ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เบลล์ หมอสาวชนบท ตอนที่ 11

เริ่มโดย kamlk, มีนาคม 21, 2022, 10:09:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dawdom

sunnyman

ขอบคุณครับ ตอนนี้ผมว่าแปลกๆครับ หมอเอื้อ ตอนนี้ ทำ mood n tone ของเรื่องเปลี่ยนไปเลยครับ แม้จะไม้ค่อยอินกับตอนนี้ แต่ก็เป็นกำลับใจให้ผู้แต่งนะครับ

jabbawaki -

bmaII

ทารุณไรขนาดนั้น ให้ยืนเสียว เมื่อยแสนเมื่อย ทรมานมากกว่า

3hman

หมอแกท่าจะเครียด พอเจอล่ะใส่ไม่ยั้ง

intell13

thep59

คราวนี้ดูท่าหมอเบลล์ไม่น่าจ่ะ โดนแฟนเก่าเล่นอีกแน่ๆ

Nong5670

เสร็จหมอเอื้อจนได้ ลุงหมายมาช่วยไม่ได้แล้ว

Helmqwerty

ได้แผลแล้วยังไม่ยอมหยุดอีกนะพี่เอื้อ

Nick24

โดนมาสองรอบและ ไม่แบ่งคนอื่นบ้าง

boon05

หมอเอิ้อทำแบบนี้คงไม่ได้รักหมอเบล  แค่ติดใจในตัวหมอเบลมากกว่า  ลุงหมายพระเอกของหมอเบลโดนทำร้ายจนสลบแล้วแบบนี้หมอเบลจะรอดมือหมอเอื้อไหมนะ

Nobita Nobituta

จะมีใครมาขัดจังหวะอีกป่าวเนี่ย

ktbb1966

ตาหมายนอนหยอดข้าวต้ม
ต้องเป็นหน้าที่เจ้าดำมาช่วยหมอเบลล์แล้วล่ะ

Tum maesod

vi vo