ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

vote ตอนต่อของเรื่องที่อยากอ่าน <ผู้คุมจิต vs ความสุขของผมคือการแย่งแฟนคนอื่น>

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มีนาคม 31, 2022, 11:24:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากอ่านเรื่องใดมากกว่าระหว่าง

ผู้คุมจิต ตอนที่16-18 (จบเส้นเรื่องโศภิตา+เปิดเส้นเรื่องรินลดา)
9 (32.1%)
ความสุขของผมคือการแย่งแฟนคนอื่น ตอนที่ 3-5 (จบเส้นเรื่องพี่เอม+เปิดเส้นเรื่องใหม่)
11 (39.3%)
ลงสลับกัน ผู้คุมจิตก่อน
6 (21.4%)
ลงสลับกัน ความสุขของผมคือการแย่งแฟนคนอื่น ก่อน
2 (7.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 28

ปิดโหวตแล้ว: เมษายน 03, 2022, 11:24:18 ก่อนเที่ยง

GoDeRsOuL

สอบถามความเห็นของผู้อ่านครับ เนื่องจากไม่ได้จับงานเขียนมาเกือบ 5 เดือน ผมก็เลยเขียนงานใหม่เรื่องนึงก่อนเพื่อรื้อฟื้นฝีมือครับ
ก็เลยคลอดเรื่อง "ความสุขของผมคือการแย่งแฟนคนอื่น" มาให้ได้อ่านกัน หวังว่าจะชอบนะครับ
ทีนี้พอเขียนได้ 2 ตอนแล้วก็ชักเข้าที่เข้าทาง เลยจะกลับมาต่องานเรื่องเดิมคือ "ผู้คุมจิต" ให้กับหลายๆท่านที่ค้างคาอยากรู้ว่าเมื่อไหร่จะได้กับพี่สาวเสียที (ฮ่าๆ)

แต่ๆๆ "ความสุขของผมคือการแย่งแฟนคนอื่น" ที่ตอนแรกตั้งใจจะเขียนเล่นๆ แต่พอเขียนไปเขียนมาก็ชักติดลม
คราวนี้เลยเลือกยากเลยว่าจะเขียนตอนต่อของเรื่องไหนดี กลายเป็นเขียนเรื่องนี้นิด ก็เปลี่ยนมาเติมเรื่องนี้หน่อย เกรงว่าถ้าเป็นแบบนี้ต่อกว่าท่านๆ จะได้อ่านกันก็คงอีกหลายวัน

ก็นั่นล่ะครับ เลยมาขอความเห็นนักอ่านมันซะเลย เอากันง่ายๆ แบบนี้แหละครับ ฝากทุกท่านด้วย

สำหรับใครที่ยังไม่เคยอ่าน สามารถกดที่ลายเซ็นต์ของผมไปยังสารบัญได้เลยครับ
หรือจะช่วยสนับสนุนเป็นกำลังใจให้กันได้ที่

(Fictionlog)
(ธัญวลัย)
(readAwrite)
(Hongsamut)

1819

โหวต เอาต่อ ผู้คุมจิต และลงสลับ ความสุขของผม ครับ   ไหนๆก็ ชอบทั้ง2 เรื่อง อารมณ์กำลังต่อเนื่อง ถ้าเรื่องใดเว้นไปนาน อารมณ์จะไม่ต่ อ ครับ     ทั้งนี้ทั้งนั่น ถ้าไรท์ไหวลง พร้อมกันเลยครับ แหะๆ 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

C-Runners

Luka

eternal_igxa

ส่วนตัวชอบNTR อยู่แล้ว เลยเลือกอ่านเรื่องแย่งแฟนก่อน อ่านทีเดียวรวดแตกไปแล้ว555 อยากให้ถึงตอนครูอารียาเร็วๆ ถกกระโปรงครูเสียวกว่าเยอะโดยเฉพาะผู้หญิงที่แต่งงานแล้ว ขอฉากพระเอกถอดแหวนแต่งงานให้ครู เพื่อมาจับน้องชายพระเอกหน่อยนะครับ 😊