ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โหวตกันว่าเมียกะหรี่สองคนของผม ถูกใจ(Kuy)ใครมากที่สุด

เริ่มโดย vadazaa, เมษายน 04, 2022, 01:41:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเลือกได้อยากระบายน้ำว่าวใส่หีใส่หน้าใส่ปากใครมากที่สุด

กระหรี่สาวทอมขาวสวย อมควยไม่เด็ด ชอบขัดขืน มีดีที่หน้าสวย
54 (40%)
กระหรี่นางรำผมยาว อมควยเด็ด ท่ายากได้หมด ชอบเล่นกล้อง แต่แอบหนีไปอมของหลวง
81 (60%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 135

solofancy2

ชอบสาวผมยาว ว่านอนสอนง่ายไม่ดื้อครับ
ให้ทำอะไรก็ทำ

nookdevil

catbar

นางรำ 1 โหวต
ชอบสาวผมยาว ขาว อวบ
แถมอายุยังน้อย ฝึกอีกหน่อยเก่งแน่ ::Glad::

Dark illusion

alex2432

กะหรี่เมียใหม่นางรำ คนนี้สิครับ ดูแล้วได้อารมณ์สุดๆ เลยครับ ::Thankyou::

Thanee_samsung

ที่เลือกน้องมอต้นเพราะ 1 น่ารัก 2 ขี้เงี่ยน 3 ผมชอบนะ ถ้าน้องเค้าเป็นแฟนผมละผมก็ชอบดูน้องโดนคนอื่นเยดด้วย

vadazaa

อมควยก็ไม่เด็ด จูบปากแรกลิ้นก็ไม่ยอม ดูดนมก็ไม่ได้ เรื่องเยอะ เรื่องมาก เลยไม่มีใครเอาเลย 555555

chatjane4234

ผมโหวดน้องทอมนะ จะมีสักกี่ครั้งที่จะได้เย็ดทอมหน้าสวย ปกติเจอแต่ทอมหน้าแมนๆ น้อยมากที่จะได้เย็ดทอมแบบนี้ ค่อยๆสอนกันไป

aimoddang

chanon19

ชอบทั้งคู่เลย แต่ผมชอบแนวขัดขืนนิดๆ  ::Shy:: ขอโหวตให้น้องทอม

leviathan

vadazaa