝ้ายมานอนแล้วจับขาเธอถ่างออก เธอนอนหลับตาหายใจแรงมาก คงเป็นครั้งแรก ผมเอาควยถูกับร่องหีเธอ "อืมมมมม.. อือออออออออออ ...ซี๊ดดดดดดดดดดด ...โอ๊ยยย เฮียอย่าแกล้งสิ ...โอ๊ยยยย จะเย็ดก็รีบๆเถอะ ไม่ไหวววววแล้ววววว" ผมเริ่มสอดควยเข้าไปได้แค่หัวควย "โอ๊ยยยย.. เจ๊บอ่ะ.. ค่อยๆๆก่อนเฮีย" เธอร้องเจ็บ ผมหยุดแล้วก็ลงไปดูดนมเธอ "อ๊ะ อ๊ะ... น่าจะได้แล้ววววนะ ...ซี๊ดดดด" เธอบอกให้ผมลอง แต่ผมแทบไม่ต้องสอดเข้าไป หีเธอมันดูดควยผมตามเข้าไปจนมิดด้าม 

"ซี๊ดดดดดดดดดด... อ๊ากกกกกกก..." เธอแอ่นหีตามควยผมเลย "เฮียค่ะ ซี๊ดดดดด.. เสียว.. เสียว..โอ๊ยๆๆๆ" ผมเริ่มซอยควยช้าๆ "อ๊ะอะอะอะ อ๊ะอะอะอะ... อ๊าาาาา แบบนั้นนนนล่ะละละ ...ซี๊ดดดดด ...โอ๊ยยยยย ...เสียววววว" เธอหลับตาคราง "เยี่ยมเลย ...ซี๊ดดดดดด ...โอ๊ยยยย หีน้องงงง...ซี๊ดดดด ...โคตรเสียววววเลยยย... ซี๊ดดดดด" ผมพูดจบก็กระหน่ำหีน้องฝ้ายเลย ปั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ!!!!! "อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊าาาาาาาาา เฮียยยยยแค้มมมมมม อ๊ะ อ๊ะ อ๊ากกกกก ซี๊ดดดดดดดด อุยยยย อ๊ะ อ๊ะ" เธอคราง ผมกระแทกจนตัวเธอขยับขึ้นไปจากเบาะอาบแดดเลย "ซี๊ดดดดดดดดดดด ...หีฟิตมากกกกกน้องฝ้ายยยยย ...ซี๊ดดดด ดดดดด" ปั่บๆๆๆๆๆๆๆๆ!!!! ผมรัวควยซอยใส่หีเธอแบบไม่เกรงใจเธอ "อุ๊ยยยยยยยยย อืมมมมมม เฮียยยยย อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ น้องงงงจาาาเสร็จจจจจ แล้ววววนะ ซี๊ดดดดด... อ๊างงงง...." เธอใกล้เสร็จแล้ว "รอเสร็จ...ซี๊ดดด ดดอุ๊ยยยย..พร้อมกันนะนะนะนะน้องฝ้ายยยยยย ...อ๊ากกกก"

เราเย็ดกันต่อได้ 5 นาที ปั่บๆๆๆๆๆๆๆ!!!! "อ๊ากกกกกกกก ...น้องเสร็จแล้ววววววว ...อ๊าาาาาาา" เธอกระตุกหี น้ำเงี่ยนเธอเต็มควยผม แต่ผมก็ซอยต่ออีกสักพัก ปั่บๆๆๆๆๆๆๆ!!!! "อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อุ๊ยยยยย" น้องฝ้ายเกร๊งตัวให้ผมเย็ดเธอ "อ๊ากกกกกก... เฮียเสร็จแล้วววว ....อ๊ากกก" ผมถอดควยออกจากหีเธอ เธอแอ่นหีตามมา พอผมถอดออก เธอทำหน้่าเสียดาย ผมเอาควยมาไว้ที่หน้าเธอ แล้วก็ปล่อยน้ำว่าวบนหน้า เธอหลับตาให้น้ำว่าวไหลบนหน้า จนมันไหลเข้าปากเธอ ผมมองดูน้องฝ้ายเอานิ้วปาดน้ำว่าวที่แก้ม เอาไปกิน ดูเธอเซ๊กซี่มากครับ "น่ารักจังนะน้องฝ้าย" เธอยิ้มให้ผม แล้วก็หยิบเสื้อผ้าเดินเข้าห้องน้ำไปแต่งตัว ผมแต่งตัวข้างสระน้ำ

พอดูนาฬิกา นี่มันจะตี 1 แล้ว พอดีน้องฝ้ายออกจากห้องน้ำ "น้องฝ้ายรีบกลับห้องเถอะนะ ดึกมากแล้ว" ผมบอกเธอ "จ๊ะ..." แล้วเธอก็เดินมาจูบปากผม หลังจากนั้นผมไปส่งที่ห้องเธอ แล้วก็กลับมาหลับที่ห้อง

จบตอนที่ 10 ครับติดตามตอนที่ 11 ได้นะครับ ขอบคุณมากๆๆครับ

โดย: mitt1999    เวลา: 2011-1-9 11:04
น่าอิจฉาเฮียแค้มจังเลย มีหอยมาให้เชือดบ่อยๆ

โดย: bigkito    เวลา: 2011-1-9 12:05
อยากเป็นเฮียจัง ขอบคุณมากคับ

cyborg0011

โดย: ultramanseven    เวลา: 2011-1-10 13:11     ชื่อกระทู้: story Me 11

Story Me ตอนที่ 11 เอายังไงดีล่ะ

3 วัน 2 คืน ที่ทะเล แค่บ่ายที่มาถึงผมก็กระแทกหีไปหนึ่งหี พอตกกลางคืนก็ได้เพิ่มมาอีกหี

