ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รอยทรงจำ ตอน Project Mint ep16.5

เริ่มโดย midobun001, มีนาคม 22, 2022, 10:54:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

midobun001

ตอนมันอึมครึมแล้วก็พีคมาได้สักระยะแล้ว จากจุดนี้ไปมันคือ ยอดรถไฟเหาะแล้วอ่ะ ที่เหลือคือร่อนลงอย่างเดียว อย่าเบื่อกันซะก่อนนะ

บทที่ 16.5

เรื่องของคำสัญญาที่ขาดสะบั้น

เสียงเรียกชื่อ ชัช ดังแข่งกับเสียงฝนเทกระหน่ำ มองทางซ้ายและขวาต่างมืดมน คนหายเข้าห้องพักหมดแล้ว คงกำลังคุยเรื่องวุ่นวายที่เกิด แต่พวกคนก่อเรื่องอยู่ไหน พวกมันลอยนวลอยู่ที่ไหน มิ้นไม่รู้ว่าควรทำยังไงดี แต่สิ่งที่คิดได้เป็นอันดับแรกคือการปรับความเข้าใจกับจ๋า แล้วจ๋า...หายไปไหน ทุกอย่างรอบตัวดำมืดไม่ต่างอะไรกับตอนนี้ น้ำตาและน้ำฝนใครเล่าจะแยกแยะมันได้

ใครบางคนโผเข้ากอดจากด้านหลัง มือปิดเข้าที่ปากไม่ให้เธอส่งเสียงร้อง มิ้นรีบออกแรงดิ้นพล่าน ทั้งกระทืบเท้า ทั้งสะบัดตัวดิ้น แต่อีกฝ่ายเรี่ยวแรงเยอะกว่าโอบรัดเหมือนงูรัดเหยื่อด้วยกำลังมหาศาล เขาชกใส่เข้าที่ชายโครงทีเดียวเธอก็ล้มลงอย่างอ่อนแรง เธอแทบไม่เห็นหน้าเขา รู้สึกแค่กำลังถูกอุ้มไปที่ไหนสักแห่ง อยากจะร้องให้คนช่วยแต่กลับทำอะไรไม่ได้เลย

ชัช ชัชอยู่ไหน ช่วยมิ้นด้วย.....

-----------------------------------------------------------------------------

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ติดตามเนื้อเรื่องหลัก และแนว Erotic จาก readawrite นะครับ
ผลงานผม จะเป็นแนว BiSex หน่อยๆนะครับ

ถ้าคอมเม้น ฝากให้คะแนนผลงานด้วยครับ
เนื้อเรื่องเข้าใจง่าย / ฉาก เซ็กส์ซีน / คำบรรยาย / มุมมองการเล่า
จำนวนหน้ากระดาษ / การใช้คำเปรียบเทียบ / ตอนที่ชอบมากที่สุด

เพื่อใช้ปรับปรุงเนื้อหาในเนื้อเรื่องถัดๆไปครับ

รวมวาป
https://xonly8.com/index.php?topic=252283.msg2330925#msg2330925

testman

อ้าว สรุปตอนที่แล้วเปิดตัวละครใหม่มาแวบเดียวแล้วไม่มีบทละ แล้วมิ้นโดนซะขนาดนั้น ยังไม่มีคนเชื่อ งานนี้เละไปตาม ๆ กัน

retech 2481

จรัญ บุญชู

น่ากลัวมิ้นจะโดนรุมเสียแล้วละมั้ง

biggiggog

งานนี้วุ่นวายกันใหญ่แล้ว
ใครจะโดนอะไรกันบ้าง
ขออบคุณครับ

sommchai

peddo

เล่นหนักขนาดนี้น่าจะไม่ใช่ลุง มันต้องมีความแค้นกันมาก่อน ดีไม่ดีลุงได้เป็นพระเอกนะครับ
ตอนนี้ดรามามากจนอยากอ่านตอนต่อไปแล้วครับ แต่ระดับมิ้น สี่คนก็เอาไม่อยู่หรอกครับ ต้องสองลุงเท่านั้น แต่ว่าที่จ๋าหายไปคงไม่ไปโดนสองลุงนั่นทำอะไรนะครับ น่าจะเป็นมิ้นกับกาญจะได้สมน้ำสมเนื้อและสะใจสักหน่อย
ขอบคุณครับ

sschatut

1819

มิ้นจะโดนใครทุบล่ะนี่ ไอ้ 2เฒ่า หรือพวกไอ้ก้าน 
edit   มิ้น เจอเหตการณ์แบบนี้ จะยังจำเป็นบทเรียนไหมนี่   ว่าเพราะความร่านของตัวเองทำเรื่องวุ่นวายไปหมด     ต้นเหตุจากมิ้น ถ้ามิ้นมีแค่ เก่ง ก็จบ แล้วดูต้อนนี้ ซิ มิ้นทำให้ชัชรัก แล่วชัชต้องมาโดนแบบนี้  เพราะมิ้น    มิ้นบอกรักชัชแต่ เก่งไม่รัก แล้วทำไมถึงไม่บอกเลิก     มิ้นไม่เหมาะกับใครเลย      แล้วเชื่อมิ่นถึงจะโดนโทรมจากพวกไอ้ก้าน มิ่นก็ยังเป็นมิ้น  แต่ จริงๆก็ไม่อยากให้มิ้นโดนแบบนี้  จบกันกับชัช จริงๆแล้วกัน   กลับไป ทำดีกับเก่งให้มากๆ   คนที่ไม่เคยรู้พฤติกรรมมิ้นเลย ชายคนเดี่ยว ที่โดนสวมเขาไม่รู้ตัว น่าสงสารเก่ง กว่าชัชอีก
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

เอเค

Komratouy13

จะโดนเท่าไหร่น้ารอบนี้ น้องมิ้น

zezebee12

outsider

งานนี้สองเฒ่าต้องมีฟินกันบ้างแหละ

kiti90

สองลุงลงมือแล้วจะสำเร็จหรือเปล่า

Boyza69