ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Erotic Series | ตอน 2 : ห้องพักถ้ำมองกับคุณแม่ลูกสอง

เริ่มโดย Darkside_Erotic, เมษายน 06, 2022, 08:30:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Darkside_Erotic

ตอนที่สองมาต่อเลยครับ เรารีบลงต่อกันเพื่อให้ผู้อ่านอ่านต่อเนื่อง จะได้รู้ถึงคอนเซปต์ของซีรีส์ อย่างที่บอกไปในตอนแรก เนื้อเรื่องมันไม่ได้ต่อกันนะครับ ใครมาอ่านตอนนี้ก่อนก็ได้ หรือจะอ่านตอนไหนก่อนก็ได้ แต่ละตอนจบในตัวและสั้นยาวไม่เท่ากันครับ เพื่อไม่เป็นการเสียเวลา ไปอ่านกันเลยครับ

ตอน 2 : ห้องพักถ้ำมองกับคุณแม่ลูกสอง

ผมเป็นหนุ่มใหญ่วัยเลขสี่ปลายๆ หลังจากเก็บเงินมาได้พอประมาณก็มาเปิดกิจการธุรกิจเป็นของตัวเอง ด้วยทุนที่ไม่หนาทำให้เปิดได้ไม่ใหญ่โต ผมเลือกทำธุรกิจห้องพักชั่วคราวหรือรายวันนั่นเอง โดยเลือกเปิดใกล้ๆ กับสถานีขนส่ง อยู่ห่างกันไม่ไกลมาก เดินถึงก็ละกัน แถวบ้านผมมันออกชนบทไปหน่อย รถโดยสารมันเข้ามาแค่เย็นๆ ก็หมดแล้ว ฉะนั้นถ้าใครมาไม่ทัน ตกรถ หรือมารอขึ้นรอบเช้า ก็ต้องหาที่พัก นั่นแหละเขาถึงมาใช้บริการห้องผม

ด้วยทุนสร้างอันน้อยนิด ผมเปิดได้แค่สี่ห้องเท่านั้น เป็นห้องพัดลม ทว่าก็มีเตียงใหญ่และห้องน้ำอย่างดี คือทำให้มันน่าอยู่น่านอนไม่น่าเกลียด ความพิเศษมันก็อยู่ตรงที่ ทุกห้องผมแอบติดกล้องเอาไว้น่ะสิ ทั้งในส่วนของห้องนอนและห้องน้ำ กล่าวคือแค่เข้ามาในห้องก็ไม่รอดสายตาผมไปได้ ไม่ว่าจะอยู่ตรงไหน ในห้องนอนผมมีกล้องมุมสูงอยู่ตรงฝ้าเพดาน และกล้องที่แอบหลังกระจกโต๊ะเครื่องแป้ง มันเป็นกระจกสะท้อนด้านเดียว คนมองเข้ามาจะเห็นสะท้อน แต่หลังกระจกกลับมองออกไปได้ง่ายๆ เลย และกล้องของผมก็ทำหน้าที่นั้นอยู่ตลอดเวลา สำหรับห้องน้ำที่ออกแบบมาเป็นแนวยาว ตัวกล้องจะอยู่สูงประมาณกึ่งกลางระหว่างพื้นกับเพดาน แอบเนียนอยู่ในรูลายอิฐระบายอากาศ เมื่อมองจากกล้องจะเห็นคนยืนอาบน้ำได้ทั้งตัว ยกเว้นถ้านั่งส้วมจะไม่เห็นอะไรเลย ซึ่งก็ไม่รู้จะดูทำไม คนฉี่คนอึมันไม่เห็นน่าดูตรงไหน

ห้องของผมอยู่เป็นส่วนตัวติดกับห้องของผู้เช่า ทำให้การเดินสายกล้องมานั้นง่ายดาย ผมอาศัยความรู้พื้นฐานทางช่างทำเอาเอง เพราะเรื่องแบบนี้ต้องเป็นความลับเท่านั้น

