ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ท่านใดเคยมีความรู้สึกแบบนี้บ้างครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), กันยายน 22, 2021, 05:03:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เคยหรือไม่ครับ?

เคย
4 (100%)
ไม่เคย
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 4

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::DookDig::  ท่านใดเคยมีความรู้สึกแบบนี้บ้างครับ?  แบบว่าผู้หญิงบางคนยิ่งแต่งงานมีลูกมีผัวแล้วยิ่งรู้สึกว่าน่าร่วมเพศมากกว่าผู้หญิงโสดๆ

Mubin9999

ผมครับ ส่วนตัวไม่นิยมสาวน้อยครับ ส่วนเรื่องบนเตียงบางครั้งได้ไปต่อกับสาวๆแปลกหน้าแล้วได้เปิดกระโปรงแล้วเห็นรอยผ่าคลอดแล้วจะซูซ่าส์เป็นพิเศษครับ ด้วยความเคารพครับ

::DookDig::   
▪ผมเองก็เป็นมาตั้งแต่เด็กครับ  โดยเฉพาะเวลาเห็นครูที่โรงเรียน  หลายๆคนแล้วมีอารมณ์มาก   พอโตขึ้นมาเที่ยวกะหรี่เลยเลือกแต่คนแก่ๆอายุ 40-50 ขึ้นไป  ที่เคยผ่านการมีลูกมีผัวและโดนผู้ชายเย็ดอย่างโชกโชนมาแล้วทั้งนั้น   แต่หลายคนก็ยังน่าเย็ดอยู่  แม้ว่าจะเป็นแค่ผู้หญิงชาวบ้านไม่เคยไปศัลยกรรมอะไร   หลายคนนมยังใหญ่เต่งตึงอยู่  คนที่อายุมากที่สุดที่เคยเที่ยวคือ 59 ปี  ผิวยังไม่ค่อยเหี่ยว ไม่อ้วน   นมใหญ่เต่งตึงหย่อนแค่นิดเดียว   หัวนมก็ยังแดงอยู่ไม่ดำ  น่าดูดมาก   หมอยก็ดก  รูหีก็ยังไม่ค่อยบาน   แกบอกว่าจริงๆแกไม่ค่อยรับแขกเท่าไรยกเว้นที่ถูกชะตา   แต่จะเน้นเป็นเอเย่นต์หาเด็กให้พวกเสี่ยมากกว่า

Mylove1234

ผมเห็นผู้หญิงหลายคน ยิ่งอายุเข้าเลขสี่ยิ่งน่าเอามากๆ ตอนวัยรุ่นยังไม่น่าขนาดนี้

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

::DayDream::  ผมเคยมีความรู้สึกแบบนี้กับครูที่โรงเรียน แล้วก็แม่ตัวเองครับ

johnyred59

ผมนี่ชอบจิตนาการกับเพื่อนบ้านที่มีผัวแล้ว ว่าถ้าโดนเราเย็ดเข้าไปจะเอาให้ลืมผัวเลย แต่จริงๆผัวเค้าอาจเก่งกว่าเราก็ได้

Boy just boy

ผมชอบจินตนาการกับคนรู้จักคนนึงอายุ40ต้นๆมีผัวแล้ว ชอบจิตนาการวว่าโดนแก๊งเด็กแว้นอายุ ม.ต้น รุมเย็ด

::Hmmm::
    ผมชอบจินตนาการประจำ  ว่าอยากเห็นสาวใหญ่หลายคน  โดนเด็กกุ๊ยขี้ยาอายุ 14-15 สัก 30 คน  ลงแขกรุมเย็ดต่อหน้าผัวต่อหน้าลูกชาย  แล้วบังคับให้ลูกชายเย็ดกับแม่ให้ดูด้วย

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กรกฎาคม 03, 2023, 03:23:07 หลังเที่ยง
    ผมชอบจินตนาการประจำ  ว่าอยากเห็นสาวใหญ่หลายคน  โดนเด็กกุ๊ยขี้ยาอายุ 14-15 สัก 30 คน  ลงแขกรุมเย็ดต่อหน้าผัวต่อหน้าลูกชาย  แล้วบังคับให้ลูกชายเย็ดกับแม่ให้ดูด้วย

อยากให้สาวใหญ่คนนึกอยากโดนแบบนี้เหมือนกันครับชื่อก้อยอายุ44แล้ว แต่งงานแล้วแต่ยังไม่มีลูก

ตอนหลังๆนี่ยิ่งเห็นคนแก่ยิ่งเงี่ยนอยากจะเย็ดครับ

อ้างจาก: Hoppy เมื่อ กรกฎาคม 30, 2023, 10:22:14 หลังเที่ยง
อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กรกฎาคม 27, 2023, 04:13:10 หลังเที่ยง
     ตอนหลังๆนี่ยิ่งเห็นคนแก่ยิ่งเงี่ยนอยากจะเย็ดครับ

แก่อายุประมาณไหนครับ
   ประมาณ 50 กว่าครับ  แต่อายุมากที่สุดที่ผมเคยมีอารมณ์อยากจะเย็ดอายุ 71 ครับ  เป็นอาจารย์ของผมเอง  เมื่อก่อนแกเป็นคนสวยนะแต่ผมไม่เคยคิดอะไรกับแก  จนมาเจอแกเมื่อไม่กี่เดือนที่ผ่านมา  แกยังดูสาวกว่าอายุเหมือนแค่สัก 50  จู่ๆผมก็รู้สึกเงี่ยนอยากเย็ดกับแกจนต้องจินตนาการตอนชักว่าวเลย

อ้างจาก: Hoppy เมื่อ กรกฎาคม 30, 2023, 10:22:14 หลังเที่ยง
อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กรกฎาคม 27, 2023, 04:13:10 หลังเที่ยง

แก่อายุประมาณไหนครับ
ประมาณ 50 ครับ  แต่แก่ที่สุดที่ผมเคยมีอารมณ์อยากจะเย็ดนี่อายุ 71 แล้ว เป็นอาจารย์ของผมเอง  เมื่อก่อนแกเป็นคนสวยนะ หุ่นดีด้วย แต่ผมไม่เคยคิดอะไรกับแก  จนมาเจอกันโดยบังเอิญเมื่อไม่กี่เดือนก่อน  แกยังดูสาวกว่าอายุเหมือนแค่ 50 ถ้วนๆ  หนัายังมีเค้าความสวย ผิวไม่ค่อยเหี่ยว หุ่นยังสมส่วน  นมยังดูเต่งตึง  ตอนแกก้มผมแอบเห็นร่องนมฐานนมแก  ตอนกลับบ้านจู่ๆก็เกิดอารมณ์กับแกจนต้องจินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับแกเลย

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กรกฎาคม 03, 2023, 03:23:07 หลังเที่ยง

นี่ก็มีคนรู้จักจินตนาการถึงเหมือนกันครับ
เสียดายแค่ตอนนี้ลูกยังแค่ประมาณ4-5ขวบ
คนแม่พึ่ง33