ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใบไม้เปลี่ยนสี : ไก่ได้พลอย -บทนำ-

เริ่มโดย katalun, เมษายน 04, 2022, 01:17:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

onzoul

ถ้ามี side story แล้วทีตัวละครในครั้งที่แล้วเจอกันบ้างก็คงดีนะ

Strike1

zaar65

pin1969

อิทธิ เลี้ยงและสั่งสอนมาทุกกระบวนความ

xijikoh

วางแผนได้ยอดเยื่อมแถมยังมีผู้ช่วยสาวผู้ซื่อสัตย์

adios2nd

น้องญาดาได้ที่ คุณอิทธใช้คุ้มเลยนะ

punpoonkung

ว้าว ญาดาเลขาคุณอิทธมีที่มาที่ไปแบบนี้เอง คุณอิทธเป็นคนเลี้ยงดูมา ญาดาก็เต็มใจมำงานถวายหัวให้เลย

stromshadow

รอชมความเร่าร้อนของญาดา ดีใจที่มีภาคต่อครับ

Mrmerry

playertaan

Skyioi

ขอบคุณมากครับ
เลี้ยงตั้งแต่เด็กกันเลย

merina

ชุ้ง

แค่เริ่มมาก็น่าสนใจแล้วครับ จากเด็กสาวที่ถูกช่วยเหลือ มาอยู่กับคนที่ช่วยเหลือย่อมรักและเทิดทูนมากๆแน่นอน