ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เด็กมันยั่ว เลยรัวไม่ยั้ง cop

เริ่มโดย แดนชัย สนธยา, มีนาคม 13, 2022, 11:07:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แดนชัย สนธยา

ผมมี ประสบการณ์เสียว ที่เป็นเรื่องราวฝังใจจากในอดีตมาเล่าให้อ่านกันครับ เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นตั้งแต่สมัยผมเรียนมหาวิทยาลัย (ตอนนี้ผมทำงานมีแฟนที่แต่งงานกันเรียบร้อยแล้วครับ) ซึ่งอยู่คนละจังหวัดกับบ้านผม ปิดเทอมทีผมก็จะกลับไปพักผ่อนที่บ้าน ที่เป็นบ้านนอกนี่ละครับ ไม่ใช่เป็นเมืองใหญ่อะไร และเรื่อ ประสบการณ์เสียว มันก็เกิดในช่วงปิดเทอมนี่ละ

คนที่มาร่วม ประสบการณ์เสียว กับผมก็ไม่ใช่คนอื่นคนไกล เห็นกันมาตั้งแต่เด็ก เธอเรียกผมเป็นพี่ ส่วนผมก็เรียนเธอเป็นน้อง เธอชื่อแปม บ้านเธออยู่ใกล้ๆ บ้านผมนี่ละห่างกันไปไม่กี่หลัง ที่บ้านผมจะอยู่ด้วยกันห้าคน พ่อกับแม่ พี่ชายคนโตแล้วก็น้องชายคนเล็ก ส่วนผมเป็นลูกคนกลาง ช่วงที่เกิดประสบการณ์เสียว น้องชายผมไปบวชเณรภาคฤดูร้อน พี่ชายคนโตก็ไปทำงานที่กรุงเทพฯ พ่อกับแม่ไปดูร้านที่อยู่ในตลาด ทำให้ผมอยู่บ้านคนเดียว ส่วนแปม ตอนนั้นอายุ 17-18 ได้ กำลังจะเข้ามหาวิทยาลัย เลยชอบมาคุยกับผมบ่อยๆ

แปมเป็นคนสวยคม ตาโตทำให้ดูน่ารัก ส่วนสัดก็กำลังเต็มอิ่มประสาเด็กจะกลายเป็นสาว วันที่เกิดเรื่อง แปมมานั่งคุยกับผมเรื่องเรียนมหาวิทยาลัย ขณะที่กำลังคุยกันอยู่ฝนฟ้าก็ตั้งเค้า แปมเลยขอตัวกลับ ผมเห็นว่าตอนนั้นก็สอง-สามทุ่มแล้ว ตามชนบทมันจะมืดๆ น่ากลัวๆ ก็เลยตัดสินใจเดินไปส่งน้อง ระหว่างที่กำลังเดินฝนก็กระหน่ำลงมาพอดี เราสองคนเลยต้องรีบวิ่งไปบ้านแปม กว่าจะไขประตู กว่าจะเข้าไปในบ้านได้ ตัวเราก็เปียกไปหมดทั้งคู่ เสื้อผ้าที่ใส่แนบติดเนื้อ ที่ตอนอยู่นอกบ้านไม่เท่าไหร่หรอก แต่พอเข้ามาในบ้านเปิดไฟสว่าง ไอ้ผ้าเปียกๆ นี่มันโคตรเน้นนม เน้นเนิน ของแปมจริงๆ ด้วยความที่เธอใส่เสื้อยืดสีขาวที่ไม่หนานัก จนลายลูกไม้เสื้อในที่แปมใส่ปรากฏชัดเจน จนผมอยากลองลูบไล้ กางเกงขาสั้น ที่เป็นเหมือนผ้ากางเกงฟุตบอลของผู้ชาย พอเปียกน้ำมันก็แปะเข้ากับตัวเธอพอดี ยิ่งตรงกลางลำตัวมันแนบกับเนินจนเผยรอยผ่าให้เห็นเต็มๆ ตากันเลย

เห็นแล้วผมก็เกิดอารมณ์ขึ้นมา ทั้งๆ ที่ไม่เคยคิดอะไรแบบนี้กับน้องมาก่อนเลย ท่อนไฟฉายในกางเกงเริ่มขยายตัวออกมาช้าๆ ตาก็ไล่มองตามเรือนร่างของแปมทุกครั้งที่มีโอกาส และในที่สุดเธอก็รู้ตัวว่า กำลังโดนผมลวนลามทางสายตา "พี่วุฒิมองอะไรหนู" เธอพูดเสียงเข้มๆ ผมพอรู้ว่าความลับแตก ก็บอกตรงๆ ว่า "ก็มองแปมนี่ละ เพิ่งรู้ว่าสวย แล้วก็หุ่นดีก็ตอนนี้" ได้ยินแล้วแทนที่แปมจะโกรธกลับตอบกลับแบบเขินๆ "แหม... อย่ามาทำเป็นชมหนูกลบเกลื่อนซิ" ผมเห็นอาการน้องว่าไม่โกรธ เลยรีบหยอกไก่ต่อ เพราะดูแล้วอาจจะมีลุ้น "ไม่ได้ชม พูดเรื่องจริง แปมเป็นสาวแล้วเนาะ ดูซิ... ขอโทษนะ หน้าอกนี่สวยไม่แพ้พวกนางแบบเลย" แปมได้ยินก็ยิ้มๆ ผมเลยรุกต่อ "จริงๆ พี่เห็นแล้วยังอยากจับเลย" โดยไม่ต้องรอให้เธออนุญาต ผมเอามือไปแปะที่ก้อนเนื้อเป็นกระเปาะตรงหน้าอกของแปมทันที แปมตีมือผมดังเพี๊ยะ แล้วจับมือเหมือนพยายามจะเอาออก แต่ก็ทำแบบไม่จริงจังนัก "เอาออกนะพี่วุฒิ" ผมเห็นท่าทางของแปมที่ไม่ได้แข็งขืนอะไร เลยค่อยๆ ขยำเบาๆ สลับกับเอาฝ่ามือคลึง "อุ้ย..." แปมร้อง ขนแขนลุกจนเห็นตุ่มขนชัดเจน เธอสยิวนี่นา ผมเดินหน้าต่อด้วยการเดินเข้าไปประชิดตัวแปม พร้อมกับหอมที่หน้าผากเบาๆ แล้วก็พรมจูบมาตามแก้ม ซอกคอ ก่อนจะประกบปากกับริมฝีปากสีชมพูอ่อนๆ ของแปม แรกเธอก็เม้มริมฝีปากแน่น แต่พอผมส่งลิ้นไล่ไปตามรีมฝีปาก สักพักก็เผยอปล่อยให้ผมส่งลิิ้นเข้าไปสำรวจความอุ่นชื้นภายใน ซึ่งแปมเองก็ส่งลิ้นนุ่มๆ เข้ามาพัวพัน