ความตั้งใจจริงคือมาพักผ่อนให้สบายใจ แต่คิดดูอีกที มันเหนื่อนน่าดูเลย ผมตื่นขึ้นมาในเช้าวันที่ 2 ผมทำธุระส่วนตัวเสร็จ ก็ลงมาห้องอาหารเพื่อกินอาหารเช้า ผมออกจากห้องมาก็เจอพี่แอน เธอกำลังจะลงลิฟต์ครับ "หวัดดีพี่แอน" ผมเข้าไปทักเธอ ดูเธอเหมือนเพิ่งตื่นเหมือนกัน "ไง เมื่อคืนนอนสบายดีไหม?" เธอถามผม "ก็หลับสบายดีนะ" "จริงเหรอ? เมื่อคืนพี่ไม่เห็นแค้มที่งานเลย หายไปไหนมา? หรือว่าขึ้นมานอนก่อน" เธอสงสัย "งานไม่ค่อยสนุกเลย ก็เลยออกมาเดินเล่นอ่ะ แล้วก็กลับห้องครับ" ผมตอบ "เอ๊ะ หรือว่าไปทำอะไรมาเอ่ยๆ?" เธอกวนผม "เปล่าเลยนะ นอนจริงๆครับ" "แหม่ๆ รีบนอนจังนะ ไม่แวะมาหาพี่ก่อนล่ะเมื่อคืน" เธอกวนอีกแล้ว ผมได้แต่ยิ้ม ก็เลยนึกออกว่าเมื่อคืน ผมเย็ดกับน้องฝ้ายไปนี่นา มันเป็นหนึ่งในการเย็ดที่มันส์มากๆ ได้เปิดซิงน้องฝ้ายแล้วสุดยอดมาก

ระหว่างลงลิฟต์กับพี่แอน ผมก็นึกถึงเรื่องเมื่อคืน แล้วอดยิ้มไม่ได้ "ยิ้มอะไรๆ มีอะไรปิดพี่หรือเปล่า?" พี่แอนถาม "เปล่าครับ" ลิฟต์มาถึงห้องอาหาร ผมกับพี่แอนเดินไปพร้อมกัน แต่พวกป้าๆเค้าก็เรียกพี่แอนไปนั่งกับพวกเค้า "พี่ต้องไปนั่งนู้นอ่ะ แค้มหาที่นั่งเองได้นะ" เธอบอก "ได้ครับ ไม่ใช่เด็กแล้วนะ" ผมตอบเธอ แล้วเราก็แยกกัน ผมไปตักอาหาร แล้วก็มานั่งกินคนเดียวได้สักพัก "หวัดดีจ้าแค้ม..." ผมมองขึ้นไป..แม่โอ๋นั้นเองครับ "แม่ขอนั่งด้วยนะ' เธอขอนั่ง "เชิญเลยครับ" ผมบอกเธอ "แล้วน้องฝ้าย..ไม่ลงมาเหรอครับ" ผมถามแม่โอ๋ "อ๋อ เมื่อคืนน้องฝ้ายกลับมาดึกอ่ะ แล้วรู้สึกจะไม่ค่อยสบายด้วย ก็เลยให้นอนอยู่บนห้อง" เธอเล่าให้ฟัง ผมแอบยิ้มไม่ได้ เธอคงโดนเย็ดครั้งแรก..เลยไม่สบาย "อ๋อครับ" ผมตอบ

"แล้วนี่เรา กินข้าวเสร็จ จะไปไหนต่อเหรอแค้ม?" แม่โอ๋ถามผม "ยังไม่รู้เลยครับ คิดไม่ออก" "งั้นไปกับแม่ปะล่ะ แม่กะจะเช่ารถไปหัวหินสักหน่อย แล้วอีกอย่าง แม่ก็ไม่มีเพื่อนไปด้วย" เธอชวนผมไปชะอำจะอยู่ใกล้ๆหัวหินครับ "เอาสิครับ ผมก็ไม่มีอะไรทำอยู่แล้วด้วย" ผมตกลงไปกับแม่โอ๋ "งั้นเดี๋ยวอีกชั่วโมงเจอกับล็อบบี้โรงแรมนะลูก" เธอนัดผม "ครับแม่" แล้วเธอก็ลุกจากโต๊ะขึ้นไปเตรียมตัวบนห้อง "แค้มบ่ายนี้ไปไหนเหรอ?" พี่แอนเดินมาหาผม "อ๋อ แม่น้องฝ้ายเค้าชวนแค้มไปหัวหิน เป็นเพื่อนเค้านะครับ" ผมตอบ "เหรอ..ดีแล้วล่ะ พี่กลัวแค้มจะไม่มีเพื่อน เพราะพี่ต้องไปกับพวกป้าๆนั้นนะสิ พวกเค้าจะเช่ารถไปเพชรบุรีกัน พี่ก็ไม่ไปไม่ได้ด้วย " เธอบอก "งั้นเราเจอกันเย็นๆแล้วกันนะพี่แอน" ผมบอกเธอ "อืมๆ โอเคๆ พี่ไปแล้วนะ บายจ๊ะ" เธอบอกลาผม แล้วก็เดินไปรวมกลุ่มกับพวกป้าๆ

