ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Story Me ตอน 13-16 Copy

เริ่มโดย cyborg0011, มีนาคม 08, 2022, 02:01:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

Story Me ตอนที่ 13 เชียงใหม่ครับ

ช่วงเช้าเวลาประมาน 9.00 ผมกำลังขับรถไปเชียงใหม่ โดยมีพี่น้ำไปด้วยกัน2 คน "พี่น้ำ อยากเข้าห้องน้ำเปล่าครับ?" ผมถามพี่น้ำ "ไม่จ๊ะ ไปเรื่อยๆเถอะ พี่อยากถึงเร็วๆ " "โถ..พี่น้ำ เราพึ่งออกมาได้ไม่กี่ชั่วโมงเอง แล้วอีกอย่าง..มันไม่ใช่ใกล้ๆเลยนะครับ" ผมบอกพี่น้ำ เธอยิ้มให้ผมแล้วก็มองข้างทางต่อ เรามาได้ครึ่งทาง ก็แวะพักกินข้าวในปั้มแห่งหนึ่ง "พี่น้ำเดี๋ยวเราแวะพักที่นี้นะครับ" "จ๊ะๆ พี่ไปซื้อของนะ น้องแค้มเอาอะไรไหม?" เธอถาม "เอาอะไรก็ได้ครับ ตามใจเลย" แล้วเธอก็เดินเข้าเซเว่นฯไป ส่วนผมก็อยู่แถวร้านกาแฟ แล้วก็มีผู้หญิงมาตีหลังผม "อ้าววว! มาทำอะไรแถวนี้เนี้ย?" ผมหันไปดู ไผ่ครับ เธอเป็นเพื่อนที่โรงเรียนผมเองครับ "ฮ่า!ฮ่า! ปั้มมีตั้งเยอะ ทำไมเรามาเจอกันล่ะเนี้ย แล้วไผ่จะไปไหนเหรอ?" ผมทักทายเธอ "อ๋อ ไผ่จะไปเชียงรายอ่ะ มากับครอบครัว " เธอบอก สมัยที่เราอยู่โรงเรียนก็สนิทกันครับ แต่ตอนนี้เธอดูน่ารักขึ้นเยอะมากครับ เป็นผู้หญิงสวย ขาว หุ่นดี ประมาณ 34-28-36 เธอดูดีมาก คนที่ปั้มมองกันแทบทุกคน "อืมม..แค้ม เดี๋ยวเราไปแล้วนะ แล้วเจอกันนะ บายจ๊ะ" เธอบอกลาผม แล้วก็วิ่งไปที่รถเธอ

ผมกลับมาที่รถ พี่น้ำยืนรออยู่ "เราไปกันต่อเถอะพี่น้ำ" ผมเรียกเธอขึ้นรถ "นั่น..เพื่อนน้องแค้มเหรอจ๊ะ?" "ใช่ครับ ทำไมเหรอ?" ผมถามเธอ "เป็นผู้หญิงที่น่ารักมากๆเลยนะ ขนาดพี่ยังมองตลอดเลย" "เธอชื่อไผ่ น่ารักแบบนี้ตั้งแต่สมัยเรียนแล้วล่ะ" ผมเล่าให้เธอฟัง ตอนนี้เราเดินทางมาจะถึงเชียงใหม่แล้ว "พี่น้ำเราถึงแล้วนะ" "จริงเหรอ? พี่ยังไม่เคยมาเชียงใหม่เลยนะเนี้ย" เธอดูตื่นเต้นมากครับ ผมพาเธอมาพักที่โรงแรมหรูในตัวเมือง ...ณ ล็อบบี้โรงแรม "เอ่อ..ผมขอห้องที่ดีที่สุดครับ" "ได้ค่ะ รอสักครู่นะคะ" ผมเลือกห้องที่ดีที่สุด เพราะจะได้มาพักผ่อนให้เต็มที่ ผมกับพี่น้ำขึ้นมาถึงห้อง ผมให้ทริปเด็กยกกระเป๋าเสร็จ แล้วก็มานอนที่เตียง "โอ้โห สวยมากๆเลย" พี่น้ำเธอตื่นเต้นมากครับ วิ่งไปทั่วห้องเหมือนเด็กเลย

ห้องที่ผมเข้าพัก เป็นห้องสวีตของโรงแรมครับ มีห้องนั่งเล่นในตัว แล้วชั้นลอยจะเป็นห้องนอนครับ เตียงคู่ วิวจะเห็นทั้งเมืองเชียงใหม่เลย ที่แน่ๆวันนี้พี่น้ำคงนอนข้างๆผมแล้ว "น้องแค้มนอนข้างบนนะจ๊ะ เดี๋ยวพี่นอนที่ห้องนั่งเล่นเอง" พี่น้ำเธอขึ้นมาบอกผม "ไม่ต้องหรอกครับ พี่น้ำมานอนกับผมเนี้ยล่ะ ไม่เป็นอะไรหรอก" ผมบอก "ไม่เป็นอะไรหรอก พี่อยากเป็นอะไรมากกว่า" "พี่อยากเป็นอะไรครับ?" พี่น้ำเดินมาใกล้ๆแล้วกระซิบว่า "พี่อยากเป็นทาสแค้มไง อิอิ" เธอยิ้มแล้วก็ลงไปเก็บของ ผมยิ้มคิดแล้วว่าวันนี้คงเจอศึกหนัก "พี่น้ำ เก็บของเสร็จยังครับ?" ผมตะโกนถามเธอ "เสร็จแล้วจ๊ะ" เธอตอบกลับมา "งั้นเราไปเที่ยวกัน" ผมชวนเธอไปข้างนอก เธอดีใจมากครับ 

วันนี้ผมพาเธอไปดอยอินนนท์ ดอยสุเทพ ไปดูแพนด้า จนตอนนี้ก็มืดมากแล้ว 5 ทุ่มได้ล่ะ เราสองคนอยู่ที่ถนนคนเดิน "คนเยอะเนอะน้องแค้ม' เธอถามผม "มันเป็นปกติล่ะครับพี่" ผมเดินนำหน้าพี่น้ำ จูงมือเธอเดินตาม เราเดินได้สักพัก ก็กลับโรงแรม... ณ ห้องพักโรงแรม "เป็นไงสนุกไหมครับ?" "ว้าว!! ยอดมากเลยค่ะน้องแค้ม พี่ชอบเชียงใหม่มากๆอ่ะ" เธอบอกผม เดี๋ยวแค้มไปอาบน้ำก่อนนะครับ พี่ดูทีวีไปก่อนนะ" "จ๊ะๆ" แล้วผมก็เข้าไปในห้องน้ำ... ระหว่างที่อาบน้ำ ก๊อก! ก๊อก!! "น้องแค้ม..เปิดประตูหน่อยนะ " ผมเปิดประตู พี่น้ำเธอใส่แค่กางเกงในเดินเข้ามาครับ ตอนนี้ผมแช่น้ำในอ่างอยู่ เธอก็ถอดกางเกงใน แล้วก็ลงมาในอ่างกับผม "พี่น้ำเป็นอะไรหรือเปล่าครับ?" ผมถามเธอ "เปล่าจ๊ะ พี่คิดว่าจะตอบแทนน้องแค้ม เพราะพี่ไม่มีไรจะให้ได้เลย"

"โถ...พี่น้ำครับ ก็พี่ดูแลผมมาตั้งนานแล้วนะ ผมพามาแค่นี้ ไม่เท่าไรหรอกครับ" "หันหลังสิน้องแค้ม" ผมหันหลังให้เธอ พี่น้ำถูหลังให้ผมครับ มันสบายดีนะ มีคนถูหลังให้ มือหนึ่งพี่น้ำถูหลังให้ผม ส่วนอีกมือเธอเอามาจับควย ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร เพราะคิดอยู่แล้วว่าเธอต้องทำแบบนี้ เธอชักว่าวให้ผมในน้ำครับ "อืมมมมม... ทำไมสบายขนาดนี้ ...อืมมมมม" "น้องแค้มหันมาหน่อยได้เปล่าจ๊ะ?" พี่น้ำบอก ผมหันมาหาเธอ "น้องแค้มไปนั่งบนขอบอ่างนะ" ผมก็นั่งขอบอ่าง มันจะทำให้พี่น้ำโม๊คควยผมได้ง่ายๆ เธอตรงมาโม๊คควยผม เอาเข้าเต็มปาก เหมือนรอมานาน "อืมมมมม... ค่อยๆก็ได้ครับ..พี่น้ำ อืมมมม... อ๊าาาา..." เธอตวัดลิ้นที่หัวควย แล้วก็ลงไปเลียไข่ต่อ ห้วนมาโม๊คควยขึ้นๆลงๆ "อืมมมมมม.. อ๊ะ อ๊ะ ...อืมมมมม อ๊าาาา... อย่างนั้นๆพี่น้ำ ...อ๊าาาา" เธอยิ้มไปอมไป "อ๊าาาาา... ผมจะะ เสร็จจจจแล้ววววว... อ๊าากกกกกกกก" ผมปล่อยน้ำเข้าปากพี่น้ำ เธอเลียแล้วก็โม๊คจนควยผมสะอาด

"พี่น้ำลุกเถอะ ไปต่อที่เตียงกันนะ" ผมอุ้มเธอมาที่เตียง วางเธอลงแล้วก็ถ่างขาเธอออก ลงไปเลียร่องหีเธอ "อ๊ากกกกกก... อืมมมมมมมม.. อ๊ะ อ๊ะ ..อืมมมมมมม ...อ๊าาาา" พี่น้ำครางง "อ๊าาาาาา... พี่เสียววววว... อ๊าาาาา เย็ดเถอะนะ... พี่ไม่ไหววววแล้ววว... อ๊าาาาา นะๆๆ" ผมลุกเอาควยมาจ่อหี แล้วสอดเข้าไปมิดด้าม "อ๊าาาาาา.. โอ๊ยยยยย.." "เจ็บเหรอครับพี่น้ำ?" "เปล่าาาจ๊ะ... ซี๊ดดดดดดด เสียวววว ...ต่อเลยยยย ...อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊าาาา อ๊ะ อ๊ะ ...อุ๊ยยยยยย ...ซี๊ดดดดด"  ผมซอยกระหน่ำหีพี่น้ำ ปั่บ! ปั่บ! ปั่บ! ปั่บ! ปั่บ! ปั่บ! ปั่บ! ปั่บ! ปั่บ! ปั่บ! "โอ๊ยยยยยยย... ไม่ไหววววแล้วววว... อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ธ... อ๊ากกกกก ซี๊ดดดดดด... โอ้ยยยย... เสียววววว... อ๊าาาาา ...อ๊ะ" ผมซอยหีเธอ "พี่น้ำ..ซี๊ดดดด..ขึ้นมาขย่มหน่อยสิ ซี๊ดดด" ผมบอก เธอก็ลุกขึ้นมาขย่มเลยครับ เอวเธอดีมากเลย ดูแล้วเพลินตามาก

