ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พนักงานออฟฟิศ 2

เริ่มโดย DR.MAN, มีนาคม 19, 2022, 11:30:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ัuffa555

อุ้ย ลูกออกมาหน้าเหมือนคุณแมนแน่เลยครับ  ::Oops::

btr12345

mrgreen

ultrasonic

เด็กคลอดออกมา ต้องไปรับขวัญลูกด้วยนะครับ  ::HoHo::

Kingmar

ตอนน้องไอซ์ลงไปเก็บช้อนจะเห็นมือพี่ซุกในซอกขาน้องนุกนิกไหม. ถ้าเห็นแล้วนิ่งน้องน่าจะเก็บไว้แบล็คเมล์พี่หรือเปล่า. น้องเล่นมือถือหรือแอบถ่ายรูปใต้โต๊ะด้วย. น่าคิดนะครับ

Ssarawut

คงต้องส่งแหนมเข้าไปดูในทัองนุกนิกแล้วละ

Naratt

::YehYeh::
งานนี้คงต้องไปส่งให้ถึงเตียง พร้อมของเคียงเสริฟให้นุกนิกอิ่ม
::Ahoo::

Pattpatt27

หมอจะมาเกมส์แบบนี้ไม่ได้นา
เอฟซีตามอ่านเรื่องราวแปลกแต่มันส์ๆจากหมอ ว่าแต่ น้องคนนี้ งานดีเหลือเกินนะครับ

seatermite

นับถือความกล้าของไรต์จริงๆครับที่ฟันแฟนรุ่นน้องโดยที่ตัวรุ่นน้องเองก็อยู่ใกล้ๆ ท่าทางจะเมาหนักจริง ผมก็คิดว่าลูกในท้องจะเป็นของไรต์สูงเหมือนกันเล่นปล่อยสดไปขนาดนั้น แต่โชคดีที่นุ๊กนิกกับแม็คก็อยากมีลูกพอดี

Tha Napong

voice003

ว่าแต่ จะเป็นลูกใครน้าาา
ยังไงก็ถือว่าช่วยเพื่อนต่อแขนต่อขาละกัน

ว่าแต่ น้องไอซ์มีโอกาศจะได้ละลายพฤติกรรมไหมนะ

wap005

somc217

พี่แมนนี่ใจกล้าจริง กล้าล้วงเมียต่อหน้าผัวเค้า สุดยอด
ขอบคุณมากครับ

Keattisak Anirujdeva