ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่สาวช่วยตัวเอง ตอนที่ 1

เริ่มโดย แสงรำไร, เมษายน 29, 2022, 01:29:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แสงรำไร

ลองแต่งเรื่องดูบ้าง สามชั่วโมงเลยทีเดียว

บ้านผมนั้นมีกันอยู่สามคน แม่ชื่อต่ายทำงานบริษัทประกันเป็นแม่เลี้ยงเดี่ยวเพราะว่าพ่อเสียไปนานแล้ว ส่วนพี่สาวชื่อเเต้วเรียนอยู่ ม.6 มาที่ผมบ้างผมชื่อต้น เรียนอยู่ ม.5 โรงเรียนเดียวกับพี่สาว

หลังจากเตะบอลกับเพื่อนที่โรงเรียนเสร็จผมก็รีบกลับบ้าน มาถึงบ้านสังเกตเห็นรองเท้าจึงเข้าใจว่าพี่สาวกลับบ้านแล้ว ทว่าพอเดินเข้ามาในบ้านผมก็ตกใจ เมื่อได้ยินเสียงครางเบาๆมาจากห้องพี่สาว "อูยๆๆๆ ซี๊ดๆๆๆ อ้าๆๆๆ อ๊อยๆๆๆ ทำเอาน้อยชายผมตื่นในทันที ผมจึงดิ่งยังที่มาของเสียงปรากฎว่าประตูห้องพี่สาวปิดไม่สนิท ยิ่งทำให้ใจเต้นระทึกเข้าไปใหญ่

ผมจึงค่อยๆผลักประตูเข้าไป ไม่เห็นใคร แต่เสียงยังคงมาทางตู้เสื้อผ้า ใช่แล้วพี่แต้วช่วยตัวเองในตู้เสื้อผ้า ใจเต้นรัวเข้าไปอีก ผมค่อยๆเลื่อนบานเลื่อนตู้เสื้อผ้าไปทางซ้ายสุด สิ่งที่เห็นคือ พี่แต้วนั่งอ้าซ่าในชุดวันเกิด ทั้งตกใจที่ได้เห็นพี่สาวเปลือย ทั้งขาวทั้งอึ๋ม นมตั้งเต้าชูชันเข้าส่วน ด้านล่างก็เกลี้ยงเกลาแคมชมพู ทำผมอึ้งในความสวยงาม ส่วนพี่นั้นก็ตกใจเอามือปิดน้องสาวไว้และอีกมือเลื่อนปิดตู้เสื้อผ้า

ผมอึ้งอยู่ครู่หนึ่ง เป็นไงเป็นกัน ผมเลื่อนเปิดตู้เสื้อผ้าอีกครั้ง และใช้มือทั้งสองของผมเอามือพี่สาวที่ปิดน้องสาวไว้ออก และผมก็บรรจงลงลิ้น ตวัดไปมา พี่สาวตาโต กระตุกเป็นพักๆ มีเสียงซี๊ดตามมา ต่อมาผมเอานิ้วชี้เข้าร่วมกับลิ้นเพิ่มจังหวะจากช้าไปเร็ว จนน้ำเริ่มออกมาเยอะมาก แต่ผมก็ดููดกินเรื่อยๆ สักพักพี่สาวก็กระตุก ใช้มือปัดให้หยุด

ผมหยุดไม่ได้จริงๆเมื่อน้องชายผมแข็งเต็มที่แล้ว ผมรีบถอดชุดอย่างเร่งรีบ ผมใช้น้ำลายชะโลมน้องชายแล้วก็ยัดเข้าร่องพี่สาวทันที มันคับพอสมควรเข้าได้แค่หัวหยัก ผมจึงประกบปากจูบพี่สาวใช้ลิ้นชอนไชอย่างหิวกระหาย สักพักก็ลงมาที่นมทั้งสองข้าง ผมทั้งดูดทั้งเลียอย่างหนำใจ แม่เจ้าทำไมถึงขาวได้ขนาดนี้ อร่อยเหลือเกิน พอพี่สาวเคลิ้มด้วยความเสียว ด้านล่างผมก็กดลงไปอย่างแรงจนสุด พี่สาวถึงกับสะดุ้ง บอกว่าเจ็บ เอาออกเดี๋ยวนี้ ผมจึงระดมเลียฐานนมต่อ และจูบอีกครั้ง จนน้ำหล่อลื่นเริ่มเยอะขึ้น ผมจึงค่อยไปโยก พี่สาวโยกสะโพกตามจังหวะกระแทก สู้กันอย่างเมามัน พี่สาวผมไม่เจ็บแล้ว

ผมอุ้มพี่สาวออกจากตู้เสื้อผ้า ผมยกพี่สาวขึ้นลงกระแทกขึ้นสุดลงสุด และเร่งความเร็วจนพี่สาวผมกระตุกไปอีกรอบ ผมจึงวางพี่สาวไว้ที่เตียงนอนทั้งที่ยังคาอยู่ ผมยังคงโยกท่าเบสิคต่อ อยู่ๆพี่สาวก็ลุกขึ้น หันหลังคุกเข่าให้ ผมเข้าใจทันทีพี่สาวอยากได้ท่าหมา พี่คงชอบเป็นพิเศษ เพราะว่าครางได้อารมณ์มาก "ซี๊ดๆๆๆ อ้าๆๆๆ"แล้วพี่สาวก็กระตุกอีกรอบ

ผมนอนลง พี่สาวก็รู้ทันทีว่าผมอยากให้พี่สาวขย่มให้บ้าง เพราะว่าผมเสียพลังงานไปเยอะพอสมควร พี่สาวขย่มเก่งมากแล้วก็กระตุกไปอีกครั้งแต่ก็ยังขย่มต่อเบาๆ ตอนนี้พลังผมฟื้นขึ้นมาแล้ว ผมจึงจับขาทั้งสองข้างของพี่ไว้และใช้จังหวะนั้นเด้งรัวถี่ๆ จนพี่สาวปากสั่น คงจะเสียวสุดๆ ผมรัวเป็นชุดๆพี่สาวก็กระตุกทุกชุดที่ผมจัดให้ มาถึงชุดสุดท้ายผมอั้นไม่ไหวถอนออกมาหลั่งข้างนอกทันพอดี พี่สาวฟุบกอดผมแน่นมาก
สำหรับผมมันเป็นความสุขสุดยอดจริงๆ

poongpong

เขียนแยะๆครับ หาอะไรใหม่ๆมาเขียน เอาใจช่วยครับ

ppherbalife

ในตู้เสี้อผ้าไม่ร้อนแย่รึ 55

polasia

ห้องส่วนตัวก็มี เตียงก็มี แต่เข้าไปทำไมในตู้เสื้อผ้า 55

devilzoa

แหมบนเตียงมีไม่เบ็ดไปแอบทำไมในตู้เสื้อผ้า

artherox

เริ่มมาดีเลยครับ แต่นึกว่าตอนเดียวจบนะเนี่ย