สำหรับค่าห้องที่นี่คืนละไม่แพง เพราะเป็นราคาสำหรับคนรอขึ้นรถหรือตกรถ ถ้าแพงมากเขาก็ยอมนอนตากลมที่ขนส่ง ผมเลยต้องปรับราคาลงให้เป็นมิตร ชนิดที่คนตกงานหรือนักเรียนนักศึกษาก็ยังมีปัญญาจ่ายได้ แลกกับความสบายข้ามคืน คนที่มาใช้บริการก็มีมากมายแหละนะ ครั้งไหนเป็นผู้ชายผมก็ถือว่าขาดทุนเพราะไม่มีอาหารตา ครั้งไหนเป็นหญิงแต่แก่ไปหรือขี้เหร่ก็ขาดทุนเช่นกันเพราะไม่น่าดู จะพอมีกำไรหน่อยก็เป็นพวกสาวๆ หน้าตาธรรมดาขึ้นไป ถ้าดีหน่อยคือพวกนักศึกษา ต่อให้ไม่สวยมากแต่ด้วยอายุยังน้อย อยู่ในวัยเจริญพันธุ์ มันก็ยังน่าดูอยู่ใช่ไหมล่ะ ส่วนถ้าเอากำไรดีเลิศเลยคือสาวสวย นักศึกษาสวย หรือมาทีละหลายคน ปริมาณเยอะมันก็ทำให้ได้อาหารตาเยอะไปด้วย ที่เจ๋งที่สุดคือหนุ่มสาวที่พากันมารอขึ้นรถ ทว่ามีกิจกรรมเข้าจังหวะกันก่อนนอน อันนี้ก็สนุกไปอีกแบบ

ผมจะเล่าถึงบางเคสที่น่าสนใจและที่ผมชอบก็แล้วกัน

เคสแรก คุณแม่ลูกสอง ครอบครัวนี้เข้าห้องพักช่วงค่ำและออกไปช่วงเช้า คุณแม่ก็เป็นคนบ้านๆ ทั่วไป ยังสาวยังสวย สวยในที่นี้คือไม่ขี้เหร่ ไม่ได้หมายถึงสวยแบบนางงามนะ ก็คือใช้ได้อยู่ ผิวสองสี อายุประมาณ 30 ต้นๆ ลูกสาวสองคน คนโตน่าจะอายุ 14-15 ดูจากทรงผมติ่งหูก็คงจะเรียนมัธยมต้นที่ไหนสักแห่ง คนเล็กน่าจะประถม ให้เดาจากหน้าตาน่าจะอายุสัก 6-7 ขวบ ทั้งสามคนพอเข้าห้องมาก็เปิดพัดลม วางข้าวของและนอนพักเอาแรงทันที

ผมนั่งมองต่ออีกพักใหญ่ ก็เห็นตัวแม่เรียกลูกไปอาบน้ำ โดยเข้าห้องน้ำมาพร้อมลูกคนเล็ก จากนั้นก็จัดแจงถอดเสื้อผ้าออกทีละชิ้น ห้องน้ำผมไฟสว่าง พื้นกระเบื้องสีขาวผนังสีขาวอยู่แล้ว แม้กลางคืนก็เห็นชัด ไม่ช้าไม่นานตัวแม่ก็เปล่าเปลือยอวดหุ่นแม่บ้านต่อหน้ากล้องผม ก็ตามที่คาดไว้ คือหุ่นแม่บ้านจริงๆ ไม่อ้วน แต่ก็มีพุงนิดๆ นมไม่ใหญ่มาก ย้อยหน่อยๆ หัวนมสีน้ำตาลเข้ม มีดีนิดนึงก็ตรงก้นงอนเล็กน้อย เออ ดูมีเช้ปแฮะ ดีกว่าหลายคนก้นแฟ่บ แต่ที่เด่นกว่าใครเพื่อนก็คือเนินสาวของเธอนี่สิ ป่าดกรกครึ้มเลย เส้นขนของเธอฟูฝอยลามเต็มเนินโหนก ปิดประตูทางเข้าถ้ำรักเสียสนิท

ต่อมาเธอก็เปลื้องผ้าลูกสาวคนเล็กบ้าง เด็กๆ ไม่ใส่เยอะ แค่เสื้อกับกางเกงหลุดไปก็เปลือยหมดแล้ว ชั้นในไม่ต้องมี แล้วแหม... กางเกงก็เป็นขาสั้น ไม่กลัวลูกสาวไปนั่งหวอออกที่ไหนเหรอ ยิ่งเด็กน้อยนั่งไม่ค่อยระวัง ลุงเห็นแล้วยังอดห่วงไม่ได้ พอเด็กน้อยไร้อาภรณ์ ตัวแม่ก็จับมายืนใต้ฝักบัวแล้วเปิดน้ำใส่ทันที เด็กน้อยยังไม่มีนมเลย คือนมยังเป็นแค่หัวนมเล็กๆ แบนๆ ไม่ขึ้นมาเป็นจุกเลยด้วยซ้ำ เต้านมไม่ต้องพูดถึง เพราะไม่มีเลย ตัวก็ผอมๆ โหนกจิ๋มเกลี้ยงเกลาสะอาดตาดี ตรงข้ามกับผู้เป็นแม่ ซึ่งก็ตามวัยอะนะ ใครจะรู้ว่าน้องคนนี้ตอนเป็นผู้ใหญ่จะรกเหมือนแม่รึเปล่า