"อ๊ะ อ๊t อ๊ะ อ๊t อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ.. อ๊าาาา... โอ๊ยยยย... ซี๊ดดดด.. อ๊ะ อ๊ะ" ปั่บ! ปั่บ! ปั่บ! เธอซอยเอวขย่มควยผม เสียวสุดๆครับ "อ๊าาาาาา... พี่เสร็จแล้วววววว ...อ๊าาาากกกกกก ..ง่าาา" เธอเสร็จแล้วครับ กระตุกใสควยผม 3-4 ที ผมก็เปลี่ยนมาเป็นท่าหมาครับ ซอยกระแทกตูดเธอ ตับๆๆๆๆๆๆๆ!!!!! "อ๊ะ อ๊ะ อ๊าาาา ..ง๊าาาาา.. ซี๊ดดดด ...อ๊าาาา อ๊ะ อ๊ะ ...อ๊ากกกกก ...ซี๊ดดดด พี่เสียววววว ซี๊ดดดด" เธอร้องคราง "ผมจะเสร็จแล้วพี่น้ำ ซี๊ดดดดด ...อ๊ากกกก..เสร็จแล้ววววว...อ๊าาาาา" น้ำว่าวพุ่งใส่โพรงหีพี่น้ำเต็มๆ "อ๊าาาา..ซี๊ดดดดด.." ผมปล่อยให้ควย คาหีเธออยู่ครับ "ซี๊ดดด... พี่เสียวจังเลยน้องแค้ม ซี๊ดดดดด... เยี่ยมไปเลยจ๊ะ ...ซี๊ดดด" แล้วผมก็ถอดควยออก ป๊อก!! เธอแอ่นหีตาม ทำหน้าเสียดายมาก น้ำว่าวกับน้ำเงี่ยนรวมกันไหลออกมาจากหีพี่น้ำ "พี่น้ำไปอาบน้ำเถอะครับ เดี๋ยวแค้มจะนอนเลย" พี่น้ำลุกไปอาบน้ำ ส่วนผมก็หลังเป็นตายเลยครับ วันนี้เหนื่อยมาก ก่อนจะหลับ รู้สึกได้ว่าพี่น้ำเธออาบเสร็จ ก็มานอนข้างๆผม เรานอนกอดกันจนหลับไป

จบแล้วครับ ตอนที่13 ติดตามตอนต่อไปครับ

โดย: revol    เวลา: 2011-1-18 18:17
โอ๊ว... หยั่งก๊ะจินตนิยายในฝันเลยครับ เสียดายพระเอกขับรถมาทั้งวันเหนื่อย โดนพี่น้ำท้ั้งดูด ทั้งปล่อยให้ฟัดเต็มที่ เลยนอนหลับสบายไปเลยแต่หัวค่ำ อิจฉาจริงๆ

cyborg0011

Story Me ตอนที่ 14 เชียงใหม่ 2

หลังจากเมื่อวาน ผมกับพี่น้ำเดินทางมาถึงเชียงใหม่ โดยจุดประสงค์คือมาเยี่ยมน้องมุข แต่ผมยังไม่ได้บอกเธอว่ามาหา กะจะแอบๆไปดูสักหน่อย วันแรกมาถึงก็พาพี่น้ำเที่ยวทั่วเมือง เธอไม่เคยมาเชียงใหม่เลย ดูเธอตื่นเต้นมาก จนคืนนั้นก็เย็ดพี่น้ำจนหลับไป

เช้าวันต่อมา ผมตื่นขึ้นมา ไม่เห็นพี่น้ำอยู่ข้างๆแล้ว ผมเดินลงมาห้องนั่งเล่น เจอพี่น้ำดูทีวีอยู่ "ดีครับพี่น้ำ" "อ้าว..ตื่นแล้วเหรอ? ดีจ๊ะ เมื่อคืนนอนสบายไหม?" เธอถาม "อ๋อ สบายมากครับ" ผมตอบ "วันนี้จะไปไหนเปล่าครับพี่น้ำ?" "เอ่อ... เมื่อเช้ามีเพื่อนพี่โทรมา พอดีเค้าอยู่เชียงใหม่ แล้วเราไม่ได้เจอกันนานแล้ว พี่ก็เลยอยากไปหาสักหน่อยนะจ๊ะ" พี่น้ำขอผมเพื่อจะไปหาเพื่อน "อ๋อ.. อืม..งั้นเดี๋ยวผมไปส่ง เตรียมตัวเลยก็ได้นะครับ เดี๋ยวแค้มอาบน้ำก่อนนะ" "จริงๆนะน้องแค้ม ขอบคุณมากๆเลยจ๊ะ" พี่น้ำไปเก็บของ ส่วนผมก็ไปอาบน้ำ  จนได้สักพักเราก็ออกจากโรงแรม ผมขับรถมาส่งพี่น้ำที่บ้านเพื่อนเธอแถวๆตัวเมือง "หลังนี้ล่ะ..น้องแค้ม" ผมจอดรถ แล้วพี่น้ำก็ลงไป

ผมรออยู่ในรถได้แป็บ พี่น้ำก็มาตาม "น้องแค้ม ลงมาก่อนนะ เพื่อนพี่อยากเจอนะจ๊ะ" ผมลงจากรถ แล้วก็เดินเข้าไปในบ้านเพื่อนพี่น้ำ เป็นบ้านตึกแถวธรรมดา ในบ้านจัดให้เป็นแบบไม้ทั้งหลังก็ดูสวยไปอีกแบบ "น้องแค้มๆ ทางนี้ๆจ๊ะ" พี่น้ำโบกมือเรียกผม "น้องแค้ม นี่..พี่เกตจ๊ะ เป็นเพื่อนพี่ตั้งแต่สมัยเรียน" "สวัสดีครับพี่เกต" ผมทักทายเธอ "หวัดดีจ๊ะ โอโห้!! หล่อเหมือนกันนะเนี้ย น้ำแกโชคดีนะ มีเจ้านายหล่อขนาดนี้" พี่น้ำนั่งยิ้ม  ผมมองดูพี่เกต เธอเป็นคนที่ไหนไม่รู้ แต่คงมาอยู่เชียงใหม่นานแล้ว ก็เลยเหมือนคนเชียงใหม่มากครับ ขาวๆ หมวยๆ น่ารักแบบสาวเหนือ หุ่นดีมาก หน้าอกกำลังกระชับมือเลย หุ่นน่าจะพอๆกับพี่น้ำ ผมนึกขึ้นได้ว่าต้องไปที่อื่นต่อ "เออ..พี่น้ำครับ พอดีแค้มมีที่อื่นต้องไปต่อ พี่เกตครับ ผมฝากพี่น้ำไว้สักวันนะครับ" "ได้เลยจ๊ะ...ยินดี" พี่เกตตอบผม "ขอบคุณมากนะน้องแค้ม" พี่น้ำบอก ผมยิ้มให้เธอแล้วก็ออกมาจากบ้าน

ขับรถมากลางๆเมือง ก็เอาจดหมายที่น้องมุขส่งมาให้ขึ้นมาดู ผมอ่านเจอที่อยู่น้องมุข ก็เลยลองขับรถไปดู พอไปถึง..บ้านน้องมุขเป็นร้านอาหารแบบเชียงใหม่ครับ ผมจอดรถแล้วก็เข้าไปสั่งอาหารมานั่งทาน เผื่อเจอน้องมุขเดินมา พวกเด็กเสิร์ฟให้ร้านดูทางท่าจะสนใจผมกันเยอะ ไปยืนแอบดูจากในครัวกันเต็ม "เป็นไงจ๊ะน้อง? อาหารที่ร้านน้าอร่อยไหม?" ผู้หญิงวัยน่าจะ 40 กว่าๆเดินมาหา ดูเธอน่าจะเป็นเจ้าของร้าน "ใช้ได้เลยครับ" ผมตอบเธอ "แล้วนี่เป็นคนที่ไหนล่ะ? ดูสิ..เด็กเสิร์ฟมองกันใหญ่เลยนะ" เธอถาม "ผมมาจากกรุงเทพครับ มาตามที่อยู๋นี้ครับ" ผมยื่นจดหมายให้เธอดู "อ๋อ... นี่จดหมายจากเจ้ามุขนี้ หรือว่า..." เธอมองหน้าผม "นี่แค้มใช่ไหมลูก?" เธอถาม "ใช่ครับ" "นี่แม่น้องมุขเองจ๊ะ.." "สวัสดีครับแม่"

"โอโห้!! หล่อกว่าที่มุขมันเล่าอีกนะเนี้ย พอมันกลับมาจากกรุงเทพ มันชอบมาเล่าเรื่องของแค้มให้แม่ฟัง แล้วก็ขอบคุณมากนะจ๊ะ ที่ดูแลเจ้ามุข เด็กคนนี้ซนมาก" เธอขอบคุณผม "อ่อ ไม่เป็นไรครับแม่ ผมยินดีครับ แล้วนี้มุขไปไหนครับแม่?" "อยู่ห้องข้างบนจ๊ะลูก" แม่น้องมุขบอก แล้วเธอก็ตะโกนบอกให้เด็กเสิร์ฟขึ้นไปเรียกน้องมุขลงมา ผมรอได้สักพัก "เฮียแค้มมมมมม!!" น้องมุขตะโกน ท่าทางดีใจที่เห็นผม เธอวิ่งมากอดผม "แหม่.. รักจริงๆเลยนะเฮียคนนี้..เจ้ามุข" แม่แซวน้องมุข แล้วเราก็นั่งคุยกัน โดยมีพวกเด็กเสิร์ฟผู้หญิงมานั่งฟังด้วย

ย้อนกลับไปที่บ้านเพื่อนพี่น้ำ หรือบ้านพี่เกต สองสาวกำลังคุยกันหลังจากไม่ได้เจอกันมานาน "นี่น้ำแล้วทำงานบ้านให้น้องแค้ม เหนื่อยหรือเปล่า?" พี่เกตถาม "อ๋อ.. ก็เหนื่อยนะ แต่น้องแค้มเค้าดูแลดี เงินเดือนก็ดีนะ" "ไอ่ที่ว่าดีเนี้ย... เรื่องเงินหรือบนเตียงกันแน่จ๊ะ?" "บ้าาาาา!! เกตอ่ะ! ทะลึ่ง!" พี่น้ำหน้าแดง "อ๊ะ! จริงๆด้วย ใช่แน่เลย! บอกมานะ..ห้ามโกหก" พี่เกตพยายามจะให้พี่น้ำพูด "อืม... บนเตียงนี่ดีมากเลย.." พี่น้ำก้มหน้าพูดแบบอายๆ "นั่นไง...ว่าแล้ว ของแค้มก็จะสุดยอดเลยล่ะสิ" พี่น้ำพยักหน้า "พอเถอะเกต ไม่คุยเรื่องนี้แล้ว แล้วเกตอยู่ที่นี้เป็นไงบ้างล่ะ?" พี่น้ำถาม "ก็ดีนะ สบายดี ไม่ต้องทำอะไรมากมาย เปิดสปาเป็นของตัวเอง รอเงินมาอย่างเดียว เอ่อ..น้ำ มาทำด้วยกันเปล่า? เกตไม่มีคนช่วยเลยอ่ะ" พี่เกตชวนพี่น้ำให้ไปทำธุรกิจร่วมกัน "ถ้าน้ำไปแล้วใครจะดูแลน้องแค้มล่ะ?" "ตอนนี้น้อแค้มอายุเท่าไหร่?" เกตถาม "ก็จะ 18 แล้ว อีก 2 เดือนก็เข้ามหาลัย แถมได้เรียนแพทย์อีกด้วย" "โอโห้!! เก่งไม่ใช่เล่นเลยนะ ก็พอน้องแค้มไปมหาลัยแล้ว น้ำก็ย้ายมาอยู่กับเกตที่เชียงใหม่นะ" พี่เกตขอร้องให้พี่น้ำไปอยู่ด้วยกัน "จะลองเอาไปคิดดูนะ" "อืม.. คิดดีๆล่ะ เอ้อ.. ว่างใช่ปะ? ไปช็อปปิ้งกันเถอะ" "อืมเอาสิๆ " พี่น้ำยิ้ม แล้วเธอทั้งสองก็ออกไปเที่ยวในเมืองกัน

กลับมาที่ร้านอาหารน้องมุข... "แล้วเฮียนอนที่ไหนอ่ะ?" น้องมุขถามผม "นอนที่กาดสวนแก้วนะ" ผมตอบ "นี่เจ้ามุข แกมีเรียนพิเศษไม่ใช่เหรอ?" แม่น้องมุขบอก "อืม...ใช่ ลืมเลย" "ก็ให้เฮียเค้าไปส่งเลย" แม่น้องมุขให้ผมไปส่งน้องที่เรียนพิเศษ "อ๋อ ได้ครับแม่ งั้นเราไปกันเลยนะน้องมุข" "เฮียรอแป็บนะ ขอไปเก็บหนังสือก่อน" ผมลาแม่น้องมุข แล้วก็มานั่งรอที่รถ "ปะ เฮีย" น้องมุขขึ้นมาบนรถ ผมขับไปส่งน้องมุขที่เรียนพิเศษ ดูเวลาเพิ่ง บ่าย2 เอง ผมตรงไปร้านกาแฟแห่งหนึ่งในเมือง จอดรถแล้วเข้าร้านไป สั่งกาแฟเสร็จก็มานั่งอ่านหนังสือ "โลกมันกลมเนอะว่าไหม แค้ม?" ผมมองไปตามเสียง "อ้าวววว..ไผ่ มาได้ไง? ไหนบอกจะไปเชียงราย" ไผ่เองครับ ใครจำไม่ได้อ่านตอนที่13 นะครับ

