ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 56

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มีนาคม 19, 2022, 11:44:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1819

เห็นถึงความขี้เล่นขีีแกล้งน้องของมหาแมน แล้ว ทำให้คิดว่า บ้านครอบครัวคือ ที่ๆ เป็นความสุข ความเป็นตัวของตัวสุด เป็นรีเเร๋ก สุดๆไม่ต้องปั้นตัวเองเป็นตุ๊กตา เพื่อที่ให้คนมองต้องการมองแบบไหน     ยิ่งได้เทพโทน มาเล่นด้วยแบบนี้ อาจเพราะ เห็นตัวเองต้อนเด็กๆที่ตัวเองเคยเป็น แล้วขาดหายไป   พี่แมน จึงอยากเล่นอยากปั้นให้เทพโทน อัพเลเวลขึ้น  ผู้ชายถ้ามันจูนกันติดมันชื้อใจกันได้ มิตรภาพ ความสัมพันธ์มันยืนยาว แต่ถ้าจะขาดคือขาดเลย   
edit  ก๊ากกกก ขำภาพแทนพี่แมน ทำหน้า  เจ๊หมิวหลุดมาจังเบอรํเลย เข้าใจหาภ่พปลากรอบจริง    ต้อนหน้าขอ พี่แมนพี่หมอหญิงเยอะนะครับ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

txxt30

หูย.... ท่าทางเจ๊หมิวเขินเอามากๆ เลย โดนทั้งแม่และพี่แมนเปิดเผยความในใจขนาดนี้  อิอิ อิอิ

พี่แมนนั่งอยู่ตรงนั้น ได้ยินเต็มสองรูหูเลยล่ะ 55555

only1A

solid17

เจอต้อนจนเผลอบอกออกมาสะแล้วหมิว

sunnies

เสียฟอร์มเลยทั้งแม่ทั้งพี่ชายรุม ผลกรรมคงต้องมาตกที่โทนโดนหาเรื่องให้ปวดหัวอีก

เอเค

สาวหมิวโดนรุมไม่ให้ตั้งตัวติดเลยนะ

Daniel Dear

น้องหมิวเสียอาการหนักมากแต่ก็น่ารักดี

sukray ruktum

คุณแม๊น่ารักจริงเชียว  เสียอาการหนักเลย 55555

deamondear

โอ๊ยยยยย เจ๊วันนี้ผมคอมพลีชมากครับ

ttasster

โอย ๆ วันนี้สงสารเจ๊หมิวเลย เสียอาการสุด ๆ แต่ทุกคนก็ดักทางไว้หมดนะ

Paul K

นายแม๊ สุดยอด เจ๊หมิวปิดแม๊มะได้หรอกนะคับ

saekow

เสียอาการเลยน่ะเจ้หมิว  

Evolution PK

ป่วนทั้งบ้านเลยครอบครัวเจ้

notkey

kodzilla

น่าสงสารพี่หมิวโดนรุม แต่ก็น่ารักดี ไม่สงสัยละว่าทำไมปล้ำโทน