เมื่อเด็กน้อยเปียกชุ่มไปด้วยน้ำแล้ว ตัวแม่ก็ยืนขึ้นเพื่อชโลมตัวเธอเองบ้าง เธอถูไถไปตามร่างกาย หันไปหันมาเพื่อให้โดนน้ำฝักบัวอย่างทั่วถึง มีแอ่นหน้าอกถูเต้านมตัวเองอีก จากนั้นก็หยิบหัวฝักบัวลงมาจากที่แขวนแล้วพ่นฉีดเข้าใต้หว่างขา จ่อไปตรงป่ารกของเธอนั่นแหละ แต่ไม่ได้ทำหน้าฟินอะไรนะ เพราะแค่ล้างทำความสะอาดเฉยๆ ไม่นานก็เอาฝักบัวไปแขวนไว้เหมือนเดิม ก่อนจะปิดน้ำแล้วเริ่มลงสบู่

เริ่มจากลงสบู่ลูกสาวก่อน ก็ธรรมดาอย่างที่หลายคนเคยเห็นเคยทำกัน ก็เอาสบู่มาถูกๆ ให้เกิดฟองแล้วลูบไล้ไปตามร่างกาย เด็กก็ยืนนิ่งๆ ให้แม่ทำ พอดีกับที่เด็กหันหน้ามาทางกล้อง พอฟอกสบู่แล้ว ตัวมันก็จะขาวๆ เลอะฟองไปหมด เหลือแค่ไม่กี่จุดที่ฟองเข้าไม่ถึง หนึ่งในนั้นก็คือร่องหลืบกลางกลีบจิ๋มนั่นเอง คราวนี้เห็นชัดกว่าตอนปกติอีก เสร็จจากลูกก็มาที่ตัวแม่ คุณแม่ก็ฟอกเหมือนกัน เวลาฟอกสบู่หรือสระผมเนี่ย ส่วนไหนมีเส้นผมเยอะส่วนนั้นฟองจะไปเกาะกันเยอะ ใช่แล้วครับ เพราะฟองขาวๆ ไปเกาะกระจุกกันที่เนินสาวของเธอเต็มไปหมด ปุยๆ ฟูๆ พอฟอกสบู่เรียบร้อยแต่ยังไม่ล้างตัวนะ ก็สระผมต่อ ตัวแม่ก็เอามือที่เคยฟอกขนในที่ลับของตัวเองนี่แหละ ไปฟอกบนหัวลูก ดูแล้วก็ตลกดี ทั้งที่มันก็ไม่ใช่เรื่องแปลกอะไรนี่เนอะ

หลังสระผมเรียบร้อยก็เปิดน้ำล้างตัวกันต่อไป ตัวแม่หยิบฝักบัวลงมาแล้วฉีดพ่นตามส่วนทีต้องการเลย ล้างทั้งตัวลูกและตัวเอง แน่นอนครับ เธอไม่ลืมฉีดล้างป่ารกของเธอเช่นกัน กระทั่งกิจกรรมอาบน้ำจบสิ้น ผมเห็นขนดำขลับของเธอลู่ลงตามกระแสน้ำหยดเลย ขนเยอะดีจริง จากนั้นเธอก็หยิบผ้าเช็ดตัวมาเช็ดให้กับลูกและตัวเอง ก่อนจะนุ่งผ้าถุงเดินเข้าห้องไป ส่วนเด็กน้อยไม่ได้นุ่งอะไร แก้ผ้าไปสดๆ แบบนั้นเลย

ผมตัดกล้องมาที่ด้านในห้องนอน ตัวแม่ก็มาประแป้งและใส่เสื้อผ้าให้ลูก สองชิ้นเหมือนเดิม บอกแล้วเด็กๆ ไม่ใส่เยอะ พร้อมทั้งบอกให้ลูกคนโตไปอาบบ้าง ส่วนตัวเธอก็มานั่งหวีผม ประแป้งที่หน้าโต๊ะกระจก จะบอกว่าคราวนี้เห็นชัดกว่าเดิม เพราะกล้องที่ซ่อนหลังกระจกเงานั่นไง ตัวแม่ปล่อยผ้าถุงลงไปไว้ที่เอว เผยให้เห็นเต้านมแม่บ้าน เพิ่งอาบน้ำมามันก็จะดูสะอาดน่าฟัดดีเหมือนกัน หัวนมน้ำตาลเข้มนั้นก็แข็งเป็นเม็ดเลย คงเพราะโดนน้ำมา แหม่ ถ้าส่งปากทะลุกล้องไปดูดได้คงจะดี