ที่ด้านล่าง ไฟฉายกระบอกโตของผมขยายตัวเต็มที่ ดันเป้ากางเกงจนตุง ผมเอามือข้างหนึ่งไปจับมือของแปมไปสัมผัสกับมัน เธอลูบไล้มันจากด้านนอก ก่อนที่ผมจะถอดกางเกงให้เธอจับเนื้อแท้ของมันเต็มที่ "ร้อนจังพี่วุฒิ" เธอบอก ผมตอบ ผมปล่อยให้เธอกำท่อนไฟฉายรูดไปมา ขณะที่มือก็จัดการกับท่อนบนของเธอจนไม่มีอะไรเหลือหรอ หัวนมสีชมพูชูชัน แข็งเป็นไต ทั้งความหนาว และความสยิว

ผมจูงมือแปมไปที่โซฟารับแขก ให้เธอนอนลงไปโซฟาเพื่อที่ผมจะจัดการกับท่อนร่างของเธอบ้าง ผมรูดกางเกงขาสั้นกับกางเกงในตัวจิ๋วของแปมออกมาพร้อมๆ พอเห็นรอยแยกของเนินสวาทเต็มๆ ตา ผมเอามือไปสัมผัสกับรอยผ่าที่ยังปิดสนิท แต่ก็ไม่สามารถกั้นน้ำลื่นๆ ที่ไหลออกมาเรื่อยๆ ไม่สำเร็จ แล้วก็ส่งลิ้นเลียเลาะไปตามรอยแยก แปมถึงกับถอนหายใจยาวๆ พอผมส่งลิ้นเข้าไปในรอยแยก เธอก็ยกก้นลอยขึ้นมาทันที ผมลากลิ้นไปจนถึงติ่งเนื้อเหนือรอยแยก แล้วก็เปลี่ยนมาใช้ริมฝีปากเม้ม ก่อนที่จะดูดเบาๆ "โอว์... เสียวจังพี่วุฒิ" แปมพูดด้วยเสียงกระเส่า ระหว่างที่กำลังเลียไล้ไปกับร่องสวาทของแปม มือของผมก็ขยับขยำเนินอกที่พอดีมือของแปมไปพร้อมๆ กัน

เมื่อเห็นน้องบิดตัวไปมาด้วยความเสียว และตัวเองก็รู้สึกอยากเอาไฟฉายไปส่งในรอยผ่าของแปมเต็มที ผมเลยขยับไปจูบปากแปม จับทอนไฟฉายจ่อที่รอยแยก ค่อยๆ ดันเข้าไป "โอย... พี่วุฒิ หนูเจ็บ" แปมร้องออกมาเมื่อส่วนหัวของไฟฉายค่อยๆ ชำแรกรอยผ่าเข้าไป มือกับจับแขนของผมแน่น เห็นอาการน้อง ผมเลยหยุดพัก สลับกับขยับเดินหน้าเป็นระยะๆ ทอ่นไฟฉายค่อยๆ หายเข้าไปในร่องสวาทของแปมช้าๆ อาจจะลำบากอยู่บ้างเพราะความคับแน่น แต่ก็แค่พักเดียว เพราะไม่นานน้ำเสียวของแปมก็ค่อยๆ ทะลักออกมาอีกครั้ง นอกจากจะทำให้การเคลื่อนที่ของไฟฉายง่ายขึ้น มันยังบอกว่าอารมณ์ของแปมกลับมาแล้ว และในที่สุด ท่อนลำของผมก็ถูกรอยแยกกลืนกินจนหมด

ผมเริ่มขยับเอวส่งท่อนไฟฉายเข้าออกจากร่องเสียวช้าๆ แปมส่งเสียงครวญครางตามจังหวะเข้าออกเป็นระยๆ มือโอบหลังผมแน่น เอวเธอบางทีก็ยกรับจังหวะกระแทกของผมโดยไม่รู้ตัว ไม่นานนัก ผมก็เร่งจังหวะซอยให้เร็วขึ้น จนแปมร้องโอยๆ ถี่ขึ้น พอถึงจุดสุดท้ายผมกดึงท่อนไฟฉายออกมา ปล่อยน้ำพุ่งเป็นระลอกลงที่หน้าท้องของแปม ที่ร่างกระตุก มือข้างหนึ่งจิกพนักโซฟาแน่น

หลังจากนั้น แปมกับผมมีมีนัดสร้าง ประสบการณ์เสียว กันอีกเรื่อยๆ จนถึงวันที่เธอไปมีใครคนใหม่ที่ไม่ใช่ผม

ppherbalife