ส่วนผมก็ขึ้นมาที่ห้อง แล้วก็อาบน้ำแต่งตัวเสร็จ ก็ลงมารอแม่โอ๋กับน้องฝ้ายที่ล็อบบี้ "อ้าว.. มารอนานยังจ๊ะ?" แม่โอ๋มาแล้วครับ แต่ไม่เห็นน้องฝ้ายเดินมาด้วย "มาได้สักพักครับ แล้วน้องฝ้ายล่ะครับ?" ผมถามเธอ "อ๋อ ฝ้ายยังไม่สบายอยู่เลยจ๊ะ แต่ไม่เป็นอะไรมาก เราไปกันเถอะๆ" แม่โอ๋กับผมออกมาหน้าโรงแรม แล้วก็เช่ารถรับจ้างแบบเหมาไปหัวหินครับ ระหว่างที่นั่งไปก็คุยกับแม่โอ๋ไปตลอดทางเลย ผมเริ่มจะสนิทกับเธอมากขึ้นแล้วครับ แล้วที่สำคัญ..แม่โอ๋เป็นผู้หญิงอายุ 36 แต่ยังสวยเหมือน 20 กว่าๆเลย ผมสังเกตหุ่นเธอก็น่าจะประมาน 33-28-36 เธอดูแลตัวเองดีมากเลยครับ ถึงว่าลูกสาวได้แม่มาเต็มๆ "ปะลูก ถึงล่ะ" แม่โอ๋บอกผม ตอนนี้เรามาถึงหัวหินแล้ว เราไปเที่ยวตามที่ต่างๆในหัวหิน วันนี้คนเยอะมากครับ ไปที่ไหนก็เจอคนแน่นไปหมด เราเที่ยวกันจนเย็น ผมเริ่มเหนื่อยครับ แต่แม่โอ๋เค้าอยากไป-เพลินวาน- ใครเคยไปหัวหินคงต้องแวะไป เรามาเดิน"เพลินวาน" คนเยอะมากๆครับ แน่นเลย แล้วก็ช่วงที่ขึ้นสะพานคนเบียดกันเต็ม แม่โอ๋เธอโดนหันมาจนหน้าอกมาเบียดหลังผม นมเธอใหญ่มากครับ ผมเริ่มคิดไม่ดีกับเธอแล้ว เธอเอามือมาควงแขนผมเดินตลาดเลยครับ

แล้วสักพัก แม่โอ๋ก็ชวนผมกลับ "กลับกันเถอะนะ แม่ว่าฝ้ายมันรอจนโมโหล่ะ " เธอชวนผมกลับ เราเหมารถรับจ้างกลับโรงแรมที่หัวหินครับ ช่วงนั้นประมาน 3 ทุ่มล่ะ เรากลับมาถึงโรงแรม แม่โอ๋ก็ขอตัวขึ้นไปดูฝ้ายก่อน เธอบอกให้ผมรอที่ล็อบบี้ ผมรอเธอได้ 20 นาที แม่โอ๋ก็เดินลงมา เธอใส่เสื้อคลุม "ปะแค้ม ไปเฝ้าแม่ว่ายน้ำหน่อย" เธอจะว่ายน้ำ ก็เลยให้ผมมานั่งเฝ้า เรามาถึงสระว่ายน้ำ ก็ไม่มีคนอยู่ดี แม่โอ๋ถอดผ้าคลุมออก เธอโชว์หุ่นสวยของเธอ เห็นแล้วมันน่าเย็ดมาก ผมนั่งมองเธอว่ายน้ำ เธอก็ว่ายไปตามประสาของเธอ "นี่แค้ม ลงมาว่ายด้วยกันสิ " เธอชวนผมเล่น "อ๋อ ไม่ดีกว่าครับ ชุดไม่พร้อม" ผมปฏิเสธเธอ "ไม่เป็นไรหรอกน่า ลงมาเลยๆ ดึกแล้วๆ" เธอพยายามชวนอยู่ "ไม่ๆๆๆครับแม่" ผมบอกเธอ "โถๆ งั้นรอแป็บนะ " แม่โอ๋ขึ้นจากสระ แล้วก็ใส่เสื้อคลุม "อ้าว แม่เลิกแล้วเหรอครับ? หรือว่าโกรธผม" ผมถามเธอ "แม่จะไปล็อบบี้หน่อยนะ"

ผมรอเธอ 5 นาที เธอก็เดินกลับมา "แค้มตามแม่มาสิ" ผมเดินตามเธอไป เราขึ้นไปชั้นบนสุดของโรงแรม เธอพาผมมาอีกสระว่ายน้ำหนึ่งของโรงแรม ผมเพิ่งรู้ว่ามีอีกสระอยูด่านฟ้าด้วย ดูโรแมนติกมากๆ "แม่ครับ ทามไมถึงมาว่ายที้นี้ครับ?" ผมถามเธอ แต่ยังไม่ทันได้คำตอบ เธอก็ถอดเสื้อคลุมแล้วก็ถอดชุดว่ายน้ำออกหมด เธอแก้ผ้าโดดน้ำเลยครับ "แม่โอ๋ ทำอะไรนะครับ? ผมไม่กล้ามองกลัวเสียมารยาท" "ไม่เป็นไรหรอก แม่จ่ายเงินเหมาสระว่ายน้ำที่นี้ไว้แล้ว สรุปคืนนี้ สระว่ายน้ำเป็นของเรา" เธอตอบ "ลงมาสิแค้ม แต่ห้ามใส่เสื้อผ้านะ" เธอชวนผมลง ผมนึกในใจอาจจะได้เย็ดแม่โอ๋ก็ได้นะ ผมถอดเสื้อผ้าออกหมด "แหม่.. ใหญ่เหมือนกันนะ ของเรานี้" เธอเห็นควยแล้วก็แซวผม

ผมอายก็เลยลงน้ำไปครับ เธอเข้ามาใกล้ผมมากเลย เห็นทุกสัดส่วนเลยครับ หุ่นเธอดีมากๆ มองแล้วควยตั้งเลยครับ "อะไร้..อะไร? เห็นหุ่นแม่ แล้วของขึ้นเหรอจ๊ะ" เธอบอก ผมไม่ตอบอะไร "ไหนขอดูหน่อย..ว่ามันจะเจ๋งหรือเปล่า?" เธอเอามือมาจับควยผมครับ แล้วก็รูดควยให้ผม มันเสียวมากเลย "อืมมมมมมม..แม่โอ๋ครับ เบาๆๆๆหน่อยยย...ซี๊ดดด" ผมเสียวมากครับ ลองนึกภาพ คนแก้ผ้าอยู่ในสระน้ำส่วนตัวสิครับ จะได้อารมณ์ขนาดไหน "ไปที่น้ำตื้นกันเถอะ..." เราสองคนพากันไปที่น้ำตื้น ผมมานั่งขอบสระ แม่โอ๋เธอก็มาโม๊คควยให้ผม เธอใช้ลิ้นเลียจากไข่ไปหัวควย มันเสียวสุดๆ "ซี๊ดดดดด...อ๊าาาาาา... สุดยอดเลยครับแม่ ...ซี๊ดดดดดดด" เธอเอาควยผมเข้าปาก โม๊คขึ้นๆลงๆ "อืมมม ควยแค้มยอดมากเลย อืมมมม... แม่ชอบมากก" ผมเอามือไปบีบนมเธอหน้าอกเธอ เค้นมันส์มาก "อืมมมมมมม.. อ๊าา.. อืออออ ...อย่างนั้น บีบต่อนะ อ๊าาา..แล้วววไม่คิดจะ ดูดมั่งเหรอ แค้มมม...อ๊าาา"

