ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 1

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 17, 2022, 01:12:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Skyioi

jeemecafe

วิญญาณตามติด ขอไปอยู่ด้วยกับคุณหมอ แน่ๆ

tawatrung

อย่าบอกนะครับว่าจะเล่นผีด้วยแต่เป็นแค่วิญญาณไม่มีเนื้อหนังมังสาอะไรให้รู้สึกหรอก

monit1

Sona Eiei

pok1234

แฟ๊ต บอย

ขนาดยังไม่ได้ยังติดหนึบแบบนี้..ถ้าได้จะเป็นผีตามผัวเลยมั้ง

AABB BBAA

วิญญาณสาวจะมีความลับมาเปิดเผยกับหมอไหมน้ออ

T-maesai

ถ้าเจอแบบนี้ก็คงสยองเหมือนกันครับ ไปไหนไปด้วย

peerayut_air

งานนี้ คุณหมอ น่าจะเหนื่อย แต่จะทำยังให้วิญญาณมีกายเนื้อ น่าติดตามดี ขอบคุณมากครับ

lindor

สนุกมากเรื่องนี้ เป้นเรื่องดีๆ ที่ต้องตามยาวๆ อีกเรื่องเลย ขอบคุณผู้แต่งมากมายครับ