ต่อมาเธอก็ลุกขึ้นแล้วยืนพรมแป้งทั้งตัวเลย อู้หู คราวนี้เห็นหมด เห็นใกล้ด้วย ป่ารกของเธอเมื่อดูใกล้ๆ แล้วมันฟูฝอยดีจัง แล้วเธอก็เอาแป้งไปประพรมตรงนั้นด้วยนะ แทบจะอยากช่วย

ผมรีบตัดกลับไปกล้องตัวในห้องน้ำอีกครั้ง เพราะดูจากจอเล็กผมเห็นว่าลูกสาวคนโตเข้าไปแล้ว โชว์กำลังจะเริ่ม ผมเลยเปลี่ยนเป้าหมายไปดูตัวลูกแทน เพราะตัวแม่พอแล้ว ขณะนี้เด็กสาวคนโตกำลังทยอยปลดเปลื้องอาภรณ์ออกทีละชิ้น กระทั่งหมดทุกชิ้น เด็กสาววัยรุ่นแบบนี้อย่างน้อยก็ 4 ชิ้นแหละ เธอแขวนมันไว้ที่ราวด้านข้าง ก่อนจะหันมาสู้กล้อง แม้ว่าเธอจะไม่รู้ก็ตามแต่ผมเห็นหมดแล้ว

นี่แหละของดี เด็กวัยฮอร์โมนพุ่งพล่านนี่ แม้จะยังเติบโตไม่สุดแต่มันก็ดูดีเหมือนกันนะ เต้านมนี่ถือว่าใหญ่ใช้ได้เลย ขนาดยังไม่เป็นผู้ใหญ่นะ จุกหัวนมออกมาชัดแล้ว สีน้ำตาลแดง ก็คล้ายๆ แม่เธอแหละแต่สีสดกว่านิดนึง อาจจะเพราะของยังใหม่อยู่มั้ง น่าดูดกว่าเพราะทรงเต้านมมันสวยกว่า น่าขยำมากๆ มองต่ำลงมาหน้าท้องก็มีประมาณนึง หุ่นเหมือนแม่แหละอันนี้ และที่เหมือนเช่นกันคือพงหญ้าใต้สะดือ ขนาดแค่วัยรุ่นยังดกดำขนาดนี้ เชื้อไม่ทิ้งแถวจริงๆ คงเดาไม่ยากเลยว่าน้องสาวของเธอที่ตอนนี้ยังเกลี้ยงเกลา เมื่อโตขึ้นแล้วจะขนาดไหน

เด็กสาวเปิดฝักบัวชโลมร่างกายอย่างสดชื่น หน้าตาเธอดูผ่อนคลายมากหลังโดนน้ำ เธอหยิบหัวฝักบัวมาล้างทุกส่วนของร่างกายจนครบ ตามหลักมันควรจะต่อด้วยฟอกสบู่หรือไม่ก็สระผม แต่เธอกลับทำอะไรที่ต่างออกไป เด็กสาวนั่งลงที่พื้น หลังผิงผนังห้องน้ำ นั่งกางขาอ้าซ่าแล้วจ่อฉีดน้ำเข้าไปที่ปากร่องเสียวของเธอ อู้วว! อันนี้ไม่ได้คาดคิดมาก่อนเลย ถือว่าเป็นโบนัสพิเศษ

พอนั่งอ้าแบบนี้ ปากร่องเสียวก็เปิดออกสิครับ ขนฟูๆ ที่เคยบดบังปากถ้ำรักก็แยกตัวออกจากกันประหนึ่งป่าเปิด  ติ้งเนื้อแดงสดที่อยู่ภายในก็แสดงตัวออกมาพร้อมด้วยกลีบเล็กๆ สองกลีบ เด็กสาวฉีดน้ำจ่อเข้าไปที่ติ่งเนื้อแล้วแช่อยู่แบบนั้นเหมือนไม่กลัวเปลืองน้ำ มืออีกข้างก็เคล้นคลึงเต้านมตัวเองอย่างเมามัน เธอเอนหลังแหงนหน้าหลับตาพริ้ม ผมเห็นจุกนมเม็ดของเธอแข็งปั๋งไม่ต่างจากท่อนชายของผมเลย อยากทะลุจอเข้าไปช่วยให้เธอมีความสุขเสียจริงๆ หัวนมน้ำตาลแดงนั่นก็น่าดูดเป็นบ้า เม็ดใหญ่เต็มปากเต็มคำดีแท้ ส่วนหอยขนที่อ้าอยู่ข้างล่าง ก็แทบอยากแทรกแผ่นดินไปยกซดเอาตรงนั้นเลย ผมดูไปก็สาวมือตัวเองไปด้วย เล่นมันหน้าจอนี่แหละ เรียลลิตี้ดี