"พอดีเปลี่ยนโปรแกรมหน่อยอ่ะ ขอนั่งด้วยนะ" เธอมานั่งกับผมครับ แค่เธอคุยกับผม พวกผู้ชายในร้านก็มองกันเต็มเลย "อ้าว..แล้วพ่อแม่ไปไหนซะล่ะ?" ผมถาม "พวกพ่อแม่ไปดอยอินนนท์กัน ไผ่ไปมา 3 รอบ ไม่ค่อยอยากขึ้นแล้ว ก็เลยเหมารถจนมาถึงที่นี้อ่ะ แล้วแค้มล่ะมาทำไรแถวนี้?" เธอเล่า "อ๋อ แค้มมาหาคนรู้จักนะ แล้วก็แยกกันแล้ว ตอนนี้ไม่มีอะไรทำ เลยมานั่งเล่นที่นี้" "คนรู้จักแบบไหนน้า?" เธอแซวผม "คนรู้จักจริงๆจ๊ะ" ผมตอบเธอ "อืม..ใช่ แค้มมีรถใช่ปะ พาไผ่ไปเดินห้างหน่อยสินะ" เธออยากไปช็อปปิ้ง "อืม..ได้สิ ไปเลยไหม?" ผมขับรถพาเธอมาห้างแห่งหนึ่งในตัวเมือง เธอพาผมซื้อของเต็มไปหมด แล้วก็ให้ผมหิ้วอีก เยอะมากครับ ช็อปเก่งจริงๆ

เวลาก็ประมาน 6 โมงเย็นแล้ว "พอล่ะ แค้มพาเค้าไปส่งโรงแรมหน่อยนะ" "อ๋อ..ได้สิ ปะ" ผมพาเธอไปส่งโรงแรม "แล้วนี้ไผ่กลับวันไหนเหรอ?" ผมถาม "อีก3วันอ่ะ ทามไมเหรอ?" เธอสงสัย "เปล่าหรอก" "จริงเหรอ? ถ้าอยากเจอ ก็โทรมาสิ แต่รอกลับกรุงเทพฯก่อนนะจ๊ะพ่อหนุ่ม" เธอบอก ในใจผมรู้สึกตื่นเต้นแปลก แล้วก็มาถึงโรงแรมของไผ่ ครอบครัวเธอพักที่หรูมากครับ "เค้าไปแล้วนะ ขอบคุณมากแค้ม แล้วเจอกันที่กรุงเทพฯนะ บายจ๊ะ" เธอโบกมือให้ผม ส่งยิ้มน่ารักๆให้ แล้วก็วิ่งขึ้นโรงแรมไป ส่วนผมก็ขับรถไปรับพี่น้ำที่บ้านเพื่อนเธอ ผมไปถึงเจอพี่น้ำยืนรออยู่หน้าบ้าน "พี่น้ำจะกลับหรือยังครับ?" "น้องแค้ม คือพี่ขอนอนค้างกับเกตได้หรือเปล่าจ๊ะ?" เธอขอ "อ๋อ... ได้ครับ ตามสบายเลย" "ไม่โกรธพี่นะจ๊ะ" เธอดูกังวล "ไม่เลยครับ" ผมยิ้ม แล้วผมก็ขับรถออกมาจากที่บ้านเพื่อนพี่น้ำ

"แย่ล่ะสิ เที่ยวเพลิน ยังไม่ได้กินอะไรเลยทั้งวัน จะไปที่ไหนดีเน้อ?" ผมนึกขึ้นได้ ก็ขับรถไปร้านอาหารบ้านน้องมุข ไปจอดรถ ตอนนี้คนเต็มร้านเลยครับ ท่าทางจะขายดี ผมไปนั่งสั่งอาหาร "เฮียแค้มมาทานข้าวเหรอ?" น้องมุขมาทักผม เธอนั่งลงที่โต๊ะผม "อืม... แล้วแม่ไปไหนแล้วล่ะ?" "แม่ยุ่งอยู่ในครัวอ่ะ ช่วงนี้ที่ร้านคนจะเยอะตลอด" น้องมุขบอก "แล้วเราไปไม่ช่วยเค้าล่ะ" น้องยิ้มให้ผม "ไม่เอาอ่ะ ขี้เกียจ" เธอตอบ "โถๆ อืม.. แล้วเราจะไปไหนต่อ?" ผมถามเธอ "ไม่รู้อ่ะ อืมมม..วันนี้ขอไปนอนกับเฮียได้เปล่า?" เธอขอผม "จะบ้าเหรอ? แม่ไม่ให้หรอก" "งั้นเดี๋ยวมา" เธอวิ่งไปในครัว สักพักก็วิ่งออกมา พร้อมกระเป๋าหนึ่งใบ "ได้ล่ะ ไปกันเลย" เธอขอได้เฉยเลยครับ แปลกมาก แล้วผมก็พาเธอมาถึงโรงแรม

"โอโห้!! นอนห้องสวยขนาดนี้เลยเหรอเฮีย" "อืม...คนมีตังค์อ่ะ" "เอ๊ะ! แล้วนี้เสื้อผ้าใครอ่ะ?" เธอเห็นชุดของพี่น้ำกองอยู่ครับ "อ๋อ... เสื้อผ้าพี่น้ำไง " "อ๋อ.. อ๋อ... คิดว่าของหญิงที่ไหน... ขอขึ้นไปดูที่นอนหน่อย" เธอวิ่งขึ้นไปดู ผมก็ตามขึ้นไป "ที่นอน..นอนสบายมากเลยเฮีย อ๊าาา..." เธอนอนกางแขนกางขา ผมเลยขึ้นไป คร่อมบนตัวเธอ น้องมุขไม่ได้ว่าอะไร คงจะชินแล้ว ผมลงไปจูบปากเธอ เธอก็จูบตอบ แล้วก็เอาลิ้นดันเข้ามาในปากผม เราเริ่มแลกลิ้นกัน "อืมมมมมม.. อือออออ.. อืมมมม" เธอถอดกางเกงออก คงอยากเต็มที่ แล้วก็ถอดกางเกงผมออก เธอเอามือมาจับควยผมชักว่าวให้ มือผมไปล้วงหีเธอ อีกข้างก็จับหน้าอกเธอ แล้วก็ปลดยกทรงออก "ซี๊ดดดดดด... ไม่ไหวววววแล้วววเฮียยยแค้มมมม... เสียวววววว ...อ๊าาาาา" เธอคราง แล้วผมก็ให้เธอนอน ส่วนผมนั่งคร่อมให้เธออมควยผม เธอจับมาโม๊คให้ ทั้งลิ้นเลีย อมไข่ ดูดควยผมสะเสียวไปหมด

"อ๊าาาาา..เยี่ยมเลยน้องมุข อมเก่งมากเลยครับ ...ซี๊ดดดดดดดดด " เธอมองผมแล้วก็ยิ้ม "ชอบไหมล่ะ?" "อืมมม.. ชอบมาก ...ซี๊ดดด ...เสียวโว้ย ...อ๊าา" เธอโม๊คเก่งมากๆ น้ำลายเต็มควยผมไปหมด แล้วเราก็เปลี่ยนท่าเป็น 69 ผมเลียร่องหีเธอครับ "อ๊ายยยยยยยยย.. อย่างงงงนั้นนนน...ซี๊ดดดดด เร็วอีกกกก..เฮียแค้มมม ม ม ....ซี๊ดดดดดดด อ๊ะ อ๊ะ ....อ๊าาาาา" เธอกระตุก น้ำใส่หน้าผมเต็มเลยครับ เธอนอนหายใจเร็วมาก "เฮียแค้ม..... อ๊าาาา เย็ดกัน...เถอะ..มุขทนไม่..ซี๊ดดดด..ไหวแล้ววว" ผมจับเธอถ่างขาออก แล้วเอาควยไปถูกับร่องหี "อ๊าาาา... ซี๊ดดดด...อย่าแกล้งกันซิ..เฮียแค้มมมม อ๊าาาาาา...ซี๊ดดดด" ผมค่อยๆสอดควยเข้าไปในรูหีเธอ มันเข้าง่ายมากครับ เพราะเธอคงโดนแฟนเธอเย็ดมาบ่อยเหมือนกัน "ซี๊ดดดดดด... อ๊าาาาา...เฮียยยยย มุขขขขเสียววว... ซี๊ดดด... อุ๊ยยย.." เธอแอ่นหีรับควยผมครับ ผมยังไม่ทันซอย เธอก็ขยับเอวเธอเองเลย คงเงี่ยนมาก "ซี๊ดดดดด เอาเถอะ.... ไม่ไหวววแล้...ว ซี๊ดดดด..."

ผมลงไปเลียหัวนมเธอ มืออีกข้างก็ บีบเค้นนมเธอไปครับ "ซี๊ดดดด... อ๊ายยยยยย... เอ๊าาาา.. โอ๊ยยย....ย.... ซี๊ดดดด อ๊าาา ...อ๊ะ อ๊ะ" ผมเริ่มซอยควยเข้ารูหีเธอดังแฉะ! แฉะ! แฉะ! หีเธอแฉะน้ำเงี่ยนผสมน้ำลายเยอะมาก "ซี๊ดดดด.. แบบนั้นนน ...ซี๊ดดดดด อ๊าาาาา.... แรงอีกๆๆๆ... เร็วหน่อยยย...ซี๊ดดดด" ผมเร่งซอยหีเธอ ปั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ!!!! "อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ.... อ๊าาา ....อ๊ะ ...อ๊าาาาา ...ซี๊ดดด อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ โอ๊ยยยยย....ซี๊ดดด.... อ๊าาาาาา... เสียวจ๊ะ เสียววว....ซี๊ดดดด" "หีน้อง..ซี๊ดดดด...ยังเย็ดดดด..มันนนส์ ...อ๊าาาา..ตลอดเลยนะ.... ซี๊ดดดด ...อ๊าาา" ปั่บๆๆๆๆๆ!!!! "น้องเปลี่ยนท่าเถอะนะ ...ซี๊ดดดด" เธอรู้ใจผมครับ เปลี่ยนมาโก่งตูดให้ผม ผมเอาควยกระแทกต่อเลย ซอยไปตีก้นเธอไป "ซี๊ดดดดด... อ๊ายยยยยยย... ไม่ไหววววแล้วว... ซี๊ดดด.... อ๊าาายยยย..." เธอคงเสร็จแล้ว เพราะน้ำเธอติดควยผมออกมาเต็มไปหมด แต่ผมก็ยังซอยต่อไป