ผมลงไปเลียนมเธอครับ ดูดสุดแรง "อ๊ากกกกกก...เสียวววววว โอ๊ยยย...อืมมมมม..โอ๊ยยยแบบนั้นนนน... ซี๊ดดดดดด" ผมอุ้มเธอขึ้นมาขอบสระน้ำ แล้วจับขาเธอแยกออกแล้วเลียร่องหีเธอ มันปิดสนิทเหมือนไม่ค่อยได้ใช้งาน "อ๊ะ ...อ๊ะ อ๊ะ ...อ๊าาาาาาาา ...โอ๊ยยยยยยยยย ..อ๊าาาาาาา อืมม...อย่างนั้น อุ๊ยยยยยยย..ซี๊ดดดดด หีไม่โดนเลียมาหลายวันแล้ว ซี๊ดดดดดดดดด..." เธอคราง ผมเลียหีเธอ สองมือก็บีบนมเธอ "อ๊าาาาา.. อุ๊ยยยย... นั่นล่ะๆ อ๊าาาาา..." ผมทนเสียงร้องเธอไม่ไหว เอาควยมายัดเข้าหีเธอแบบมิดด้าม เธอสะดุดเกร็งตัวรับควยไม่ทันเลยครับ "ซี๊ดดดดดดด... ซี๊ดดดดดด... อืมมม.. ซี๊ดดดด... อ๊าาาา... ไม่บอกกกกก่อนนนเลยยย ซี๊ดดดดดดดด ...ยอดเลย ...อ๊าาาาาาา" ผมปล่อยให้ควยชินกับหีเธอ แล้วก็เริ่มซอย แค่ 2 ครั้งน้ำเธอก็แตกเลยครับ ไหลมาเต็มควยผม "อ๊าาาาาาาาาาาาา... ไม่ไหววววแล้วววววว... อ๊าาาาา ซี๊ดดดดดดดดดด.. เสียววววมากกกก... อ๊าาาาา" "ซี๊ดดดดด... แม่โอ๋เสร็จแล้วเหรออออครับ ซี๊ดดดดด.. อ๊ากกกก.. หีแม่โอ๋เย็ดมันส์จิงๆๆ อ๊าาาาาา.. ซี๊ดดดดด.."

"แม่ไม่โดนเย็ดมาหลายยยยยวันนนแล้วววว เงี่ยนตลอดดดดดเวลาาา ซี๊ดดดด..เลย อ๊าาาา" เธอบอก ผมเร่งจังหวะซอยหีเธอ ปั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆ!!!!! "อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ...อ๊าาาา อ๊ะ อ๊ะ ซี๊ดดดด... อ๊ะ อ๊ะ โอ๊ยยยยย ซี๊ดดดดดด แรงอีกๆ แรงอีก อ๊างงงงงง... ซี๊ดดดด... โอ๊ยยยยย นั่นล่ะๆๆ... อ๊าาาาา อย่างนั้นๆๆ ซี๊ดดดด... โอ๊ยยยยยย.. อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ..อ๊ะ..อืมมมมม" เธอครางไม่เป็นศัพท์เลยครับ ผมเย็ดไม่สนใจอะไรเลย หลับหูหลับตาเย็ด "โอ๊ยยยยยยยย สุดยอดดดดดเลยยยยย...แม่โอ๋ ....ซี๊ดดดดดด ผมจะเสร็จจจจแล้ววววว ...อ๊าาาา" ผมซอยไปอีกสักพักก็เสร็จ "อาาาาา...แม่่่โอ๋๋๋ อ๊าาาาาา... ผมเสร็จจจจแล้ววววววว... อืมมมมม..ซี๊ดดด" ผมเสร็จใส่หีเธอ เธอยิ้มให้ผม แล้วเราก็กอดกัน

หลังจากนั้น ก็ลุกไปแต่งตัว น้ำว่าวผมไหลออกมาจากหีเธอเลยครับ "แค้มนะแค้ม ทำแม่ซะขนาดนี้ ทีหลังแม่ต้องเอาคืน เตรียมตัวไว้นะ" เธอบอกผม แล้วผมก็ไปส่งแม่โอ๋ที่ห้อง แล้วก็เดินลงมาอีกชั้นจะเป็นห้องของผมครับ ก่อนจะเลี้ยวไปห้องผม ได้ยินเสียงคนคุยกัน แอบมอง..เจอพี่แอนกับ"พี่ลี" คนทีอยู่หมู่บ้านเดียวกับผม "ขอเข้าไปนอนด้วยไม่ได้เหรอ?" พี่ลีคุยกับพี่แอน "ไม่ได้ๆ พรุ่งนี้ต้องเตรียมตัวกลับกรุงเทพฯแล้วนะ ไว้ไปหาที่บ้านสิ" พี่แอนบอกเค้า "โอเคๆ ไว้เจอกันอีกนะ วันนี้สุดยอดเลย เธอเก่งจริงๆ" พี่ลีบอกพี่แอน ผมเห็นเค้าจูบปากกัน แล้วพี่ลีก็เดินกลับห้องไป ผมทำเป็นเดินผ่านพี่แอนไป เพื่อจะไปเข้าห้อง เธอคงเห็นผมแต่พูดอะไรไม่ออก ผมก็เข้าห้อง อาบน้ำ นอนแล้วก็ไม่สนอะไรอีกแล้ว

