ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Heeก็เลีย ทิ้งเฮียได้ไง

เริ่มโดย vadazaa, มีนาคม 14, 2022, 01:34:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vadazaa

2เดือนครึ่งแล้วที่เมียผมไปชลบุรียังไม่กลับมา
ไม่รู้ตอนนี้ นอนอ้าหีให้ใครเย็ด หรือนอนถอกควยรูดควยอมควยให้ใครอยู่รึเปล่า
แต่ที่แน่ๆน้ำควยเต็มหีเมียผมทุกวันแน่นอน
ส่งข้อความหาทุกวัน อ่านไม่ตอบ จะเอารูปเอาคลิปตอนเย็ดแบบเห็นหน้า ลงเว็บโป๊
ก็ไม่เห็นจะมีความกลัวกังวลอะไรเลย
ทำยังไงดีแบบนี้  เอาลงเลยดีไหม ชุดเมียกระหรี่ชุด Uncen

cyborg0011

เฮ้อ...งานนี้หมดหวังแล้วล่ะสหาย ปล่อยนางเตลิดไปตามทางเถอะ ถ้านางหมดเชื้อแล้วอาจกลับมาก็ได้

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

vadazaa

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ มีนาคม 14, 2022, 06:54:51 หลังเที่ยง
::HeyHey::
มีรูปตอนโดนลงแขกไหมครับ

ไม่มีเลยครับ แต่จะเอารูปอันเซนลง จะได้เห็นหน้าอีดอกทองร่านควย ว่าโดนทุกรูทุกท่าขนาดไหนมาลง
โดนเป็นร้อยควยผมไม่เคยรังเกียจเลย แต่จะมาทิ้งผมเพราะผมควยเล็ก ผมไม่ยอมจริงๆ

หน้าตาแบบนี้ไม่รู้จะโดนอะไรบ้าง

MU-RUN

อ้างจาก: vadazaa เมื่อ มีนาคม 14, 2022, 10:52:21 หลังเที่ยง
อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ มีนาคม 14, 2022, 06:54:51 หลังเที่ยง
::HeyHey::
มีรูปตอนโดนลงแขกไหมครับ

ไม่มีเลยครับ แต่จะเอารูปอันเซนลง จะได้เห็นหน้าอีดอกทองร่านควย ว่าโดนทุกรูทุกท่าขนาดไหนมาลง
โดนเป็นร้อยควยผมไม่เคยรังเกียจเลย แต่จะมาทิ้งผมเพราะผมควยเล็ก ผมไม่ยอมจริงๆ

หน้าตาแบบนี้ไม่รู้จะโดนอะไรบ้าง

ชอบตอนได้แตกใส่หน้าเธอ สะใจดี ถ้ามันกลับใจกลับมา เย็ดเสร็จไม่ใช่แค่แตกใส่หน้าแล้วนะครับ ต้องเยี่ยวใส่หน้าไปเลย ::Fighto::

pao007

มีแบบท่าหมากับอุ้มแตงแบบโหดๆบ้างมั้ยครับ

pootoo7777

ผมว่า หากเมียเราโดนคนอื่นเย็ดแล้ว อีกไม่นาน เบื่อคนอื่สนก็กลับมาเราเองแหละ ถึงตอนนี้เย็ดให้มันส์ไปเลย

basset

เย็ดตูดด้วย น่าจะติดใจเรานะครับ

babayalo

กะหรี่เด็กร่านๆๆ แบบนี้ ติดใจควยชู้ใหม่แน่นอนครับ

babayalo

รอติดตามเลยครับหน้าตาแบบนี้ ร่านๆแบบนี้ เวลาเห็นคลิปตัวเองคงมีความสุขมาก