แล้วเอานิ้วไปสอดรูตูดเธอครับ "ซี๊ดดดด... เฮียยยย... อ๊าาา..ทำอะไร? อ๊าาาาาา.. ซี๊ดดดด.." ผมไม่ตอบเธอ แต่นิ้วสอดเข้ารูตูดเธอแล้วครับ ควยกระแทกหี นิ้วซอยรูตูด "อ๊ายยยยยย... อืมมมมมม... อ๊าาา.." เธอครางไม่เป็นศัพท์เลยครับ ผมเห็นหน้าเธอ...เงี่ยนสุดๆ น้ำลายไหลออกจากปากแล้ว หน้าเธอได้อารมณ์มากๆเลย "ซี๊ดดดดด...ด อ๊าาาา... เฮียแค้มมมม...อ๊ายยย " ผมถอดควยออกจากหี แล้วเอามายัดใส่รูตูดเธอเลย  "อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ ....อ๊าาา ...ค่อยๆสิจ๊ะ ...อ๊าายยยยย ...ซี๊ดดดดด" เธอคราง "ซี๊ดดด... รูตูด... เยี่ยมมมมม.. ซี๊ดดดด ...มากเลยนะ น้องมุข ซี๊ดดดดดด...อ๊ายยยย..." ผมซอยตูดเธอได้ 10 นาทีก็เสร็จ ตับ! ตับ! ตับ! ตับ! ตับ!ๆๆๆๆๆ!!!! "อ๊าาาาาาาา.. เฮียเสร็จแล้วนะ..น้องมุข ...ซี๊ดดดดดด...อ๊ากกกก" ผมถอดควยแล้วมายัดใส่ปากเธอ เธออมควยผม แล้วก็รับน้ำว่าวผมเต็มปาก เธอคลายน้ำว่าวออกมาให้ดู แล้วก็เลียกับเข้าไปในปาก "อ็าาาาา... เสียววววจังเลยเฮียแค้มมม..." แล้วเราก็ไปอาบน้ำกัน

ในห้องน้ำ ผมเย็ดเธออีกรอบ แล้วเราก็ออกมานอนครับ

จบอีกตอนแล้วครับ ขอบคุณที่ติดตามครับ

cyborg0011

Story Me ตอนที่ 15 เชียงใหม่ 3

คือผมไปอ่าน 14 ตอนที่ผ่านมา ผมมีความรู้สึกว่ามันยังไม่ดีพอสำหรับผม คงต้องตั้งใจเขียนให้มากกว่านี้ ถ้าไม่สนุก ผมก็ขอโทดไว้ในที่นี้ด้วยนะครับ

"อืมมมมม....อือออ....โอ๊ยยยยยย....อืมมม" รู้สึกเสียวๆ ก็เลยตื่นมาดู น้องมุขกำลังโม๊คควยให้อยู่ "อืมมม... แต่เช้าเลยน้าาา... ซี๊ดดดด ...อืมมม...โอ๊ยยยย" "อืมมม..ก็มุขทนไม่ไหวนี้ อืมม..." น้องมุขบอกผม "อืมมมม ...ดีแล้วล่ะ ..ทำต่อเลย ..อ๊าาา"เธอยิ้มให้ผม แล้วก็ลงไปโม๊คต่อ ลองนึกภาพ มีเด็กผู้หญิงน่ารักหุ่นดี อายุ 15 กำลังโม๊คควยให้ ส่วนคุณนอนดูวิวเมืองเชียงใหม่..แต่เช้า "อืมมม.. โอ๊ยยยเสียวมากเลยยยย...น้องมุข ซี๊ดด" "เฮียอ่ะ..มาทำให้มั่งสิ" ผมจับเธอนอนถ่างขาออก ลงไปเลียร่องหีเธอ ตอนนี้เปียกน้ำเงี่ยนเธอเต็มไหลลงบนเตียง "แหม่... เงี่ยนแต่เช้าเลยนะ...น้องมุข" "อย่าสิ ...น้องอายเป็นนะ" เธอบอก "ซี๊ดดดด.. อ๊าาาาาา...เสียววววว... แบบนั้นล่ะ..เฮีย...ซี๊ดดดดด โอ๊ยยย... เสียวววววว.. อ๊าาาา..." เธอคราง ผมว่าเธอคงจะใกล้เสร็จแล้วก็เลยรัวลิ้น "อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊าาาาา ไม่ไหววววแล้ววว... อ๊าาากกกก" เธอเสร็จแล้วครับ นอนกระตุกได้2-3 ครั้ง เธอก็นอนหอบ

"มุขเสร็จแล้ว แต่เฮียยังไม่เสร็จเลยนะ" ผมลงไปเลียหัวนมเธอ "ก็ทำสิ อืมมมม..ซี๊ดดด.. ถ่างขารออยู่แล้วววว ...ซี๊ดดดด" ผมเอาควยสอดเข้าหีเธอ น้ำเงี่ยนเธอมันล้นออกมาจากหี ผมเอาเข้าได้ครึ่งควย "อ๊ายย.. เสียววว...ซี๊ดดดด..." เธอแอ่นหีรับควยผม แล้วก็ซอยเอวมาเองเลย "อ๊าาาาา.. เอวเราดีจริงๆเลยน้าาา...น้องมุข ซี๊ดดดดด... อ๊าาา" ผมเริ่มซอยควยกระแทกหีน้องมุข ปั่บ! ปั่บ! ปั่บ! ปั่บ! ปั่บ! ปั่บ !ปั่บ! ปั่บ! "ซี๊ดดดดดด... โอ๊ยยยยย... อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ.... เสียววว... ซี๊ดดดดด.. อ๊ะ อ๊ะ ...อืมมมมม ...อ๊ากกกก" เธอครางดังมาก ผมจับเธอมานั่งให้ขย่ม น้องมุขขึ้นมาซอยเอว "อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ากกก... ซี๊ดดด.. โอ๊ยยยย.. เสียวอ่าาาา.. เฮียแค้มมมม ซี๊ดดดด..." เธอซอยเอวขย่มควยผมไม่ยั้ง "อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ... ไม่ไหวแล้วววว...อ๊ากกกก... จะเสร็จอีกกกแล้วววว ...อ๊าาาาาาา" เธอเสร็จแล้วครับ นอนลงไปหอบเลย แต่ควยยังคาหีเธออยู่ ผมให้เธอนอนหอบไป ส่วนผมกระซอยหีเธอ แฉะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ!!!! ปั่บๆๆๆๆๆ!!!!

"อ๊าาาาา... หีน้องเย็ดดีจริงๆ ซี๊ดดดด...." ผมซอยได้สักพัก "อ๊าาา... จะเสร็จแล้วววว... อ่าาาาา ....อ๊า " ผมถอดควยออกจากหี ก็เหมือนเดิม..เธอแอ่นหีตาม..คงเสียดาย ผมเอาควยมาแตกที่หน้าน้องมุข วันนี้น้ำว่าวออกเยอะมาก เต็มหน้าเธอไปหมดเลย "โอ๊ยยยยย.. ซี๊ดดด... เสียวววว..." "เดี๋ยวน้องไปอาบน้ำก่อนนะ แล้วเฮียต้องไปส่งน้องที่บ้านด้วย โอเคปะ" "ครับ ได้เลยจ้า" เธอลุกออกจากเตียงแล้วก็เข้าห้องน้ำไป ส่วนผมก็ตามเธอเข้าไปในห้องน้ำ เธอยืนอาบน้ำอยู่ในอ่างน้ำ ผมเข้าไปกอดข้างหลังเธอ "อ๊าย.. เฮียแค้มมม... ทำอะไรอ่ะ?" "ขอเย็ดอีกเถอะนะ ยังไม่พอเลย" ผมไซ้คอเธอ "ซี๊ดดดดด... อืมมมม... อือออออ... อืมมมม อ๊าา..." เธอคราง แล้วผมก็จับขาเธอยกขึ้น เอาควยยัดเข้าหีเธอ "ซี๊ดดดด... โอ๊ยยยยยย... ไม่ถนัดเลย...อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ... ซี๊ดดดด..." ผมพาเธอนั่งขอบอ่างน้ำ แล้วก็ซอยควยรัว ปั่บๆๆๆๆๆๆๆ!!!! "ซี๊ดดดด... อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ ...โอ๊ยยยยย ...อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ ...ซี๊ดดดดด" แฉะ! แฉะ! แฉะ! แฉะ! เสียงควยกระแทกหีดังมากในห้องน้ำ "ซี๊ดดดดด ...อ๊ายยยยยยย..." น้องมุขเสร็จแล้ว ส่วนผมก็กำลังจะเสร็จ "อ๊าาาาา... จะเสร็จแล้วรอแป็บบบบนะน้อง... ซี๊ดดดดด... อ๊ายยย..." ผมปล่อยน้่ำเข้าหีเธอเต็มๆ กระตุก2-3 ก็ถอดควยออกจากหี แล้วเราสองคนก็อาบน้ำ ออกมาแต่งตัวเสร็จ ผมก็ขับรถไปส่งน้องมุขที่บ้านเธอ

ณ บ้านน้องมุข "สวัสดีครับแม่" ผมสวัสดีแม่น้องมุข "อ้าว.. หวัดดีจ๊ะ มาๆทานข้าวก่อน" เธอเรียกผมไปทานข้าว "เป็นไงมุข โรงแรมเฮียดีเปล่า?"แม่ถามน้องมุข "โห้แม่ ใหญ่มากเลยอ่าะ หรูโคตรๆ ห้องดีสุดเลย ใช่ปะเฮีย?" เธอหันมาถามผม "อืม..ช่ายแล้วครับ" ผมยิ้มตอบเธอ "แหม่ก็รวยซะขนาดนี้อ่ะนะ แล้วลูกจะเข้ามหาลัยอะไรล่ะลูก?" เธอถามผม "ผมสอบติดแพทย์มหิดลแล้วครับแม่" ผมตอบ "โอโห้... เก่งมากเลยลูก แม่รู้สึกอยากได้เป็นลูกเขยล่ะสิ" แม่น้องมุขทำท่าทางตกใจมาก เมื่อรู้ว่าผมสอบติดแพทย์ "บ้าแล้วแม่!! พอเลยๆ!!" น้องมุขตัดบทซะก่อน ผมกินข้าวบ้านน้องมุขเสร็จ ก็ขอตัวออกมาจากที่นั้น แล้วก็ขับรถไปรับพี่น้ำ

"สวัสดีครับ มีใครอยู่ไหมครับ?" ผมเดินเข้ามาในบ้านพี่เกตเพื่อนพี่น้ำ แต่ดูเหมือนจะไม่มีใครอยู่เลย ผมเดินหารอบบ้านก็ไม่เจอ เลยเดินขึ้นไปข้างบน เห็นประตูห้องแง้มอยู่ เลยไปดู..ก็ตกใจภาพที่อยู่ข้างหน้าครับ ภาพที่เห็นคือชาย1คนกับหญิง 2 คน ชายเป็นใครผมไม่รู้ น่าจะอายุ 40 กว่าๆได้ ส่วนหญิง 2 คนคือพี่เกตและพี่น้ำครับ พี่เกตกำลังโดนชายคนนั้นซอยหีเธออยู่ ส่วนพี่น้ำโดนเลียหี เธอทั้งคู่ครางลั่นห้องเธอ "อ๊าาาาายยยยยยยย... ซี๊ดดดดด... อ๊ายยย.. อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ ...อ๊าาา ..อ๊าา อาาาาา ..อ่าาาาาซี๊ดดด ...โอ๊ย โอ๊ย ...ซี๊ดดด ดีค่ะ แบบนั้น ซี๊ดดดด... เสี่ยเก่งจังเลย... ซี๊ดดดด ...อ๊ะ อ๊ะ " พี่เกตกับพี่น้ำร้องลั่นเลย ผมคงไม่ดูภาพนี้แล้ว ก็เดินลงมานั่งในรถ รอเค้าออกมาส่งเสี่ยคนนั้น สักพักประมาน 30 นาที ทั้งคู่ก็ออกมาส่งเสี่ยคนนั้นขึ้นรถ

