ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แคชเชียร์ที่รัก ความวายป่วงของชีวิต ep.5

เริ่มโดย deamondear, มีนาคม 24, 2022, 07:01:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phongphan Phetcharat

××Mon××

มีหรอเปิดโรงแรมนอนกับลูกค้าแต่ไม่ทัไรกัน ลูกค้ายอมหรอถึงจะเมาก็เถอะแต่พอตื่นมา มันจะไม่อยากบ้างหรอครับนอนอยู่ใกล้สาวๆถึงคนล่ะเตียงก็เถอะ

Ttum1188

จะเรียกว่าความรักมันบังตาหรือความหลงบังตาดีครับ

Theman368

Wichana

peddo

น้องเขากะจะผูกพี่ไว้เป็น"ปิ่น" โตไงครับ จะเอาปักที่ไหน เวลาใดก็ตามแต่ใจน้องเขา ผู้ชายผูกปิ่นโตได้ น้องเขาสมัยใหม่ก็อาจทำได้เหมือนกัน

ribone1234

longman_44

เมาแล้วจะได้ไปนอนคนละเตียงกับน้องไหมนี่

mighty

รู้ทั้งรู้เห็นทั้งเห็นแต่ก็ยังแอบทำใจไม่ได้แต่นะน้องฝนน่าสนใจเหมือนกันนะผูกสัมพันธ์ไว้แล้วจะเดินต่อรึป่าว..

แมว69

เรื่องจริงของชีวิตกลางคืน เหมือนจะจริงแต่ก็ไม่จริง เหมือนจะรักแต่ก็มีหลายรัก อึดอัดคนเดียว

namogt

เด็กร้านแบบนี้บางคนน่ารักมาก เขาเจอคนหลากหลายรู้วิธีเอาใจ รู้ว่าเราต้องการอะไร  เราเลยแพ้ทาง แต่ก็เชื่อไม่ได้เลยครับว่าเขาจะมีแค่เรา