ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tiramisu Tart] Sukebena musume no otoshiลูกสาวสุดซ่า มาม๊าสุดเซี้ยว 2/2(จบ)

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 18, 2022, 07:37:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keatmano

น่าจะเหมานะ เพียงแต่ว่าแรงจะพอรับศึกเพิ่มเป็น 2 เท่าหรือเปล่าเท่านั้น ... จะได้สบายทุกคน 555

งานนี้ดูแล้วจะชอบแม่มากกว่านะ .. แต่คนลูกก็คงไม่ทิ้ง ยอดจริง ๆ

stupid_dull

เลือกเพื่อนสาว และแอบกินแม่เพื่อนสิครับ  ::Confident::

edit เสียดาย แต่ไม่ผิดหวัง แม่นางดีกว่าเยอะ  ::Shy::

dragonlionc

ขนาดนี้แล้วเพื่อนจะสู้ได้ไงอ่ะครับ แม่ที่หนึ่งแน่นอนครับผม

eknow

คิดว่าคงไม่สนลูกแล้วละ ใจเริ่มไปทางแม่แล้ว

นั่นไง แม่ก็มีใจแล้ว สงสัยได้ฝึกกันอีกยาว ::HeyHey::

puwana007

bigboy001

::Doubt::
เอาจริงก็เลือกลำบากนะ แต่มาเห็นฝ่ายพระเอกโดนเทรนอย่างหนัก
ก็เลยแน่ใจได้ว่า เลือกเพื่อนสาวแน่ๆ เพียงแต่แม่ของเพื่อนก็จะมาแจมด้วยแหละ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

biggiggog

ดูเหมือนใจไปทางแม่ซะแล้ว
ลูกสาวคงได้แค่คู่เย็ดตามที่บอกแหละ
ขอบคุณครับ

akine

::Hmmm:: ติดแม่ขนาดนี้ เลือกแม่เลยคร้าบบสาวใหญ่ของเค้าแน่น
แหนะแม่ ติดใจแล้ว

raklovelove

penguinzz

virussand

แม่ก็ร้ายใช่ย่อยน่ะเยี่ย สุดท้ายลูกมาเห็นจับสวิงกิ้งชัวๆ

edit: ไงจบแบบง่ายๆแบบนี้ละเนี่ยนึกว่าจะมีฉากแม่ลูกพร้อมกันซะอีก

phatsa

น่าจะเลือกแม่นะ เพราะหลงขนาดนี้แล้ว

Edit นั้นไงเลือกแม่เลย

Thanee_samsung

ดีละครับ ที่จบที่แม่ ถ้ากะลูกสาว คงจบแบบเสียใจแน่ๆ