ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบล่อลูกสาวเจ้าของโรงงาน cop

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, มีนาคม 11, 2022, 07:54:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

ผมทำงานกับโรงเหล็กมา6ปีกว่าแล้วครับ สิ้นเดือนนี้มีจัดไปเที่ยวกับบริษัทผมก็ไปเช่นทุกครั้ง

เอาจริงนะผมอยากเงินเดือนขึ้นแต่หาวิธีไม่ค่อยได้ ผมคุยกับเพื่อนว่าจะไปจีบลูกเจ้าของโรงงานดู ปีนี้เธอ 19 ปี กำลังดีผมเอง 35 คงไม่น่าเกลียดคือผมแอบชอบน้องเค้ามานานแล้ว น้องเค้าสวยน่ารัก ขาว นมใหญ่มาก ผมฝันมาตลอดว่าอยากมีอะไรกับน้องเค้า และท่องเที่ยวปีนี้เธอก็ไปด้วย ผมแอบวางแผนเจอเธอ ผมทำงานในบริษัทพ่อของน้องเค้า ผมทำตำแหน่งช่างซ่อมทั่วไประดับหัวหน้างานธรรมดา ๆ นี่แหล่ะ พอมีลูกน้องนิดหน่อย แล้ววันไปเที่ยวก็มาถึง ผมได้นัดหมายให้ลูกน้องเคลียห้องนอนเอาไว้

ผมไม่ได้บอกว่าจะพาใครมาหรือคิดอะไร เพราะเรื่องนี้ลูกน้องผมไม่รู้ รู้แค่ผมจะจีบสาวก็เท่านั้น ผมเห็นน้องเค้าอยู่ในชุดรัดรูปเสื้อแขนยาวสีขาวสะอาด น้องเค้ามีหน้าอกค่อนข้างใหญ่ ผมเห็นแล้วอดใจไม่ไหวจริง ๆ คืนนั้นผมแอบปีนรั้วไปยังห้องนอนของโซนผู้บริหารและผมเจอน้องเค้ากำลังเก็บของ ผมไม่รอช้าเข้าจู่โจมเลยแต่ตอนนี้ใจเย็น น้องเค้าตกใจนิดหน่อยตอนเห็นผม ผมเลยอ้างว่าผู้บริหารให้มาดูไฟที่ห้องเห็นว่าดับน้องเค้าเลยไม่พูดอะไร ผมทำเหมือนไปซ่อมไฟก่อนที่ผมจะลงมือจู่โจม

"ว้ายยยย" เธอร้องก่อนที่ผมจะทำการเอามือใหญ่อุดปากของเธอ เธอเอาแต่ดิ้น ผมไม่รอช้าค่อย ๆ ใช้มืออีกข้างถอดเสื้อเธอขึ้นไปบนคอ เธอดิ้นหนักมาก ผมทำการไซร้ซอกคอ เธอตัวหอมเป็นบ้า เธอขัดขืนผมสุดแรงเกิดแบบนี้ผมเริ่มมีอารมณ์หนักขึ้น "ปล่อยนะ" เธอเริ่มยกมือไหว้แต่ไม่ได้ยกเพราะติดเสื้อ มีหรือผมจะยอมเธอ ไม่ยอมหรอก ผมค่อย ๆ กดทับร่างเธอจนเธอดิ้นไม่ไหว ผมค่อย ๆ เอาหน้าของผมแนบหน้าอกสวยของเธอก่อนที่ผมจะค่อย ๆ เอาลิ้นตวัดไปมา เธอมองหน้าแดง และร้องไห้มือผมอุดปากเธอไว้

ผมทำการค่อย ๆ เอาชุดชั้นในเธอออก "หัวนมสีชมพู" ผมอุทานเบา ๆ เป็นแบบที่คิดไว้ไม่มีผิด ผิวของเธอขาวไม่มีริ้วรอยอะไรเลยของดีจริง ๆ ผมค่อยเลียและดูดไปมา เธอรัองไห้และร้องด้วยความเจ็บและตกใจแต่เธอก็ทำอะไรไม่ได้เธอเหมือนจะเริ่มหมดแรงจริง ๆ ผมจึงเริ่มปล่อยเธอและใช้มือทั้งสองข้างบีบหน้าอกสวยพร้อมดูดดื่มไปมา ก่อนที่เธอจะยื้อแรงมาอีกครั้ง ผมทนไม่ไหวคว้าร่างเธอทันก่อนที่ผมจะเอาเสื้อยืดของผมมัดมือเธอ และเอาผ้าพันคอเธอ มัดที่ปากคราวนี้เธอได้แต่ร้องไห้

