ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใบไม้เปลี่ยนสี : ไก่ได้พลอย ตอนที่ 1/4

เริ่มโดย katalun, เมษายน 05, 2022, 10:59:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

macopolo

102030

8โมงเช้า อืม แล้วลากยาวมาหัวค่ำ อืม 
โดนยั่วทั่งวันสินะเนี่ย น่าอิจฉาจริงๆ 

ones26421

KonMol2

ลำพังญาดาคนเดียวก็น่าจะพอ เจอคนมาช่วยอีก วิศรุตน่าจะไม่้หลือแรง

ชายชรา

ขอติดตามครับเนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ

Sopun Jeekkee

แก้ไขรูปได้ดีมาก ของเดิมดีแล้ว ของปรับปรุง เพิ่มรสชาติมากขึ้นมาก
ว่าแต่ ย้อนเวลาเล่าเรื่อง กับย้อนเวลาอ่าน เหมือนได้อ่านของใหม่ สดจริงๆ

nmiint

แล้วจะมีบทญาดาไปด้วยไหมอะเนี่ย จะได้ทรีซั่มกันอีก

mighty

น้องโยสาว pr เป็นเด็กในคอเล็คชั่นของท่านอิทที่ส่งมาด้วยรึป่าวนะ

usman1963

เป็นภาคที่ทำให้รู้เรื่องราวของภาคที่แล้วมากขึ้น อธิบายในส่วนที่ขาด กับผูกเรื่องให้น่าติดตามขึ้นไปอีก แบบนี่น่าจะต้องตามยาวๆแล้วละครับ

น้องโยจะโดนคนอิทด้วยมั้ยนะ

testman

มีตัวละครลับเพิ่มอีกตัวแล้วครับ น้องโย

คุณอิทธินี่ มีตัวละครลับกี่คนกันแน่ ดูแล้วไม่ธรรมดา แปลว่า แพรวาต้องไม่ธรรมดาสุด ๆ

n_neng

1819

ญาดา กับ โย ใครจะแซ่บเด็ดดวง กว่า  แต่ทำไมถึงต้องการแยก รุตออกมาจากเมีย ทั้งๆที่ เป็นถึงประธาน บ. 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

boy2516

เจอท่านประธานจอมวางแผนที่จะเอาเมียคนอื่นท่าทางจะรอดยาก

BANK R5R5

วางแผนใช้สองสาวสวยแบบนี้วิศรุตไม่มีทางรอดแน่