พี่น้ำเธอสังเกตเห็นรถผมจอดอยู่ เธอเดินมาที่รถ "อ้าว... น้องแค้มมานานยังจ๊ะ" เธอถามผม "อ๋อ... พึ่งมาถึงปะกี้เเองครับ" เธอทำหน้าโล่งใจ แต่ที่จริงผมเห็นอะไรหมดแล้ว "งั้นรอพี่เก็บของแป็บนะ" พี่น้ำบอก "ครับ" แล้วพี่น้ำก็เข้าไปเก็บของ แป็บนึงเธอก็ออกมา แล้วผมก็ขับรถไปโรงแรมที่เราพัก เรื่องที่ผมเห็นผมไม่ว่าเธอหรอก เพราะเธอก็ดูแลผมมาตั้งแต่เด็ก ผมตัดสินใจพาเธอไปห้างดังในเมือง ที่เมื่อวานผมมากับไผ่ "น้องแค้มพาพี่มาทีนี้ทำไมเหรอ?" เธอถามทำหน้างงๆ "อ๋อ ผมกะว่าจะพาพี่มาซื้อเสื้อผ้าอ่ะครับ" แล้วผมก็พาเธอไปซื้อเสื้อผ้า ผมให้เธอเลือกตามใจเธอเลย แรกๆเธอไม่กล้าที่จะเลือก แต่สักพักก็ช็อปกระจาย แล้วเราก็๋กลับมาที่โรงแรม วันนี้ผมหมดเงินไปกับพี่น้ำ 20,000 กว่าบาท "วันนี้เป็นไงบ้างครับพี่น้ำ? บ้านพี่เกตเป็นไงบ้าง?" ผมถามเธอ "สนุกดีนะ ไม่ได้เจอกันนาน เราคุยกันดึกเลย แล้วเมื่อเช้า เกตมันพาพี่ไปรู้จักกับลูกค้าประจำของเกตอ่ะ" เธอเล่าให้ผมฟัง คงจะเป็นเสี่ยคนนั้นแน่เลย "อืมมมครับ"

ผมเห็นพี่น้ำทำหน้าไม่ดี "เอ่อ...น้องแค้มจ๊ะ พี่มีเรื่องจะคุยด้วยนะจ๊ะ" "ครับ เรื่องอะไรครับ?" ผมถามเธอ "คือเมื่อวาน พี่คุยกับเกต แล้วเกตมันชวนพี่ไปทำธุรกิจกับมันน่ะจ๊ะ" เธอเล่าให้ฟัง "แล้วพี่อยากไปหรือเปล่าครับ?" ผมถามเธอ "คือพี่ก็อยากไปอ่ะ น้องแค้มจะว่าไงจ๊ะ?" "พี่พร้อมช่วงไหนครับ?" "เกตบอกว่า ถ้าพี่พร้อมตอนไหน ก็ไปอยู่กับมันเลยอ่ะจ๊ะ" เธอบอก "งั้น..พอเรากลับบ้าน พี่ก็ไปเก็บของ แล้วเดี๋ยวผมก็มาส่งที่เชียงใหม่ เป็นไงครับ?" ผมบอกเธอ "จริงๆนะจ๊ะน้องแค้ม พี่ขอบคุณมากเลยนะๆ" เธอขอบคุณผม แล้วก็เข้ามากอดผม ผมไม่รู้สึกอะไรแล้วล่ะตอนนี้ เพราะผมรู้แล้วว่าเธออยากไปจะแย่แล้ว แล้วเรื่องที่เกิดขึ้น ผมก็ไม่ได้คิดอะไรมากมายเท่าไรเลย คืนนั้นผมเข้านอนเร็วโดยที่พี่น้ำมานอนข้างๆเหมือนเดิม   

เช้าวันต่อมาผมบอกให้พี่น้ำเก็บของ ผมตัดสินใจกลับกรุงเทพฯวันนั้นเลย ระหว่างทางที่กลับ ผมคิดในใจมาตลอดทาง เมื่อหลายอาทิตย์ก่อน ผมเสียน้องมิ้งไปคนแรก แล้วก็ตามมาด้วยน้องการ์ตูนที่ไปอยู่แคนาดา ส่วนพี่แอนผมก็เสียเธอไป จนตอนนี้ผมกำลังจะเสียไปอีกหนึ่งคน พี่น้ำเธอกำลังจะไป คนรอบๆข้างผมเริ่มจะมีคู่กันหมดแล้ว ผมต้องทำอะไรสักอย่างแล้วล่ะ ...เย็นวันนั้นผมกลับมาบ้าน ส่วนพี่น้ำเธอดูมีความสุขที่จะได้ไปอยู่เชียงใหม่ เธอเก็บของๆเธอ ผมวางแผนว่าจะไปส่งพี่น้ำอีก3วัน

กรี๊ง!ๆ!ๆ! "ฮัลโหล นั้นใครครับ?" "ทำเป็นจำเราไม่ได้นะ...ไผ่เอง" ไผ่โทรมาหาผมช่วงค่ำวันนั้น"อ้าว ว่าไงไผ่?" "ตอนนี้แค้มอยู่ไหนเหรอ?" ไผ่ถามผม "พอดี แค้มมีธุระที่กรุงเทพฯอ่ะ เลยกลับก่อนกำหนด" "อ๋อ พรุ่งนี้ไผ่กลับกรุงเทพฯเหมือนกัน" เธอบอกผม "อืม..." "แล้วพรุ่งนี้กลางคืนแค้มว่างไหมอ่ะ?" เธอถามผม "ว่างนะ ไผ่มีอะไรเปล่า?" "คือไผ่นัดเพื่อนไว้ที่ถนนข้าวสารอ่ะ แล้วพ่อไผ่ไม่ให้ไป ถ้าเพื่อนไม่มารับ เลยจะให้แค้มมารับหน่อยได้หรือเปล่า?" เธอขอร้องผม "อ๋อ... ได่จ๊ะๆ กี่โมงล่ะ?" "สัก 1 ทุ่ม"เธอบอก "อืม..โอเค" แล้วเธอก็วางสายไป

หลังจากนั้นผมไม่มีอะไรทำ ก็ออกมาเดินเล่นตอนกลางคืน ในหมู่บ้านผม กลางคืนจะไม่ค่อยมีคนออกมาแล้ว มันเลยสบายๆเป็นส่วนตัวดี ผมมานั่งตรงเครื่องเล่นเด็ก นั่งคิดอยู่คนเดียว รอบๆตัวผม..พวกเค้ากำลังไปแล้ว ผมจะทำไงต่อดี "มาทำไรคนเดียวแถวนี้จ๊ะ? ดึกๆ..." ผมเงยหน้าขึ้นไปดู แม่โอ๋ครับ "อ๋อ.. พึ่งกลับมาจากเชียงใหม่ครับแม่ แล้วแม่มาทำไรดึกๆข้างนอกครับ?" ผมถามเธอ "แม่ก็น่าจะเหมือนแค้มนั่นล่ะ เราคงเป็นเหมือนกัน คิดถึงคนรักถูกไหม?" เธอบอกผม ถูกต้องมากเลย "คงงั้นล่ะครับแม่" "แม่ก็คิดถึงพ่อของเจ้าฝ้ายนะ" เธอเล่าให้ผมฟัง "ตอนนี้จะเป็นอย่างไรบ้าง?" เธอเล่าให้ฟัง เท่าที่ผมรู้มา..พ่อของน้องฝ้ายเค้าอยู่ ฮอลแลนด์ครับ ไม่ได้กลับบ้านเลย ปล่อยให้แม่โอ๋อยู่กับน้องฝ้าย 2 คน นานมากๆจะกลับมาครั้งนึง "แค้ม ถ้าลูกคิดว่าของที่เรารัก มันกำลังจะไปจากเรา ลูกอย่างไปเสียดายล่ะ เพราะสักวันมันก็จะไปจากเราเอง ทำใจกับบางสิ่งก็ดีนะ" เธอบอกผม เหมือนเธอรู้ว่าผมเสียใจกับอะไรอยู่ ถ้าดูในตอนนี้ ผมคงโดนผู้หญิง 4 คนปฏิเสธรักแล้วไปหาคนอื่นๆแล้ว ผมคุยกับแม่โอ๋ได้สักพัก เราก็แยกย้ายกันเข้าบ้านครับ

ขอบคุณทุกคนที่ติดตามมาถึงตอนที่ 15 นะครับ ขอบคุณจากใจครับ

โดย: gutodrama2    เวลา: 2011-1-21 03:32
...................................ขอบใจมากๆๆๆๆๆเลยจ้าๆๆๆๆๆๆๆ.....................................

โดย: revol    เวลา: 2011-1-21 09:58
ขอบคุณครับ ผมติดตามอ่านเรื่องนี้มาตลอด บางครั้งก็ได้เขียน บางครั้งก็ผ่านไป ต้องขออภัยครับ ชอบเรื่องนี้ครับ เพราะเป็นเรื่องที่เดินหน้าตลอด ขอเป็นกำลังใจให้พระเอกแค้ม ลุยต่อไปเรื่อยๆครับ (เสียดาย ไม่น่าปล่อยแม่โอ๋ไปเลย ไหนๆก็ว่างๆ อยู่ด้วยกันทั้งคู่) ไว้รออ่านตอนเจอกับน้องไผ่ดีกว่า
ผมว่านะครับ สำหรับผมแล้ว ผมชอบดูจำนวนคนที่เข้าอ่านมากที่สุด บางคนชอบเขียนก็ดี บางคนลืม ก็ไม่ว่ากัน บางคนรีบอ่านแล้วต้องรีบไปทำอย่างอื่น ก็พลาดไป ช่างเขา แต่จำนวนคนเข้าอ่านนี่แสดงให้เห็นชัดเจนถึงแฟนทีชอบเรื่องของเรา  อย่างเรื่องนี้ ผมเห็นจำนวนคนเข้าอ่านมากมาย ยิ้มได้แล้วครับ ผมเชียร์เต็มที่ครับ (ระวังตัวสะกดหน่อยนะครับ แค้มเป็นนักเรียนแพทย์นะครับ)

โดย: mitt1999    เวลา: 2011-1-21 10:35
สู้ต่อไปทาเคชิ...หุหุหุ ยังมีหนทางอีกยาวไกลครับท่าน

cyborg0011

โดย: ultramanseven    เวลา: 2011-1-23 04:27     ชื่อกระทู้: story Me 16

Story Me ตอนที่ 16 ไปเป็นเพื่อนหน่อยนะๆ

ตอนที่ 16 แล้ว ขอบคุณหลายๆคนที่ติดตามนะครับ ผมจะพยายามเขียนให้ดีกว่านี้นะครับ เอ่อแล้วก็ขอบคุณ คุณ Revol มากๆนะครับกับความเห็นดีๆ

เช้าวันนี้ผมตื่นขึ้นมา ดูปฎิทินอีก3 อาทิตย์ผมก็จะไปอยู่มหาลัย กำลังจะเปลี่ยนชีวิตใหม่ๆ ได้ลองอะไรใหม่ๆสักที เวลา11.00 ผมลงจากห้องนอน เจอพี่น้ำกำลังทำความสะอาดบ้านอยู่ นี่คงเป็นครั้งสุดท้ายที่เธอจะทำบ้านให้ผม  ผมมานั่งที่โซฟามองไปรอบๆบ้าน อีกไม่กี่อาทิตย์ ผมก็จะไปจากที่นี้ บ้านหลังนี้ก็จะอยู่เดียวดาย ผมตัดสินใจจะขายบ้านหลังนี้ กะจะให้มันจบไปพร้อมกับเรื่องของผม อีก 3 อาทิตค่อยว่ากัน "น้องแค้มจะทานอะไรเปล่าจ๊ะ?" พี่น้ำเดินมาถาม "อืมมมม.. ผมยังไม่ค่อยหิวนะครับ" ผมตอบเธอ "เดี๋ยวผมจะไปข้างนอกครับ" "อ้อ จ๊ะๆ" แล้วเธอก็เดินไปทำความสะอาดบ้านต่อ ส่วนผมก็อาบน้ำ เตรียมจะไปข้างนอก วันนี้ต้องไปรับไผ่ไปหาเพื่อนที่ตอกข้าวสาร

ผมแต่งตัวเสร็จก็ขับรถออกจากบ้าน ขับรถมาถึงหน้าหมู่บ้าน ก็เจอแม่โอ๋ นั่งรอรถอยู่ "สวัสดีครับแม่ แม่จะไปไหนครับ? เดี๋ยวผมไปส่ง" เธอยิ้มให้ผมแล้วก็มานั่งในรถ "แม่จะไปห้าง ช็อปปิ้งสักหน่อย" แม่โอ๋บอก "อ้อครับ...เดี๋ยวผมไปส่งนะครับ" ผมขับรถมาถึงห้างดังใจกลางกรุงเทพฯ "เดี๋ยวแม่ลงตรงนี้ล่ะจ๊ะ ขอบคุณมากนะแค้ม เดี๋ยวไว้จะตอบแทนให้นะจ๊ะ" เธอโบกมือให้ผม แล้วก็ลงรถไป แม่โอ๋เป็นคนที่ใจดีกับผมมากครับ เธอปรึกษาได้ทุกเรื่องจริงๆ