ติดตามต่อที่ 12 ได้นะครับ

cyborg0011

Story Me ตอนที่ 12  ไปเชียงใหม่กันเถอะ

หายไปนาน ติดธุระเยอะครับ ขอโทษที่ช้า ใครที่จำไม่ได้แล้ว ก็กลับไปอ่านตอนที่ 11 นะครับ แล้วก็ถ้าผมเขียนไม่ดี ก็ขอโทษด้วยนะครับ งั้นมาเริ่มกันต่อเลยนะครับ

หมู่บ้านผมจัดทัวร์ไปเที่ยวชะอำ 3วัน 2คืน ผมมาคนเดียว แต่มาเที่ยวนี้ได้เย็ดไป 3 คนแล้ว ทั้งพี่แอน น้องฝ้าย แม่โอ๋ จนในที่สุด เช้าวันเดินทางกลับก็มาถึง ผมตื่นขึ้นมาในวันสุดท้าย เป็นวันที่อากาศสบายๆไม่ร้อนมาก หลังจากเก็บของเสร็จ ก็ลงไปห้องอาหาร เกือบทุกคนที่อยู่ที่นี้แล้ว "ไงแค้ม.. เมื่อคืนไปไหนมาเหรอ?" พี่แอนทักผม เธอเพิ่งลงมาจากห้องเหมือนกัน ผมไม่ตอบเธอ แล้วก็เดินไปที่โต๊ะของแม่โอ๋กับน้องฝ้าย "หวัดดีครับแม่ ไง..น้องฝ้าย" ผมทักพวกเธอ "ดีจ๊ะแค้ม กินอะไรยังลูก?" แม่โอ๋ถามผม ส่วนน้องฝ้ายเธอยิ้มให้ผม แม่ลูกคู่นี้น่ารักมากครับ ผมรู้สึกรักพวกเธอมาก "ไปหาไรกินก่อนเถอะลูก" แม่โอ๋บอก "ฝ้ายไปกับเฮียแค้มสิ" แม่โอ๋บอกน้องฝ้าย เราสองคนเดินไปตักอาหารกัน "เฮียแค้ม เมื่อวานไปไหนมา?" น้องฝ้ายถามผม "อ๋อ ไปหัวหินมากับแม่น้องฝ้ายอ่ะ" ผมตอบเธอ "แล้วทำไมกลับดึกจังอ่ะ?" "สนุกไง เลยกลับดึก ทำไมเหรอ?" ผมตอบเธอ "คือฝ้ายเห็นแม่มีความสุขขึ้นนะ ปกติแม่ไม่อารมณ์ดีขนาดนี้" น้องฝ้ายเล่าให้ฟัง ผมนึกในใจ คงไม่ได้โดนเย็ดมานาน เลยอารมณ์ดีสินะ แล้วเราก็กลับมาที่โต๊ะ กินอาหารเสร็จ ก็ทยอยกันขึ้นรถทัวร์

รถออกประมาน 14.00 แต่ก็แวะเที่ยวตามที่ต่างๆจนมืด นี่ก็ประมาน 19.00 มันมืดแล้ว ผมนั่งอยู่คนเดียวไม่มีใครนั่งข้างๆ "ไงจ๊ะหนุ่มน้อย?" แม่โอ๋เดินมาหาผม แล้วก็นั่งลงข้างๆ "ว่าไงครับแม่?" "เปล่า แค่คิดถึงเลยเดินมาหา" เธอบอกผม "แล้วน้องฝ้ายล่ะครับ?" ผมถาม "อ๋อ น้องหลับไปแล้วจ๊ะ คงถึงบ้านอ่ะจะตื่น" "ครับผม" ผมตอบเสร็จ แม่โอ๋ก็เอามือเธอมาจับควยผม "แม่ครับ..อย่าพึ่งเลยนะ เดี๋ยวคนอื่นมาเห็น" ผมบอกเธอ "กลัวเหรอ งั้นตามมานี้สิ" แม่โอ๋ชวนผมลงมาชั้นล่างของรถทัวร์ ชั้นล่างจะเป็นห้อง VIP มีประตูเข้าไปในห้องครับ ผมตามแม่เข้าไป แล้วแม่โอ๋ก็ปิดประตู รูดม่านปิดจนมิดชิด แล้วแม่โอ๋ก็นั่งลงไปปลดกางเกงผม ให้ควยออกมา เธอไม่พูดอะไรเลย มือจับชักว่าวให้ แล้วก็เอาลิ้นมาตวัดหัวควยผม

"อืมมมมมมม... อ๊ายยยยย... เสียวววครับบบแม่่่่ ...ซี๊ดดดด" "ชอบปะล่ะ? ถ้าชอบ.. ว่างๆแวะมาที่บ้านแม่สิ จะทำให้ทุกวันเลย" เธอบอกแล้วก็โม๊คควยผมเข้าไปมิดด้าม เธอโม๊คควยขึ้นๆลงๆอยู่นาน แล้วก็สลับมาเลียไข่ เธออมไข่ผมเข้าไปทั้งใบเลย "ซี๊ดดดดดดดด... โอ๊ยยยยย... เสียววววว.. ซี๊ดดดด..." ผมเอามือล้วงไปจับหน้าอกเธอเค้นนมเธอ ส่วนเธอก็โม๊คควยให้ผม "ซี๊ดดดดดด... ไม่ไหววววแล้ววววแม่ เสร็จแล้ววววว.. อ๊ายยย..." ผมปล่อยน้ำใส่ในปากเธอ เธอดูดจนสะอาด แล้วก็กินน้ำผมเข้าไปหมด แม่โอ๋ยิ้มให้ผม "แม่ชอบจริงๆแบบนี้ ปะ..เราขึ้นข้างบนดีกว่า เดี๋ยวคนอื่นสงสัย" เราขึ้นมาข้างบน แม่โอ๋กลับไปนั่งกับน้องฝ้าย ส่วนผมก็มานั่งคนเดียว จนรถทัวร์มาถึงหมู่บ้าน ผมบอกลาแม่โอ๋น้องฝ้าย แล้วก็เดินกลับบ้าน

