ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 2

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 26, 2022, 10:32:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Prasard Komkum

jaja

หมอกับผีก็แหกแนวดีเคยเจอแต่ผีกับตำรวจ

hanvises

เนื้อเรื่องแปลกแหวกแนวน่าติดตามครับ หมอมีผู้ช่วยเป็นผี สู้ๆนะครับเป็นกำลังใจในการผลิตผลงาน

t2222t2000

ให้เป็นคู่หูอย่าตามดูเขาตลอดเวลานะ

ชาญวุฒิ เนระภูสี

และแล้วหมอสมัยใหม่ก็มีผู้ช่วยเป็นวิญญาณสาวสวย

maioz

sunnie06

ชาเลิศ สถิตบุญเลิศ

คนกับผี ต้องติดตามอ่านต่อเรื่องน่าสนใจดีครับ ::Hunger::

Davilhades

เอาละคุนหมอมีผู้ช่วยว่าแต่ปมเยอะแหะ

Montakan

::HeyHey:: หมอสบายแล้วมีคนคอยช่วยหลายแบบเลย

navy868

dawdom

แล้วจะได้กันได้ยังไงเนี่ย คนกับผี

kriangbaac

กำลังนึกถึงท่านเทพอัศนีในผีหลอกสายฟ้า มีสัมพันธ์กับใครบ้างนึกได้ว่ามีที่ไปทำรีสอร์ตคนหนึ่งหรือปล่าว พออ่านจบ แม่มาจากเรื่องหมอผีสาวนั่นเอง เนื้อเรื่องคือภาคต่อ น่าจะสนุกนะครับ

Theman368

ziggy2

เนื้อเรื้องต่อมาจากอสนีนี้เอง น่าติดตามมากครับท่าน