ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 1

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 17, 2022, 01:12:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

au2000

แนวแปลกตื่นเต้นดี ผีสาวจะตามไปถึงบ้าน
จะโดนจัดกันยังไง

sudjaiposten

BBlingT

ดีงามมากเลยครับ ทั้งฉากหลังของเรื่อง และแฟนตาซีเรื่องวิญญาณครับ ติดตามครับ

minky way

หมอจะมีวิญญาญตามติดแบบส่วนตัวแล้วละ

lucipher666a

เยี่ยมครับพลอตเรื่องแนวนี้ไม่ค่อยมีเลยรอติดตามต่อไปครับ

outsider

แนวนี้น่าสนุกจริงๆ ตอนหลังๆจะมีขยายปมมั้ยว่าที่แท้ทำไมลุงต้องคอยดูแลมรดกให้ หรือทำไมอยู่ๆถึงได้มองเห็นวิญญาณ

noojane

ชอบแนวนี้สนุกดี ในที่สุดก้มีคนแต่งแนวเห็นวิญญาณ ::YehYeh::

kthais

วิญญาณต้องการให้หมอปลดปล่อย ช่วยหน่อยนะหมอ

tasoak

เพิ่งเคยได้อ่านแนวเรื่องแบบนี้ น่าติดตามดีครับ

kk2016

แบบนี้จะยังไงต่อ วิญญาณสาวสวยจะมีบทบาทแบบไหนกัน

ijfkdory

jaster ja

เนื้อเรื่องดีมากเลยครับ อ่านสนุก หวังว่าวิญญาณสาวสวยจะช่วยหมอได้สาวเยอะๆเลยนะครับ 5555

jomza537

จัดให้วิญญาณสักทีได้มั้ย ตามติดขนาดนี้