"พี่น้ำ ผมกลับมาแล้วครับ" ผมร้องบอกพี่น้ำ "จ้าาา เป็นไงบ้างสนุกไหม?" เธอมาเปิดประตูบ้านให้ผม "ก็ดีครับ ผ่อนคลายดี" ผมไปอาบน้ำแล้วก็ออกมานั่งดูทีวี พอกลับมาอยู่บ้าน ก็รู้สึกเบื่อ เลยออกมาปั่นจักรยานเล่นตอนดึกๆ ผมปั่นผ่านหน้าบ้านพี่แอน แล้วดันไปเห็นอะไรบางอย่างเข้า ปกติพี่แอนจะอยู่บ้านคนเดียวตลอด แต่วันนี้ผมเห็นผู้ชายเดินในบ้านเธอ ผมตัดสินใจจอดจักรยาน แล้วก็ไปแอบดูข้างๆบ้าน ผมเห็นพี่แอนกับผู้ชายคนนั้น พี่ลีครับ..คนที่อยู่กับพี่แอนในบ้าน บ้านพี่ลีถือว่ารวยมาก เค้าเป็นคนในหมู่บ้านเช่นกัน ผมแอบมองต่อไป เห็นทั้งคู่นั่งดูทีวีอยู่ได้สักพัก พี่ลีก็เริ่มเอามือไปโอบเอวพี่แอน เธอก็ไม่ได้ขัดอะไร แล้วพี่ลี ก็เอามือจับหน้าอกพี่แอน แล้วก็ล้วงเอาไปในเสื้อ พี่แอนดูมีอารมณ์มาก เธอเริ่มจับควยพี่ลีงัดออกมาจากกางเกง ผมไม่อยากดูต่อแล้ว เพราะรู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้น ก็ปั่นจักรยานกลับบ้าน

ระหว่างทาง ผมเจอป้าน้องมุข เธอโบกมือเรียกผม "หวัดดีครับป้า มีอะไรหรือเปล่าครับ?" ผมถามเธอ "อ๋อ เอานี้จ้ะ มุขมันส่งมาให้นะ" เธอส่งจดหมายให้ผม "ขอบคุณมากครับ" แล้วผมก็ปั่นไปหน้าบ้านแม่โอ๋ แต่ผมไม่เห็นเธอครับ เห็นแต่น้องฝ้ายนั่งเล่นคอมฯอยู่ หลังจากนั้นผมก็กลับบ้าน ผมเข้ามาก็เจอพี่น้ำนั่งหลับ เปิดทีวีค้างไว้ "พี่น้ำครับ..พี่น้ำ ไปนอนเถอะครับ" ผมเข้าไปปลุกเธอ "จ๊ะๆ ไปส่งพี่ที่ห้องหน่อยสิ" เธอบอกผม ผมอุ้มเธอเดินขึ้นห้องเธอ วางเธอลงผมเตียง ก่อนที่ผมจะออกไป เธอก็จับมือผม "เดี๋ยวสิ ไม่คิดจะทำไรก่อนเหรอจ๊ะ พี่อดมาหลายวันแล้วนะ " พี่น้ำบอกผม "ผมเหนื่อยอ่ะครับพี่น้ำ ไว้วันหลังจะชดเชยให้หนักๆเลยนะครับ" ผมหยิกแก้มเธอ แล้วก็เดินออกจากห้องไป กลับมาที่ห้องตัวเอง ผมไม่รู้จะทำอะไรดี น้องมิ้งก็หันไปมีแฟน พี่แอนก็น่าจะมีผัวตอนนี้คงโดนซอยหีอยู่ น้องการ์ตูนก็จะไปเรียนต่อต่างประเทศ คนที่ผมยังพอคุยได้ก็มีแม่โอ๋ น้องฝ้าย พี่น้ำ น้องมุข ...พอนึกถึงน้องมุข ผมก็เอาจดหมายที่น้องมุขส่งมาให้เปิดดู ข้างในมีจดหมาย แล้วโปสการ์ดจากเชียงใหม่ๆ จดหมายเขียนไว้ว่า "ดีค่ะเฮียแค้ม น้องอาจจะไม่ได้ไปหาเฮียอีกนานเลยนะ ว่างๆก็เลยอยากจะชวนเฮียขึ้นมาหาน้องที่เชียงใหม่บ้าง สนุกนะ แล้วน้องจะรอจ๊ะ บายจ๊ะ" เป็นจดหมายชวนไปเชียงใหม่ของน้องมุข คืนนั้นผมก็หลับคาจดหมาย

ตื่นเช้าขึ้นมาก็เจอพี่น้ำ เธอทำงานบ้านแบบเดิม ก็มีไอเดียดีๆ "พี่น้ำเหนื่อยไหมครับ?" ผมถามเธอ "เหนื่อยสิจ๊ะ ทามไมเหรอจ๊ะ?" เธอถาม "อยากพักผ่อนหรือเปล่า?" ผมถามเธอ "อยากสิๆ" "งั้นเราไปเชียงใหม่กันไหมครับ?" ผมชวนเธอ พี่น้ำหันมามอง เธอดูตื่นเต้น "จริงเหรอ? น้องแค้มชวนพี่ไปจริงๆเหรอ?" เธอถามท่าทางดีใจ "จริงสิครับ งั้นเราไปพรุ่งนี้นะ โอเคปะครับ?" "โอเคเลยจ๊ะ" แล้วช่วงสายๆ ผมก็ออกมาข้างนอกครับ มาเดินห้างเพราะไม่มีอะไรทำเลย กรี๊ก! กรี๊ง! "ฮัลโหลครับ อ้าว..ว่าไงน้องฝ้าย?" น้องฝ้ายโทรมาหาผม "เฮียแค้มตอนนี้อยู่ไหนค่ะ?" เธอถามผม "อ๋อ ตอนนี้มาห้างอ่ะ เบื่อบ้านไม่มีอะไรทำ" "จิงอ่ะ ฝ้ายก็อยู่ เราอยู่ที่เดียวกันเลยนะ" เธอบอกผม "แล้วน้องฝ้ายอยู่กับใครครับ?" ผมถาม "อยู่คนเดียวค่ะ เรียนพิเศษเสร็จแล้ว เฮียแค้มว่างไหม? มาหาฝ้ายหน่อยสิ" เธอบอก "อ๋อ ได้เลย เจอไหนครับ?" "KFC นะค่ะ"

