ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 2

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 26, 2022, 10:32:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kornsnic

อ่านเพลินดีไม่เหมือนเรื่องแนวอื่นๆ

nongfriend

NNGGOO

คุณหมอกับกิ่งคงทำบุญร่วมกันมา ถึงได้ติดต่อสื่อสารกันได้นาน

badboyy2j

เป็นการเล่าเรื่องเชื่อมต่อจักรวาลได้ดีมากๆเลยครับ จนต้องกลับไปอ่านเรื่องเก่าๆอีกครั้ง เล่าได้ละเมียดละมัยมากๆ น่าติดตาม 

arsenyo

เอาเค้าโครงมาจากอีกเรื่องผีหลอกสายฟ้า รึเปล่าครับ ตัวละครที่เป็นแม่กับลุงมีปูมหลังที่ผมคุ้นๆเลยครับ

howto

boom00

เก่งทั้งทางโลกเป็นหมอ ทางวิญญาณก็เก่งแถมรวยด้วยแบบนี้สาวสาวน่าจะเติดเยอะ

thongdaeng_skk

userq

chatjane4234

ยุทธนี้ก็ไม่ธรรมดาเลยนะ มีแม่เป็นหมอผีชั้นเซียน มีลุงเป็นถึงเทพจำแลงลงมาเกิด อ่านตอนแรกยังคิดไม่ออก แต่พอได้อ่านตอนที่สองถึงกับอ่อเลย เป็นเรื่องที่ผมเคยอ่านในนี้แหละ และก็ชอบมากทั้งสองเรื่องเลย

raklovelove

ต้องเรียกว่า อะไรนะ คุณผีสาว ช่วยคุณหมอ

Pooh

กบ

montoya2109

ท่าทางจะสนุก จะมาช่วยไรหมอได้บ้างเนี่ย

ijfkdory