ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้คุมจิต : "หยุดหรือยอม" (EP.16) -แนวพลังพิเศษ,สะกดจิต

เริ่มโดย GoDeRsOuL, เมษายน 08, 2022, 11:43:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pm2015

จัดฉากให้อยู่กัน 2 คนกะพี่สาว เดี๋ยวเธอก็ทนไม่ไหวเอง

saranchai

คงจะใช้แผนตะล่อมให้พี่สาวยอมเปิดใจ​ แล้วค่อยๆเปิดอกคุย​กัน​ ทำให้​พี่สาวยอมรับ​ความจริง​และ​ความรู้สึก​ทั้งหมด​ คงประมาณ​นี้​ครับ​

nikkyp

chatree54

คุณแม่น่าจะยอมแล้วเหลือพี่สาวจะยอมหรือเปล่า

aekkung

พลังทั้งหมดจงมาสถิตย์ใน​ตัวข้า​ ข้าจะใช้พลังนั้นให้คุ้มค่าทุกวันเวลา

massturbo

ได้แม่บุญธรรมเป็นทาสเซ็กส์
ได้พี่บุญธรรมเป็นทาสสวาท
ต่อไปก็สวิงกิ้ง แม่ พี่ บุญธรรม

Ratpoom mini

จะสะกดจิตให้พี่สาวถูกกระตุ้นด้วยกลิ่นกายจากการออกกำลังกายทุกเช้าให้เกิดความอยากมากขึ้น

Nut1951

freedom007

resistance

จริงๆริทอาจรอเวบาสุขงอมกว่านี้หน่อยก็ได้อยู่นะครับกับรอแม่บุญธรรมร่วมมือด้วยก่อนแค่นี้ก็ง่ายขึ้นแล้วครับ

minky way

หวังว่าได้แล้วคงไม่เข้าสายดาร์กนะครับ...ใจไม่ดีเลย

x99

เริ่มจะเหมือน av ต่อไปก็หาคนมารุมหรือป่าว อย่างนั้นน่าสงสารนะ