ผมเดินไปหาน้องฝ้าย เจอเธอนั่งรออยู่ "ดีจ๊ะ สาวน้อย" "ดีจ๊ะ พ่อรูปหล่อ" เธอทักผม "ไปไหนกันต่อดี?" ผมถามเธอ "ฝ้ายอยากกลับบ้านอ่ะ เฮียแค้มไปส่ง แล้วก็ไปอยู่เป็นเพื่อนฝ้ายด้วยนะ" เธอชวนผมไปบ้าน "อ้าว! แม่โอ๋ไปไหนล่ะครับ?" "แม่ไปทำงาน วันนี้กลับดึกอ่ะเฮียแค้ม" "อืมๆ.. โอเค.. ปะ..เดี๋ยวไปส่ง" ผมขับรถมาส่งน้องฝ้ายที่บ้าน แล้วก็เข้าไปอยู่เป็นเพื่อนเธอ เธอเดินขึ้นไปบนห้องเธอ "เฮียแค้ม ไปดูห้องฝ้ายเปล่า?" เธอชวนผมไปห้องนอนเธอ ผมเดินตามเธอขึ้นไป ห้องนอนน้องฝ้ายมีตุ๊กตาเต็มไปหมด "ว้าว!! ห้องน่ารักนะเนี้ย" เธอยิ้ม แล้วก็ไปนั่งที่เตียง "ห้องนี้น่ารักเหมือนเจ้าของเลย" ผมบอก แล้วก็ไปนั่งข้างๆเธอ มือโอบเอวเธอ น้องฝ้ายดูอายๆ "เฮียแค้ม จำเมื่อคืนที่เราเย็ดกันได้ปะ?" เธอบอกแบบอายๆ "ได้ขึ้นใจเลยล่ะ ทำไมเหรอ?" ผมถามเธอมือก็เริ่มไปลูบหน้าอกเธอ

"ฝ้ายชอบนะที่ทำแบบนั้น" เธอบอก สงสัยน้องฝ้ายจะเริ่มติดใจกับควยผม "งั้นเรามาทำกันอีกรอบไหม?" ผมบอกเธอ แล้วก็จับเธอนอนลงกับเตียง จูบปากเธอ เอาลิ้นดันเข้าไป น้องฝ้ายเธอคงมีอารมณ์เยอะ ก็เลยเอาลิ้นมาพันเต็มปากผม "อืมมมมมม.. อืออออ.. เฮียแค้มมม...อืมมม" เธอคงจะอยากโดนสุดๆ ฝ้ายถอดเสื้อกับกางเกงเธอออกเองเลย เหลือให้เห็นแต่หุ่นงามๆกับกางเกงในและยกทรง หุ่นเธอดีสุดๆ ผิวสีแทน หน้าอกเริ่มใหญ่ขึ้น เธอดูเป็นสาวขึ้นตลอด เราแลกลิ้นกัน น้องฝ้ายก็จับผมถอดเสื้อออก แล้วก็กางเกงกับกางในผมออกหมด เธอจับควยผมชักว่าวเล่น ส่วนอีกมือของเธอก็ถอดกางเกงในเธอออก ผมก็ไม่น้อยหน้าเธอหรอก มือผมบีบหน้าอกเธอ ส่วนอีกมือล้วงร่องหีเธอ

"อ๊าาา...ซี๊ดดดด อ๊าาา...เสียววว ...อ๊าาาาา" เธอแอ่นหีตามมือผม "ซี๊ดดดดดดด... อ๊าาาาา..แบบนั้น..อ๊าาา" เธอคราง ผมเอาเกี่ยวเบ็ดซอยนิ้วใส่หีเธอ น้ำเงี่ยนเธอไหลมาเต็ม "อ๊าาาางงงงง..โอ๊ยยยยย...อ๊าาายยยย" เธอครางสุดๆ หน้าเธอบอกอารมณ์เงี่ยนถึงที่สุด ผมปลดยกทรงเธอออก แล้วก็ลงไปเลียหัวนมเธอ "อ๊ะ อ๊ะ อืมมม มมมมม อ๊ะ อ๊ะ " เธอเสียวน่าดู "เฮียแค้มมมมมม เลียยยให้หหน่อยยนะ..." เธออยากให้ผมเลียหีเธอ ผมก้มลงไปเลียใส่ร่องหีเธอ "อ๊ากกกกกก...ซี๊ดดดดด นั้นนนล่ะ...เฮียแค้มมมม แบบบนั้น... อ็าาาาา...ซี๊ดดดดดด" เราเปลี่ยนเป็นท่า 69 ผมเอาควยไปให้เธอโม๊ค "อืมมมมมม...อ๊าาาา เต็มมปากกเลยยย ...อืมมม" เธอโม๊คควยแบบ กระหายมานาน "ซี๊ดดดดด เลียได้เยี่ยม..น้องฝ้ายยย อ๊าาาา" "อืมมมม... เฮียยย ซี๊ดดด เราเย็ดดด กันนนน..อ๊าาาา..เถอะนะๆๆ" เธอขอร้อง