กรี๊ง!! กรี๊ง!! "ฮัลโหล ว่าไงไผ่น้อย?" ไผ่โทรมาครับ "ดีจ๊ะแค้ม ตอนนี้อยู่ไหนเหรอ?" "อ๋อ อยู่ข้างนอกอ่ะ มีอะไรเปล่า?" ผมถามเธอ "จะให้มารับเลย ไผ่เบื่อไม่อยากอยู่บ้าน มานะ ๆ" เธอขอร้องผม "โอเค อีก 30 นาทีจะไปถึง" "จ๊ะ รีบๆมานะ" ผมขับรถไปรับเธอที่บ้าน บ้านไผ่ใหญ่มากๆครับ ครอบครัวเธอรวยสุดๆ เรียกว่าไฮโซก็ว่าได้ ผมจอดรถรอหน้าบ้านแป็บนึง ไผ่ก็เปิดประตูบ้าน เดินมาหาผม วันนี้เธอใส่เสื้อสีขาวตัวเล็ก ทำให้หน้าอกดันออกมาเห็นเต็มๆ กางเกงขาสั้นสีดำโชว์ขาอ่อนเรียวสวยทีเดียว "ดีจ๊ะ เราไปกับเถอะนะ" "ครับ แล้วนัด 1 ทุ่มนี้นา" ผมถาม "ก็ไผ่เบื่ออ่ะ อยู่บ้านไม่มีไรทำเลย" เธอทำหน้าบูดใส่ผมครับ "อะ อะ ล้อเล่นๆ งั้นไปไหนกันก่อนเปล่า?" ผมชวนเธอ "อืมๆๆ ไปสิๆ แต่จะไปไหนกันดีอ่ะ?" ผมก็คิดไม่ออก เพราะนี่บ่ายโมงกว่าๆเอง เธอเอามือมาจับมือผม "แค้ม..." "หือออ... ว่าไงไผ่?" เธอยิ้มแบบน่ารักสุดให้ผม "ไม่มีอะไรหรอกจ๊ะ ไปห้างแถวๆนี้ก็ได้นะ" ผมยิ้มให้เธอ แล้วก็พาเธอไปห้างแถวนั้น

ณ ห้างดังย่านกลางกรุงเทพฯ ไผ่กับผมเดินควงแขนกับในห้าง คนที่เดินไปเดินมา มองไผ่กับใหญ่เลย ก็เพราะเธอน่ารักมากๆเลยนี่ เธอควงแขนแล้วหน้าอกก็มาเบียดกับแขนผม ผมใจเต้นตลอดเวลาเลย ผมพาเธอซื้อของเต็มไปหมด เธอเป็นคนที่ช็อปปิ้งเก่งมากครับ ผมยืนดูเธอเลือกซื้อของ ไผ่น่ารักจริงๆครับ ถ้าได้มาเป็นแฟน รักตายเลย ทั้งขาวหุ่นดี นิสัยน่ารัก เรียกได้ว่าครบเครื่องทุกอย่าง เหลือเรื่องบนเตียง..ไม่รู้เธอจะเป็นยังไง "แค้มมมม มานี้หน่อยยย มาช่วยไผ่ดูอันนี้หน่อยสิ" เธอเรียกผมให้ไปช่วยเลือก "ไหน ๆ..." ผมเดินเข้าไปโอบไหล่เธอ "อืม... ซื้อของเยอะขนาดนี้ จะไปตอกข้าวสารอีก แล้วของพวกนี้จะไปเก็บไหนล่ะ?" ผมถามเธอ ไผ่ทำหน้าตกใจ เหมือนเธอจะลืมไป "เอ่อ ช่ายเนอะ เอาไงดี ซื้อมาเต็มเลย" เธอคิดได้สักแป็บ ก็มาเกาะแขนผม "แค้มก็ไปตอกข้าวสารเป็นเพื่อนไผ่ไง ง่ายดี แล้วก็จะได้มาส่งไผ่ที่บ้านเลย โอเคปะ นะๆๆนะจ๊ะ ...ขอร้อง" เธอขอร้องผม "อืมๆ ...ก็ได้ครับ" ผมตอบเธอ "เย้ๆ!! ใจดีมากเลยคนนี้" ไผ่หยิกแก้มผม แล้วเราก็ถือของไปเก็บที่รถ

หลังจากนั้น ไผ่ชวนผมดูหนัง เธอเลี้ยงหนังด้วยครับ "ไปเร็ว หนังเข้าแล้ว" เธอจูงมือผมเดินเข้าโรง ผมมองดูเธอ..ท่าทางมีความสุขมาก เราดูหนังด้วยกัน ไผ่มาซบที่ไหล่ผมตลอดทั้งเรื่องเลย หน้าอกก็มาเบียดกับแขนผมอีก ดูเธอไม่สนใจเท่าไหร่ หลังจากหนังจบ ผมก็ขับรถพาเธอมาหาเพื่อนที่ตอกข้าวสาร "ไผ่..ไผ่.. ทางนี้ ๆ.." เพื่อนๆเธอโบกมือเรียก เราเดินไปที่โต๊ะ มีเพื่อนเธอนั่งอยู่ก่อนแล้ว 4 คน เป็นหญิงทั้งหมดเลยครับ "เพื่อนๆคะ นี่แค้ม เป็นเพื่อนที่โรงเรียนจ๊ะ" ไผ่แนะนำผมให้เพื่อนเธอรู้จัก "แหม่ๆ.. ยังไม่ทันเข้ามหาลัยก็ควงหนุ่มมาเปิดตัวแล้วนะเรา" เพื่อนเธอคนหนึ่งแซว ผมสังเกตเห็นไผ่หน้าแดง เธอไม่พูดอะไร หลังจากนั่งลง ผมก็ดูพวกเธอดื่มคุยเล่นกันตามภาษาเพื่อนฝูง ซึ่งผมก็ดื่มนิดหน่อย เพราะต้องขับรถอีก

ไผ่ท่าทางเธอจะดื่มเยอะมาก หน้าแดง พูดมากกว่าเดิมอีก "นี่..ทำไมนายไม่ดื่มอีกหะ..คุณแค้ม?" เธอมาโอบคอผม ยื่นแก้วเหล้ามาให้ "ไม่ได้ ๆ แล้วใครจะพาเดียร์กลับบ้านล่ะ" ผมบอกไผ่ เธอมองหน้าผม แล้วก็คงคิดได้ "อืม.. อืม.. ช่าย.. เดี๋ยวไผ่ไม่มีคนขับรถ" แล้วเธอก็หันไปคุยกับเพื่อนๆต่อ ส่วนผมก็ลุกมาเข้าห้องน้ำ แล้วก็ออกมาเดินเล่นแถวหน้าร้าน มายืนดูฝูงชนที่พากันมาเที่ยว "นี่แค้ม" เดียร์..เพื่อนของไผ่ออกมาดูดบุหรี่หน้าร้านครับ "หืออ.. ว่าไงเดียร์?" "เราว่าไผ่จะชอบแค้มนะ ดูก็รู้ " เธอบอกผม "เฮ้ย! ไม่หรอก! คงเมามากกว่า" "ไม่ๆๆๆ!! ไผ่ชอบแค้มจริงๆ! เราอยู่กับไผ่มานาน รู้ดี ๆ..." เดียร์บอกผม ผมก็ไม่ได้ตอบอะไร ได้แต่คิด ถ้าเป็นแบบนั้นก็ดีสิ "เดี๋ยวเราเข้าไปนั่งต่อนะ" เดียร์บอก "อืม.. แล้วจะตามเข้าไป" ผมบอก ถ้าไผ่ชอบเราจริงๆล่ะ จะเกิดอะไรขึ้น อีกอย่างเธอก็น่ารักมากๆอยู่แล้ว เราจะเหมาะกับเธอเหรอ?

"แค้มมมมม " ผมหันไปดู ไผ่เธอออกมาหาผมครับ "อ้าวว... ระวังหน่อย" เธอเดินมาหาผม แต่ดันสะดุดเกือบล้ม แต่ผมรับเธอไว้ทัน เธอล้มมาทางผม ช่วงที่ผมรับเธอไว้ แขนผมโดนหน้าอกเธอเต็มๆ เธอลุกขึ้นมามองหน้าผม แล้วก็ยิ้มให้ "ดีมากๆ แต่ดูๆไป แค้มก็หล่อเหมือนกันนะ ไผ่เริ่มจะชอบแล้วสิ" แล้วเธอก็หลับไปเลยครับ คงเมามากๆ ผมพยุงเธอไปที่รถ แล้วก็แวะมาหาเพื่อนๆเธอ มาบอกลาครับ เพื่อนๆเธอมาดูไผ่ที่รถ พอเห็นสภาพเพื่อนแล้ว ก็เก็บอาการไม่อยู่ หัวเราะกันเต็มที ถ่ายรูปเก็บไว้ แล้วเดียร์ก็เดินมาหาผม "พาเพื่อนเค้ากลับบ้านดีๆนะ" "อืม... ไว้ใจได้เลย" ผมบอกลาพวกเธอ แล้วก็ขับรถมาส่งเธอที่บ้าน ผมจอดรถหน้าบ้านเธอ ตั้งใจจะปลุกเธอ แล้วไผ่ตื่นก่อนครับ

"อืมมมม... ไผ่ไม่อยากกกกลับบ้านอ่ะ" เธอบอกแบบหลับๆตื่นๆ "ไผ่ ..แต่นี้ดึกมากแล้วนะ เข้าบ้านไปนอนเถอะ" ผมบอกเธอ "ไม่เอาๆๆ อืมมม.. ไผ่เบื่อที่บ้าน เอาแต่ด่าไผ่ เอางี้นะ..ไผ่ไปนอนบ้านแค้มนะ ขอร้องๆ" เธอลุกเอาหน้ามาชนผมครับ ตอนนี้เหมือนเราจูบกันในรถ เธอไม่ว่าอะไรผม แต่เธอดันลิ้นมาแลกกับผมครับ "อืมมมมมม.. อืออออ.. ไปต่อที่อื่นกันเถอะ ไผ่ไม่อยากกลับบ้าน นะๆ..อืมมม" เราดูดปากกันในรถ แล้วเธอก็ชวนผมไปต่อที่อื่น ผมขับรถออกมาได้สักพัก ไผ่เธอก็ลงไปปลดกางเกงผม งัดควยออกมา...ชักว่าวให้ผม "ซี๊ดดดดดด.. ไผ่ค่อยยยๆก่อนสิ แค้มเสียววว..น้าาา" เธอไม่ตอบ แต่เอาลิ้นมาตวัดหัวควยผม ดูเธอจะเก่งเรื่องนี้มากครับ เธออ้าปากโม๊คควยผมเข้าไปทั้งดุ้น เธอดูดควยผมจนแก้มตอบ เอาลิ้นเลียจากไข่ถึงปลายควย แล้วก็อมควยผมต่อโยกหัวขึ้นๆลงๆ "ซี๊ดดดดด... เสียวมากกกกเลยไผ่... เยี่ยมไปเลย... ซี๊ดดดดดด... อ๊าาาา" ผมขับรถมาถึง 4 แยก มีรถมาจอดข้างๆ หันมาดูกันใหญ่เลย ไผ่เธอไม่สนอะไร โม๊คควยจนน้ำลายแฉะควยผมไปหมดแล้ว

