ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Censor-Gdrive] รหัสNCYจ้างสาวเคสเพลมาเยหลังงานเลิก (5เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 29, 2022, 12:23:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบแสดงความเห็นเกี่ยวกับเนื้อหาของกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลดแบบGdrive

NCY มีใครรู้จักหรือเคยดูรหัสนี้ไหม เป็นรหัสนอกระบบAVเพราะเป็นการจ้างคนนอกที่แต่งคอสเพลมาเยอย่างเมามัน
ที่จริงมันก็คือแก๊งจากรหัสDAVKนี่แหละ แต่รหัสDAVKเค้าจ้างพวกนักแสดงAVแท้ๆมาเลยลงขายและเข้าระบบเป็นAVได้
ส่วนรหัสNCYเป็นคนนอกที่ตกลงจ้างกันส่วนตัว ขอบอกว่าส่วนใหญ่หน้าตาน่ารักมากๆ แถมไม่ใช่มืออาชีพ
แต่ละตอนจะมีทั้งหมด3ซีน ซีน1เป็นการถ่ายแบบตัวๆใช้ของเล่นหรือเยแบบเดี่ยวๆ ซีน2ก็คล้ายๆกันแต่จัดหนักหน่อย
ส่วนซีน3นี่จัดเต็มของจริง 1ต่อ10ประมาณนั้น ทั้งให้โม้ก ผลัดกันเย เทนํ้าเชื้อ มีหมดครบเครื่อง ถ้าใครชอบแบบจัดหนักๆ
โหลดแต่ตอนที่3ก็ได้ ถ้าถูกใจค่อยโหลดตอน1-2 คัดมาให้ดูเล่นๆก่อน5ตอนเผื่อมีคนชอบ ถ้าชอบเมนต์ไว้จะได้ไปคัดมาอีก

NCY-102-104

NCY-105-107

NCY-108-110

NCY-111-113

NCY-129-131

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

leviathan

สายคอสนี่ล่ะที่รอคอย เห็นแก็งค์นี้ในเวปรวมรูปเวปนึงประจำ แต่ไม่รู้ว่าถึงขั้นมีชื่อรหัสเป็นของตัวเอง

dj.bird

ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ เห็นสาวคอสเพลย์แล้ว ใจสั่นครับ

olemantu

ไม่รู้จริง ๆเขขาทำเพื่อเอาใจท่านผู้ชม หรือทำเพื่อเอามัน สำหรับพวกพ้องกันเอง แต่ที่แน่ ๆคือทำได้ขนาดมีชุดเป็นซีรี่ นี่ไม่ธรรมดาเลย
คนดูก็ชอบใจ ให้กำลังใจคนทำสรรหาคนสวยมาทำงานแบบนี้ไว้ให้ดู  ขอบคุณคนที่ตามไปขุดมาให้มาก ๆกันนะครับ

ton_tp

ขอบคุณ จขกท และขอขอบคุณทุกท่านที่รวมพลังช่วยกัน donate ด้วยครับ

Harukung Nakajama

เรื่อง 3 4 นี่นางเอกเข้าวงการAVไปเลยก็ได้นะเนี่ยหน้าตาใช้ได้เลย
ส่วนตัวก็ชอบแนวนี้นะครับ ดูเริ่มจากตอนแรกก่อนค่อยๆเพิ่มความหนักหน่วง

po3026

ไม่ว่าคัดแนวไหนมาอย่างเดียวที่เหมือนกันคือ น่ารักทุกคน ขอบคุณที่แบ่งปันของสวยๆงามๆมาให้ชมกัน ครับ

misterK

พึ่งรู้ความหมายของรหัสพวกนี้เลยนะเนี่ย พอเดาได้นะว่ามันมีความหมาย แต่พอท่านอธิบายแล้วก็ว้าวโคตร
ขอบคุณที่แชร์นะครับ

Boss`

champ29

น่าตาน่ารักทุกคนเลยครับ น้องเรื่อง 2-5 นี้นางฟ้าตัวน้อยๆเลย ขอบคุณครับ
[backcolor=#FFCC00]http://xonly4.com/forums/?a=champ29[/backcolor]

civil2

สาวคอสเพลย์ก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบ หาเองไม่ค่อยเจอสวยๆ คัดสรรมาให้แบบนี้ ขอบคุณมากๆครับ

jirasakgolf7

รุมกันดุจริง ๆ แล้วไปดีลยังไงสาวเจ่าถึงยอมเล่นแบบรุมได้ นับถือแมวมองเลย

st4rking1

เห็นหน้าบางคนก็อ๋อเลยครับ ผ่านตามาทั้งนั้น วิธีการเข้าวงการ 5555

ขอบคุณมากๆเลยครับ ::DookDig:: ::DookDig::

catbar

ชุดนี้ดีคัดน้องๆ มาคอสได้ดี
แต่ละคนสู้ไม่ถอยเลย ::Glad::