ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน นักศึกษา 2

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 03, 2022, 07:10:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

km001

ทำไมวันนี้ เหมือนจะมีอีกหลายๆคิว(คน)รอให้หมอแมนจัด ยังไงยังงั้นละ....

drblackjack

เห็นหมอลงก็กดลิงค์อ่านในธัญวลัยก่อนเลย ไม่ขาดตอน
ตอนนี้สนุก สาวเยอะ ตอนแรกก็ลุ้นว่าจะใคร แอบนึกในใจ สรุปว่าถูก
ทำขนาดนี้ น้องคงจะคิดถึงอยากซ้ำบ้างล่ะผมว่านะ

แต่ก็แอบเป็นห่วงน้องดรีมนะ  ถ้าขาดดรีมก็คงจะไม่ดี เพราะยังเหลือสาวๆในกลุ่มอีกหลายคน 55

automilo

potaeds

น้องดรีมก็ดีจังประเคนเพื่อนให้อยู่เรื่อย

R-cup

เพื่อนแจ่มๆทั้งนั้น...จะเก็บได้อีกกี่คน

pongjun

ขนาดอ่านยังตาลาย ถ้าอยู่ในตรงนั้นจริง ๆ จะขนาดไหน จะจำสาว ๆ ได้หมดมั๊ยนี่

rollingstar

ในที่สุดดดด ซีรี่ส์ที่รอคอยย บอกตรงๆ  ผมเข้าห้องนี้มานี่ รออ่านของหมออย่างเดียวเลย 555555 อิจฉาชิบบบบบบ แต่ละคน เด็ด ๆ ทั้งนั้นน เดี๋ยวไปตามเก็บในแอป รีดอะไรท์นะหมอ

sanboston

พี่ พี่ครับ พี่บรรยายมาแต่ละนาง ผมเลือกไม่ถูกเลย พี่เหมาให้ผมหมดเลยได้ป่ะ สุดๆ ทุกนาง

naoatt

เพื่อนๆของน้องดรีมสวยๆทั้งนั้น หมอคงจะได้จัดยกแก๊งแน่ๆ

[email protected]

ถ้าสามารถทีเดียวพร้อมกันยกกลุ่มได้ คงเป็นอะไรที่สนุกและฟินมากๆครับ แต่ใจเชียร์ดาด้ากับไฮยารา 

lupin13

มีสาวๆ โผล่มาสับขาหลอกหลายคนเลยนะหมอ
นึกว่าจะเดาผิดซะแล้ว
ปล นึกว่าต้องปลอบน้องดรีมต่ออีกยก  ::HoHo::

johnone

room99

จัดดาวคณะคนสวย แล้ว รอไปซ้ำกับน้องเหมยอิงอยู่คับ

Bigbogie

ไปงานนี้เหมือนจะได้ไปเก็บสต็อคเพิ่มแน่ๆอ่ะ..และน่าจะได้เพิ่มหลายคนด้วย