ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 2

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 26, 2022, 10:32:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ones26421

แบบนี้คุณหมอกับวิญญาณกิ่งกาญจ์จะมีซัมติงกันแบบไหนนะ

MirrorAce

จะมห้ช่วยอะไรละเนี่ย เดาว่าสิบข้อมูลแน่ๆ

tumsweet

รอลุ้นว่าจะได้กับผีผู้ช่วยหรือป่าว

NEOONE_14

บรรยายเห็นภาพเนื้อเรื่องลื่นไหลมากอ่านจนเพลิน

P555

คนกับผีอาจจะมีกุ๊กกิ๊กกัน ต้องคอยติดตามครับ

kenata

สงสัยจะได้รักกับผีซะล่ะมั้งเนี่ยะ
หรือว่า รอให้อีกฝ่ายไปเกิดใหม่อีกรอบ หรือเปล่าน้า

chanky2007

น่าสนใจครับ จะยังไงต่อมีคนช่วยงานแล้ว

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

plkboy

win69

Chut

เนื้อหาน่าติดตาม หมอมีผู้ช่วยเป็นผี

n_neng

ผช.เป็นวิญญาณ ไม่ต้องเสียค่าจ้าง ไปได้ทุกทีด้วย สบายเลยหมอ

KengNaJa

ได้คู่หูเป็นวิญญาณสาวสะด้วย แปลกใหม่ดีครับบ

Wang8734

Xzysamor008

BłäčkMäñ_60

อยากรุจิงๆว่าคุณตาพระภูมิบอกอะไรกิ่งบ้าง