เด็กสาวใช้กระแสน้ำในการสำเร็จความใคร่ด้วยตัวเองอยู่นานสองนาน จนท้ายที่สุดตัวเธอก็กระตุกเสร็จสมอารมณ์หมายไป ส่วนผมน่ะเหรอ ยังหรอกครับ ของแข็งย่อมไม่ละลายโดยง่าย ผมยังคงใช้มือสมมติแทนหอยของเธอไปเรื่อยๆ ใช้ตาดูเด็กสาวแก้ผ้าอาบน้ำตามปกติ คงไม่มีอะไรเซอร์ไพรส์แล้วล่ะ ก็เห็นเธอฟอกสบู่สระผม นวดนมอยู่แบบนั้น กระทั่งอาบน้ำเสร็จ ก็เช็ดตัวเช็ดผมอะไรไป ก่อนจะนุ่งผ้าถุงเข้ามาในห้องนอน

ผมสลับไปอีกกล้อง เหมือนกันเลยครับแม่ลูก เด็กสาวไปนั่งหน้าโต๊ะเครื่องแป้งเปิดนมประแป้งเหมือนกัน แต่เวลาจะทาส่วนล่างเธอไม่ได้แก้ผ้าออกหมดนะ แต่ล้วงเข้าไปทาแบบไม่ถอด ก็ถือว่ายังอายแม่ตัวเองอยู่ เข้าใจได้แหละ บางครอบครัวก็อายกันบางครอบครัวก็ไม่อาย ผมได้ยินเสียงแม่ถามลูกว่าทำไมอาบน้ำนานจัง เด็กสาวตอบว่าสระผมฟอกสบู่นานเฉยๆ คงไม่มีใครตอบว่าใช้ฝักบัวช่วยตัวเองอยู่มั้งครับ

คืนนั้นก็จบลงที่ทุกคนเข้านอน ส่วนผมเองก็ปิดจ๊อบมือเอาตอนเด็กสาวใส่เสื้อผ้านี่ล่ะ ถ้าไม่รีบปิดเดี๋ยวไม่มีอะไรให้ดูน่ะสิ มันจะไม่สนุกเอา สำหรับห้องนี้ก็มีอาบน้ำเหมือนเดิมช่วงเช้า แต่ไม่สระผมแล้ว อาบกันง่ายๆ เร็วๆ เด็กสาววัยรุ่นไม่ได้ช่วยตัวเองแล้ว คงเพราะทำเวลาด้วย ไม่นานนักก็เช็คเอาท์ออกไปรอขึ้นรถ เป็นอันจบเคสคุณแม่ลูกสองครับ

- จบ -

** เป็นอย่างไรกันบ้างครับ กับซีรีส์ตอนสอง อันนี้มาแนวแอบมองแอบซุ่ม แอบดูอย่างเดียว สำหรับคนชอบแนวแอบๆ นะครับ ตอนถัดๆๆ ไป เฮียเจ้าของห้องพักจะมีเคสอะไรน่าสนใจมาเล่า ก็โปรดติดตามนะครับ แต่ไม่รู้จะโผล่มาอีกทีตอนไหนนะ หุหุ ยังไงรบกวนผู้อ่านคอมเม้นต์แสดงความคิดเห็นกันด้วยนะครับ เพื่อติชม เสนอแนะ และเป็นกำลังใจให้ผู้เขียนครับ ขอบคุณครับ **

J1234

ผิดๆครับ ::Orz:: ::Orz:: ::Orz::

Kingmar

บรรยายดี. แข็งตามเลย. น่าจะให้เด็กน้อยออกมาซื้อของแล้วโดนจับเย็ดสักดอกนะ

xonly-1786

ขอบคุณครับ มาอย่างต่อเนื่องเลยครับ ชอบมองเด็ก น่ารักวัยใส ดูแล้วสดชื่นสบายตาครับ

readder

บรรยายซะเห็นภาพตรงหน้า คิดภาพตามกันไปเลย

mokunkunmo

brother1

ชอบเลยคับแนวนี้ แต่เสียดายสั้นไปนิด แต่จะรอติดตามตอนต่อไปนะคับ

ponggunyuki2527

Wattbeta1980

devilzoa

ppherbalife