ผมขับมาเข้าโรงแรมแห่งหนึ่ง บอกให้ไผ่หยุดก่อน เธอก็ยอมหยุด ผมเอารถเข้าไปจอด กำลังจะพาเธอเข้าห้อง เธอเริ่มถอดเสื้อเธอออกแล้ว ตามมาด้วยกางเกงเหลือแค่ยกทรงและกางเกงใน ทำให้ตอนนี้ผมเห็นหุ่นเธอแบบเต็มๆ ขาวน่ากินทั้งตัวเลย ผมอุ้มเธอมานอนบนเตียง แล้วเราก็แลกลิ้นกันต่อ "อืออออออ... อืมมม มมม อ๊าาา..." เธอร้องครางเยอะมากๆครับ ดังลั่นห้องเลย ผมปลดยกทรงเธอออก ลงมาเค้นเต้านมเธอแทน หน้าอกเธอสวยมากๆ หัวนมยังชมพูอยู่ จับไม่เต็มมือ ผมเริ่มเค้นไปพร้อมกับดูดหัวนมเธอ "ซี๊ดดดดดดด... ดดด ...อ๊าาาาาาาาา อ๊ะ อ๊ะ ...อ๊าาาาาา ...เสียวววว ซี๊ดดดดดด... อืมมมม...." เธอดันหน้าอกให้ผมเลียจนทั่ว แถมยังเอามือกดหัวผมไว้อีก

"ซี๊ดดดดดด... ไผ่เสียวววววจังเลยยยย... ซี๊ดดดดด... อ๊าาาา... อย่างงงนั้นนนนน... ซี๊ดดดด..ชอบบบจังเลยยยจ๊ะแค้มมม... อ๊าาาา ...อ๊าายยยย" เธอคราง แล้วก็ถอดเสื้อผ้าผมออก ตอนนี้เราสองคนแก้ผ้าหมด เหลือเพียงกางเกงในตัวน้อยของไผ่ที่ผมอยากถอดออกมากๆ ผมเลียไปทั่วตัวเธอ "ซี๊ดดดดดด... อืมมมมม.. อือออ ...อาาาา" เธอให้ผมเลียทุกส่วนจริงๆ ผมดูดคอเธอจนเป็นรอยแดง "อาาาาาาาา... อ๊าายยยยย..." เธอถอดกางเกงในเธอออกแล้วครับ "แค้มมมจ๋าาา ช่วยไผ่หน่อยยยยสิ ....ซี๊ดดดด อ๊าา..." ผมจับขาขาวๆเธอถ่างออก หีเธอยังปิดสนิทครับ ผมมองดูตาค้าง เพราะมันสวยน่าสำรวจเอามากๆครับ "อ่าาาา..นี่ อย่ามองนานสิ อายเป็นนะ รีบๆทำเถอะ ไม่ไหวแล้วววว ...อ๊าาาาา" ผมเลียร่องหีเธอ รัวลิ้นใส่รูหี "อ๊ายยยยยย...ซี๊ดดดดดด ...อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ ...ซี๊ดดดดด ไม่ไหววว... ซี๊ดดด...อาาาา" เธอเกร็งไปทั้งตัว กระตุกเสร็จใส่หน้าผม น้ำเธอแตกกระจายเลอะหน้าผมไปหมด เธอนอนหายใจหอบ

ผมลุกมาดูเธอ ท่านี้เธอดูน่ารักจริงๆครับ ผมเอาควยไปจ่อหีเธอ ถูร่องหีเธอเล่นๆให้น้ำเงี่ยนออกมาเยอะๆ "ซี๊ดดดดดดด.. อย่าแกล้งกันสิ ...อ๊าาาาาา รีบๆเอาเข้านะ ...อ๊ายยยยยยยยยย...ไม่ไหวแล้วววแค้มมมจ๋าาา ซี๊ดดดด..." เธอมาจับควยผมยัดเอาไปในหีเธอครับ "อ๊ายยยยยย... โอ๊ยยยย..." เธอแอ่นหีรับควยผมครับ คงจะเสียวมากๆ หน้าเธอน้ำลายไหลแล้ว หน้าเคลิ้มด้วยความเสียว ผมยัดควยเข้าไปได้ครึ่งลำ "ซี๊ดดดดด... อ๊ายยยย... หีไผ่ฟิตมากๆๆเลยนะ ...ซี๊ดดดดด มันตอดหัวควยแค้มมมมจน...ซี๊ดดด จะแตกแล้วววว ...อ๊าา" เธอเริ่มขยับเอว เพราะต้องการควยมาก "ซี๊ด... ซี๊ด... เร็วเถอะ เย็ดแรงๆเลยนะ ซี๊ดดดดดด..." ผมค่อยๆซอยเข้าๆออกๆช้าๆ "อ๊าาาา... อ๊าาาาา.. อ๊าาา... อ๊ะ อ๊ะ อ๊าาา... แบบนั้นล่ะจ๊ะ อ๊าาาา.. อ๊ะ ซี๊ดดดด.. อย่าเอาออกนะ ชอบจังเลย... ควยแค้มเนี้ย ...ซี๊ดดดดด ...อ๊าายยยย" ผมเริ่มเร่งจังหวะ ซอยควยให้เร็วขึ้นครับ ตับๆๆๆๆๆๆ ๆๆๆๆ!!!! ไผ่เกร็งหีแอ่นรับควยผม "อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ ....อ๊ายยยยย ...อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ ซี๊ดดดด... อ๊าาาาา... อ๊ะ อ๊ะ อาาาาา...." เธอนอนถ่างขากระตุก 2-3ครั้ง น้ำเงี่ยนเธอออกมาเลอะเต็มควยผม

"อ๊าาาาาาาาา... เสียววววว... ซี๊ดดดดดดด... ไผ่ไม่ไหวแล้ววววว... ซี๊ดดด...แค้มจ๋าาาาา ...อ๊ากกกก" เธอร้องครางลั่นห้อง ผมจับเธออุ้ม แล้วเธอกระแทกควยผมบ้าง เธอก็รู้งานดีครับ นั่งคร่อมผมแล้วก็โยกเอวควบควยผม "ซี๊ดดดด.. เสียวโว้ยยยยยย... โอ๊ยยยย... ซี๊ดดดดดด... จะไม่ไหวแล้วววววน้าาาาา.. อ๊าาาาา.." เธอขย่มควยผมไม่ยั้งเลย ปั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ!!!!! "อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ... อ๊าาาา... อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ายยยยยย..." เธอขยับเอวซอยควยผมรัวๆ "อ๊าาาาาาา...เสียวมากกกไผ่จ๊ะ ซี๊ดดดดดดด..." ผมเค้นนมเธอ ส่วนเธอก็ใช้หีควบผมอยู่ "อ๊ายยยยยยยย... อ๊ะ อ๊าาา... อ่าาาาา ไผ่เสียวววววว ...เสียววววววอ่ะแค้ม ...ซี๊ดดดด อ๊ายยยย..." ดูเธอคงจะเสร็จแล้ว ผมให้เธอนอนลง แล้วก็ซอยควยใส่หีเธอเต็มที่ ตับๆๆๆๆๆๆๆ!!!! "อ๊ายยยยย... เสียวววววว อ๊ายยยยยยย... อืมมมมมม.. อ๊ะ อ๊ะ เสียววววว ซี๊ดดดดด... อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ายยยยยยยย..."

เธอเสร็จรอบที่ 3 ครับ ส่วนผมกำลังจะเสร็จ ก็เลยเร่งซอยหีเธอ ปั่บๆๆๆๆๆๆๆ!!!!! "อ๊ะ อ๊ะ... แค้มมมมอ่าาาาาาา... ซี๊ดดด.. อึดจังเลยยยยนะเราาา ...ซี๊ดดดด ....อ๊าาาาาาา" "ไผ่จ๋า แค้มมมมจะเสร็จจจจ... ซี๊ดดด ...อ๊าาาาา อุ๊่ยยยยย...จะเสร็จแล้วววววนะ ...อุ๊ยยยยยย ....อาาาาา" ผมดึงควยออกจากหี เอาปล่อยลงบนโหนกหีเธอ "อ๊ากกกกก ซี๊ดดดดด...สุดยอดเลยไผ่ อ๊าาาาา..." ผมลงไปกอดเธอ เรานอนกอดกันสักพัก ไผ่ก็ขอโม๊คควยผมเล่น เธอชอบโม๊คมากครับ "ซี๊ดดดดดดด... โม๊คเก่งจังนะไผ่จ๋า ...ซี๊ดดดด...อ๊าาาาาาาา" คืนนั้นผมเสร็จไป 4 ครั้ง ใส่ปากเธอ 3 ครั้ง ซึ่งไผ่ก็กินน้ำของผมหมดตลอด เรานอนที่โรงแรมคืนนั้น

เช้าวันต่อมา ผมตื่นมาโดยมีไผ่นอนซบอกผมอยู่ เธอน่ารักมากๆ เมื่อคืนผมกระหน่ำกับเธอไปหลายรอบอยู่ ผมนอนกอดเธอลูบหัวเธอด้วยความเอ็นดู สักพักเธอก็ตื่นขึ้นมามองหน้าผม "แบร่ๆ!!" ไผ่แลบลิ้นใส่ผม "มานี้ๆ" ผมดึงเธอมากอด เธอคงจะงง แล้วก็กอดผมตอบ "เมื่อคืน เราทำกันไปกี่รอบเหรอ?" เธอถามผม "ก็เยอะอยู่ ไผ่ก็เก่งเหมือนกันนะ" ผมบอกพร้อมกับหยิกแก้มเธอ "บ้า!! แค้มอ่าาาาา..." เธออาย หันหน้าหนีผมครับ ผมมองดูเวลาเพิ่งจะ 7 โมง ต้องออกจากห้อง 9 โมง ยังทันอยู่ ผมเข้าไปกอดเธอด้านหลัง มือก็บีบนมเธอเล่นไป "อือออออ.. แค้มมมม..ไม่เอาแล้ววววน้าาา ...อืมมมมม" เธอหลับตาเคลิ้ม เพราะโดนเค้นหน้าอกทรงสวยของเธอ "ซี๊ดดดดดดด... อ๋าาาาา..." ผมเอามือล้วงหีเธอ เกี่ยวเบ๊ดให้เธอ "อ๊าาาาาาาา... ซี๊ดดดดด... ค่อยๆนะแค้ม ซี๊ดดดดด... อ๊าาา... อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ..."

แล้วเธอก็หันมาหาผม จับควยเอาเข้าปากเธอ "อืมมมมม ...เอาอีกแล้วววว ..ใช้ปากเก่งมากนะเรา ซี๊ดดดดด โอ๊ยยย ค่อยๆๆจ๊ะ... โอ๊ยยยย..." เธอไม่สนใจผม ก้มหน้าก้มตาดูดควยผมอย่างเดียว ผมทนไม่ไหว จับเธอโก่งตูด แล้วก็เอาควยยัดหีเธอจากด้านหลัง "โอียยยยยยย... ไผ่เสียววววแค้มจ๋าาาา... โอ๊ยยยย.. ซี๊ดดดดดด..." ปั่บ! ปั่บ! ปั่บ! ปั่บ! ปั่บ! ปั่บ! ผมค่อยๆซอยตูดเธอเป็นจังหวะ เธอก็เด้งก้นรับควยผม "อ๊า! อ๊า! อ๊า! อ๊า! อ๊า! อ๊ายย... ซี๊ดดดด... อ๊า... อ๊า" ผมค่อยๆ เย็ดเธอไปเรื่อยๆไม่รีบร้อน ดูไผ่จะเสียวสุดๆ น้ำเงี่ยนเธอไหลออกมาเต็มควยผม ทำให้เย็ดสบายขึ้นเยอะ สักพักผมก็เร่งจังหวะซอยควย ปั่บๆๆๆๆๆๆ!!! "อ๊ะ อ๊ะ อ๊t อ๊ะ อ๊ะ... อ๊ายยย ยยยยย... อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊าาาา... อ๊าาาา...ซี๊ดดดดดด.. อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ ซี๊ดดด.. อุ๊ยยยยยยยย.. อืมมมมม.. ซี๊ดดดด.. ไม่ไหววววแล้วววว..อ๊าาาาา" เธอร้องครางจนเสร็จ ตัวเธอฟลุกกับที่นอน