แล้วผมก็เอาควยมาจ่อหีเธอ หีน้องฝ้ายมีน้ำเงี่ยนกับน้ำลายผมเต็ม ส่วนควยผมชะโลมไปด้วยน้ำลายของน้องฝ้าย ผมยัดควยเข้าไปได้มิดด้ามเลย เพราะเธอคงเงี่ยนมากๆ "โอ๊ยยยยยยย... ซี๊ดดดด... เสียว เสียวอ่ะ ...ซี๊ดดดด" เธอโก่งหีรับควย "ซี๊ดดดดด.. อ๊าาาาาา..." เธอดูมีความสุขมากๆ "อ๊ากกกกก... เฮียยแค้มมม ...ซี๊ดดดดด เสียวๆๆๆๆ ...เอาเลยเถอะนะ ไม่ไหววววแล้ว ...ซี๊ดดด" ผมเริ่มซอยควยจากช้าไปเร็ว ปั่บ! ปั่บ! ปั่บ! ปั่บ! ปั่บ! ปั่บ! "อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ ...ซี๊ดดดดด อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ..อ๊าาาา ...ซี๊ดดด โอ๊ย...โอ๊ยยยยย อ๊ะ อ๊ะ.." "ซี๊ดดดด เยี่ยมมมมม... หีน้องฝ้ายยยย..ดีมากกกเลยครับ ....ซี๊ดดดดดดด" "อ๊ะ อ๊ะ ถ้าชอบบบ ..อ๊ะ อ๊ะ ..ก็ขยันมาซอย อ๊ะ ..อ๊าาาา สิเฮียแค้มมม ...อ๊าาางงงง" ปั่บๆๆๆๆๆๆๆๆ!!!! ผมซอยหีน้องฝ้ายนานอยู่ 15 นาที เธอเสร็จไป 3 รอบแล้ว

"อุ๊ยยยยย ยังไม่เสร็จจจจอีกกกเหรออออ?.... อ๊ากกกกก ...ซี๊ดดดดด" "รอแป็บ..ซี๊ดดดด..นะน้องฝ้ายยยย อุ๊ยยย... ซี๊ดดด ...เย็ดดดดมันส์มากกก ซี๊ดดด..." ผมบอกเธอ "อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ โอ๊ยยยย...ฝ้ายไม่ไหววววว ....อ๊าาาา..แล้วววว อ๊าาาาาาาา.." น้องฝ้ายเสร็จรอบที่ 4 แล้วครับ น้ำเงียนเธอไหลมาติดควยผมจนขาวไปหมด ผมซอยต่อได้ 5 นาทีก็เสร็จ "อ๊าาาาาาาาาา.. เสร็จจจจแล้วววว.. อ๊าาาาา..." ผมดึงควยออกจากหี เธอแอ่นตาม คงไม่อยากเอาออก ผมเอาควยมาเสร็จใส่หน้าเธอ แล้วเธอก็อมควยทำความสะอาดให้ผม "อ๊าาาาาาาา...เสียวจังเลย.." แล้วเราก็นอนกอดกันได้สักพัก น้องฝ้ายก็ลุกไปอาบน้ำ ส่วนผมก็ลงมานั่งดูทีวี แล้วน้องฝ้ยก็ตามลงมา

"แม่จะกลับมากี่โมงเหรอ น้องฝ้าย?" เธอมานั่งตักผม เอามือมากอดคอ "น่าจะอีกสัก 2 ชั่วโมงล่ะมั่ง" เธอบอก "อืมมม... แล้วจะทำอะไรต่อล่ะเนี้ย?" ผมถามเธอ "ไม่รุสิ ไอ่ที่อยากทำ ฝ้ายก็ได้ทำไปล่ะ" เธอตอบ "เหม่ๆ ตอบแบบนี้ คงสบายตัวแล้วล่ะสิท่า.." เธอยิ้มไม่ตอบครับ "อืม...ใช่ เดี๋ยวพรุ่งนี้เฮียไปเชียงใหม่ สักอาทิตย์นึงจะกลับนะ" ผมบอกเธอเรื่องเชียงใหม่ "อ้าวเหรอ?? เสียดายจังเลย งั้นเฮียกลับมา ต้องพาฝ้ายไปเที่ยวนะ" "โอเคครับ" ผมตอบเธอ แล้วเราก็นั่งดูทีวีได้สักพัก แม่โอ๋ก็กลับมา "ฝ้าย..แม่กลับมาแล้วววว อ้าว..เฮียแค้มมม มาอยู่เป็นเพื่อนน้องเหรอครับ?" "หวัดดีครับแม่ ครับน้องให้มาอยู่เป็นเพื่อน" ผมบอก "อ๋อจ๊ะ ดีล่ะ แล้วนี่น้องฝ้ายไปไหนซะล่ะ?"แม่โอ๋ถาม "อยู่นี่ไงแม่ ทำเป็นไม่เห็นนะ" น้องฝ้ายเธอลุกขึ้นมา ที่จริงเธอนอนเล่นอยู่ข้างๆผม แต่แม่โอ๋ทำเป็นมองไม่เห็น "อ้าว...ลูกสาวแม่อยู่นี้เอง" แม่โอ๋ทัก "งั้น..ถ้าไม่มีอะไรแล้ว ผมขอตัวกลับก่อนนะครับ" ผมลาทั้งคู่แล้วก็กลับมาที่บ้าน เก็บของเตรียมตัวไปเชียงใหม่พรุ่งนี้

ติดตามตอนที่ 13 กันได้นะครับ

peddo

สาวๆ เห็นแค้มเป็นของเล่น ไม่รู้แอบไปส่งเวรกันรึเปล่า ไปเชียงใหม่กับพี่น้ำ แล้วจะยังไงกับน้องมุขดี จะเริ่มสวิงสักทีไหม

sixdevil7

งานนี้มีสวิงแม่ลูกแน่นอนครับ