ผมมองดูร่างสวยที่หน้าอกใหญ่แต่สวมกระโปรงที่นอนอยู่กับพื้นก่อนที่ผมจะเข้าไปใกล้เธอพยายามถีบผมแต่ไม่สำเร็จร่างผมล็อคตัวเธอไว้แน่น ผมค่อย ๆ บีบหน้าอกแรงขึ้นและทำรอย นมสวยเป็นบ้าใหญ่ด้วยผมชอบจริง ๆ ผมเล่นร่างกายท่อนบนจนพอใจผมเริ่มยกขาเธอขึ้นทั้งสองข้างเธอได้แต่ร้องไห้และร้องครางไปมาทั้งที่โดนปิดปาก ผมค่อย ๆถอดกางเกงในเธอ โอ้ววว ทั้งสวยและฟิตเป็นบ้าท่าทางเธอยังซิงแบบนี้ผมชอบ

ไม่รอช้าผมเอาของผมยัดทันทีแต่ยัดไม่ค่อยเข้าเลย และผมค่อย ๆ ยัดเข้าไปในพื้นที่ที่ขาวอมชมพูก่อนที่ผมจะเลียอีกครั้ง นั่น! น้ำหล่อลื่นของเธอออกมา สงสัยเธอมีอารมณ์ แล้วผมก็เอาของผมยัดใส่อีกครั้งแบบค่อย ๆ น้ำหล่อลื่นจากตัวเธอเริ่มไหลออกมาก็ยิ่งเข้าง่ายขึ้น

จนผมเอาเข้าไปสุด เธอร้องอู้อี้ไปมาก่อนที่ผมจะเร่งจังหวะแบบเบา ๆ จิ๋มของเธอฟิตมาก มันบีบรัดของผมไปมา ผมก้มมองร่างกายเธอสวยงามมาก ผิวขาวไม่มีที่ติ เธอมีผิวสีชมพู ผมก้มไปดูดนมอีกครั้งก่อนจะกระแทกเธอแรง ๆ พักใหญ่จนเธอหมดแรง

ผมเลยถอดผ้าพันปากเธอออก เพื่อจะได้ได้ยินเสียงเธอชัดเจน เธอครางได้ดีมาก เพราะเธอหมดแรงผมก้มจูบเธอเบา ๆ เป็นแบบที่ผมฝันไว้ไม่มีผิดเลย ผมเร่งจังหวะก่อนเปลี่ยนท่าให้เธอนั่งทับตัวทั้งที่มือโดนมัดเธอก็ขยับไปมา ผมมองหน้าอกที่ขึ้น ๆ ลง ๆ ของเธออย่างเพลินใจก่อนที่ผมทนไม่ไหวจับเธอนอนและนั่น!!!!

ผมไม่ไหวแล้ว ผมเร่งจังหวะอีกครั้งก่อนที่ในห้องจะมีแต่เสียงร่างกายกระทบกัน เหมือนเธอเริ่มเป็นลมผมเลยกระแทกสุดแรงเกิดและปล่อยในใส่เธอ ผ่านไป 3 นาทีควยของผมแช่ในร่างกายเธอ แต่เธอได้แต่ร้องไห้ ผมแตกในใส่ไป เธอไม่พูดอะไรเพราะผมบอกว่าบอกไปเธอก็เสียหายและผมถ่ายคลิปแบล็กเมลล์เธอไว้แล้วเธอจึงยอมทำตาม ทริป 3 วันผมแอบไปเย็ดเธอปล่อยในใส่เธอ 3 วันนี้ 10ครั้งได้ นับว่าเป็นความทรงจำดี ๆ ของผมและเป็นบุญควยของผมจริงๆ นะ ส่วนอะไรจะเกิดขึ้นก็ต้องรอดูต่อไป
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

Nu Na

sunnie06