ส่วนผมยังไม่เสร็จ แต่ก็ชักควยออกจากหีเธอ "ไปอาบน้ำกันนะ" ไผ่จับมือผมจูงเข้าห้องน้ำไป เราเข้าไปในห้องน้ำ เธอก็ให้ผมยืนอยู่ ส่วนเธอคลุกเข่า โม๊คควยผม เธอโม๊คเก่งที่สุดแล้วล่ะครับ แฉะ! แฉะ! แฉะ! "อืมม มมม.. โอ๊ยยยย.. จะเสร็จจจจแล้วววว อ๊ายยยยย..." แล้วผมก็ปล่อยน้ำเข้าปากเธออีกครั้ง เป็นครั้งที่ 4 เธอเลียควยผมจนหมด แล้วเราก็อาบน้ำกัน ออกมาแต่งตัว  ผมก็ขับรถพาเธอกลับบ้านครับ ระหว่างทางเธอกอดผมในรถตลอดเลย "ถึงแล้ว ปะ เดี๋ยวช่วยเอาของลงนะ" ผมบอกเธอ แล้วก็ไปยกขนเข้าบ้านเธอครับ ตอนนี้บ้านเธอ พ่อแม่ไม่อยู่ จะมีแต่พวกคนใช้ที่พากันมาต้อนรับไผ่ครับ ดูเธอจะไม่ค่อยชอบเท่าไร "ไผ่ไปนะแค้ม แล้วจะโทรไปหานะ" เธอยิ้มหวานให้ผม แล้วก็เดินเข้าบ้านไป

ผมหันหลังกลับมาที่รถ มุ่งหน้ากลับบ้าน จอดรถเสร็จก็เข้ามานั่งที่บ้าน กรรม!! ผมนึกขึ้นได้ว่าพี่น้ำต้องไปเชียงใหม่วันนี้ "พี่น้ำครับ อยู่ไหนครับ?" ผมตะโกนเรียกเธอ "จ้าาา อยู่นี้จ๊ะ" เธอแต่งตัวเดินลงมา คงพร้อมที่จะไปแล้ว "น้องแค้มเพิ่งกลับมาจากข้างนอกปะจ๊ะ คงเหนื่อย ไว้ไปส่งพี่วันอื่นก็ได้นะจ๊ะ" เธอทำหน้าผิดหวัง ผมจึงโทรไปที่สายการบิน ขอจองที่นั่ง 2 ที "โอเคครับพี่น้ำ เย็นนี้เราไปกันเลย แต่นั่งเครื่องบินไปนะครับ" ผมบอกเธอ "ได้จ๊ะ" เธอกลับมาอารมณ์ดีอีกครั้ง เย็นวันนั้นเราไปที่สนามบิน แล้วผมกับพี่น้ำก็นั่งเครื่องบินไปเชียงใหม่ เป็นการเดินทางที่รีบร้อนมากสำหรับผม เพราะไม่ได้เอาเสื้อผ้าอะไรมาเลย มาแต่ตัว กระเป๋าตังค์ มือถือ เรานั่งมา 1 ชั่วโมงก็ถึงที่หมาย ผมไปเช่ารถยนต์มาขับพาพี่น้ำไปหาพี่เกตเพื่อนของเธอ

"เดี๋ยวน้องแค้มไม่ต้องไปบ้านเกตนะจ๊ะ เกตโทรมาบอกพี่ ให้ไปที่ทำงานเลยอ่ะจ๊ะ" เธอบอก "ได้ครับ แต่ที่ทำงานอยู่ที่ไหนครับ?" เธอพาผมมาที่สปาของพี่เกต ดูมีระดับมากครับ ชาวต่างชาติมาใช้บริการกันเต็ม "ถึงแล้วครับพี่น้ำ" "จ๊ะ ขอบคุณมากๆเลยนะน้องแค้ม" เธอบอก "ผมสิที่ต้องขอบคุณพี่มากกว่า พี่ดูแลผมมาหลายปีเลยนะครับ ผมไม่มีอะไรจะให้พี่ได้เลย" "มีสิ แล้วก็ให้พี่มาแล้วด้วยนะ น้องแค้มก็รู้อยู่ว่ามันคืออะไร? แล้วน้องแค้มอยู่บ้านคนเดียวได้หรือเปล่าจ๊ะ?" เธอถามผม "อ๋อ...ได้ครับ เพราะอีก 2 อาทิตย์ ผมจะประกาศขายบ้านอ่ะครับ " ผมบอกเธอ "อ้าว..เหรอจ๊ะ นี่เป็นเพราะพี่หรือเปล่าเนี้ย?" เธอมีสีหน้ากังวล "อ๋อ.. ไม่เลยครับ พี่น้ำไม่ต้องกังวลไรเลย ผมตัดสินใจของผมเองครับ" "จ๊ะๆ งั้นพี่ไปแล้วนะ ถ้าน้องแค้มมีปัญหาอะไรที่พี่ช่วยได้ ก็โทรมาได้ตลอดนะจ๊ะ" พี่น้ำบอก "ครับ ขอบคุณสำหรับหลายๆอย่างที่ให้ผมนะครับพี่น้ำ" "จ๊ะ พี่เต็มใจจ๊ะ" แล้วเธอก็ลงจากรถไป ผมมองดูเธอเดินเข้าไปในร้าน มีพี่เกตมารอรับเธอแล้ว ผมเห็นพี่เกตโบกมือทักทายผม

แล้วผมก็ขับรถออกมาจากสปา ตอนนี้ผู้หญิงก็ออกไปจากชีวิตผมอีกคนแล้ว พวกเธอกำลังจะไปจากผมทีละคน ผมได้แต่นึกว่าจะเป็นอย่างไร..ถ้าพวกเธอได้จากผมหมดทุกคน สัญญาเช่ารถยังเหลืออีก 2 คืน ผมตัดสินใจเที่ยวเชียงใหม่สักหน่อย ผมขับรถไปร้านอาหารของบ้านน้องมุข เวลาก็ประมาน 3 ทุ่มแล้ว ผมไปถึง ก็เข้าไปนั่งในร้าน คนยังเยอะเหมือนเดิม ผมสั่งอาหารเสร็จ ก็มองไปเห็นแม่น้องมุขกำลังนั่งคิดเงินอยู่ ดูวุ่นวายทีเดียว ผมทานข้าวเสร็จ ก็เข้าไปสวัสดีแม่น้องมุข พร้อมกับถามหาน้องมุข แม่บอกมาว่าน้องมุขมาเที่ยวถนนคนเดิน ผมว่างๆอยู่ก็เลยมาเดินหาเธอ เผื่อจะเจอ แต่คนเป็นพัน จะเห็นหรือเปล่าก็ไม่รู้ ผมเดินหาน้องมุขอยู่ชั่วโมงกว่าๆ ก็ไม่เจอสักที ก็ตัดสินใจกลับไปหาที่พัก

ระหว่างที่เดินไปลานจอดรถ มันจะเป็นที่มืดๆ คนไม่ค่อยมี เหมาะที่จะปล้นมากๆ ผมดันไปเห็นสิ่งที่ทำให้ผมท้อใจมากๆ มีกลุ่มวัยรุ่นอยู่กลุ่มนึง รวมตัวกันตรงที่มืดๆ จากที่เห็นน่าจะรวมกลุ่มคุยกันมากกว่า แต่ในกลุ่มนั้นมีเด็กหญิงที่ผมคุ้นเคยอยู่ในกลุ่ม ถ้าสายตาผมไม่พลาด นั่นคือน้องมุขนั้นเอง เธออยู่ในอ้อมกอดของเพื่อนชายเธอ ดูท่าทางสนิทมากๆ ผมไม่ได้คิดอะไร กะว่าเธอคงมาหาเพื่อนๆ ผมเดินกลับมาที่รถ กำลังจะสตาร์ตเครื่อง ก็เห็นน้องมุขเดินมากับเพื่อนชายคนนั้น เค้านี้จูงมือเดินกันมา2คน คงจะไม่สังเกตว่าผมอยู่ในรถ

2คนเดินไปข้างตึกซึ่งมืดพอสมควร แล้วสิ่งที่ผมไม่อยากให้เกิดก็มีให้เห็น น้องมุขยืนพิงกำแพง ส่วนเพื่อนชายของเธอก็จูบปากแลกลิ้นกับเธอเมามันส์ เพื่อนชายล้วงเข้าไปในหีน้องมุข ซึ่งน้องมุขก็ไม่ขัดอะไร เธอกลับปลดกางเกงในเพื่อนชายเธอล้วงได้ง่ายๆ หลังจากยืนล้วงกันจนพอสมควร เธอก็ลงไปควักควยเพื่อนชายเธอมาอม เธอโม๊คให้เพื่อนชายคนนั้นแบบไม่สนใจว่าจะมีใครมาหรือเปล่า แล้วเพื่อนชายเธอก็อุ้มน้องมุขมานั่งบนลังเก็บของ จ่อควยไปที่หีเธอ แล้วก็ยัดเข้าไป ผมเห็นน้องมุขหน้าเธอดูมีอารมณ์มากๆ แล้วเพื่อนชายเธอก็ซอยหีเธอรัวๆ น้องมุขส่งเสียงร้องครางไปทั่วบริเวณ เสียงควยกระแทกกับหีเธอ ดับ! ตับๆๆๆๆๆๆๆ!!!! จนผมทนเห็นภาพไม่ไหว ตัดสินใจสตาร์ตรถเปิดไฟ ทำให้สองคนนั้นสะดุด รีบแต่งตัวแล้วก็แยกย้ายกันไป โดยที่น้องมุขไม่รู้แน่ว่าผมเป็นคนขับรถคันนั้น

ผมขับรถมาโรงแรม พอขึ้นห้องมาได้สักพัก โทรศัพท์ก็ดังขึ้นมา น้องมุขโทรมาครับ "ฮัลโหล เฮียแค้มเหรอ? เห็นแม่บอกว่าเฮียแวะมาที่ร้าน มาตอนไหนอ่ะ? น้องอยากเจอมากเลย คิดถึงงงงงง" เธอทำเสียงเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น "มาเมื่อตอนเย็นอ่ะ แล้วก็แวะไปที่ร้านมา เมื่อกี้ก็ไปถนนคนเดินมา เฮียจอดรถตรงที่ลานจอดมืดๆอ่ะ ไม่ค่อยมีคน แต่ดันเห็นอะไรเข้าไม่รู้ มองไม่ทันเหมือนกัน" ผมบอกเธอ น้องมุขเงียบไม่ตอบ เธอคงร้อนตัว "ถ้าไม่พูดอะไร? เฮียเหนื่อย ขอนอนนะ บาย..." ผมวางโทรศัพท์แล้วก็หลับไปเลย พรุ่งนี้ก็ต้องกลับกรุงเทพฯ แต่ก่อนนอน ผมส่งข้อความไปหาไผ่น้อย ว่า "ฝันดีนะไผ่น้อย อยากเจอเธออีกจัง" แล้วผมก็หลับไป

ตอนที่ 16 จบแล้วนะครับ ยาวไปหน่อย ขอโทษด้วยครับทุกคน

โดย: revol    เวลา: 2011-1-23 12:16
ขอบคุณครับ ยิ่งยาว ยิ่งมันส์ ยิ่งเสียว เสียดายน้องมุขจัง ไม่น่าเลย อายุยังน้อยๆ บทรักของไผ่กับพระเอกแค้มได้ใจดีแท้ อาลัยใจแป้ว เมื่อคิดถึงพี่น้ำ แต่โอกาสที่จะได้กลับไปเยี่ยมเยียนกันก็มีอยู่เสมอ ชีวิตคนเราก็เป็นอย่างนี้แหละนะครับ
รออ่านตอนต่อไปครับ

peddo

น้องมุขนี่สุดยอดเลย กล้ามาก เล่นกลางแจ้ง ไม่กลัวคนเห็น เมายารึเปล่านะ แค้มน่าลองเอาท์ดอร์สักทีนะ